PDA

View Full Version : [Tuần 1] Nhân vật tuần này - Admin OneTime

Châu Bá Thông
11-08-2011, 12:48 AM
Thân chào các bạn game thủ!

Thế là những ngày hè vui vẻ đã gần khép lại, chúng ta ai nấy lại hối hả chuẩn bị cho một năm học mới cũng đồng nghĩa với sắp đến ngày 19/8 ( Cách Mạng tháng 8 thành công) và 02/09 (Quốc khánh nước CHXHCN Việt Nam). Forum đang trong đợt tuyển dụng nhân tài, Thanh Hiền có một niềm hi vọng mới, một niềm tin mới cho những bước đường sắp tới. Forum của chúng ta sẽ bắt đầu trở mình, đón những luồng gió mới, những chương trình mới từ các nhân tài sắp đến. Và chính thức lần đầu tiên ra mắt Chương trình: “Một tuần 1 nhân vật”. Vi đây là lần đầu tất nhiên nên sẽ có sai sót vì thế mong các bạn góp ý và bỏ quá cho. Mong rằng Chương trình sẽ gắn bó và thân thuộc với chúng ta trong thời gian qua sắp đến và sau này. Và để khởi đầu cho chương trình đầu tiên, chúng ta xin mời một nhân vật cũng đã quá quen thuộc trên diễn đàn chúng ta: Admin OneTime.

Một tràng pháo tay cho nhân vật xông đất đầu tiên của Forum chúng ta :) .. Và Thanh Hiền xin giới thiệu thêm một số đặc điểm nhân dạng tiêu biểu, mời bà con cùng nghe và bình luận. Ai có ghét gì, có giận gì thì đây cũng là cơ hội để các bạn trút giận đấy. :P

OneTime: Admin lớn tuổi nhất Forum quản lí toàn bộ hệ thống Forum Mu Hà Nội của chúng ta. Sinh năm 1971 , cái tuổi sản sinh ra vô số nhân tài, nào là tài nhậu, tài thơ, tài văn, tài cua gơ... Đúng với cái tuổi, Anh OneTime của chúng ta luôn được xem là một người anh, một người bạn hết sức tuyệt vời. Là một con người điềm tĩnh, có rất nhiều kinh nghiệm trong việc xử lý các tình huống trong cuộc sống. Những ai chơi với anh ấy đều không thể quên được những câu nói , những lời khuyên hết sức là đúng đắn trong cuộc sống... Ngoài ra, các thành viên trên diễn đàn đều rất ấn tượng với nụ cười của anh ấy. Trong các đợt Offline của Mu Hà Nội, anh OneTime luôn là người lo lắng và nhiệt tình nhiều nhất ở các bàn nhậu với nụ cười hả hê vì lúc nào cũng nghĩ rằng mình “Vô đối” ăn nhậu của Games và Forum Mu Hà Nội.

Thôi nãy giờ nói vậy chắc hơi nhiều rồi phải không? Thanh Hiền còn phải dành đất cho anh em chém nữa chứ.

À suýt quên, hình anh ấy đây, đẹp trai quá phải không. ;))

Đời Phù Du
11-08-2011, 12:51 AM
mạo muội bóc tem hỏi bác vài câu nhé
1/ bác tên đầy đủ là gì ??? và tuổi
2/ bác có mấy chú lính rùi :D
3/ cv ngoài đời của bác
4/ (quan trọng nhất ) bao giờ bác bay vào nam tổ chức off cho AE HCM :D

lomzom
11-08-2011, 12:58 AM
Đã từng gặp bác OneTime bác sn 75 mà sao hơi già chỉ hơi thôi nhé :-s

Đời Phù Du
11-08-2011, 01:01 AM
không bít là bác sn 1975 rùi, ở trên TH có nói rùi mà
mún nghe bác tra lời ý
nhìn hình ai nói bác 75 :-o
nhìn teen quá cỡ :">

MsKun
11-08-2011, 01:01 AM
1. Con gì đập thì sống, không đập thì chết?
2. Con gì không gáy ò..ó..o mà vẫn gọi là gà?
3.Hai người ngồi “tâm sự” dưới gốc dừa,có trái dừa rớt trúng dầu cô gái,chàng trai lăn ra xỉu ,tại sao?
Trả lời hết câu đố vui đi anh nhớ..đây là 2 câu cuối nè ;))
4.Anh hãy khai thật tên , tuổi , địa chỉ , lí lịch trích ngang của anh nhé ;;)
5.Bí quyết tại sao anh lại sì tin ở cái tuổi có thể là gần già như vậy ;))

Đời Phù Du
11-08-2011, 01:03 AM
3.Hai người ngồi “tâm sự” dưới gốc dừa,có trái dừa rớt trúng dầu cô gái,chàng trai lăn ra xỉu ,tại sao?
e hết cơ hội hỏi thêm rồi =))
a vẫn còn sơ cua được 1 cau ;))

NightQueen
11-08-2011, 01:12 AM
Ngắn gọn + xúc tích :

Chỉ có thể là Sếp Bro =))

BongXuLs
11-08-2011, 01:20 AM
Ngắn gọn + xúc tích :

Chỉ có thể là Sếp Bro =))
Báo cáo vi phạm:

Thằng Bờm Gà nó xoáy đka kìa , đã thế kòn nói xấu đka nữa chứ =))

TriệuTửLong
11-08-2011, 01:44 AM
;;) 1) niềm đam mê nào giúp bác gắn bó với MUHN khi đã ở cái tuổi hơi già vậy BÁC OnTime
:D 2)cô gái ngồi bên cạnh bác trên bức hình la ai vậy? :D tò mò quá
:( 3) Trong cuộc sồng điều gì làm bác vui nhất có phải là MU ko vậy ;;)
4) Người ta bảo "Gừng càng già càng cay" >< " Người càng già càng ham" Bác nghĩ sao về câu nói này ?
5) 1 câu hỏi hơi riêng tư : Ngoài việc làm Admin thì bác còn làm công viẹc gì nữa không ?

Trang bên lề cá nhân các men hỏi hết roài em chỉ hỏi thế thôi bác trả lời nhé :D

lomzom
11-08-2011, 01:49 AM
;;) 1) niềm đam mê nào giúp bác gắn bó với MUHN khi đã ở cái tuổi hơi già vậy BÁC OnTime
4) Người ta bảo "Gừng càng già càng cay" >< " Người càng già càng ham" Bác nghĩ sao về câu nói này ?
5) 1 câu hỏi hơi riêng tư : Ngoài việc làm Admin thì bác còn làm công viẹc gì nữa không ?

Trang bên lề cá nhân các men hỏi hết roài em chỉ hỏi thế thôi bác trả lời nhé :D
câu hỏi số 2 quá ư là lợi hại :))
anh biết đó là ai vì hôm đó anh ngồi bàn bên kia :))

killone
11-08-2011, 02:05 AM
uppppppppppppppppppp

TriệuTửLong
11-08-2011, 02:20 AM
b-) AE chịu khó Up cho bác OnTimod trả lời nào\:D/

NightQueen
11-08-2011, 02:43 AM
1. Vì sao là thế hệ 7x mà bác xì teg như vậy , cho e biết bí quyết trẻ mãi không già được không :))

2. Chị ngồi bên cạnh có phải phu nhân sếp không =p~ Hay là Lana đổi tình :))

3. Cái ảnh bác dơ tay gọi 2 chai bia hay là làm dáng xì teen thế =))

4. Bác có thể truyền đạt lại cho e 1 chút kinh nghiệm sống như bác được không :>

5. Lương của Admin Forum là bnhieu 1 tháng ạ :">

E xin hết

chemg4
11-08-2011, 02:56 AM
1: mai đánh lô con gì
2: ngày kia đánh lô con gì
3:ngày kìa đánh lô con gì
4:ngày kía đánh lô con gì
5:ngày kịa đánh lô con gì
em xin hết TL nhanh giúp em ko hết giờ lô bác nhé

Châu Bá Thông
11-08-2011, 09:45 AM
mún nghe bác tra lời ý
Xin phép trích dẫn 1 bài hát
"....Bác nay tuy đã già rồi.
Già rồi nhưng vẫn vui tươi
Ngày ngày chúng cháu ước mong..."
=)) =))

blue87
11-08-2011, 09:47 AM
đại ca của mình sitin ^^

Châu Bá Thông
11-08-2011, 09:51 AM
đại ca của mình sitin ^^
Rồi em cũng sẽ được lên "Bàn mổ" như đại ca của em. =))

blue87
11-08-2011, 09:52 AM
Rồi em cũng sẽ được lên "Bàn mổ" như đại ca của em. =))

vậy ah. cần ảnh thì pm nhé. hehe

huny_hn
11-08-2011, 09:57 AM
bác onetime này nhìn hiền nhỉ ;)). có khi em với bác gặp nhau trước kia rồi ý nhưng em không biết gặp ở đâu hihi. nhìn gương mặt của của anh rất khả ái hehe.

OneTime
11-08-2011, 09:58 AM
1. Vì sao là thế hệ 7x mà bác xì teg như vậy , cho e biết bí quyết trẻ mãi không già được không :))

2. Chị ngồi bên cạnh có phải phu nhân sếp không =p~ Hay là Lana đổi tình :))

3. Cái ảnh bác dơ tay gọi 2 chai bia hay là làm dáng xì teen thế =))

4. Bác có thể truyền đạt lại cho e 1 chút kinh nghiệm sống như bác được không :>

5. Lương của Admin Forum là bnhieu 1 tháng ạ :">

E xin hết
1. Luôn luôn nghĩ mình trẻ
2. Là bạn của LandOfPhi
3. cái này gọi là 2 chai chưa say
4. Cứ sống đi rồi sẽ nghiệm đc
5. Sống bằng tình chứ ko sống bằng lương, có thế mới trẻ đc

OneTime
11-08-2011, 10:02 AM
1: mai đánh lô con gì
2: ngày kia đánh lô con gì
3:ngày kìa đánh lô con gì
4:ngày kía đánh lô con gì
5:ngày kịa đánh lô con gì
em xin hết TL nhanh giúp em ko hết giờ lô bác nhé
1. Mai đánh như ngày hôm nay cộng trừ thêm 1 vài con số là trúng
2+3+4+5 như 1

blue87
11-08-2011, 10:04 AM
ngồi gần cô bé tóc vàng thể nào chẳng với lây coca cola để hãm rượu

MeoHoang1102
11-08-2011, 10:05 AM
Hiền ơi ! có được trả lời hộ không ?

OneTime
11-08-2011, 10:07 AM
ngồi gần cô bé tóc vàng thể nào chẳng với lây coca cola để hãm rượu
Hãm cái khác thôi, chứ rượu ko uống thì phí rượu

Châu Bá Thông
11-08-2011, 10:08 AM
Hiền ơi ! có được trả lời hộ không ?
Cái này anh hỏi ý kiến của member ý. Topic em lập cho member mà.
Vả lại đây là "Bàn mổ" mà, nếu anh thích được phẫu thuật thì cứ việc lên máy chém. Lúc đó đừng khóc hu hu nhé.
b-)b-)b-)

VangEmXin
11-08-2011, 10:33 AM

mún nghe bác tra lời ý

OneTime: Admin lớn tuổi nhất Forum quản lí toàn bộ hệ thống Forum Mu Hà Nội của chúng ta. Sinh năm 1971

MeoHoang1102
11-08-2011, 10:42 AM
Cái này anh hỏi ý kiến của member ý. Topic em lập cho member mà.
Vả lại đây là "Bàn mổ" mà, nếu anh thích được phẫu thuật thì cứ việc lên máy chém. Lúc đó đừng khóc hu hu nhé.
b-)b-)b-)
Trốn luôn khỏi topic kiểu như thế này ! :((

OneTime
11-08-2011, 10:49 AM
mạo muội bóc tem hỏi bác vài câu nhé
1/ bác tên đầy đủ là gì ??? và tuổi
2/ bác có mấy chú lính rùi :D
3/ cv ngoài đời của bác
4/ (quan trọng nhất ) bao giờ bác bay vào nam tổ chức off cho AE HCM :D
1. Tên đầy đủ là: Một Lần Trong Đời, gọi tắt là OneTime
2. Mới có 2
3. Chém gió
4. Trong HCM có thành viên BQT rùi, nên vấn đề này ko cần thiết ;))

OneTime
11-08-2011, 10:51 AM
1. Đó là con biết yêu thương
2+3: đã có trên forum, mời đọc lại ;))
4. Tên đầy đủ: Một Lần Trong Đời, địa chỉ: hà nội, Việt Nam, lý lịch trích ngang: xin xem trong hồ sơ làm việc
5. Muốn xì tin thì chúng ta ko nên xì khói , bất kỳ tuổi nào cũng có thể xì tin, quan trọng là trong ý niệm có xì tin hay ko mà thôi

blue87
11-08-2011, 10:52 AM
Trốn luôn khỏi topic kiểu như thế này ! :((
yếu bóng vía quá. chắc ;àm nhiều việc xấu

DakHero
11-08-2011, 10:54 AM
sao onetime hok để râu cho ngầu nhỉ ;;)

OneTime
11-08-2011, 10:55 AM
sao onetime hok để râu cho ngầu nhỉ ;;)
Râu thì ngầu, nhưng trông rất sầu

Giám Đốc Điều Hành
11-08-2011, 10:56 AM
Em GDDH SN 1991
Anh TCT SN 1981
Anh OneTime SN 1971

Nghĩ mà chuối nhỉ :D

c4u2sky
11-08-2011, 10:56 AM
Tình hình là 1 vài năm sau mình sẽ ú như a One mất =))

blue87
11-08-2011, 10:58 AM
Em GDDH SN 1991
Anh TCT SN 1981
Anh OneTime SN 1971

Nghĩ mà chuối nhỉ :D

thật là trùng hợp
ThanhHien 2001 thì đẹp nhỉ

DakHero
11-08-2011, 10:58 AM
ko biết khi nào Út mới lên bàn mổ nhỉ ;))

TriệuTửLong
11-08-2011, 11:04 AM
[-O< sao bác OnTime ko trả loiiwf câu hỏi của mình thế nhỉ

OneTime
11-08-2011, 11:10 AM

1. Đã là đam mê thì ko quan tâm tới tuổi tác
2. Đã trả lời trong câu hỏi khác
3. Điều vui nhất trong cuộc sống đó là được nhìn thấy mặt trời và thế giới xung quanh, con người và bè bạn
4. Trẻ ko chơi già hối tiếc, nên ta ko nên để mình phải hối tiếc, vì thế lúc nào cũng nên "ham" nếu có cơ hội
5. Admin MU chỉ là 1 công việc rất nhỏ trong vô vàn công việc khác.

tamgia
11-08-2011, 11:14 AM
sao kô có ai già như mình nhi? .......buồn quá

OneTime
11-08-2011, 11:15 AM
sao kô có ai già như mình nhi? .......buồn quá
Buồn thì đi bắt con chuồn chuồn về cho nó cắn vào 1 số chỗ là hết ngay

TriệuTửLong
11-08-2011, 11:17 AM
:P Bác đúng là còn Teen chán

PhanTomA
11-08-2011, 11:22 AM
Bác OneTime đúng là nhiều tuổi nên trình chém gió cũng không phải là hạng vừa.
Tại hạ bái phục các hạ rồi!! :))

Châu Bá Thông
11-08-2011, 11:32 AM
1. Anh OneTime cảm thấy thế nào khi bị đưa lên cái thớt mới tinh sáng choang choang này? Anh có cảm thấy ghét hay căm thù cái kẻ đã kể dzô số tội đầu tiên đã đưa anh lên thớt này không?
2. Cảm nghĩ của anh về Mu Hà Nội là như thế nào ? Điều gì làm anh ấn tượng nhất về Mu Hà Nội ?
3. Hãy nêu 5 sở thích khi rảnh rỗi của anh.? ;))
4. Anh sẽ làm gì khi thấy thằng ku nhà anh tỏ tình với 1 con bé khác.? :))
5. Anh sẽ làm gì khi có 1 người con gái chạy đến anh và hôn anh rất tình cờ và bất ngờ sau đó người ta nói tớ yêu cậu (em yêu anh) ? =)) =))

PhanTomA
11-08-2011, 11:34 AM
1. Anh OneTime cảm thấy thế nào khi bị đưa lên cái thớt mới tinh sáng choang choang này? Anh có cảm thấy ghét hay căm thù cái kẻ đã kể dzô số tội đầu tiên đã đưa anh lên thớt này không?
2. Cảm nghĩ của anh về Mu Hà Nội là như thế nào ? Điều gì làm anh ấn tượng nhất về Mu Hà Nội ?
5. Anh sẽ làm gì khi có 1 người con gái chạy đến anh và hôn anh rất tình cờ và bất ngờ sau đó người ta nói tớ yêu cậu (em yêu anh) ? =)) =))
=)) Hỏi nham hiểm quá. Lại thêm 1 cao thủ nữa xuất hiện. Và có vẻ rằng với nhường đó câu hỏi Bác OneTime sẽ [-O<

l---Inception---l
11-08-2011, 11:35 AM
=)) Hỏi nham hiểm quá. Lại thêm 1 cao thủ nữa xuất hiện. Và có vẻ rằng với nhường đó câu hỏi Bác OneTime sẽ [-O<
Nói linh tinh gì đấy chú em :))

PhanTomA
11-08-2011, 11:36 AM
Câu hỏi thứ 5. Đừng nói đó là Thanh Hiền nha. Cờ lờ không phờ! =))

New.Star
11-08-2011, 11:40 AM
Nhìn bác One - 1 Phong cách rất châu âu :))

OneTime
11-08-2011, 11:42 AM
1. Tim tỉm sáng và tơm tởm tối đã thấy rồi. Điều gì đến sẽ đến, sự thật vẫn là sự thật, cho dù có lên số đầu tiên hay cuối cùng thì cũng như nhau, trong cuộc sống đừng nên căm ghét bất kỳ ai, như thế thì mới trẻ đc
2. Cái này anh nói thì sẽ hơi vô duyên, có lẽ để mọi người tự cảm nhận trong tất cả các bài viết trên forum của anh cũng như của tất cả mọi người thì sẽ chuẩn và chân thực hơn
3. Sở thích thì có nhiều lắm, lúc rảnh rỗi thì thích lướt... lung tung (web, forum, đọc báo. chém gió), thích chơi với con (con gì cũng thích ;)) )
4. Cái gì cũng tới lúc của nó, nếu mình thấy thế tức là con mình đã lớn, và khi nó đã lớn thì mình cũng bớt đc một số gánh nặng và cũng biết đc thêm rằng các gánh nặng mới đang chờ đón.
5. Nếu có như vậy thì có lẽ phải xem lại cô gái đó có bị vấn đề gì ko, xem có thông báo gì trên báo, tivi... về trường hợp....

Châu Bá Thông
11-08-2011, 11:46 AM
Hết 5 câu hỏi rồi. :((

PhanTomA
11-08-2011, 11:47 AM
Nói linh tinh gì đấy chú em :))
Nâng cao trình độ chém gió thôi. Chém gió thành bão. :))

MeoHoang1102
11-08-2011, 11:47 AM
1. Tim tỉm sáng và tơm tởm tối đã thấy rồi. Điều gì đến sẽ đến, sự thật vẫn là sự thật, cho dù có lên số đầu tiên hay cuối cùng thì cũng như nhau, trong cuộc sống đừng nên căm ghét bất kỳ ai, như thế thì mới trẻ đc
2. Cái này anh nói thì sẽ hơi vô duyên, có lẽ để mọi người tự cảm nhận trong tất cả các bài viết trên forum của anh cũng như của tất cả mọi người thì sẽ chuẩn và chân thực hơn
3. Sở thích thì có nhiều lắm, lúc rảnh rỗi thì thích lướt... lung tung (web, forum, đọc báo. chém gió), thích chơi với con (con gì cũng thích ;)) )
4. Cái gì cũng tới lúc của nó, nếu mình thấy thế tức là con mình đã lớn, và khi nó đã lớn thì mình cũng bớt đc một số gánh nặng và cũng biết đc thêm rằng các gánh nặng mới đang chờ đón.
5. Nếu có như vậy thì có lẽ phải xem lại cô gái đó có bị vấn đề gì ko, xem có thông báo gì trên báo, tivi... về trường hợp....
Quả nhiên là Hot Boy cua forum :))

tamgia
11-08-2011, 11:57 AM
Nhìn OneTime wen quá giống cậu trưởng phòng kinh doanh của công ty tớ ở hà nội người mà đả quyến rủ tớ chơi MU VNN từ lúc tớ làm GĐ công ty ở hà nội hix.....làm tớ đam mê game MU tới giờ . tuần sau ra Hà nội sẻ cố gắng gặp mặt nhau nhé kô biết có được kô

Tổng Cục Trưởng
11-08-2011, 11:58 AM
OneTime - Huyền Thoại về 1 Chiến Binh Chém Gió Thành Bão ;))

OneTime
11-08-2011, 11:58 AM
Nhìn OneTime wen quá giống cậu trưởng phòng kinh doanh của công ty tớ ở hà nội người mà đả quyến rủ tớ chơi MU VNN từ lúc tớ làm GĐ công ty ở hà nội hix.....làm tớ đam mê game MU tới giờ . tuần sau ra Hà nội sẻ cố gắng gặp mặt nhau nhé kô biết có được kô
Ok ngay, ko gặp ko về nhé

tamgia
11-08-2011, 12:08 PM
ok mùa này ở hà nôi chỉ uống bia vậy dắt nhau ra Legend Bia ở 04 đường Vũ ngọc Phan xem tiêu diệt được bao nhiêu cốc nhé

OneTime
11-08-2011, 12:11 PM
ok mùa này ở hà nôi chỉ uống bia vậy dắt nhau ra Legend Bia ở 04 đường Vũ ngọc Phan xem tiêu diệt được bao nhiêu cốc nhé
2 cốc là cùng

OneTime
11-08-2011, 12:15 PM
Chả nhẽ ko còn câu hỏi nào nữa hay sao

New.Star
11-08-2011, 12:16 PM
Bác One phải chơi quả kính nobita nữa. Ngầu hết cho chê. Rồi bác cháu mình đi cưa gái bác nhé ;)

=))

™HipCass™
11-08-2011, 12:19 PM
1. Chú Đã bao giờ yêu ngây ngất 1 em nào chưa ?
2. Làm sao để có 1 thân hình chắc chắn như của chú, cho cháu bí quyết nhé vì cháu quá gầy :-" ?
3. Vì Sao Chú lại Đam mê MU ?
4. Chú có con gái kô ?
Trả lời đi chú ơi :))

Man LHM PC1
11-08-2011, 12:20 PM
2. Làm sao để có 1 thân hình chắc chắn như của chú, cho cháu bí quyết nhé vì cháu quá gầy :-" ?
4. Chú có con gái kô ?
Trả lời đi chú ơi :)) :)) upppppppppp

BởiVìĐamMê
11-08-2011, 01:16 PM
Câu hỏi duy nhất: Sao anh có thể đẹp zai đến thế=))

P/s: Thấy mặt anh Hùng kìa:D

ae của phuongga
11-08-2011, 01:29 PM
đố a one time biết con tiếp theo của a là trai hay gái ;))

Se7en
11-08-2011, 01:48 PM
Chú OneTime ơi. Vì sao chú ko phải là GDGD. Vì sao chú đẹp zai thế?

P/s: Bật mí bí quyết đi chú

Đời Phù Du
11-08-2011, 02:15 PM
4. Trong HCM có thành viên BQT rùi, nên vấn đề này ko cần thiết ;))
bác ơi lại chém e rùi :-ss
có thành viên BQT thì phải có bác phải xuất hiện cổ vũ tinh thần AE HCM chứ b-)
tình hình bác không Nam tiến thì chắc e sẽ Bắc tiến trong time tới để mời bác vào Nam :D

Đời Phù Du
11-08-2011, 02:18 PM
câu cuối cùng đây bác ơi ;))
5/ thế 2 chú lính của bác bao nhiêu tuổi rồi? không biết bác có dự dịnh huấn luyện thành cao thủ MU như bác không ????

Đời Phù Du
11-08-2011, 02:21 PM
kết 2 câu này quá xá ;))
chắc bác nhà One nhà ta sẽ bật ngửa nếu TH kèm thêm câu này nè :5. Anh sẽ làm gì khi có 1 người con gái chạy đến anh và hôn anh rất tình cờ và bất ngờ sau đó người ta nói tớ yêu cậu (em yêu anh) trong khi đó phu nhân của anh đang ngồi bên cạnh =)) =))
kểu này thì ....

OneTime
11-08-2011, 02:26 PM
4. Chú có con gái kô ?
Trả lời đi chú ơi :))

1. Đàn ông đừng bao giờ ngây ngất, vì ngất rùi thì chả làm ăn được gì cả, nên luôn luôn phải tỉnh táo
2. Cứ chén hàng thật nhiều sẽ đc mãn ý
3. Ko phải là đam mê, mà là sở ý
4. Chưa có con gái nên ko biết là có hay ko

OneTime
11-08-2011, 02:26 PM
Câu hỏi duy nhất: Sao anh có thể đẹp zai đến thế=))

P/s: Thấy mặt anh Hùng kìa:D
Mọi người vẫn nói anh xấu như zời cấu mà

OneTime
11-08-2011, 02:27 PM
đố a one time biết con tiếp theo của a là trai hay gái ;))
Con số 2 là đẹp rồi, theo đúng chương trình kế hoạch hóa gia đình, vì thế sẽ ko có tiếp theo

OneTime
11-08-2011, 02:28 PM
Chú OneTime ơi. Vì sao chú ko phải là GDGD. Vì sao chú đẹp zai thế?

P/s: Bật mí bí quyết đi chú
GDGD là gì

OneTime
11-08-2011, 02:28 PM
bác ơi lại chém e rùi :-ss
có thành viên BQT thì phải có bác phải xuất hiện cổ vũ tinh thần AE HCM chứ b-)
tình hình bác không Nam tiến thì chắc e sẽ Bắc tiến trong time tới để mời bác vào Nam :D
Sẽ cố gắng hết sức để gặp gỡ anh em mọi miền ;)

OneTime
11-08-2011, 02:30 PM
câu cuối cùng đây bác ơi ;))
5/ thế 2 chú lính của bác bao nhiêu tuổi rồi? không biết bác có dự dịnh huấn luyện thành cao thủ MU như bác không ????
5. à, 1 đứa chuẩn bị cấp 2, 1 đứa chuẩn bị cấp 1 ;))

OneTime
11-08-2011, 02:31 PM
kết 2 câu này quá xá ;))
chắc bác nhà One nhà ta sẽ bật ngửa nếu TH kèm thêm câu này nè :5. Anh sẽ làm gì khi có 1 người con gái chạy đến anh và hôn anh rất tình cờ và bất ngờ sau đó người ta nói tớ yêu cậu (em yêu anh) trong khi đó phu nhân của anh đang ngồi bên cạnh =)) =))
kểu này thì ....
Ko có gì phải sợ, mình luôn trong sáng và cới mở nên ko việc gì phải sợ cả, cho dù hơn 1 người con gái chạy đến và... cũng ko sao.

Đời Phù Du
11-08-2011, 02:32 PM
5. à, 1 đứa chuẩn bị cấp 2, 1 đứa chuẩn bị cấp 1 ;))
vậy cũng còn nhỏ quá hạn chế cho chơi game bác nhé, chứ HCM giờ ko gửi con đi nhà trẻ, mà toàn sáng chở con đi theo rùi gửi con vào quán nét, chiều tan về rước con.cứ như đi nhà trẻ, trẻ nhỏ học nhiều thói xấu mau hư lắm bác ơi :-ss

Đời Phù Du
11-08-2011, 02:34 PM
Ko có gì phải sợ, mình luôn trong sáng và cới mở nên ko việc gì phải sợ cả, cho dù hơn 1 người con gái chạy đến và... cũng ko sao.
oài thế về nhà phu nhân bác không làm thịt bác hử ;))
nếu mà về bác không bị làm thịt thì bác đúng là number one =))

OneTime
11-08-2011, 02:34 PM
vậy cũng còn nhỏ quá hạn chế cho chơi game bác nhé, chứ HCM giờ ko gửi con đi nhà trẻ, mà toàn sáng chở con đi theo rùi gửi con vào quán nét, chiều tan về rước con.cứ như đi nhà trẻ, trẻ nhỏ học nhiều thói xấu mau hư lắm bác ơi :-ss
Oh yeah, đương nhiên là hạn chế rùi, cảm ơn nhé

PhaThien
11-08-2011, 02:36 PM
Oh yeah, đương nhiên là hạn chế rùi, cảm ơn nhé
Bác quen em nào xinh xinh trắng trắng giới thiệu em Bé coi :D, dạo này đang buồn chán cần chém gió với em út tý mà giờ "ế" mất rồi này :D

Man LHM PC1
11-08-2011, 02:38 PM
Bác quen em nào xinh xinh trắng trắng giới thiệu em Bé coi :D, dạo này đang buồn chán cần chém gió với em út tý mà giờ "ế" mất rồi này :D :) hang khủng thèm gái à :))

PhaThien
11-08-2011, 02:40 PM
:) hang khủng thèm gái à :))
không phải thèm mà thiếu :)) tán gái già thì quá lứa, trẻ thì nó kêu bằng Chú. biết làm nào đây :-?

OneTime
11-08-2011, 02:40 PM
Bác quen em nào xinh xinh trắng trắng giới thiệu em Bé coi :D, dạo này đang buồn chán cần chém gió với em út tý mà giờ "ế" mất rồi này :D
Em thì ma nó thích

PhaThien
11-08-2011, 02:42 PM
Em thì ma nó thích
á à? phản động nhá, kiểu này không được roài. có tý anh mà nhờ vả giới thiệu em út tý lại đả kích em út, ma nó thích đã may :)) lại được người âm giúp đỡ không khéo phát tài to :))

Man LHM PC1
11-08-2011, 02:43 PM
á à? phản động nhá, kiểu này không được roài. có tý anh mà nhờ vả giới thiệu em út tý lại đả kích em út, ma nó thích đã may :)) lại được người âm giúp đỡ không khéo phát tài to :)) nhiều nhựong nhịn ae bớt đi :))

PhaThien
11-08-2011, 02:45 PM
nhiều nhựong nhịn ae bớt đi :))
nhiều mà cần nhờ người giới thiệu à? không thấy anh Thành nói là " em thì ma nó thích" sao @__@

ae của phuongga
11-08-2011, 03:26 PM
a one time ơi uống bia or rượu vs bố vợ thì a quỳ trước hay bố vợ a quỳ trước :))

OneTime
11-08-2011, 03:29 PM
a one time ơi uống bia or rượu vs bố vợ thì a quỳ trước hay bố vợ a quỳ trước :))
Hừm, cái này chúng ta nên tránh nhé

chemg4
11-08-2011, 07:04 PM
1. Mai đánh như ngày hôm nay cộng trừ thêm 1 vài con số là trúng
2+3+4+5 như 1
=))thế ra đê hết thôi a ơi !!

PhaThien
11-08-2011, 07:14 PM
Hừm, cái này chúng ta nên tránh nhé
Con là nợ
Vợ là oan gia
Bố Mẹ Vợ là con khỉ già
Chỉ có em Vợ mới là " Thiên Nga "
vậy nên hãy tránh đụng độ rượu chè với Bố Vợ, em Vợ mới là nhất =))
( dám đả kích em hả :)) )

blue87
11-08-2011, 07:17 PM
sắp đến giờ ra đê rồi anh em ơi

magjckjd001
12-08-2011, 03:50 AM
1.Bác OT cho biết bao giờ có event Phú Quý :P
2.Trong cuộc sống bác thích điều gì nhất, và đã khi nào bác bị vào 1 tình huống rất khó sử chưa? nêu rõ việc gì :P

OneTime
12-08-2011, 10:00 AM
1.Bác OT cho biết bao giờ có event Phú Quý :P
2.Trong cuộc sống bác thích điều gì nhất, và đã khi nào bác bị vào 1 tình huống rất khó sử chưa? nêu rõ việc gì :P
1. Có thể tới Tết Nguyên Đán sẽ tổ chức Big Event đợt 2, bạn chờ nhé
2. Trong cuộc sống thích nhất là niềm vui. Điều khó xử nhất hả, hừm, khó đấy, có lẽ là trả lời các câu hỏi của member ;))

New.Star
12-08-2011, 10:13 AM
1. Bác One có mấy vợ và mấy cháu rùi :D.
2. Vợ con bác có tham gia MuHN của Bác ko :P

MeoHoang1102
12-08-2011, 10:25 AM
Nghe nói anh có cô cháu gái 9x . Vậy em xin hỏi vài vấn đề sau :
1 Cháu anh có người yêu chưa ?
2 Cháu anh có đẹp không ?
3 Bao giờ dắt e đi gặp mặt được ?
4 E có phải gọi anh là chú luôn không ?
5 ( câu hỏi phụ ) Anh có mấy cô cháu gái như thế ?
Mong Anh sớm giải quyết vấn đề này cho em

New.Star
12-08-2011, 10:35 AM

E đi với xếp mèo ơi :))

MeoHoang1102
12-08-2011, 10:44 AM
E đi với xếp mèo ơi :))
cái này còn đợi câu hỏi phụ xếp One trả lời thế nào đã

meocodon9x
12-08-2011, 11:07 AM
cho e hỏi chiều cao, cân nặg, số đo 3 vòng dc hem ;))

OneTime
12-08-2011, 11:36 AM
1. Bác One có mấy vợ và mấy cháu rùi :D.
2. Vợ con bác có tham gia MuHN của Bác ko :P
1. Đã trả lời rùi, vui lòng đọc lại nhé :D
2. Rất tiếc bà xã mình ko biết chơi 1 game nào, chat YH còn ko biết :-s

OneTime
12-08-2011, 11:39 AM

1. Cháu anh chưa có chồng, và nói thêm rằng đánh đồn có địch mới hứng thú nhé, chiến thắng mới hả hê và tràn ngập vinh quang.
2. Ko có người con gái nào là xấu, chỉ có người đàn ông ko biết cảm nhận cái đẹp
3. Muốn đi gặp mặt thì còn phải xem thái độ của em thế nào đã, thời điểm và thời gian hoàn toàn phụ thuộc vào em
4. Nếu em Win và Finish thì đương nhiên
5. Hơn 1

OneTime
12-08-2011, 11:39 AM
cho e hỏi chiều cao, cân nặg, số đo 3 vòng dc hem ;))
Em hỏi của ai nhỉ ;))

BởiVìĐamMê
12-08-2011, 11:40 AM
Anh có thể uống bao nhieu lít bia 1 ngày;))

New.Star
12-08-2011, 11:42 AM
Em hỏi của ai nhỉ ;))

Kiểu này a Mèocodon hỏi cô cháu gái a đó ;))

OneTime
12-08-2011, 11:42 AM
Anh có thể uống bao nhieu lít bia 1 ngày;))
Tùy thuộc vào thời gian, thời tiết và số lượng bạn nhậu
20 lít là cùng

BởiVìĐamMê
12-08-2011, 11:44 AM
20 lít là cùng
Mấy lần đi off a uống đc vài cốc=))
20 lít> chém quá:D

New.Star
12-08-2011, 11:45 AM
20 lít là cùng

Bác uống nhiều thế chắc hẳn bụng bác hoành tráng lắm nhỉ.
Thế bác có chạy thể dục ko bác :-?

OneTime
12-08-2011, 11:45 AM
Mấy lần đi off a uống đc vài cốc=))
20 lít> chém quá:D
Đó là số lượng của 1 ngày
Và nếu mà uống nhiều quá thì lấy ai chém gió trong buổi Off :))

MsKun
12-08-2011, 11:51 AM
Đó là số lượng của 1 ngày
Và nếu mà uống nhiều quá thì lấy ai chém gió trong buổi Off :))
anh mà uống được thế này thì anh làm chủ tịch nước lâu rồi ... hé hé

BởiVìĐamMê
12-08-2011, 11:51 AM
anh mà uống được thế này thì anh làm chủ tịch nước lâu rồi ... hé hé

Kun uống còn ác hơn đúng ko:))

MsKun
12-08-2011, 12:05 PM
Kun uống còn ác hơn đúng ko:))
em mà uống được độ 2 lít không say 1 ngày thì em đã làm lên đến chức giám đốc giám điếc gì rồi ạ ;;)

meocodon9x
12-08-2011, 12:06 PM
Em hỏi của ai nhỉ ;))
e hỏi cả a lẫn cháu gái a =P~

BởiVìĐamMê
12-08-2011, 12:11 PM
em mà uống được độ 2 lít không say 1 ngày thì em đã làm lên đến chức giám đốc giám điếc gì rồi ạ ;;)

Em sang làm thư kí cho anh đc rồi đấy:D
2 lít cưa mà^^

BởiVìĐamMê
12-08-2011, 12:11 PM
Đã là meo rồi lại con ham hố ng hả=))

meocodon9x
12-08-2011, 12:18 PM
Đã là meo rồi lại con ham hố ng hả=))
la liếm tý thui =))

·GameOver·
12-08-2011, 12:46 PM
Đại ca Onetime đã lên thớt :))

OneTime
12-08-2011, 02:35 PM
Em làm giám điếc là chuẩn

OneTime
12-08-2011, 02:36 PM
Tất cả chỉ số đều ở mức chuẩn

OneTime
12-08-2011, 02:36 PM
Đại ca Onetime đã lên thớt :))
Thớt nào chịu đc anh, anh làm vỡ hết thớt

Đời Phù Du
12-08-2011, 02:45 PM
Tất cả chỉ số đều ở mức chuẩn
chuẩn là 90- 90 -90 đúng không bác ơi ;;)

New.Star
12-08-2011, 02:46 PM
Sau vụ này bác one bứt Top Spam luôn ;))

MaGus
12-08-2011, 02:48 PM
Sau vụ này bác one bứt Top Spam luôn ;)) ké SPam ;))

bboybigt
12-08-2011, 02:49 PM
già quá đi trứ ko à =))

Châu Bá Thông
12-08-2011, 02:50 PM
Sau vụ này bác one bứt Top Spam luôn ;))
Mình đưa ra Chương trình này làm cho anh OneTime sắp vượt top mình rồi. :(.

·GameOver·
12-08-2011, 02:51 PM
Ảnh của đại ca rất xì teen.
choi em hỏi: 1 ngày anh làm 24/24 vậy gia đình anh thế nào? có hiểu về công việc anh ko?
kí tên: AhuyDz :D

OneTime
12-08-2011, 03:01 PM
Ảnh của đại ca rất xì teen.
choi em hỏi: 1 ngày anh làm 24/24 vậy gia đình anh thế nào? có hiểu về công việc anh ko?
kí tên: AhuyDz :D
Làm gì có ai 24/24 được hả em
Thời gian thì có giới hạn, công việc thì vô hạn vì thế mình phải bố trí thời gian, phân công hợp lý công việc là được
Công việc là công việc, ko phạm pháp, vi phạm pháp luật, thì ko có gì để giấu nên mọi người đều hiểu.

·GameOver·
12-08-2011, 03:09 PM
Làm gì có ai 24/24 được hả em
Thời gian thì có giới hạn, công việc thì vô hạn vì thế mình phải bố trí thời gian, phân công hợp lý công việc là được
Công việc là công việc, ko phạm pháp, vi phạm pháp luật, thì ko có gì để giấu nên mọi người đều hiểu.
Cái đó em hiểu. ý em là cách anh bố trí - sắp xếp công việc của anh là hợp lí. Vậy thời gian về gia đình anh chắc cũng không phải là ít :D
Cuối cùng, chúc anh luôn có sức khỏe dồi dào để có hiệu quả trong công việc. Gia đình vui vẻ - ngập tràn hạnh phúc.
Em xin hết !

Châu Bá Thông
12-08-2011, 04:48 PM
Mạn phép anh Béo:
- Anh cho biết cảm giác như thế nào khi mình đã lên top Spam nhờ vào bài viết này ?
- Anh có cảm ơn người đã tạo ra cơ hội cho anh bứt top Spam kinh như vậy không ? ( không cảm ơn là ăn tẩn đó anh)
- Chỉ còn 5 ngày nữa là hết hạn 1 tuần để member chặt chém. Vậy anh cho hỏi trong 5 ngày còn lại a có thể vượt lên top 1 Spam không?
- Giữa những cái liệt kê dưới đây:

1. Cà phê
2. Thuốc lá
3. Rượu bia
4. Phụ nữ
5. Game MU
- Anh sẽ chọn gì? Và vì sao

meocodon9x
12-08-2011, 04:51 PM
hehe sao a lại lấy tên Onetime mà ko phải là Ăn Tham hả a, e thấy Ăn Tham rất hợp vs dáng a =))

OneTime
12-08-2011, 05:01 PM
Cái đó em hiểu. ý em là cách anh bố trí - sắp xếp công việc của anh là hợp lí. Vậy thời gian về gia đình anh chắc cũng không phải là ít :D
Cuối cùng, chúc anh luôn có sức khỏe dồi dào để có hiệu quả trong công việc. Gia đình vui vẻ - ngập tràn hạnh phúc.
Em xin hết !
Cảm ơn em nhiều

OneTime
12-08-2011, 05:02 PM
Mạn phép anh Béo:
- Anh cho biết cảm giác như thế nào khi mình đã lên top Spam nhờ vào bài viết này ?
- Anh có cảm ơn người đã tạo ra cơ hội cho anh bứt top Spam kinh như vậy không ? ( không cảm ơn là ăn tẩn đó anh)
- Chỉ còn 5 ngày nữa là hết hạn 1 tuần để member chặt chém. Vậy anh cho hỏi trong 5 ngày còn lại a có thể vượt lên top 1 Spam không?
- Giữa những cái liệt kê dưới đây:

1. Cà phê
2. Thuốc lá
3. Rượu bia
4. Phụ nữ
5. Game MU
- Anh sẽ chọn gì? Và vì sao

Xin lỗi TH, em đã hết quota câu hỏi

OneTime
12-08-2011, 05:02 PM
hehe sao a lại lấy tên Onetime mà ko phải là Ăn Tham hả a, e thấy Ăn Tham rất hợp vs dáng a =))
Cũng tương tự như em thôi, tại sao lại là MeoCoDon, anh thấy em 2 tay vài chục em mà

meocodon9x
12-08-2011, 05:15 PM
Cũng tương tự như em thôi, tại sao lại là MeoCoDon, anh thấy em 2 tay vài chục em mà
nhưng mà thik mỗi e gái a thui =P~

OneTime
12-08-2011, 05:19 PM
nhưng mà thik mỗi e gái a thui =P~
Rất tiếc anh ko có em gái nào 9x, có đăng ký làm cháu anh thì đăng ký nhé

MsKun
12-08-2011, 05:26 PM
Rất tiếc anh ko có em gái nào 9x, có đăng ký làm cháu anh thì đăng ký nhé
=)) thế anh có anh trai kô anh ơi ;;)

OneTime
12-08-2011, 05:27 PM
=)) thế anh có anh trai kô anh ơi ;;)
Có em à, anh trai anh năm nay 58 tuổi rồi, em chiến ko

MsKun
12-08-2011, 06:07 PM
Có em à, anh trai anh năm nay 58 tuổi rồi, em chiến ko
em ghi nhầm đáng ra là em trai ạ :-s hix :-s 58t thì em gọi là chú :-s à kô bác ạ :-s

OneTime
12-08-2011, 08:46 PM
em ghi nhầm đáng ra là em trai ạ :-s hix :-s 58t thì em gọi là chú :-s à kô bác ạ :-s
sinh năm 1979, chiến ko Kun

Sydney
12-08-2011, 08:50 PM
cau 1 con tim

doimatlanh
12-08-2011, 08:56 PM
up cho em Kun nó chiến =))

rongden1
12-08-2011, 09:04 PM
nghe mấy bác chém bác one ghê quá..mình củng ké 1 ty.
Bác One cho hỏi là vợ bác không phàn nàn khi bác chơi game ah.
Làm thế nào để 2 vợ chồng bác không cải nhau..

demden25
12-08-2011, 09:34 PM
bác OT ơi đi uống bia với bạn mà lại uống cocacola la sao:D

OneTime
13-08-2011, 11:17 AM
nghe mấy bác chém bác one ghê quá..mình củng ké 1 ty.
Bác One cho hỏi là vợ bác không phàn nàn khi bác chơi game ah.
Làm thế nào để 2 vợ chồng bác không cải nhau..
Cái này là nghệ thuật, mỗi người 1 bí kíp, vợ ko thích thì ta đừng chơi lúc có vợ ở bên ;))

OneTime
13-08-2011, 11:17 AM
bác OT ơi đi uống bia với bạn mà lại uống cocacola la sao:D
Nhìn nhầm hàng rùi em, bàn bên cạnh đó

l---Inception---l
13-08-2011, 11:36 AM
Trông ADM OneTime xì teen thế nhỉ =))

OneTime
14-08-2011, 09:34 PM
Mọi người hết câu hỏi thật rùi hả, may quá, cũng đang hết phương án trả lời ;))

HEROIN
14-08-2011, 09:36 PM
em chỉ hỏi 1 câu thôi: hiện giờ anh có bồ ko ;)

NgocBich
14-08-2011, 10:11 PM
vợ anh ý tham gia 4room nên câu trả lời này có thể không thật lòng hehe

Dế Mèn Phiêu Lưu Ký
14-08-2011, 10:36 PM
thế cái em tóc màu vàng kia là NY landofphi à ^^! :)) cứ tưởng ThanhHien cơ :D :P

NgocBich
14-08-2011, 10:42 PM
thế cái em tóc màu vàng kia là NY landofphi à ^^! :)) cứ tưởng ThanhHien cơ :D :Pđấy là chị gái của GDDH. ThanhHien tóc màu đỏ cơ

Dế Mèn Phiêu Lưu Ký
14-08-2011, 10:48 PM
có cái em ngồi trong góc tường áo màu đen là ai zậy nhỉ !!! có vẻ xinh gái phết :P

Đời Phù Du
14-08-2011, 10:59 PM
đấy là chị gái của GDDH. ThanhHien tóc màu đỏ cơ
tóc màu đỏ cơ á :-o
ăn chơi ghê vậy ta :-ss

DakHero
14-08-2011, 11:06 PM
đấy là chị gái của GDDH. ThanhHien tóc màu đỏ cơ ThanhHien bà con vs MG à

NgocBich
14-08-2011, 11:12 PM
có cái em ngồi trong góc tường áo màu đen là ai zậy nhỉ !!! có vẻ xinh gái phết :P
MsKun sever Hoàn Mỹ có tham gia 4room này đấy hehe

Man LHM PC1
14-08-2011, 11:15 PM
ThanhHien bà con vs MG à ý chú là BD hả :)) ng ta nói MG BD đấy

Châu Bá Thông
14-08-2011, 11:15 PM
đấy là chị gái của GDDH. ThanhHien tóc màu đỏ cơ
Tóc đen môi đỏ anh NB, lại nhầm với em nào rồi. :-ss

Đời Phù Du
14-08-2011, 11:16 PM
Tóc đen môi đỏ anh NB, lại nhầm với em nào rồi. :-ss
tưởng đâu tóc đỏ môi đen thì
....... rân chơi quá :-ss

NgocBich
14-08-2011, 11:17 PM
Tóc đen môi đỏ anh NB, lại nhầm với em nào rồi. :-ss Chắc mình nhầm , nghĩ là tóc đỏ môi đen ^^

Châu Bá Thông
14-08-2011, 11:18 PM
Chắc mình nhầm , nghĩ là tóc đỏ môi đen ^^
Hứ...Nghĩ thôi mà cũng phát biểu.:-s

™HipCass™
14-08-2011, 11:39 PM
Hứ...Nghĩ thôi mà cũng phát biểu.:-s
Kiểu này nhân vật tuần sau sẽ là chị Mất thôi chị à :))

OneTime
15-08-2011, 09:21 AM
Lúc nào cũng có bồ,
Phải luôn luôn thấm nhuần tư tưởng: Đi dân nhớ, ở dân thương

lacoste_th
16-08-2011, 03:07 AM
OneTime - Huyền Thoại về 1 Chiến Binh Chém Gió Thành Bão ;))
như này chưa ăn thua a ơi.....phải nói như này:
OneTime =>>1 chuyên gia chém gió, phang bão...............phệt lốc xoáy :))

OneTime
16-08-2011, 09:15 AM
Topic này đóng nhé
Các bạn đợi chờ nhân vật tuần thứ 2 sẽ xuất hiện