PDA

View Full Version : gửi tới OVER! chuyên gia lừa tiền lẻ

votrachnhiemvuathoi
26-07-2011, 05:08 AM
tao ko biết mày là ai và ở đâu nhưng trong game này mày ko đáng để tao so sánh mày với con chó để hạ nhục con chó. tao chới muhn lúc hoàn mỹ mới ra lò và bị mày lừa 10k vp mua gấu.cũng tưởng mày là hạng vo danh tiểu tốt nên đéo thèm chấp nhưng giờ ghé qua diễn đàn mới thấy mấy trò lố bịch của mày. mày san kundun ư? tháng trước mày thua tao cả cây số. trước mày chơi dk chuyên đi lừa đảo mà giwof cũng có đồ ngon lành trưng diện để to mồm. tao ko hiểu mày làm trò gì để leo lên đc top4 của tháng nhưng tao thừa biết mày chui đường chó con à. chơi game ai cũng muốn mình mạnh,mình vip , mình pro nhưng cái cách của mày làm tao muốn ỉa vào mặt mày quá. vừa ăn cướp vừa la làng. mày nên del acc và biến mất cho sv hoàn mỹ trong lành tí đi chó con à.tao còn nhớ hồi đầu mày bị đuổi tùe gui này sang guil khác còn ko bằng 1 con dog nữa. :)) cút đi chó ghẻ a. búc xúc chia sẻ chút thôi. cũng để mọi người đề phòng rút kinh nghiệm

chanhup1
26-07-2011, 06:04 AM
tao ko biết mày là ai và ở đâu nhưng trong game này mày ko đáng để tao so sánh mày với con chó để hạ nhục con chó. tao chới muhn lúc hoàn mỹ mới ra lò và bị mày lừa 10k vp mua gấu.cũng tưởng mày là hạng vo danh tiểu tốt nên đéo thèm chấp nhưng giờ ghé qua diễn đàn mới thấy mấy trò lố bịch của mày. mày san kundun ư? tháng trước mày thua tao cả cây số. trước mày chơi dk chuyên đi lừa đảo mà giwof cũng có đồ ngon lành trưng diện để to mồm. tao ko hiểu mày làm trò gì để leo lên đc top4 của tháng nhưng tao thừa biết mày chui đường chó con à. chơi game ai cũng muốn mình mạnh,mình vip , mình pro nhưng cái cách của mày làm tao muốn ỉa vào mặt mày quá. vừa ăn cướp vừa la làng. mày nên del acc và biến mất cho sv hoàn mỹ trong lành tí đi chó con à.tao còn nhớ hồi đầu mày bị đuổi tùe gui này sang guil khác còn ko bằng 1 con dog nữa. :)) cút đi chó ghẻ a. búc xúc chia sẻ chút thôi. cũng để mọi người đề phòng rút kinh nghiệm

ủa bác nào vậy bị hắn lừa đảo kả 10k VP ak VKL quá re rack thế là cùng bây giờ tao mới bit thêm thông tin là mày đi lứa cả gấu nữa đấy

chuvanhoa
26-07-2011, 07:28 AM
tao chơi OVER đây, từ khj tao chơi MU cho đến giờ còn chưa biết lừa ai 1 viên chaos, Mày lừa tao 20k để mua 3 con gấu của mày lấy được tiền rồi mày chạy mất rồi lại post sv tao lừa đảo, dkm nữa sao mày rẻ rách thế, mà tại sao dạo này nhiều chó cắn tao thế??

0989768223
26-07-2011, 07:39 AM
tao chơi OVER đây, từ khj tao chơi MU cho đến giờ còn chưa biết lừa ai 1 viên chaos, Mày lừa tao 20k để mua 3 con gấu của mày lấy được tiền rồi mày chạy mất rồi lại post sv tao lừa đảo, dkm nữa sao mày rẻ rách thế, mà tại sao dạo này nhiều chó cắn tao thế??
giọng văn này giống y cái giọng thằng lừa đảo set rồng đỏ mình đợt trước

chuvanhoa
26-07-2011, 07:46 AM
giọng văn này giống y cái giọng thằng lừa đảo set rồng đỏ mình đợt trước
Bạn đang nói mình hay thằng chủ toppic vậy??

nhjncaidis
26-07-2011, 07:59 AM
chấp j mấy con chó a hòa ạ

chanhup1
26-07-2011, 08:47 AM
chấp j mấy con chó a hòa ạ

hòa Mặt lồn ơi sao sáng sớm mày đã gọi cho thằng em thành mày track móc gị thế nó vừa này goj điện cho tao nè mày rẻ rack nhưng mày không nhận mày là rẻ rack mày đừng lên track em mày làm gì bộ mặt thật của mạy đã được mọ ngươi biết hết rồi Di hack rồi còn láo lồn ở DD ak mày vẫn cho mày là người uy tín cao sang ak nhầm rồi hòa mL oi

chuvanhoa
26-07-2011, 09:04 AM
hòa Mặt lồn ơi sao sáng sớm mày đã gọi cho thằng em thành mày track móc gị thế nó vừa này goj điện cho tao nè mày rẻ rack nhưng mày không nhận mày là rẻ rack mày đừng lên track em mày làm gì bộ mặt thật của mạy đã được mọ ngươi biết hết rồi Di hack rồi còn láo lồn ở DD ak mày vẫn cho mày là người uy tín cao sang ak nhầm rồi hòa mL oi
con người mày tương thế nào, hóa ra được thằng em tao tin tưởng, cho pas vào, lợi dụng sự tin tưởng bạn bè, chơi luôn acc người khác, tưởng mày keylog được tao, bỉ ổi vl,

TraiNgang
26-07-2011, 09:17 AM
con người mày tương thế nào, hóa ra được thằng em tao tin tưởng, cho pas vào, lợi dụng sự tin tưởng bạn bè, chơi luôn acc người khác, tưởng mày keylog được tao, bỉ ổi vl,
DM nếu ác đó là của thằng em mày thỳ không bao giờ bố mày thèm động đền hiểu không bố lên DD mới biết đây là ác của mày trc khi ác mà thằng em mày đưa cho tao nó chỉ nói là ác của ông anh không dám nói ac của mày sáng sớm mày đã gọi điện track móc em mày khổ thân mày quá khi miêng mày thốt ra toàn phân mày kêu mày khồn bao giờ dùng hack mà trong khi đó thỳ ac may hack tumlun lên mày thử hói thằng em mày sem những cái ác nó đưa tao không bao giờ thèm mò tới 1 kái gì đáng tiếc ác đó lại là của mày tao chỉ gét kài tội của mày đi hack rồi còn xạo lôn ở trong game kũng nhủ DD

chuvanhoa
26-07-2011, 09:24 AM
Cả ngày khóc thế không hết nước cứt nhỉ =)). rẻ rách.

TraiNgang
26-07-2011, 09:49 AM
Cả ngày khóc thế không hết nước cứt nhỉ =)). rẻ rách.
DM thằng nào rẻ rack thỳ tự biết loại chó như mày không biết liêm xỉ là gi

llbyell
26-07-2011, 09:53 AM
tao ko biết mày là ai và ở đâu nhưng trong game này mày ko đáng để tao so sánh mày với con chó để hạ nhục con chó. tao chới muhn lúc hoàn mỹ mới ra lò và bị mày lừa 10k vp mua gấu.cũng tưởng mày là hạng vo danh tiểu tốt nên đéo thèm chấp nhưng giờ ghé qua diễn đàn mới thấy mấy trò lố bịch của mày. mày san kundun ư? tháng trước mày thua tao cả cây số. trước mày chơi dk chuyên đi lừa đảo mà giwof cũng có đồ ngon lành trưng diện để to mồm. tao ko hiểu mày làm trò gì để leo lên đc top4 của tháng nhưng tao thừa biết mày chui đường chó con à. chơi game ai cũng muốn mình mạnh,mình vip , mình pro nhưng cái cách của mày làm tao muốn ỉa vào mặt mày quá. vừa ăn cướp vừa la làng. mày nên del acc và biến mất cho sv hoàn mỹ trong lành tí đi chó con à.tao còn nhớ hồi đầu mày bị đuổi tùe gui này sang guil khác còn ko bằng 1 con dog nữa. :)) cút đi chó ghẻ a. búc xúc chia sẻ chút thôi. cũng để mọi người đề phòng rút kinh nghiệmđịt thằng bố cái loại người đéo bằng con chó lừa người lại còn to mồn mày tin vào luật nhân quả ko mày lừa người rồi đến lúc người lừa mày mà cái tội cuả mày vừa ăn cắp vừa la làng x2 lên thì kiểu gì mẹ mày cũng bị bắt bán sang trung quốc làm phò rẻ tiền cho mấy thằng nghiện hút bố mày thì ung thư mà chết con cái mày sau cũng sẽ như mày thôi ngu lồn đi lừa đảo đúng cái loại rẻ rách xin thì ae tao cho hiểu ko thằng mặt thớt vl .b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

llbyell
26-07-2011, 10:02 AM
DM nếu ác đó là của thằng em mày thỳ không bao giờ bố mày thèm động đền hiểu không bố lên DD mới biết đây là ác của mày trc khi ác mà thằng em mày đưa cho tao nó chỉ nói là ác của ông anh không dám nói ac của mày sáng sớm mày đã gọi điện track móc em mày khổ thân mày quá khi miêng mày thốt ra toàn phân mày kêu mày khồn bao giờ dùng hack mà trong khi đó thỳ ac may hack tumlun lên mày thử hói thằng em mày sem những cái ác nó đưa tao không bao giờ thèm mò tới 1 kái gì đáng tiếc ác đó lại là của mày tao chỉ gét kài tội của mày đi hack rồi còn xạo lôn ở trong game kũng nhủ DDghê đây hóa ra đây người hack pass acc Over :)) ăn cắp thì bé mồn thôi mẹ ăn cắp lại còn to mồn vcl =))loại ăn cắp

BuoMDeM18
26-07-2011, 10:07 AM
cuối cùng ai là dân lừa đảo ??????????????????????

llbyell
26-07-2011, 10:10 AM
cuối cùng ai là dân lừa đảo ?????????????????????? bạn hiểu thế là gọi là lừa người xong hô hoán ầm ĩ lên là bị lừa để lần sau còn lừa của người khác ;)) mình ko bị lừa nhưng là người chứng kiện vụ này thằng chủ topic xàm lồn bạn à ;)) cẩn thận

votrachnhiemvuathoi
26-07-2011, 10:28 AM
tao ko cần nói nhiều với tụi mày đâu. cuộc sống của tao chẳng liên quan tới mu và nó có sập sever tao cũng chẳng buồn quan tam nữa. chẳng qua tao thấy gét nên post bài vậy thôi. tao cãi nhau với mấy dứa con nít tụi bây làm gì. thế này nhé. đứa nào lừa đảo gấu tao thì cả nhà nó chết ko siêu thoát , thằng nào bênh lừa đảo cũng chết ko nhắm mắt con mẹ nó. đc chưa. llbyell nên im cái l`n nằm ngang của mày lại vì mày chẳng biết cái đéo gì hoặc mày chính là acc phụ thằng over chó chết.
tao thách mày dám thề cả nhà mày chết nếu mày lừa đảo đó OVER à. mày thề đi xem nào. tao im luôn ko bao giờ lên tiếng nữa vì lúc đó ông trời xử lí thay tao.
mày cứ thề ko phải mày lừa đảo bán gấu 10k ở ebeland là cả nhà mày chết ko siêu thoát đi.tao thách đấy.
con llbeyll cắn bừa. tao ko chơi cái mu này nữa nên chẳng thèm mua bán với ai. đừng có tỏ ra nguy hiểm cùng đồng bọn. ngậm cái l` nằm ngang của chúng mày lại nhé

llbyell
26-07-2011, 10:36 AM
tao ko cần nói nhiều với tụi mày đâu. cuộc sống của tao chẳng liên quan tới mu và nó có sập sever tao cũng chẳng buồn quan tam nữa. chẳng qua tao thấy gét nên post bài vậy thôi. tao cãi nhau với mấy dứa con nít tụi bây làm gì. thế này nhé. đứa nào lừa đảo gấu tao thì cả nhà nó chết ko siêu thoát , thằng nào bênh lừa đảo cũng chết ko nhắm mắt con mẹ nó. đc chưa. llbyell nên im cái l`n nằm ngang của mày lại vì mày chẳng biết cái đéo gì hoặc mày chính là acc phụ thằng over chó chết.
tao thách mày dám thề cả nhà mày chết nếu mày lừa đảo đó OVER à. mày thề đi xem nào. tao im luôn ko bao giờ lên tiếng nữa vì lúc đó ông trời xử lí thay tao.
mày cứ thề ko phải mày lừa đảo bán gấu 10k ở ebeland là cả nhà mày chết ko siêu thoát đi.tao thách đấy.
con llbeyll cắn bừa. tao ko chơi cái mu này nữa nên chẳng thèm mua bán với ai. đừng có tỏ ra nguy hiểm cùng đồng bọn. ngậm cái l` nằm ngang của chúng mày lại nhé Co nít cái loại mày ấy là 1 con chó mẹ mày chắc là bị chó dis xong bh mới đẻ ra cái loại người như mày lúc thành chó thì làm những việc bẩn thỉu như kiểu ăn cứt người khác này xong la lên =)) còn lúc quay lại làm người thì thì tỏ ra mình trong sạch tao dạy mày 1 câu nhé .. Khốn nạn ấy thì khốn nạn công khai đi đừng giả naj cái kiểu thèm cứt .... địt bố thằng trẻ trâu chắc cái loại mày đi lừa xong mấy k 1 con gấu xong ngồi cười nhỉ nhưng mày ơi người ta địt vào lồn con mẹ mày đấy mày hỏi mẹ mày xem có phải là mẹ mày dạo này đau lồn ko ai bảo sinh ra thằng con đi lừa gấu tiền gấu thì để mẹ trả =)) chắc mẹ mày bị địt nhiều lắm đấy ... tao xin lỗi chứ con mẹ mày có 1 cái lôn bẩn toàn bựa chát 1 đống ximag vào mới đẻ ra cái loại như mày ... chó vẫn hoàn chó thôi =)))

chuvanhoa
26-07-2011, 10:37 AM
Tao OVER Thề độc, từ khi biết chơi mu đến giờ mà đã lừa ai 1 viên chaos thôi. cả nhà tao chết không siêu thoát, muôn đời muôn thủa không bao giờ sống có ngày vui... Ai Dùng nich nào lừa bạn mình không biết và DK nao OVER không biết, mình chỉ biết từ cuối tháng 6 đầu tháng 7 mình mới chơi OVER class Summer. ok, chủ toppic nên xem lại lời nói của bạn.

llbyell
26-07-2011, 10:39 AM
Tao OVER Thề độc, từ khi biết chơi mu đến giờ mà đã lừa ai 1 viên chaos thôi. cả nhà tao chết không siêu thoát, muôn đời muôn thủa không bao giờ sống có ngày vui... Ai Dùng nich nào lừa bạn mình không biết và DK nao OVER không biết, mình chỉ biết từ cuối tháng 6 đầu tháng 7 mình mới chơi OVER class Summer. ok, chủ toppic nên xem lại lời nói của bạn.
Mày nói làm gì hả hòa mấy có chó này sao phải thế địt vào mặt con mẹ nó chết thằng ông con bà nó đi . địt mẹ cây ngay ko sợ chết đứng làm sao phải nói nhiều địt chết bố nó đi mày à

Kai
26-07-2011, 10:41 AM
bạn hiểu thế là gọi là lừa người xong hô hoán ầm ĩ lên là bị lừa để lần sau còn lừa của người khác ;)) mình ko bị lừa nhưng là người chứng kiện vụ này thằng chủ topic xàm lồn bạn à ;)) cẩn thận
neu^' dung' theo loi ban. noi thj` thang day^' ve^` gja` se~ an kut(' qua ngay` :))

llbyell
26-07-2011, 10:44 AM
neu^' dung' theo loi ban. noi thj` thang day^' ve^` gja` se~ an kut(' qua ngay` :)) luật nhân quả mà bạn ko tin những thằng lừa đảo như thằng chủ topic này thọ đc lâu =))

Kai
26-07-2011, 11:02 AM
luật nhân quả mà bạn ko tin những thằng lừa đảo như thằng chủ topic này thọ đc lâu =))
K hieu bon. no nghj~ j ma lai lam nt. choi GAme thoi ma`. sao phai? sog^' nhuc. the? :))

llbyell
26-07-2011, 11:40 AM
K hieu bon. no nghj~ j ma lai lam nt. choi GAme thoi ma`. sao phai? sog^' nhuc. the? :)) thì kiểu như là 1 ngày 10 nghìn mẹ cho anh sáng ko ăn bạn hiểu ko xong để gop 2 ngày vao mua 1 cái thẻ 20k xong mua gấu vào lừa đảo người ta xong kêu người ta lừa mình =)) hài bạn nhỉ

votrachnhiemvuathoi
26-07-2011, 12:10 PM
Chó cắn càn ko chấp. Xin lỗi nhân vật over đang chơi. Hóa ra bạn mua acc từ người khác. Tôi chửi thằng over chơi từ hôi đầu sv hoàn mỹ open ấy. Còn thằng bye thì ngậm lồn mẹ mày lại. Tao nhét buồi vào mồm mẹ mày cho mày tắc thở đó. Dkm chó ở đâu ra nhiều thế.

TriệuTửLong
26-07-2011, 12:15 PM
Lại chiến khẩu
:)) :)) :))

·GameOver·
26-07-2011, 12:16 PM
thằg chủ pic ăn cướp la làng vcl

votrachnhiemvuathoi
26-07-2011, 12:18 PM
Hôm nay đi đánh chó bị chó cắn đít. Hahahahaha. Tao cướp trinh mẹ mày đấy gameover

·GameOver·
26-07-2011, 12:19 PM
Hôm nay đi đánh chó bị chó cắn đít. Hahahahaha. Tao cướp trinh mẹ mày đấy gameover
102 Anh Đào - Vườn đào - Hạ long - Quảnh ninh. Xuống mà cướp. cái địt con mẹ mày

CuongloveSex
26-07-2011, 12:22 PM
cái kdm thằng 0989768223 lừa đảo vkl vì 60k mà thế bố mẹ chết ,rẻ rách vãi lồn . bố mẹ máy chết chưa dkm , ỉa vào mặt bố mẹ mày

votrachnhiemvuathoi
26-07-2011, 12:31 PM
Ngu thế gameover. Tao chưa cướp trinh con mẹ mày thì mày ra đời đc hả :)) .phá trinh dưới vườn đào. Chao ôi. Sướng .hahahahahha

llbyell
26-07-2011, 12:36 PM
102 Anh Đào - Vườn đào - Hạ long - Quảnh ninh. Xuống mà cướp. cái địt con mẹ mày game ơi thằng này nó là thằng trẻ con ấy mà xin bà già từng đồng chơi điện tử mà cái đis cả lò nhà nó rẻ rách ông à ;)) con mẹ nó làm phò thằng bố nó là cuni lên nó phải đi lừa đảo bạn à đúng là 1 gia đình chó ;))

llbyell
26-07-2011, 12:40 PM
Chó cắn càn ko chấp. Xin lỗi nhân vật over đang chơi. Hóa ra bạn mua acc từ người khác. Tôi chửi thằng over chơi từ hôi đầu sv hoàn mỹ open ấy. Còn thằng bye thì ngậm lồn mẹ mày lại. Tao nhét buồi vào mồm mẹ mày cho mày tắc thở đó. Dkm chó ở đâu ra nhiều thế. cái loại về hỏi mẹ mày xem 1 ngày đi làm phò đc bn nhé xem có đủ tiền cho mày chơi mu ko ngày ngày bị đis về lồn ôi thiu khắm vl chác mày rửa lồn cho con mẹ mày xong liếm thật sạch lên mồn mày có bựa lồn đi phát linh tinh chắc thấy con mẹ mày vất vả quá lên quả đi lừa đảo về mua khăn giấy ướt rửa lồn cho mẹ mày à ;)) thằng r2

votrachnhiemvuathoi
26-07-2011, 12:55 PM
Khổ thân con chó dại bye chưa kìa.hahahahaha. Dkm tao chẻ đầu bố mày tao ỉa vào trong đấy. Táo xuất tinh vào mặt ông bà nhà mày đang ngồi trên bàn thờ kìa. đụ con đĩ mẹ mày. Tao xé lồn cụ nội mày tao vứt cho thằng bố mày nhai quanh năm suốt tháng đó. Bố mày đéo liên quan mày mà vào đây đòi ăn cút hả. đụ con bà mày hả

llbyell
26-07-2011, 01:00 PM
Khổ thân con chó dại bye chưa kìa.hahahahaha. Dkm tao chẻ đầu bố mày tao ỉa vào trong đấy. Táo xuất tinh vào mặt ông bà nhà mày đang ngồi trên bàn thờ kìa. đụ con đĩ mẹ mày. Tao xé lồn cụ nội mày tao vứt cho thằng bố mày nhai quanh năm suốt tháng đó. Bố mày đéo liên quan mày mà vào đây đòi ăn cút hả. đụ con bà mày hả cái loại chó sủa bừa à tao địt thẳng tử cung tao địt tung buồn trứng con mẹ mày ra xong cho cho 10000 con attina luồn láck quá cái lỗ lồn mẹ mày tao đâm cây sào từ tử cung lên cuống họg cho có mẹ mày chết tại chỗ tại mày ngu con mẹ mày mới bị địt xong bị chết =)) thằng súc sinh

·GameOver·
26-07-2011, 01:02 PM
Ngu thế gameover. Tao chưa cướp trinh con mẹ mày thì mày ra đời đc hả :)) .phá trinh dưới vườn đào. Chao ôi. Sướng .hahahahahha
Thế mày k biết à ?
Tao địt cụ tổ mày mới ra bà mày. xong tao lại cho con chó địt bà mày nó đẻ ra Mẹ mày. rồi tao lại cho con trâu đút b` vào lồn mẹ mày mới ra mày.

votrachnhiemvuathoi
26-07-2011, 01:03 PM
Bạn thật lịch sự và dễ thương!!! ... Bạn nhìn kĩ xem bên miệng bạn có cục cứt kìa :)) con mẹ nhà bạn nứng lồn thì vô sở thú nhé. đừng có đứng đây mà sủa bậy nữa. Vô sở thú cho mấy con súc vật nó dịt tung tử cung mẹ mày đi kìa... :))

·GameOver·
26-07-2011, 01:05 PM
Bạn thật lịch sự và dễ thương!!! ... Bạn nhìn kĩ xem bên miệng bạn có cục cứt kìa :)) con mẹ nhà bạn nứng lồn thì vô sở thú nhé. đừng có đứng đây mà sủa bậy nữa. Vô sở thú cho mấy con súc vật nó dịt tung tử cung mẹ mày đi kìa... :))
sở cái lồn. địt mẹ thằg dửng l` này. mẹ mày cho mày ăn lồn của mẹ mày à mà mày mồm như cái lồn thế :)

llbyell
26-07-2011, 01:05 PM
Bạn thật lịch sự và dễ thương!!! ... Bạn nhìn kĩ xem bên miệng bạn có cục cứt kìa :)) con mẹ nhà bạn nứng lồn thì vô sở thú nhé. đừng có đứng đây mà sủa bậy nữa. Vô sở thú cho mấy con súc vật nó dịt tung tử cung mẹ mày đi kìa... :)) địt mẹ con thú này mày ở lõ lồn bẩn thỉu của con mẹ mày chui vào cái 4r làm bẩn cái 4r này ra thằng súc sinh =)) mày ngu lồn lại còn mặt thớt ;))

·GameOver·
26-07-2011, 01:10 PM
thôi đéo chấp người nói tiếng " Chó " ;))