PDA

View Full Version : Lời khẩn cầu bị từ chối .Nhưng cũng không quá tuyệt tình khóa chủ đề thế chứ

kimchunsan
05-08-2011, 06:13 PM
Lời khẩn cầu xuất phát từ lòng chân thành nhất,vậy mà mod khóa chủ đề như là chủ đề gây hại cho muhn.Tôi chưa nói 1 câu mất lịch sự nào ở đây cả nhé.Tôi cũng không bằng lòng với cách giải quyết của admin nữa nhưng biết làm sao đc.MU là của họ mà. Thích làm thế nào thì làm thôi.Tôi cũng từ từ hiểu ra vấn đề rồi

Út Cưng
05-08-2011, 06:27 PM
Lời khẩn cầu xuất phát từ lòng chân thành nhất,vậy mà mod khóa chủ đề như là chủ đề gây hại cho muhn.Tôi chưa nói 1 câu mất lịch sự nào ở đây cả nhé.Tôi cũng không bằng lòng với cách giải quyết của admin nữa nhưng biết làm sao đc.MU là của họ mà. Thích làm thế nào thì làm thôi.Tôi cũng từ từ hiểu ra vấn đề rồi
Chúng tôi đã trả lời topic rùi. Hiện nhân vật thứ 7 là rất mới trong phiên bản mu ss6, hiện dòng nhân vật này không thể hoàn thiện ngay trong những phiên bản đầu được. Chúng tôi sẽ cập nhật từ từ chứ không phải một sớm một chiều được.

lomzom
05-08-2011, 06:28 PM
chắc xoay đc cái w3 RF đây mà l))

Tân Amen
05-08-2011, 07:06 PM
Hê, RF đánh team cũng lợi lắm chứ, ăn buff DK,SM,DW xong đứng xa xa chọt lén, thằng nào chém đc :)), các bạn cứ cố gắng chịu đựng vì 1 tuơng lai tuơi sáng dành cho RF :)
Chơi RF với DL có 1 cái khó là ko có w3 thì vứt :)

Mr.VietAnh
09-08-2011, 12:09 AM
ngay` truoc mih` cung choi RF co' cai' skill 220 train tot' bh thi` het' r` :(

ngocduy130
10-08-2011, 08:52 AM
Các MU khác RF trâu thì dừng có hỏi?

Châu Bá Thông
10-08-2011, 09:56 AM
Wedzen cũng chỉ mới cho ra mắt nhân vật Rage Fighter và đang trong giai đoạn Test, cần 1 thời gian mới có thể hoàn thiện được. Cũng như ban đầu Class Summoner ra mắt cũng như vậy song sau này và hiện tại bây giờ thì các bạn thấy Class Summoner như thế nào rồi đấy.! Sau khi Wedzen hoàn thiện nhân vật Rage Fighter 1 cách chỉnh chu thì chúng tôi sẽ update nhân vật này tại MU Hà Nội. Các bạn hãy chờ đợi nhé.

Châu Bá Thông
10-08-2011, 10:00 AM
Các MU khác RF trâu thì dừng có hỏi?
Mỗi Mu có mỗi cách set nhân vật khác nhau. Hiện tại, Class Rage Fighter ở Wedzen (MU Chính tông) thì Class Rage Fighter vẫn như các Class khác. Và TH đoán rằng những MU mà bạn nói có nhân vật Rage Fighter khủng, trâu bò (theo cách bạn nói) thì dường như đó là 1 MU Lậu. :|

vips
19-05-2012, 06:58 AM
Wedzen cũng chỉ mới cho ra mắt nhân vật Rage Fighter và đang trong giai đoạn Test, cần 1 thời gian mới có thể hoàn thiện được. Cũng như ban đầu Class Summoner ra mắt cũng như vậy song sau này và hiện tại bây giờ thì các bạn thấy Class Summoner như thế nào rồi đấy.! Sau khi Wedzen hoàn thiện nhân vật Rage Fighter 1 cách chỉnh chu thì chúng tôi sẽ update nhân vật này tại MU Hà Nội. Các bạn hãy chờ đợi nhé.

Wed zen hay do BTC vậy tất cả MU đều do ADM điều chỉnh nvật chứ đâu phải do wedzen chứ các ông ngu thì lại đổi lỗi cho wedzen..Nó mà biết đước các ông nói như vậy chắc sẽ có vài thằng bị ăn gạch..

datmung
19-05-2012, 07:42 AM
theo mình RF chịu nhiều thiệt thòi
ADM nên tang dame RF lên không thì vất vả lắm
cần sự công bằng giũa các class chứ

Ăn Cháo Đá Bát
19-05-2012, 08:51 AM
Mỗi Mu có mỗi cách set nhân vật khác nhau. Hiện tại, Class Rage Fighter ở Wedzen (MU Chính tông) thì Class Rage Fighter vẫn như các Class khác. Và TH đoán rằng những MU mà bạn nói có nhân vật Rage Fighter khủng, trâu bò (theo cách bạn nói) thì dường như đó là 1 MU Lậu. :|

đó là 1 MU Lậu :107;:107;:107;:107;
MU-hanoi là MU gì :|

andrewdv
19-05-2012, 09:02 AM
MU Ha Noi là Private :)) .........................

Chú Mèo Moon
19-05-2012, 09:14 AM
ko lẽ mu-hn ko phải mu lậu hay sao =))=))

nói câu hài vl

congtu193
19-05-2012, 09:15 AM
http://hm.gamethuvn.net k thuê đồ đồ tự kiếm
- giá trị đồ + bạc cũng k baoh như vp bên này ;))

anjunadeep
19-05-2012, 09:56 AM
bh tôi chỉ cần về như cũ các ông có làm đc ko :| khủng hay ko tôi óe cần biết tôi cần về như cũ....

zChinoz
19-05-2012, 09:56 AM
http://hm.gamethuvn.net k thuê đồ đồ tự kiếm
- giá trị đồ + bạc cũng k baoh như vp bên này ;))

Bạn có thể qua đó chơi :6;

jacktar
19-05-2012, 10:03 AM
Ủa zây MU Mình ko phải MU lâu hả !!! ;))

Út Cưng
19-05-2012, 10:11 AM
Topic này đã lâu rùi, closed!