PDA

View Full Version : Đề nghị ai là bạn của ThienDuong thì vào đọc qua hộ Mình tí nhé !

xxTOPxx
26-07-2011, 01:51 PM
Chào các bạn !
Hôm này Mình phải đăng 1 bài viết coi như là 1 Cảnh Báo cho những ai đã từng là bạn hoặc đang là bạn của Nhân Vật ThienDuong vì sự việc càng ngày càng phức tạp và có thể gọi là không chấp nhận được !
Acc ThienDuong trước đây chủ acc là " Sáng " Ông này chơi với Anh Em rất tốt và uy tín ! Ông ấy cho 1 đứa tên là Khải nick yahoo là Kakazau_love chơi cùng ! Nhưng thằng này nó Hack hết đồ nên Ông Sáng nản và nghỉ Game nên chuyển acc ThienDuong cho TÔi tiếp quản ! Tiếp quản đc vài ngày thì Thằng Khải lại PM tôi bảo xin chơi cùng ! TÔi nghĩ nó chơi cùng với Sáng nên tôi tin tưởng giao acc cho nó ( Vì Không BIết nó là thằng đã hack đồ ). Sự việc ngày càng xấu đi Khi Hôm Qua lúc 5h sáng Nó lột Sạch Đồ trên người ThienDuong chuyển Qua 1 acc xllollxx ( acc xllollxx là nó lập trước đây để lợi dụng uy tín của xllolx Chủ guild NewStar để lừa đảo ),Và lừa luôn người cầm acc xJETx lấy sạch đồ. Tôi may mắn là lúc nó lấy được tầm 1 tiếng đã kịp thời post bài va GM đã lấy lại giúp ! và Hiện tại nó đang dùng nick chat và acc TheAnd,xllolxx để đi lừa Thêm những nhân vật khác là bạn của TheAnd từ trước đến giờ vì ai cũng nghĩ nó là chủ của ThienDuong !
Để sảy ra những vấn đề trên Tôi cũngc là 1 người có lỗi rất lớn ! Nhưng hiện tại TÔi không có cách giải quyết hay có thể làm gì khác là post bài này lên để cảnh báo cũng như xin lỗi anh em những ai đã bị nó lừa từ hôm kia đến giờ !
1 Lần nữa Tôi muốn cảnh báo acc ThienDuong đã đổi pass và nick Yahoo của chủ là " online_viem_v0yeu" ! Và Anh Em cẩn thận nick " kakazau_love " mà trước đến giờ anh em vẫn nói chuyện ! cả acc TheAnd,xllollxx ( ngoài ra nó còn vài acc nữa mà tôi cũng chưa biết )
Xin cảm ơn Anh Em đã bớt chút thời gian đọc bài viết này !
Chủ acc : ThienDuong

Google
26-07-2011, 01:55 PM
upppppppppp thang` do' em co mat cung nhu mu` moi keu no = anh aj ngo` no cung choi 1 vo^'...Xin noi' 1 dieu` no' song' vs ng` ko hop. dau chi co sog' vs cho' con` hon* day^'' khai? ak`

Sydney
26-07-2011, 02:00 PM
Uppp xin noi' o? day lun Thang` Khai? neu' may` co' vo^ doc. cai nay` thi dug` co' uc' che' nha' ...M` lon' roi` chu hok fai nhu con nit' ma` choi may' cai' tro` do' o? day^....nhin` may` nc cug dc. t cug ko ngo` m` laj nhu the'.. lon' gia` cai' dau` ma` choi* thi dc cai mieng trog dau` thi lun nghi? ra moi. ke' de hack dc. do` ng` ta t xin noi' thag? sog' nhu m` di sog' vs con thu' chu dug ` sog' vs con ng` ... sog' nhuc nha? lam' ... tao noi cho may` nghe m` hai. ng` dc 1 lan thi` dit. me cai gia' may` tra? fai 100 lan` do' con cho' ak`
` ....

llbyell
26-07-2011, 02:03 PM
rất bùn cho bạn vì đã gặp 1 con dog đội lốt người .. bạn cứ yên tâm đi uy týn đâu chỉ ở cái tên mà là ở chính bạn mọi người sẽ hiểu cho bạn thôi yên tâm đi .......!

xxTOPxx
26-07-2011, 02:07 PM
rất bùn cho bạn vì đã gặp 1 con dog đội lốt người .. bạn cứ yên tâm đi uy týn đâu chỉ ở cái tên mà là ở chính bạn mọi người sẽ hiểu cho bạn thôi yên tâm đi .......!
:) Dù sao cậu cũng là người hiểu tớ ! hy vọng mọi người đọc kịp ! giờ này không biết nó đang lang thang ở tọa độ nào ở loren để lừa tiếp đây

xxTOPxx
26-07-2011, 02:07 PM
Uppp xin noi' o? day lun Thang` Khai? neu' may` co' vo^ doc. cai nay` thi dug` co' uc' che' nha' ...M` lon' roi` chu hok fai nhu con nit' ma` choi may' cai' tro` do' o? day^....nhin` may` nc cug dc. t cug ko ngo` m` laj nhu the'.. lon' gia` cai' dau` ma` choi* thi dc cai mieng trog dau` thi lun nghi? ra moi. ke' de hack dc. do` ng` ta t xin noi' thag? sog' nhu m` di sog' vs con thu' chu dug ` sog' vs con ng` ... sog' nhuc nha? lam' ... tao noi cho may` nghe m` hai. ng` dc 1 lan thi` dit. me cai gia' may` tra? fai 100 lan` do' con cho' ak`
` ....
Anh em minh bị nó chơi đau quá !

Cuồng Sát
26-07-2011, 02:10 PM
Điều tra xem nó quê quán, tên tuổi của nó là gì rùi cho nó đoàn tụ sớm với ông bà ông vải nhà nó.

llbyell
26-07-2011, 02:13 PM
Điều tra xem nó quê quán, tên tuổi của nó là gì rùi cho nó đoàn tụ sớm với ông bà ông vải nhà nó. hờ hờ cuồng sát đúng là cuồng sát :D thế có dã man quá ko cậu =))

xxTOPxx
26-07-2011, 02:22 PM
Điều tra xem nó quê quán, tên tuổi của nó là gì rùi cho nó đoàn tụ sớm với ông bà ông vải nhà nó.

chỉ là quen biết qua game nên nó mới dám thế chứ biết nó ở đâu thì nó có là thánh cũng chả dám lừa đảo công khai như thế !

Cuồng Sát
26-07-2011, 02:28 PM
hờ hờ cuồng sát đúng là cuồng sát :D thế có dã man quá ko cậu =))
Tớ chúa ghét cái thể loại hack (hack pass, hack speed, hack agi... nói chung là hack).
Cái lũ ý cả nhà nó ko chết cháy thì cũng chết chém :-s

llbyell
26-07-2011, 02:30 PM
Tớ chúa ghét cái thể loại hack (hack pass, hack speed, hack agi... nói chung là hack).
Cái lũ ý cả nhà nó ko chết cháy thì cũng chết chém :-s thì thế cậu cái đấy ai trả ghét công sức của ngừoi ta cày cuốc vs bỏ tiền ra cuối cùng cứ gom cứ góp đến ngày cho cọp nó xơi ... nếu mà biết nó ở đâu thì chắc thằng này bị đá vỡ mặt ;))

zhuyetlong
26-07-2011, 02:34 PM
haiz.... đời nó thế đấy ông ạ :)... coi như k may mắn đi :)
gặp bạn đều thì đầy mà :) ae sốg vs nhau k đề phòng mà cno' lại lợi dụng lòng tin của mìg =))
RẺ Rách Qá Bạn nhờ ^^

thanhruoi
26-07-2011, 02:35 PM
Nó còn lừa mình nạp thẻ viettel cho nó sau còn vay mượn mình vpoit rồi cứ bảo anh ThienDuong đây.thằng này RR thật

xxTOPxx
26-07-2011, 02:36 PM
Nó còn lừa mình nạp thẻ viettel cho nó sau còn vay mượn mình vpoit rồi cứ bảo anh ThienDuong đây.thằng này RR thật
Vừa hôm qua anh em mới nói song mà em lại còn tin nó :( chết thật !

xxTOPxx
26-07-2011, 02:37 PM
haiz.... đời nó thế đấy ông ạ :)... coi như k may mắn đi :)
gặp bạn đều thì đầy mà :) ae sốg vs nhau k đề phòng mà cno' lại lợi dụng lòng tin của mìg =))
RẺ Rách Qá Bạn nhờ ^^

Mình thì không sao ! chỉ là khổ mấy người bị nó lừa thôi ! giờ nick yahoo mình bao nhiu người PM vì vụ này !:( cha bít giải quyết thế nào cho thỏa đáng cả

xxTOPxx
26-07-2011, 02:58 PM
uppppppppppppppppp

Ông Kễnh Con
26-07-2011, 03:08 PM
CS to mòm oy bực tức thì cũng chỉ là game chứ ông có cái vèo l j mà to còi thế :)]

MapTc
26-07-2011, 03:12 PM
ô lala Top đây à,tưởng dạo này mất tích đâu hóa ra qua chơi acc khác :))
Involker :D

xxTOPxx
26-07-2011, 03:20 PM
CS to mòm oy bực tức thì cũng chỉ là game chứ ông có cái vèo l j mà to còi thế :)]
Ít ra to mồm còn hơn những thể loại bẩn bựa,tạp ăn đến kứt cũng không tha cậu ạ ! cậu lại bênh cho thằng lừa đảo rồi !

xxTOPxx
26-07-2011, 03:21 PM
ô lala Top đây à,tưởng dạo này mất tích đâu hóa ra qua chơi acc khác :))
Involker :D
:) sao ! nhớ anh hả em ! anh bị nó lừa mấy vố đau quá ! gặp chú em suốt mà anh bơ thôi :))

llbyell
26-07-2011, 03:26 PM
CS to mòm oy bực tức thì cũng chỉ là game chứ ông có cái vèo l j mà to còi thế :)] ông nói thì hay đấy thử mất xem thử bị lừa thế xem biết cảm giác ngay còn chưa bị thì chưa biết ;))

xxTOPxx
26-07-2011, 03:29 PM
ông nói thì hay đấy thử mất xem thử bị lừa thế xem biết cảm giác ngay còn chưa bị thì chưa biết ;))

TỚ nghĩ kễnh con chính là nó đấy :))

Man LHM PC1
26-07-2011, 03:39 PM
mỗi thắng 1 máy 1 nv mà chơi

MapTc
26-07-2011, 03:49 PM
Chơi bi lừa và gặp hack là nản nhất,kiểu này chắc ai cũng bán acc nghỉ game quá:|

xxTOPxx
26-07-2011, 04:10 PM
Chơi bi lừa và gặp hack là nản nhất,kiểu này chắc ai cũng bán acc nghỉ game quá:|

Tớ cũng đang bán acc đây ! chán rồi ,!

hoiviennd
26-07-2011, 04:12 PM
chỉ tội cho bác dễ tin người wa' đấy cơ.ko bít nó ở đâu ma cũng đưa các thứ cho nó như đúng rồi ấy.
Nhưng dù sao cũng cảm ơn bác đã cho ae bít 1 con chó thành tinh đi lừa như nó.

xxTOPxx
26-07-2011, 04:17 PM
chỉ tội cho bác dễ tin người wa' đấy cơ.ko bít nó ở đâu ma cũng đưa các thứ cho nó như đúng rồi ấy.
Nhưng dù sao cũng cảm ơn bác đã cho ae bít 1 con chó thành tinh đi lừa như nó.

Cảm ơn gì hả cậu ! Nếu không thông báo thì mình lại tiếp tục bị PM đòi nợ mà không hiểu nợ khi nào tiếp :( hôm qua đến giờ trả tiền ca 1 đống ,VP mà không biết mình vay khi nào !

xxTOPxx
26-07-2011, 06:17 PM
uppppppppp

nyko2588
26-07-2011, 06:42 PM
Hóa ra thế. Thế chửi nhầm bên kia ak. Sr nhá. Chửi nhờ thằng súc vật kia 1 2 câu đã: Cái thằng mà lợi dụng niềm tin người khác mà hack đồ vớ va vớ vẩn thì đéo bao giờ chơi đc yên ổn đâu. Cứ để các bố của mày biết cái tên character mày đang chơi ý thì đời mày rách thôi. Khôn hồn thì next luôn đi. Đéo sống được kiểu đấy đâu nghe chưa hả con chó hack.

xxTOPxx
26-07-2011, 06:47 PM
Hóa ra thế. Thế chửi nhầm bên kia ak. Sr nhá. Chửi nhờ thằng súc vật kia 1 2 câu đã: Cái thằng mà lợi dụng niềm tin người khác mà hack đồ vớ va vớ vẩn thì đéo bao giờ chơi đc yên ổn đâu. Cứ để các bố của mày biết cái tên character mày đang chơi ý thì đời mày rách thôi. Khôn hồn thì next luôn đi. Đéo sống được kiểu đấy đâu nghe chưa hả con chó hack.

cậu xem đây nữa nhé ! http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1119224-MOng-GM-gi%C3%BAp-%C4%91%E1%BB%A1-g%E1%BA%A5p-! @@ đọc song cái này nữa tớ hy vọng cậu bỏ 1 ít thời gian qua top bán acc nói lại hộ mình 1 câu để mình còn bán acc :( ! trước tớ chơi acc xxTOpxx k bị gì mà giờ mang bao nhiu tiếng vì thằng lồn rr kia

nguyenphuc1490
26-07-2011, 09:18 PM
TOp ơi xem coi cứu thằng Duy đc ko ???

xxTOPxx
26-07-2011, 09:44 PM
TOp ơi xem coi cứu thằng Duy đc ko ???

Cứu = niềm tin !

xxTOPxx
26-07-2011, 11:09 PM
uppppppppppppppppppppp

thienlong
27-07-2011, 12:08 AM
Chán wa TOP nhỉ. Sang cũng ko ngờ lại có cái giống vật như thế. Thấy nó nc cũng đc mà thật ra mặt ng` lòng chó. Lúc trước cũng bị nó hack mất đồ anb vs nhìu hàng VIP khác nên mới nghỉ :(. Tiện đây cũng gửi lời sry đến những ng` quen bik "ThienDuong'" va bị lừa. Mong các bạn thông cảm cho mình cũng như cho TOP vì sự việc này ko ai muốn xảy ra :(. Cũng xin cảnh giác các bạn cẩn thận lòng tham của những con chó như thằng Khải.

xxTOPxx
27-07-2011, 12:20 AM
Chán wa TOP nhỉ. Sang cũng ko ngờ lại có cái giống vật như thế. Thấy nó nc cũng đc mà thật ra mặt ng` lòng chó. Lúc trước cũng bị nó hack mất đồ anb vs nhìu hàng VIP khác nên mới nghỉ :(. Tiện đây cũng gửi lời sry đến những ng` quen bik "ThienDuong'" va bị lừa. Mong các bạn thông cảm cho mình cũng như cho TOP vì sự việc này ko ai muốn xảy ra :(. Cũng xin cảnh giác các bạn cẩn thận lòng tham của những con chó như thằng Khải.

Giờ anh em mình gánh hết tội của nó ! nản

xxTOPxx
27-07-2011, 04:47 AM
uppppppppppppppppp

xxTOPxx
27-07-2011, 11:21 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppp

haiphong
28-07-2011, 05:54 AM
dò sông dò biển dễ dò
chứ ko ai dễ đê đo lòng ngươi.

chia buồn cùng bạn,kê ra mà chơi game tiêp cùng a e thì vui :)

luan
28-07-2011, 07:47 AM
Chào các bạn !
Hôm này Mình phải đăng 1 bài viết coi như là 1 Cảnh Báo cho những ai đã từng là bạn hoặc đang là bạn của Nhân Vật ThienDuong vì sự việc càng ngày càng phức tạp và có thể gọi là không chấp nhận được !
Acc ThienDuong trước đây chủ acc là " Sáng " Ông này chơi với Anh Em rất tốt và uy tín ! Ông ấy cho 1 đứa tên là Khải nick yahoo là Kakazau_love chơi cùng ! Nhưng thằng này nó Hack hết đồ nên Ông Sáng nản và nghỉ Game nên chuyển acc ThienDuong cho TÔi tiếp quản ! Tiếp quản đc vài ngày thì Thằng Khải lại PM tôi bảo xin chơi cùng ! TÔi nghĩ nó chơi cùng với Sáng nên tôi tin tưởng giao acc cho nó ( Vì Không BIết nó là thằng đã hack đồ ). Sự việc ngày càng xấu đi Khi Hôm Qua lúc 5h sáng Nó lột Sạch Đồ trên người ThienDuong chuyển Qua 1 acc xllollxx ( acc xllollxx là nó lập trước đây để lợi dụng uy tín của xllolx Chủ guild NewStar để lừa đảo ),Và lừa luôn người cầm acc xJETx lấy sạch đồ. Tôi may mắn là lúc nó lấy được tầm 1 tiếng đã kịp thời post bài va GM đã lấy lại giúp ! và Hiện tại nó đang dùng nick chat và acc TheAnd,xllolxx để đi lừa Thêm những nhân vật khác là bạn của TheAnd từ trước đến giờ vì ai cũng nghĩ nó là chủ của ThienDuong !
Để sảy ra những vấn đề trên Tôi cũngc là 1 người có lỗi rất lớn ! Nhưng hiện tại TÔi không có cách giải quyết hay có thể làm gì khác là post bài này lên để cảnh báo cũng như xin lỗi anh em những ai đã bị nó lừa từ hôm kia đến giờ !
1 Lần nữa Tôi muốn cảnh báo acc ThienDuong đã đổi pass và nick Yahoo của chủ là " online_viem_v0yeu" ! Và Anh Em cẩn thận nick " kakazau_love " mà trước đến giờ anh em vẫn nói chuyện ! cả acc TheAnd,xllollxx ( ngoài ra nó còn vài acc nữa mà tôi cũng chưa biết )
Xin cảm ơn Anh Em đã bớt chút thời gian đọc bài viết này !
Chủ acc : ThienDuong

ANh top lai choi acc nay ah

xxTOPxx
28-07-2011, 03:57 PM
ANh top lai choi acc nay ah
:)) acc này lại bán luôn rồi !:)

homeless1921987
28-07-2011, 04:03 PM
ấy ấy đừng thế. giết nó lại về thành mệt lắm. giữ bình tĩnh các bác ơi:D

xxTOPxx
28-07-2011, 04:04 PM
ấy ấy đừng thế. giết nó lại về thành mệt lắm. giữ bình tĩnh các bác ơi:D

mà giờ nó tinh vi lắm !:)) nó lập cả chục cái acc nên chả bít thế nào mà đề phòng

Đời Phù Du
28-07-2011, 04:06 PM
=)) ae HCM đâu vác dao kiếm nó

lmrllonely
28-07-2011, 04:07 PM
Đề nghị AE gặp thằng ThienDuong ở đâu là dí Ctrl ở đó :))

xxTOPxx
28-07-2011, 04:08 PM

Sao lại Crt tôi ? tôi đâu làm gì đâu :T

Đời Phù Du
Thach Sanh gặp ComeBack ở đâu nhớ ấn Alt f4 nhanh nhé =))

Đời Phù Du
Sao lại Crt tôi ? tôi đâu làm gì đâu :T
bảo bán acc cho ta 1k thì không bán

xxTOPxx
28-07-2011, 04:09 PM
Thach Sanh gặp ComeBack ở đâu nhớ ấn Alt f4 nhanh nhé =))

Comback gặp ThienDuong đâu nhớ M và click nhé !

Đời Phù Du
28-07-2011, 04:11 PM
Comback gặp ThienDuong đâu nhớ M và click nhé !
anh mà sợ chú à
chú hay đánh sv nào
tối nay sv 10 k3 nha =)) =))

xxTOPxx
28-07-2011, 04:13 PM
anh mà sợ chú à
chú hay đánh sv nào
tối nay sv 10 k3 nha =)) =))

Điên à ! Anh bán acc ThienDuong rồi ! nên chú cứ PK thoải mái ! anh vẫn ngồi ăn bắp rang bơ và xem phim bình thường :)) à tiện thể tí mà có gặp anh anh cho ít VP coi như khao bán acc :))

Đời Phù Du
28-07-2011, 04:15 PM
Điên à ! Anh bán acc ThienDuong rồi ! nên chú cứ PK thoải mái ! anh vẫn ngồi ăn bắp rang bơ và xem phim bình thường :)) à tiện thể tí mà có gặp anh anh cho ít VP coi như khao bán acc :))
chú cứ khinh anh
giờ chú đánh acc nào
có đồ sm thì để cho a nhe` .
hôm qua đi coi bói thầy bói nói mày qua sm mới bém được TOP :))
nên giờ qua sm

xxTOPxx
28-07-2011, 04:19 PM
chú cứ khinh anh
giờ chú đánh acc nào
có đồ sm thì để cho a nhe` .
hôm qua đi coi bói thầy bói nói mày qua sm mới bém được TOP :))
nên giờ qua sm

;)) chú không biết xin nhỉ :)) VP đéo lấy mà lấy đồ mơi kinh ! tí nữa anh cho cây chiêm tinh luck 10% speed + 10

Đời Phù Du
28-07-2011, 04:21 PM
;)) chú không biết xin nhỉ :)) VP đéo lấy mà lấy đồ mơi kinh ! tí nữa anh cho cây chiêm tinh luck 10% speed + 10
có thì nói không có mà chém xí nữa vác boom lên nhà là chết đấy nha kưng :-*

xxTOPxx
28-07-2011, 04:22 PM
có thì nói không có mà chém xí nữa vác boom lên nhà là chết đấy nha kưng :-*

Chú thấy anh chém bao giờ chửa ? her...Anh mà phải thế á ?

Đời Phù Du
28-07-2011, 04:23 PM
Chú thấy anh chém bao giờ chửa ? her...Anh mà phải thế á ?
ờ z tks mi trước xí nữa bảo trì xong ta lấy :D
pm : codon_motvisao1785 nhé

xxTOPxx
28-07-2011, 04:24 PM
ờ z tks mi trước xí nữa bảo trì xong ta lấy :D
pm : codon_motvisao1785 nhé

:)) Giờ đã hiểu ra chưa ? Anh không bao giờ chém ! Anh chỉ....Nói phét thôi :X

Đời Phù Du
28-07-2011, 04:26 PM
:)) Giờ đã hiểu ra chưa ? Anh không bao giờ chém ! Anh chỉ....Nói phét thôi :X
mi trốn ta luôn đi không ta mang boom lên nhà mi đấy
chém ac liệt thật x-(
làm đang hý hửng

xxTOPxx
28-07-2011, 04:27 PM
mi trốn ta luôn đi không ta mang boom lên nhà mi đấy
chém ac liệt thật x-(
làm đang hý hửng

Đùa chứ an tâm ! lời Anh nói ra như đinh đóng cột không bao giờ rút lại !

Đời Phù Du
28-07-2011, 04:32 PM
Đùa chứ an tâm ! lời Anh nói ra như đinh đóng cột không bao giờ rút lại !
có chém nữa không đây
đinh đóng cột thì lấy xà beeng nhổ ra được đấy :">

ngocduy130
28-07-2011, 04:56 PM
chém chết con mẹ nó đê

01666555683
28-07-2011, 05:50 PM
noi that nhe ThienDuong !!
choi 1 acc den 2 chu !
de bi nhu the lam !!
moi nguoi 1 tinh
ban thi tot
nhung thang kia thi cho wa !!
ten han vat to la` BaByBoy
hum nc trong G khong bix la` cau hay la` cai thang Khai kia !!
nhung ma` noi that !! la` hoi bi uc che !!