PDA

View Full Version : moi pro vao chi giao minh ty

chillyboy
03-08-2011, 03:26 PM
minh co da tao hoa.minh nghe thang ban la dap vao do len dong.nhung ma khi minh dap no len moi dong giam suc manh yeu cau.minh dap tiep vao khong dc nua.nay lam topic nay mong anh em chi bao them ve cai do.va jo minh muon lam mat di cai dong giam suc manh do thi lam the nao`.hon nua minh thay tu khi ep da vao dame cua minh giam di.lan rs vua rui minh phai cong du suc manh yeu cau cua VK thi dame moi tro lai.mịnh khong hieu mong anh em chi giao..tks!!!

CDBAK12
03-08-2011, 03:34 PM
minh co da tao hoa.minh nghe thang ban la dap vao do len dong.nhung ma khi minh dap no len moi dong giam suc manh yeu cau.minh dap tiep vao khong dc nua.nay lam topic nay mong anh em chi bao them ve cai do.va jo minh muon lam mat di cai dong giam suc manh do thi lam the nao`.hon nua minh thay tu khi ep da vao dame cua minh giam di.lan rs vua rui minh phai cong du suc manh yeu cau cua VK thi dame moi tro lai.mịnh khong hieu mong anh em chi giao..tks!!!
lên map Aida1 sẽ có 2 con nhân vật đúng đó 1 con phục hồi đồ gia cuòng, 1 con để chế tạo Đá tinh luyện cao cấp. Sau khi làm mất dòng đã gia cuòng đi bạn lại tiếp tục mua DTH đập vào đồ, nó sẽ ramdom ra dòng khác, nếu không vùa ý thì lại lên đó xóa đi đập lại

Man LHM PC1
03-08-2011, 03:37 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1112956-H%C6%B0%C6%A1%CC%81ng-d%C3%A2%CC%83n-Chi-ti%C3%AA%CC%81t-e%CC%81p-%C4%90A%CC%81-TA%CC%A3O-HO%CC%81A bạn dọc top pic này < của ADM > ko phải keylog chi tiết cụ thể

chillyboy
03-08-2011, 03:46 PM
thanks moi nguoi nhieu!!!