PDA

View Full Version : l---Inception---l,Fancy,LomZom

lomzom
11-08-2011, 05:49 PM
Thực sư tôi ko hiểu 2 thằng này nó được sinh ra đã thế hay bố mẹ dậy chúng nó thế.
Trong cái topix bán đồ của tôi mà chúng nó ăn nói 1 cách thiểu lễ phép và văn hóa như vậy với câu của tôi.
Tôi được biết tôi và cậu tôi chơi cái acc đó chả bao giờ có 1 chút gì thiếu văn hóa vs anh em.
Từ hôi open 2 cậu cháu tôi chơi nhưng do phải đi công tác nên cậu tôi ko thể chơi được.
Tôi thấy cũng hài quá cậu tôi ngang tuổi anh OneTime mà nó chửi cậu tôi như vậy thì tôi cũng thấy pó tay.
Tôi viết bài này mong anh em hiểu rõ con người của Inception ( thằng này cầm acc gì tôi ko biết), Fancy cầm acc Lynhxinh.
Đây là bài rao đồ của thằng em tôi.Tôi mới đi làm về tôi thấy nó viết thế cũng chỉ là đùa thôi vì cậu cháu tôi trong game cũng hay đùa vs anh em như thế.
Anh em xem qua rồi có thể đánh giá tôi cũng như cậu tôi và 2 thằng kia nhé

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1121181-B%C3%A1n-acc-DK-top-6-all-quot-Lom-Zom-quot-%28

INeedAGirl
11-08-2011, 05:51 PM
Ah thằng kia àh E biết VklVoDoi ;))

Fancy
11-08-2011, 05:52 PM
Thực sư tôi ko hiểu 2 thằng này nó được sinh ra đã thế hay bố mẹ dậy chúng nó thế.
Trong cái topix bán đồ của tôi mà chúng nó ăn nói 1 cách thiểu lễ phép và văn hóa như vậy với câu của tôi.
Tôi được biết tôi và cậu tôi chơi cái acc đó chả bao giờ có 1 chút gì thiếu văn hóa vs anh em.
Từ hôi open 2 cậu cháu tôi chơi nhưng do phải đi công tác nên cậu tôi ko thể chơi được.
Tôi thấy cũng hài quá cậu tôi ngang tuổi anh OneTime mà nó chửi cậu tôi như vậy thì tôi cũng thấy pó tay.
Tôi viết bài này mong anh em hiểu rõ con người của Inception ( thằng này cầm acc gì tôi ko biết), Fancy cầm acc Lynhxinh.
Đây là bài rao đồ của thằng em tôi.Tôi mới đi làm về tôi thấy nó viết thế cũng chỉ là đùa thôi vì cậu cháu tôi trong game cũng hay đùa vs anh em như thế.

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1121181-B%C3%A1n-acc-DK-top-6-all-quot-Lom-Zom-quot-%28
=)) h tao lại càng hiểu còn người cửa mày rồi =))

MsKun
11-08-2011, 05:53 PM

sao em trông cách nói chuyện này giống của anh thế :-/ mà em thấy trong chuyện này em không bênh ai cả , ai cũng có cái sai của mình ... 1 bên thì đề cao mình quá còn 1 bên thì lại cố chấp quá ... :-s hix

l---Inception---l
11-08-2011, 05:54 PM
Ah thằng kia àh E biết VklVoDoi ;))
Thì sao cậu 8->

lomzom
11-08-2011, 05:54 PM
sao em trông cách nói chuyện này giống của anh thế :-/ mà em thấy trong chuyện này em không bênh ai cả , ai cũng có cái sai của mình ... 1 bên thì đề cao mình quá còn 1 bên thì lại cố chấp quá ... :-s hix
anh ko hề đề cao gì mình cả
cái bực của anh là ông cậu anh cũng lớn tuổi ông ý chỉ muốn nói chuyện phải trái thôi vậy mà chúng ăn nói những cái câu anh ko thể nào chấp nhận được.
Còn nếu em hiểu theo nghĩa đó cũng được kun ạ :)

HEROIN
11-08-2011, 05:55 PM
đúng là 2 thằng rẻ rách :D

l---Inception---l
11-08-2011, 05:56 PM
cái bực của anh là ông cậu anh cũng lớn tuổi ông ý chỉ muốn nói chuyện phải trái thôi vậy mà chúng ăn nói những cái câu anh ko thể nào chấp nhận được.
Người trong cuộc không thấy đc cái sai của mình.
Thì để người ngoài cuộc NX đi ...

PhanTomA
Đề nghị 2 bên ngừng chiến đi thôi. Chuẩn bị tối rồi để mà ăn cơm cho ngon đi

lomzom
Người trong cuộc không thấy đc cái sai của mình.
Thì để người ngoài cuộc NX đi ...
ok ok
lúc này thì tất cả chúng ta ko nói gi nhé :d

Fancy
11-08-2011, 05:57 PM
thôi mày đừng nói nữa thối lắm =))

MsKun
11-08-2011, 06:00 PM
đây là em nói theo cái tôppic kia , còn về phần anh và cậu anh như nào thì em cũng đã hiểu :-s và em nghĩ anh cũng nên hiểu là mọi người ai ai cũng thích đùa cợt để được vui vẻ hơn nhưng lại có kô ít người thích điều này ... anh và cả 2 người kia nên dừng toppic đấu khẩu này ở đây để tất cả được vui vẻ :-s hix

Fancy
11-08-2011, 06:01 PM
đây là em nói theo cái tôppic kia , còn về phần anh và cậu anh như nào thì em cũng đã hiểu :-s và em nghĩ anh cũng nên hiểu là mọi người ai ai cũng thích đùa cợt để được vui vẻ hơn nhưng lại có kô ít người thích điều này ... anh và cả 2 người kia nên dừng toppic đấu khẩu này ở đây để tất cả được vui vẻ :-s hix
Kun nói chuẩn đây anh lại yêu em rồi ;))

lomzom
11-08-2011, 06:03 PM
Kun nói đúng nhưng đùa gì thì đùa cũng có chừng mực.
Hôm nào rảnh đi cf vs anh :D

l---Inception---l
11-08-2011, 06:04 PM
Nói thật tôi cũng không muốn chửi làm gì
H ae nói chuyện đàng hoàng
Ông LomZom xem lại topic kia có phải ông là người đá xoáy bọn tôi không ?
Ông bảo LynkXjnh hack có nhân chứng sao ko báo GM Block acc
Ông làm gì mà bảo dạy tôi ??
Ông thử nghĩ xem

PhanTomA
11-08-2011, 06:05 PM
Cái vụ này hài hước thật. Ai cũng máu lửa cả. :D

MsKun
11-08-2011, 06:12 PM
Kun nói đúng nhưng đùa gì thì đùa cũng có chừng mực.
Hôm nào rảnh đi cf vs anh :D
cf em không chơi :-s chỉ biết HL vs đế chế thôi ạ ;;)

MsKun
11-08-2011, 06:14 PM
Nói thật tôi cũng không muốn chửi làm gì
H ae nói chuyện đàng hoàng
Ông LomZom xem lại topic kia có phải ông là người đá xoáy bọn tôi không ?
Ông bảo LynkXjnh hack có nhân chứng sao ko báo GM Block acc
Ông làm gì mà bảo dạy tôi ??
Ông thử nghĩ xem
trong chuyện này ai cũng nói lí cho cái tôi của mình , ai cũng sai cả ... mà thật ra thì chuyện cũng chẳng có gì to tát , tự các anh làm to chuyện thôi à ...:-ss

·GameOver·
11-08-2011, 06:15 PM
cái gì cũng có nguyên nhân. và cái gì cũg có cái lí của nó.
nên nghĩ là từ đầu ai đã linh tinh trước. và từ đó ai đã k phục đâm ra chơi lại và ghét thôi :)

CristianoRonaldo
11-08-2011, 06:15 PM
cf em không chơi :-s chỉ biết HL vs đế chế thôi ạ ;;)
cf hình như ý của người ta là coffe mà em :|

MsKun
11-08-2011, 06:16 PM
cf hình như ý của người ta là coffe mà em :|
ơ :(( thế có đau em không :-s

CristianoRonaldo
11-08-2011, 06:20 PM
ơ :(( thế có đau em không :-s
biết ý người ta rồi còn làm bộ giả nai ;))

MsKun
11-08-2011, 06:33 PM
biết ý người ta rồi còn làm bộ giả nai ;))
anh giả nai ý $-)

CristianoRonaldo
11-08-2011, 06:36 PM
anh giả nai ý $-)
chẳng giả nai còn gì nữa anh em ai đồng ý với ý kiến em MsKun giả nai dơ tay ;))

MsKun
11-08-2011, 06:38 PM
chẳng giả nai còn gì nữa anh em ai đồng ý với ý kiến em MsKun giả nai dơ tay ;))
thôi được rồi anh kô phải chơi hội đồng nhớ :-s e xin nhận em là con nai váng dễ xương ;;)

CristianoRonaldo
11-08-2011, 06:43 PM
thôi được rồi anh kô phải chơi hội đồng nhớ :-s e xin nhận em là con nai váng dễ xương ;;)
ừ thế con nai vàng dễ thương nhà ở Long Biên à

choac
11-08-2011, 07:39 PM
oi troi cai topic !!! 8->

^MrStrong^
11-08-2011, 07:51 PM
Mỗi người bớt 1 cái tôi của mình đi tý là Okie ... còn hack hay ko thì tự hiểu ;)) các vấn đề stop tránh đến nói tục chửi bậy thì sẽ tốt hơn ^^! Như Vậy Nhé - http://mp3.zing.vn/video-clip/Nhu-Vay-Nhe-Truong-The-Vinh/ZWZ9DC8E.html?_frombox=searchvideo Kaka ;)

VanMenh
12-08-2011, 12:44 AM
Anh LomZom chấp nhất chi cái chuyện đầu đường xó chợ đó cho mệt ;;).Onl thì pmm yahoo cho em cái xác LomZom nhá anh :D

haiphong
12-08-2011, 01:36 AM

kệ đi anh ơi...nếu thật như thế thì bỗng 1 ngày đẹp trời nhưng người như thế sẽ 1 thằng con nít chửi như vây ===> gieo gió thì đc găp bão.huynh cư ko sai vs ai là đc :)

VanMenh
12-08-2011, 01:54 AM
uppppppppppppppp

haiphong
12-08-2011, 02:14 AM
upppppppppppppppppp