PDA

View Full Version : Các bạn hack thật là

leminhtuan
09-08-2011, 01:30 PM
Okas, ziczac , ineedagirl , chance , djmouse , ronaldo , MissTeen9x , các bạn thật vãi
nhất là bạn LynhXjnh bạn mới đổi đk bạn hack suốt ngày tìm người solo . thật là ức chế với các bạn

nguyenphuc1490
09-08-2011, 01:33 PM
Okas, ziczac , ineedagirl , chance , djmouse , ronaldo , MissTeen9x , các bạn thật vãi
nhất là bạn LynhXjnh bạn mới đổi đk bạn hack suốt ngày tìm người solo . thật là ức chế với các bạn

bài viết 26 :)) đã ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm =))

DakHero
09-08-2011, 01:39 PM
bài viết 26 vs 6xx thì # nhau thế nào????

lomzom
09-08-2011, 01:42 PM
chỉ nghe nói Lynhxjnh hack hóa ra thật à??
DJmouse thì khỏi phải bàn rồi :))

m0nmon
09-08-2011, 01:43 PM
thì bạn nhìn thấy đứa nào hack thì ban té để ý làm gì chi bực mình.

lomzom
09-08-2011, 01:44 PM
thì bạn nhìn thấy đứa nào hack thì ban té để ý làm gì chi bực mình.
điều đó là điều tất nhiên :D

Cuồng Sát
09-08-2011, 01:45 PM
bài viết 26 :)) đã ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm =))
Thấy câu nói này hãm l... nhất từ trước đến nay ...
nên nghĩ ký trước khi nói...
mày 669 bài nhưng đã đóng góp đc gì để phát triển MUHN :-<
đúng là như mày nói "bài viết 669 :)) đã ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm =))"

lomzom
09-08-2011, 01:46 PM
trong số 669 bài đó có đeen 200 bài chém gió vs a :))

leminhtuan
09-08-2011, 01:50 PM
nguyenphuc1490 tao tưỏng ai hoá ra là thằng xxTOPxx chuyên hack , lừa đảo mấy món đồ vớ vẩn trong game à

Cuồng Sát
09-08-2011, 01:50 PM
đm chúa ghét cái thể loại đã ngu còn hay bày đặt chửi người khác là ngu...
chắc b...đã giỏi = ai mà đi chửi người khác :-<
đúng là hãm l...

lomzom
09-08-2011, 01:51 PM
anh em bình tĩnh đã nào...ai hack sẽ bị pháp luật trừng trị :D

nguyenphuc1490
09-08-2011, 01:53 PM

mày biết đc những gì mà vào đây sũa.tao VD nhé mày có vài ông anh đc nêu danh trên toppic này thì mày sẽ thế nào ???

lomzom
09-08-2011, 01:54 PM
mày biết đc những gì mà vào đây sũa.tao VD nhé mày có vài ông anh đc nêu danh trên toppic này thì mày sẽ thế nào ???
mấy ông anh của em là ai thế ku???

leminhtuan
09-08-2011, 01:54 PM
phuc ơi mày đã ngu còn đòi đánh bom cảm tử à con

Cuồng Sát
09-08-2011, 01:55 PM
Này nhé...
Kể cả nêu tên tao CuongSat hack point, hack spedd, hack Kill....
Tao cũng kệ...
éo làm thì sao phải sợ ...
ADM cứ check thì biết ngay, sao phải xoắn :-<

lomzom
09-08-2011, 01:56 PM
[QUOTE=Cuồng Sát;253750]Này nhé...
Kể cả nêu tên tao CuongSat hack point, hack spedd, hack Kill....
Tao cũng kệ...
éo làm thì sao phải sợ ...
ADM cứ check thì biết ngay, sao phải xoắn :-<[/QUOT

=D>

xllollx
Các cậu à, móc mách người ta ra làm gì, anh lomzom ạ, mình chơi mu để làm gì để giải trí và pk, khi pk luôn muốn đc pk với người thật pro từ + poi cách thức + chiến thuật pk tài tình, dẫu có thua vẫn ngưỡng mộ, còn vài thành phần pk hack agi rồi các kiểu họ thắng cười có khi tinh tướng, mình bảo hack có khi lại chửi mình ngay, vậy lên hãy thôi kệ tất cả , họ hack thắng đc mình đúng là thắng nhưng thửi ? sau khi win có vui ko , vui lắm chứ nhưng win = cái gì = đồ hay rs cao mà hãnh diện? hay là bản hack vớ vẩn, chỉ 1 điều duy nhất Win nhưng ko Win = chính khả năng của mình , ko dám nhìn nhận chính con người mình sống thật vô nghĩa,

leminhtuan
tên bố mày còn nêu ra anh mày thì là cái (.) gì

nguyenphuc1490
09-08-2011, 01:57 PM
nguyenphuc1490 tao tưỏng ai hoá ra là thằng xxTOPxx chuyên hack , lừa đảo mấy món đồ vớ vẩn trong game à
tao hack àh,tao mà hack thì đéo có phải lê lếch ưừng lần rs để leo lên top đâu,còn lừa đảo àh m` nghĩ m` là ai ??? tên nv tao đó gặp đâu bem đó đi

đm chúa ghét cái thể loại đã ngu còn hay bày đặt chửi người khác là ngu...
chắc b...đã giỏi = ai mà đi chửi người khác :-<
đúng là hãm l...

cái thứ như m` hả miễn bàn nhé

lomzom
09-08-2011, 01:58 PM
Các cậu à, móc mách người ta ra làm gì, anh lomzom ạ, mình chơi mu để làm gì để giải trí và pk, khi pk luôn muốn đc pk với người thật pro từ + poi cách thức + chiến thuật pk tài tình, dẫu có thua vẫn ngưỡng mộ, còn vài thành phần pk hack agi rồi các kiểu họ thắng cười có khi tinh tướng, mình bảo hack có khi lại chửi mình ngay, vậy lên hãy thôi kệ tất cả , họ hack thắng đc mình đúng là thắng nhưng thửi ? sau khi win có vui ko , vui lắm chứ nhưng win = cái gì = đồ hay rs cao mà hãnh diện? hay là bản hack vớ vẩn, chỉ 1 điều duy nhất Win nhưng ko Win = chính khả năng của mình , ko dám nhìn nhận chính con người mình sống thật vô nghĩa,
chú chỉ đc nói đúng :))
thế nên ở cái mu này anh chỉ thích pk vs mấy thằng gà như chú và thằng hòa phatoma ;))

Cuồng Sát
09-08-2011, 01:59 PM
cái thứ như m` hả miễn bàn nhé
Nên xem lại bản thân đi nhé, chỉnh lại ngôn từ trước khi nói, ko lại bị chửi đấy :)

leminhtuan
09-08-2011, 02:00 PM
nguyenphuc1490 mày là thằng chuyên đánh rắm ở hội nghị vkl mày

nguyenphuc1490
09-08-2011, 02:00 PM
mấy ông anh của em là ai thế ku???

missteen9x vs Okas đó anh

nguyenphuc1490
09-08-2011, 02:02 PM

cái thứ như mày vào tphcm đi đừng để tao gặp nhé

leminhtuan
nguyenphuc1490

lomzom
missteen9x vs Okas đó anh
anh nói theo những gì anh biết nhé
2 đứa này missteen9x có hack nhưng ít
còn Okas thì hack nhiều lắm :-s

leminhtuan
09-08-2011, 02:03 PM

INeedAGirl
09-08-2011, 02:05 PM

Ôi vừa mới ngủ dậy. Bạn nghĩ mình là ai. hack àh hài vl. hack mà lúc nào cũng có 2 3 thằng vây quanh :-j

tungdepzaikt
next mấy thằng hack đi miễn nói chuyện

nguyenphuc1490
Nên xem lại bản thân đi nhé, chỉnh lại ngôn từ trước khi nói, ko lại bị chửi đấy :)

tao làm gì mà phải xem lại bản thân và chỉnh lại ngôn từ,nói chuyện vs lũ đần thì phải đua nó lên đầu ngồi àh

nguyenphuc1490
09-08-2011, 02:07 PM
anh nói theo những gì anh biết nhé
2 đứa này missteen9x có hack nhưng ít
còn Okas thì hack nhiều lắm :-s

nếu a có tên trên bảng vàng thế này thì em cũng chữi vào đầu thằng chủ toppic như thế :D

lomzom
09-08-2011, 02:10 PM
nếu a có tên trên bảng vàng thế này thì em cũng chữi vào đầu thằng chủ toppic như thế :D
:))=)) nếu có thằng nao post bảo anh hack thì tất cả 4room sẽ vào chửi chứ ko phải riêng em ;))

minhkhai
09-08-2011, 02:11 PM
dm. de` nghi. admin kick ngay nhung thang` hack ra khoi? mu. de? chung' no' lai. cung~ ban? Mu. dkm tham? nao` hom qua vua` vao` hoi. newstar war vs LynhXjnh xong. toan` thua la` thua.

Cuồng Sát
09-08-2011, 02:11 PM
tao làm gì mà phải xem lại bản thân và chỉnh lại ngôn từ,nói chuyện vs lũ đần thì phải đua nó lên đầu ngồi àh
theo mày thế nào là đần, như mày thì là thông minh ah.
Nó nói bọn hack, ai hack thì sợ, ai ko hack sợ bòi gì...

·GameOver·
09-08-2011, 02:13 PM
cái gì nó nổ đấy

nguyenphuc1490
09-08-2011, 02:17 PM
thôi em xin dừng tại đây,em sợ các a rồi :D

R0nald0
09-08-2011, 02:26 PM
NC hài VKL nói tên NV để AE được biết.Hack ma 50k agi toàn chạy SV để kiếm bải trian ah.Cái gì đúng thì nói ko đúng thì đừng nói bậy bạ người ta chửi vào mặt

R0nald0
09-08-2011, 02:30 PM
chấp nhận đánh vui vẻ ko quan trọng ăn thua.còn nói xuyên nói xỏ thì lần sau tốt nhất đừng đánh nửa

lomzom
09-08-2011, 02:31 PM
chấp nhận đánh vui vẻ ko quan trọng ăn thua.còn nói xuyên nói xỏ thì lần sau tốt nhất đừng đánh nửa
ko biết ronaldo thế nào nhưng hôm qua anh cũng tham gia chơi thôi.nhưng ko hiểu sao trong G ronaldo có nhiều người mạnh và nhanh 1 cách khó tin :)
nếu thực sự như vậy thì LomZom tôi bái phục :)

nguyenphuc1490
09-08-2011, 02:37 PM
ko biết ronaldo thế nào nhưng hôm qua anh cũng tham gia chơi thôi.nhưng ko hiểu sao trong G ronaldo có nhiều người mạnh và nhanh 1 cách khó tin :)

a vào G em vài bữa xem thế nào ;))

Cuồng Sát
09-08-2011, 02:42 PM
Mà tớ nói thật nhé, ai hack thì cứ hack, rồi sẽ đến lúc BQT đem ra bắn thì ko nên xin xỏ là: em trót dại, em ân hận lắm, mong ân xá....
Làm rồi xin thì hơi nhục ...:)

kukon_kt
09-08-2011, 03:03 PM
Tao nghe thấy chúng mày sủa nhau mà nản....ngoài câu (ngu) không còn câu nào nữa à........?
thằng nào ngu chắc thằng đấy tự biết,,,,mà không nhận ra mình ngu ấy....next ngay

INeedAGirl
09-08-2011, 03:11 PM
Đó gọi là Supermen mà A :)

·GameOver·
09-08-2011, 03:12 PM
Háck nhiều vậy sao :-ss

CristianoRonaldo
09-08-2011, 03:17 PM
hê hê hôm qua không war để thằng bạn cầm nick SM thế mem nào trong G tớ nhanh và mạnh 1 cách khó tin thế chỉ đích danh xem nào?

CristianoRonaldo
09-08-2011, 03:18 PM
Đó gọi là Supermen mà A :)
Thích tối nay ra trung tâm TM Thanh Trì anh gõ đầu à ;))

lomzom
09-08-2011, 03:20 PM
hê hê hôm qua không war để thằng bạn cầm nick SM thế mem nào trong G tớ nhanh và mạnh 1 cách khó tin thế chỉ đích danh xem nào?
TOÀN MẤY ĐỨA CHẢ TÊN TUỔI LẮM NÊN KO ĐỂ Ý TÊN t_t

civic
09-08-2011, 03:33 PM
TOÀN MẤY ĐỨA CHẢ TÊN TUỔI LẮM NÊN KO ĐỂ Ý TÊN t_t

gio toàn hack chán wa.đã nãn giờ lại nãn thêm.
choi Mu vui la chính ma cug phai hack thj choi lam gj.(:|

PeTram
09-08-2011, 03:45 PM
next mấy thằng hack đi miễn nói chuyện
trong đó may la ngươi đi đầu tiên trong chuyện nay hack sao lồn mẹ may thấy may tao đã mún ỉa vào họng mày vài đống cức

xllollx
09-08-2011, 03:47 PM

tớ nói là nói chung chung những người hack, và thực tế khi pk solo 1 vs 1 và ko liên quan gì đến trận war G hôm qua, thấy ae nói hack chung SV của chủ topic tôi nói vậy , còn bạn nghĩ xỏ xiên thì thôi ko cần phải nói, ae vui vẻ tôi ko quan tâm chuyện linh tinh, kể cả trận war hôm qua nếu G cậu có hack tôi cũng ko quan tâm

PeTram
09-08-2011, 03:50 PM
sợ các chàng trai của newstar quá có 1 ,2 câu noi bất hủ lúc trước bảo với vípgame ( guild mày hết cửa sống rồi con) h thì post ảnh tự sướng( newstar vô đối sever luc nao miệng mòm cũng tin tường) nhưng kết quả thì sao bi đập cho cụp cuôi) thua xong cay cu bao hack, ca hoi warlord deu hack day các chú vô đối sever lam gi dc nhau gái đít nhau à....... nêu đổi lại vídu cac chu newstar win thì ai cha cai forum nay chac vui nhon va lang xê newstar lam day chac vui ve thich thu lam. thua la thua trin+ đồ+ ngu thì thua chứ co gi

PeTram
09-08-2011, 03:53 PM
tớ nói là nói chung chung những người hack, và thực tế khi pk solo 1 vs 1 và ko liên quan gì đến trận war G hôm qua, thấy ae nói hack chung SV của chủ topic tôi nói vậy , còn bạn nghĩ xỏ xiên thì thôi ko cần phải nói, ae vui vẻ tôi ko quan tâm chuyện linh tinh, kể cả trận war hôm qua nếu G cậu có hack tôi cũng ko quan tâm
tại vì các chú thua nên cay cú các chú là vậy đó ;)) thật là hảm cho các anh vô đối sever

tungdepzaikt
09-08-2011, 03:57 PM
trong đó may la ngươi đi đầu tiên trong chuyện nay hack sao lồn mẹ may thấy may tao đã mún ỉa vào họng mày vài đống cức
mày là con phò BéChanh cái giống đực thích làm giống cái à đi thông lỗ đi con
mày hỏi xem mu này ai kêu tao hack ko ?

leminhtuan
09-08-2011, 03:59 PM
mu này tao dám khẳng định là bọn gui WARLORD HACK NHIỀU NHẤT MU CẦM ĐẦU LÀ 2 THẰNG LYNHXJNH VÀ RONALDO CHUYÊN HACK SĂN KUN7

leminhtuan
09-08-2011, 04:01 PM
mày hỏi xem mu này ai kêu tao hack ko ?
bố con bechanh trong game là con bệnh mà con buff của thằng nào =))

tungdepzaikt
09-08-2011, 04:03 PM
bố con bechanh trong game là con bệnh mà con buff của thằng nào =))
=)) bệnh hoạn vkl

INeedAGirl
09-08-2011, 04:17 PM
Thích tối nay ra trung tâm TM Thanh Trì anh gõ đầu à ;))
Ẹc tối mưa to rồi A ơi ;))

PeTram
09-08-2011, 04:29 PM
mày hỏi xem mu này ai kêu tao hack ko ? ủa có người kêu mày mới hack à dis mẹ mày nguyên cái hội đất càng tao thấy ai cung bt riêng cái loại mày thì ko có tư cách đâu ha ua cái thễ loại pót vidéo cua may dau sao ko post nưa dí me may thua thi câm như 1 con chó ăn dc thang nao cái bắt đầu XL tin tuong post video

Fancy
09-08-2011, 04:34 PM
chỉ nghe nói Lynhxjnh hack hóa ra thật à??
DJmouse thì khỏi phải bàn rồi :))
anh thấy nhiếu dứa gọi chú = anh nghĩ cũng có tý tuổi mà phát ngôn ngu VCL thế nó bảo mẹ chú cặp bồ với bố của anh thì chú cũng tin a khi chưa có băng chứng con nói về PK với DK anh cho chú hack mà solo vơi anh xem ăn dc ko ;))

leminhtuan
09-08-2011, 04:42 PM
anh thấy nhiếu dứa gọi chú = anh nghĩ cũng có tý tuổi mà phát ngôn ngu VCL thế nó bảo mẹ chú cặp bồ với bố của anh thì chú cũng tin a khi chưa có băng chứng con nói về PK với DK anh cho chú hack mà solo vơi anh xem ăn dc ko ;))
địt con mẹ nhà anh hack như con chó còn sủa bừa ko biết nhucj

Cuồng Sát
09-08-2011, 04:43 PM
Biết nhục đã ko hack :))

Fancy
09-08-2011, 04:44 PM
còn tao chỉ biết mày gà + với ngu + ghen ăn tức ỉa thôi những loại như mày đẽo khá dc đâu em a ;))

leminhtuan
09-08-2011, 04:45 PM
còn tao chỉ biết mày gà + với ngu + ghen ăn tức ỉa thôi những loại như mày đẽo khá dc đâu em a ;))
mày ở hp bị bọn dâtcang no tẩy chay vì bẩn tính đẽo ai cũng ghét nhiều tuổi chó nó gọi anh

Fancy
09-08-2011, 04:46 PM
Biết nhục đã ko hack :))
lại thêm thằng la liếm =))

Fancy
09-08-2011, 04:47 PM
mày ở hp bị bọn dâtcang no tẩy chay vì bẩn tính đẽo ai cũng ghét nhiều tuổi chó nó gọi anh
tẩy chay cái địt mẹ mày mày lôi thằng nào ở guild đatcang giam nói câu đấy ở đây tao nhờ cái nhé

Cuồng Sát
09-08-2011, 04:50 PM
lại thêm thằng la liếm =))
Xem câu nó nói ra thì biết có bẩn tính thật hay ko :))

CristianoRonaldo
09-08-2011, 04:51 PM
mu này tao dám khẳng định là bọn gui WARLORD HACK NHIỀU NHẤT MU CẦM ĐẦU LÀ 2 THẰNG LYNHXJNH VÀ RONALDO CHUYÊN HACK SĂN KUN7
Bạn cho mình cái = chứng Ronaldo hack đi săn KD cái nhé hay là bạn không săn được KD chưa kịp nhìn thấy KD đã về devias nên nói xằng nói quậy

CristianoRonaldo
09-08-2011, 04:52 PM
Ẹc tối mưa to rồi A ơi ;))
hôm nay mưa thì có ngày mai:)

Fancy
09-08-2011, 04:53 PM
Bạn cho mình cái = chứng Ronaldo hack đi săn KD cái nhé hay là bạn không săn được KD chưa kịp nhìn thấy KD đã về devias nên nói xằng nói quậy
tao cảm giác thằng này tao biết đấy mày à cái giọng ghen ăn tức ỉa của nó tao thấy thối quá =))

nguyenphuc1490
09-08-2011, 05:03 PM

má ko chữi ko chịu đc,đm cái thứ đã ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm,tao nghĩ mày săn KD chắc lấy ef buff săn quá nên mớibảo ng` ta hack =))

CristianoRonaldo
09-08-2011, 05:05 PM
tao cảm giác thằng này tao biết đấy mày à cái giọng ghen ăn tức ỉa của nó tao thấy thối quá =))
ai thế hả anh béo :))