PDA

View Full Version : Vào đây cùng cho ý kiến đi nào .

civic
22-07-2011, 08:09 AM
Hiện giờ. đa số các nhân vật đều chuyển sang dk và sm. nguyên nhân các nhân vật khác bị tẩy chay là do đâu. Ai thử cho vài ý kiến tham khảo thử nào .:-?

Man LHM PC1
22-07-2011, 08:12 AM
là vì DK khủng máu trau pk hot ;)) ko phai chạy dòng cận chiến. SM Dam to thủ yếu nhưng săn bos ko trừ dam < có thể kiếm sống >
Mỗi nv có mỗi lợi thế . và nếu đi DK là ngon <+thêm các Class buxx khác > :)) vodooi

New.Star
22-07-2011, 08:14 AM
Tăng dame cho dw đê. Dw bên sv AH dame to lắm. \:D/ \:D/

Man LHM PC1
22-07-2011, 08:18 AM
Tăng dame cho dw đê. Dw bên sv AH dame to lắm. \:D/ \:D/

to :)) dc 20k mau 1combo :))

MinhTu
22-07-2011, 08:38 AM
sửa lỗi skill 220 cho DL đê. Sửa đc skill này chắc nhiều người đánh DL hơn

Châu Bá Thông
22-07-2011, 08:39 AM
Hiện giờ. đa số các nhân vật đều chuyển sang dk và sm. nguyên nhân các nhân vật khác bị tẩy chay là do đâu. Ai thử cho vài ý kiến tham khảo thử nào .:-?

Những người đổi giới tính qua Class khác vì người ta thích Class ấy. Thế thôi! :|

OneTime
22-07-2011, 08:49 AM
Lúc mới Open sv sao bạn ko có ý kiến cho dk, sum

Chợt Nhớ.
22-07-2011, 09:32 AM
cũng phải công nhận 1 điều là lúc mới open sv thi elf cả MG là chủ yếu.Thế nhưng càng về sau thì số lượng mem chơi elf và Mg càng lúc càng không có.Cứ thế giảm dần theo từng ngày.Số lượng Sm và DK lại ngày càng tăng.Riêng Char RF thì có lẽ là đã tuyệt chủng :|.Không biết đến bao giờ thì mới có thể cân bằng được các class trong MU nhỉ :-<

Man LHM PC1
22-07-2011, 09:44 AM
RF Hỏi chúa đi anh :))

BởiVìĐamMê
22-07-2011, 09:58 AM
Thấy khoẻ thỳ ai chả mún sang:))

Man LHM PC1
22-07-2011, 10:42 AM

DK khoể pk sương SM kiêm dc tiền ai chả thích :)). khi nào DW khung ae lại kéo qua dw

0989768223
22-07-2011, 10:49 AM
DK khoể pk sương SM kiêm dc tiền ai chả thích :)). khi nào DW khung ae lại kéo qua dw

dw làm kave được :))

OneTime
22-07-2011, 10:54 AM
Các bạn chơi chạy theo sức mạnh của mỗi nhân vật thì mới kêu ca như vậy
Lúc đầu mới Open, dw, elf, mg khỏe và rs nhanh, sao lúc đó ko ai đếm, ko ai kêu ca gì
Giờ mọi người đều nhiều point thì các nhân vật lúc đầu yếu, cực khổ họ lại khủng lên, mọi người lại phàn nàn

0989768223
22-07-2011, 10:58 AM
Lúc đầu mới Open, dw, elf, mg khỏe và rs nhanh, sao lúc đó ko ai đếm, ko ai kêu ca gì
Giờ mọi người đều nhiều point thì các nhân vật lúc đầu yếu, cực khổ họ lại khủng lên, mọi người lại phàn nàn

cái quan trọng là yêu nhân vật mình thích. phàn nàn nhiều quá rách túi quần. ;))

VuToGhe
22-07-2011, 11:03 AM
RF ai thương không nào :))

0989768223
22-07-2011, 11:03 AM

thương chi khi 1 mình cầm đầu top ;))

Út Cưng
22-07-2011, 12:03 PM

Lúc mới Open các char đều rãi rác rất đều đơn giản lúc đó chỉ có trian và trian. Còn bây, hiện tại DK và Sum nhiều hơn hẳn, mặc dù họ ko thích 2 dòng nhân vật này, nhưng họ vẫn lựa chọn. Chỉ vì Sum là có khả năng săn boss tốt nhất và khi đi săn boss phải có DK gòng mau, đơn giản vậy thui.

MYDieLove
22-07-2011, 12:17 PM

chú một nói hay lám
tôi thì khi nào cũng theo NV DK ,dù giai đoạn đầu rất khổ khi train
nhưng về sau thì ngon.
các bạn nên nhớ câu này .
có giang khổ mới thấu hiểu con người:))

Đời Phù Du
22-07-2011, 12:21 PM
chú một nói hay lám
tôi thì khi nào cũng theo NV DK ,dù giai đoạn đầu rất khổ khi train
nhưng về sau thì ngon.
các bạn nên nhớ câu này .
có giang khổ mới thấu hiểu con người:))

Chuẩn lúc mới open dk train cho lòi mắt ra sao không ai kêu ca
ai đời dk 1x đánh không lại elf 2 lần :|:|
mỗi người 1 sở thích, mỗi nhân vật có 1 thế mạnh riêng
còn nếu ai thích nv mình là trùm thì có 1 cách nè
về tạo MU off line mà chơi lúc đó anh là number one đó ;));))

xllollx
22-07-2011, 12:46 PM
Lúc mới Open sv sao bạn ko có ý kiến cho dk, sum

thật sự cậu nói sai rồi , trước Open rất nhiều bài Góp Ý và có tôi, thật sự Mu của DK và SM quá nhàm chán, hãy cho Mg Dw thêm damge chút, và theo tớ DL thỳ traine quá lâu ko ks đc nhưng pk cũng hay vậy lên cho DL tăng kn đi traine , RF cực khủng nhưng tiếc traine và chưa có master vì vậy hãy cho RF master và tăng kn , còn Efff thỳ thôi để bufff ổn
Lời Khuyên trân thành đến BQT Mu HN
Hãy làm tất cả những gì và thật cố gắng để Mu HN được giống như tên gọi của chính nó SV Hoàn Mỹ

xllollx
22-07-2011, 12:48 PM

bạn lại sai rồi , Tại vì Open các cậu cho có 30k poi, DK 30k poi ko ks nổi ai, SM cũng vậy, thật sự có sự mất mát của các class kia

Đời Phù Du
22-07-2011, 12:52 PM
bạn lại sai rồi , Tại vì Open các cậu cho có 30k poi, DK 30k poi ko ks nổi ai, SM cũng vậy, thật sự có sự mất mát của các class kia

:|:|
open nào cho 30k điểm thế hay là lúc alpha test

xllollx
22-07-2011, 12:55 PM
Lúc mới Open các char đều rãi rác rất đều đơn giản lúc đó chỉ có trian và trian. Còn bây, hiện tại DK và Sum nhiều hơn hẳn, mặc dù họ ko thích 2 dòng nhân vật này, nhưng họ vẫn lựa chọn. Chỉ vì Sum là có khả năng săn boss tốt nhất và khi đi săn boss phải có DK gòng mau, đơn giản vậy thui.

chuẩn ko chỉnh , nhưng bổ sung chút, DL RF MG DW class thật sự thiệt thòi chút, chứ nếu pk khủng thỳ chắc nhiều đại gia chơi=)) mà Mu HN rất nhiều Thành Phần ấy

civic
22-07-2011, 02:31 PM
Gm chỉ nói khơi khơi vậy thôy sao. nói như Gm thì hóa ra mạnh thì chơi, yếu thì thôy không đụng vào. Nên tìm cách căng bằng giữa các nhân vật để Sever được đa dạng hơn chứ

Đẹp
22-07-2011, 02:41 PM
thật sự cậu nói sai rồi , trước Open rất nhiều bài Góp Ý và có tôi, thật sự Mu của DK và SM quá nhàm chán, hãy cho Mg Dw thêm damge chút, và theo tớ DL thỳ traine quá lâu ko ks đc nhưng pk cũng hay vậy lên cho DL tăng kn đi traine , RF cực khủng nhưng tiếc traine và chưa có master vì vậy hãy cho RF master và tăng kn , còn Efff thỳ thôi để bufff ổn
Lời Khuyên trân thành đến BQT Mu HN
Hãy làm tất cả những gì và thật cố gắng để Mu HN được giống như tên gọi của chính nó SV Hoàn Mỹ
Em nà em ủng hộ với nại đồng tình với pác hãy nên cân bằng các class chứ DK với SM hết chán phèo :)) gọi là mu Đi Kiếm Sức Mạnh (ĐK vs SM) :)) cho nhanh nếu cứ để vậy thì đổi tên như em nêu trên là hợp lý đó

™HipCass™
22-07-2011, 02:42 PM
Em nà em ủng hộ với nại đồng tình với pác hãy nên cân bằng các class chứ DK với SM hết chán phèo :)) gọi là mu Đi Kiếm Sức Mạnh (ĐK vs SM) :)) cho nhanh nếu cứ để vậy thì đổi tên như em nêu trên là hợp lý đó

MG cũng là 1 Class Khoẻ ! Sao Các Bạn ko thử sức nhỉ :)

namliberty
22-07-2011, 03:23 PM
MG cũng là 1 Class Khoẻ ! Sao Các Bạn ko thử sức nhỉ :)

MG có khỏe nhưng gặp DK cũng tắt nắng,mình chơi DK mới rl/rs là 1/230 Pk với MG top1 TooLoveJu 1/410 vẫn win MG hơn rs đến 180 lần.DK vẫn nổi trội hơn các class khác quá nhiều.Kể cả khi đi train,mình có thể ks tất cả các class khác hơn mình 100 lần rs (trừ DK).Chơi như thế này cũng ko hay ji cả nên quyết định nghỉ game,khi nào có CTC chơi tiếp (suốt ngày train va train chán lắm )

TuanThanh
22-07-2011, 03:31 PM
đánh dk thì có 2 kiểu . 1 là nó trọc mình chết . 2 là mình bị phản đame chết :))

civic
22-07-2011, 03:41 PM
Nói tóm lại. Hoàn mỹ cần được đa dang hơn. không chỉ tồn tại mỗi dk với sm. ( hiên tại, các men chơi dk, với sm phải nói rât đông, các clas khác như RF thì đếm trên đầu ngón tay) Đề nghị Gm có cách chỉnh sữa hợp lý hơn. Để Mu hanoi phát triển hơn

luan
22-07-2011, 03:54 PM

cong nhan day! Dk mau trau Pk khung khoi? fai nghi. nhug DW ma tang dame tho len + mns nua thi nv khac an l` ak

cuocdoimu
22-07-2011, 04:02 PM
sao moi dau open mu dk di dau cung bi chui toan goi la bon dk chi an bam thoi bay h thi ai cung thik dk ;))

cuocdoimu
22-07-2011, 04:03 PM
bay h` dk vs sum la vo doi roi ai ks dc :(

cuocdoimu
22-07-2011, 04:03 PM
de nghi admin mo them bai nguoi thi dong quoai cha thay dau :((

holdmelove
22-07-2011, 04:04 PM
Nếu ai đã từng chơi sv Truyền Thuyết Rồng, Long Hổ Môn, Anh Hùng thì chuyện này không có gì là lạ cả
(Các sv này đều do nhóm ADM này quản lý nha)

TooLoveJu
22-07-2011, 04:11 PM
Tôi mà tăng 50 - 60k agi đố ông thắng được đấy :))

civic
22-07-2011, 04:11 PM
Ở đây đâu phải nói mỗi classs Dw. cũng đâu yêu cầu tăng dame. mà chỉ mún điều chỉnh đều các lớp NV

OhMyGod
22-07-2011, 04:15 PM
MG có khỏe nhưng gặp DK cũng tắt nắng,mình chơi DK mới rl/rs là 1/230 Pk với MG top1 TooLoveJu 1/410 vẫn win MG hơn rs đến 180 lần.DK vẫn nổi trội hơn các class khác quá nhiều.Kể cả khi đi train,mình có thể ks tất cả các class khác hơn mình 100 lần rs (trừ DK).Chơi như thế này cũng ko hay ji cả nên quyết định nghỉ game,khi nào có CTC chơi tiếp (suốt ngày train va train chán lắm )
mu này đéo bao h co CTC.

TriệuTửLong
22-07-2011, 04:36 PM
:( Hỏi chúa Bao giờ RF có chỗ đứng trên MUHN
:( chúa bảo đợi tao hỏi BQT đã =))

freedomvt
22-07-2011, 04:49 PM
:( Hỏi chúa Bao giờ RF có chỗ đứng trên MUHN
:( chúa bảo đợi tao hỏi BQT đã =))
BQT Bảo đợi tao hỏi WZ đã =))

TuanThanh
24-07-2011, 08:53 AM
điều chỉnh lại dk là chủ yếu chứ sm chỉ để săn boss thôi . đông là phải còn gì . nên sửa cho DL + RF còn elf để buf chắc ko cần sửa ...

Man LHM PC1
24-07-2011, 09:01 AM
chắc ra nv 8 :))

INeedAGirl
24-07-2011, 09:27 AM
chắc ra nv 8 :))
nv thứ 8 sự kết hợp của nv thứ 7 + MG + EF + DL thì ra cái gì nhỉ :-?

Man LHM PC1
24-07-2011, 09:33 AM
nv thứ 8 sự kết hợp của nv thứ 7 + MG + EF + DL thì ra cái gì nhỉ :-? cái đấy hỏi chúa đi :))

ohmen
24-07-2011, 09:46 AM

ADM nói chuẩn quá. SM và DK lúc đầu luyện khá cực khổ sao không bàn đến. Nhưng công nhận DK vẫn mạnh nhất.8-x

timeforce
29-07-2011, 11:17 PM
Một số người cố gắng để có những thân thể cường tráng, hoàn hảo. Một số khác hướng về những quy luật của thiên nhiên để làm lợi cho chính họ. Pháp Sư có thể dùng các phép thuật để tấn công kẻ thù.

Ngoài ra, anh còn ta có thể yêu cầu sự hỗ trợ từ những linh hồn bí ẩn. Mọi người đều e ngại sức mạnh phép thuật của Pháp Sư nên anh ta thường sống một mình. Tuy nhiên vẻ bề ngoài yếu ớt có thể làm bạn có suy nghĩ sai lệch về anh ta, đừng để bị đánh lừa. Nhiều chiến binh đã bất ngờ bị nhấn chìm trong lửa trước khi chạm đến Pháp Sư.

New.Star
29-07-2011, 11:20 PM
Một số người cố gắng để có những thân thể cường tráng, hoàn hảo. Một số khác hướng về những quy luật của thiên nhiên để làm lợi cho chính họ. Pháp Sư có thể dùng các phép thuật để tấn công kẻ thù.

Ngoài ra, anh còn ta có thể yêu cầu sự hỗ trợ từ những linh hồn bí ẩn. Mọi người đều e ngại sức mạnh phép thuật của Pháp Sư nên anh ta thường sống một mình. Tuy nhiên vẻ bề ngoài yếu ớt có thể làm bạn có suy nghĩ sai lệch về anh ta, đừng để bị đánh lừa. Nhiều chiến binh đã bất ngờ bị nhấn chìm trong lửa trước khi chạm đến Pháp Sư.

Vltn..... :))

MapTc
29-07-2011, 11:23 PM
DW,Ef,Mg là early hero thôi DK,SM mới là late =))

quandung
29-07-2011, 11:26 PM
ai sang topic cua em cứu em với k vào được game^:)^

provipbn
30-07-2011, 12:22 AM
Sua loi cho DL Di ADm

naxue89
31-07-2011, 09:50 PM
Trước chơi bên AH đã chuyển từ DW sang DK , biết là DW yếu nhưng bây h sang bên HM vẫn thik chơi DW vẫn biết là yếu yếu lắm nhưng vẫn hy vọng có 1 ngày DW mạnh hơn cả DK như bên sv AH đợt update Đkm vừa từ DW sang DK thì update cái DK yếu như con ruồi :-L

beocunheo
31-07-2011, 10:50 PM
ăn được 1 chú DW cũng vật đấy
không phải đùa đâu mà yếu

VipX39
11-08-2011, 09:58 PM
BQT Bảo đợi tao hỏi WZ đã =))WZ hỏi ????????

Út Cưng
11-08-2011, 10:19 PM
Ko phải bị tẩy chay mà là giá trị đồ mu-hanoi.net hiện rất hót, nên đa phần gamer chọn 2 dòng nhân vật này để làm 1 cặp song sát săn boss.

lonewolf.9x
13-08-2011, 01:08 AM
Nghe mọi ng chém nhìu wa chui vào spam cái ;))
Vì sao DK vs SM hot? Vì ai cũng mún khủng 1 tay che trời chứ sao, DK pk có gm quá imba, SM thì có hút máu pk khá ổn săn boss thì khỏi nói. Quan trọng nhất là 2 nv này ko bị bug agi.
Phân tích nốt mấy nv còn lại nhé :))

DW: bug agi ít, mns cũng rất trâu nhưng so vs gm của DK thì cũng ko nổi bật => tại sao lại chọn class yếu hơn?

ELF: ban đầu train khá nhanh nhưng thực sự elf pk (về sau) ko ăn đc ai, đừng vội bảo tớ gà, hãy xem lại công thức tính dam và thủ cho elf nhé, trung bình elf tăng 4 điểm agi = class khác tăng 1,2 điểm (tính về def và atk spd). Còn nếu tăng ene thì làm buffer cho rồi pk cái rì :P.

MG: train cực nhanh nhưng ko có skill buff cho bản thân nên pk thiệt thòi, ko có mũ def yếu hơn so vs class khác, và thật sự trong Muhn nhìu mg pede nên ng chơi thấy class khá yếu :)) (đùa thôi :P)

RF: ko master ko tính tiền để khi nào có rồi phân tích.

Và cuối cùng DL tình yêu của em :X : chả có j đáng phàn nàn lắm nhưng nhược điểm gần như duy nhất của DL đó là bị dính bug agi quá nặng, 14-16k agi (tùy xem cưỡi ngựa hay chân đất) thật sự quá ít so vs các class khác, càng về sau khả năng ks và def càng bị tụt hậu :((. 1 vấn đề nhỏ nữa là skill 220, ban đầu dam to thật nhưng tăng point hộc máu mồm mà nó gần như ko tăng thêm dam tí nào, mà xài nó còn phải dí sát, chọn góc,vv gặp DK mà loanh quanh chọn góc nó vả cho to mồm :-s

Còn thiếu sót j a e góp ý :D đừng chém mạnh tay, còn 1 vợ 1 con đang chờ bố nó về :D

P/s: quên mất mong adm chỉnh lại cho tình yêu của e. Có 2 cách:
1 là sửa bug agi (VD: ko cần tăng atk speed khi agi đạt đến ngưỡng 14k, điểm agi sẽ chỉ tăng def, pthh,vv, vì tốc độ hỏa âm đã max rồi, đành hi sinh khả năng ks:( )
2 là sửa lại skill 220 sao cho dùng dễ dàng và dam tăng đều theo point và nhảy nhanh như hỏa âm để skill này thay thế hỏa âm. Ý kiến là thế mong adm xem xét :D

Đẹp
13-08-2011, 02:23 AM
Nghe mọi ng chém nhìu wa chui vào spam cái ;))
Vì sao DK vs SM hot? Vì ai cũng mún khủng 1 tay che trời chứ sao, DK pk có gm quá imba, SM thì có hút máu pk khá ổn săn boss thì khỏi nói. Quan trọng nhất là 2 nv này ko bị bug agi.
Phân tích nốt mấy nv còn lại nhé :))

DW: bug agi ít, mns cũng rất trâu nhưng so vs gm của DK thì cũng ko nổi bật => tại sao lại chọn class yếu hơn?

ELF: ban đầu train khá nhanh nhưng thực sự elf pk (về sau) ko ăn đc ai, đừng vội bảo tớ gà, hãy xem lại công thức tính dam và thủ cho elf nhé, trung bình elf tăng 4 điểm agi = class khác tăng 1,2 điểm (tính về def và atk spd). Còn nếu tăng ene thì làm buffer cho rồi pk cái rì :P.

MG: train cực nhanh nhưng ko có skill buff cho bản thân nên pk thiệt thòi, ko có mũ def yếu hơn so vs class khác, và thật sự trong Muhn nhìu mg pede nên ng chơi thấy class khá yếu :)) (đùa thôi :P)

RF: ko master ko tính tiền để khi nào có rồi phân tích.

Và cuối cùng DL tình yêu của em :X : chả có j đáng phàn nàn lắm nhưng nhược điểm gần như duy nhất của DL đó là bị dính bug agi quá nặng, 14-16k agi (tùy xem cưỡi ngựa hay chân đất) thật sự quá ít so vs các class khác, càng về sau khả năng ks và def càng bị tụt hậu :((. 1 vấn đề nhỏ nữa là skill 220, ban đầu dam to thật nhưng tăng point hộc máu mồm mà nó gần như ko tăng thêm dam tí nào, mà xài nó còn phải dí sát, chọn góc,vv gặp DK mà loanh quanh chọn góc nó vả cho to mồm :-s

Còn thiếu sót j a e góp ý :D đừng chém mạnh tay, còn 1 vợ 1 con đang chờ bố nó về :D

P/s: quên mất mong adm chỉnh lại cho tình yêu của e. Có 2 cách:
1 là sửa bug agi (VD: ko cần tăng atk speed khi agi đạt đến ngưỡng 14k, điểm agi sẽ chỉ tăng def, pthh,vv, vì tốc độ hỏa âm đã max rồi, đành hi sinh khả năng ks:( )
2 là sửa lại skill 220 sao cho dùng dễ dàng và dam tăng đều theo point và nhảy nhanh như hỏa âm để skill này thay thế hỏa âm. Ý kiến là thế mong adm xem xét :D
Cái nỳ cũng đúng DL đúng là có nhiều điều cần sửa lỗi h tớ thấy DL đuwocj mấy mống train trên K3 cùng lắm là gặp luckig với Huyết long hết chả còn mống nào exp thấp lỗi skill chắc mấy nữa ra đảo cùng với RF quá ;))

lonewolf.9x
13-08-2011, 12:33 PM
Cái nỳ cũng đúng DL đúng là có nhiều điều cần sửa lỗi h tớ thấy DL đuwocj mấy mống train trên K3 cùng lắm là gặp luckig với Huyết long hết chả còn mống nào exp thấp lỗi skill chắc mấy nữa ra đảo cùng với RF quá ;))
DL cho dù yếu nhưng vẫn sẽ có ng chơi đơn giản vì DL rất đẹp zai và manly, RF thì trông như con trâu nc ý, đặc biệt là khi mặc trâu xanh ;))

l---Inception---l
13-08-2011, 12:34 PM
DL cho dù yếu nhưng vẫn sẽ có ng chơi đơn giản vì DL rất đẹp zai và manly, RF thì trông như con trâu nc ý, đặc biệt là khi mặc trâu xanh ;))
DL train không khả thi
Không đi đc BC và DL
Lại max agi hỏa âm quá thấp. Ks không lại các môn phái khác =))

lonewolf.9x
13-08-2011, 12:36 PM
DL train không khả thi
Không đi đc BC và DL
Lại max agi hỏa âm quá thấp. Ks không lại các môn phái khác =))
DL sao ko đi đc BC? Đẹp zai quá thằng thiên sứ nó cấm vào ak :))

l---Inception---l
13-08-2011, 12:50 PM
DL sao ko đi đc BC? Đẹp zai quá thằng thiên sứ nó cấm vào ak :))
DL vào BC đánh chả đc bao nhiu lv. Lại mắc công đứng wo* lên wo* xuống
Hỏi thử như vậy ai chơi DL mà đi BC đâu =))
Thế thà thôi đánh ở ngoài cho nhàn lại vừa đỡ tốn vé

dhh218
13-08-2011, 03:28 PM
nv thứ 8 sự kết hợp của nv thứ 7 + MG + EF + DL thì ra cái gì nhỉ :-?
ra Lọ Lem ;))

dhh218
13-08-2011, 03:33 PM
nói chung la chênh lệch giơi tính ở mU này la quá cao .

zeroman114
13-08-2011, 04:22 PM
RF kiếm một món đồ đỏ con mắt[-O<

Bán_Dất_Chơi_MU
13-08-2011, 04:26 PM
thàng này viết bài ngu thật

zeroman114
13-08-2011, 04:31 PM
BQT Bảo đợi tao hỏi WZ đã =))
WZ bảo để tao hỏi lại tụi bây thích thì chơi không thích thì thui:-t

lonewolf.9x
13-08-2011, 04:41 PM
Nói j thì nói chứ tớ thấy thật ra dòng nv bị tuyệt chủng thật sự là elf buff+summon (gọi đệ chứ ko phải là class summoner nhé). Nhưng đây là nỗi niềm chung của mu rs, mấy nàng elf này chỉ xuất hiện khi war, chứ bt thi đổi máu thành elf chiến đi train hết. Cho dù là elf buff khá yếu đuối nhưng mình vẫn nhớ cái cảm giác fun fun khi có 1 con đệ ngu ngu chay theo :)). Mong bản update sau đệ của elf buff sẽ thật khủng để nghịch :x

XeDapOi
06-01-2012, 09:39 PM
to :)) dc 20k mau 1combo :))

Up đi, Dw dame bé quá híc, chả đánh đc ai :((

0989768223
06-01-2012, 09:45 PM

1 thằng dame to. 1 thằng máu nhiều :D nói chung đánh cụm giởi và Pk tuyệt

XeDapOi
06-01-2012, 10:19 PM
ADM nên xem tăng dame cho Dw đi, sv HK thấy chúng no đổi GT
sang hết SM với DK rồi, DW ít quá mấy class kia cũng ít
ko cân bằng gì cả

KhongCanBiet
06-01-2012, 10:49 PM
Up đi, Dw dame bé quá híc, chả đánh đc ai :((

thì DW đã đc thủ cao.. đc cái này mất kái kia chứ :)

XeDapOi
06-01-2012, 10:52 PM
thì DW đã đc thủ cao.. đc cái này mất kái kia chứ :)

chả thấy thủ cao đâu, đánh nhau đc mỗi EF
còn đâu tắt nắng hết :-s

Extracting
06-01-2012, 11:01 PM
=)) ai bảo DW ko ăn đc mấy thằng kia
Tại vì mấy bạn HK còn ít poit nên DW Yếu
Chứ như bên HM DK=DW=poit ... DK ăn đc là 1 chuyện khó đấy( 2 bên ko mặc đồ)
:))