PDA

View Full Version : GM khắc phục dùm mình.

133113
21-07-2011, 04:58 PM
Mình là người chơi MUHN cũng đc 1 tuần rồi, rs 8x. Được ~15k point cộng. Mình cộng 10k agi và 5k ene. Nhưng đến khi ra bãi quái thì vừa ra skill đã bị Disconect ra ngoài. Vào lại lần nữa thì mới không bị dis, và cứ reset xong, cộng điểm như vậy, vào bãi, ra skill là disconect. Mong GM giải quyết lỗi này giúp mình và cho cả mọi người chơi MUHN. Máy tính của mình cùi nên mỗi lần vào MU hơi lâu, tầm 5 phút mới vào được đến phần login, chưa kể lúc chọn nhân vật vào game, nó cứ LOADING... và không chịu vào game, mình lại phải tắt đi bật lại. Thực sự cảm thấy rất chán vì vụ disconect kia. Mong GM giải quyết nhanh dùm với. Mình dùng Skill Shock Điện của Sum.

Hanoi_Return
21-07-2011, 05:20 PM
Mình là người chơi MUHN cũng đc 1 tuần rồi, rs 8x. Được ~15k point cộng. Mình cộng 10k agi và 5k ene. Nhưng đến khi ra bãi quái thì vừa ra skill đã bị Disconect ra ngoài. Vào lại lần nữa thì mới không bị dis, và cứ reset xong, cộng điểm như vậy, vào bãi, ra skill là disconect. Mong GM giải quyết lỗi này giúp mình và cho cả mọi người chơi MUHN. Máy tính của mình cùi nên mỗi lần vào MU hơi lâu, tầm 5 phút mới vào được đến phần login, chưa kể lúc chọn nhân vật vào game, nó cứ LOADING... và không chịu vào game, mình lại phải tắt đi bật lại. Thực sự cảm thấy rất chán vì vụ disconect kia. Mong GM giải quyết nhanh dùm với. Mình dùng Skill Shock Điện của Sum.
Trường hợp của bạn khả năng máy của bạn chạy quá tải (thường thường là do cấu hình máy yếu, còn lại là do máy đang nhiễm virus)
Bạn vào http://bkav.com.vn download phần mềm diệt virus đi nhé sau đó quét
nếu BKAV không phát hiện virus thì PM cho mình qua YM: hanoi_return nhé mình sẽ giúp bạn.

XucXick
21-07-2011, 06:50 PM
"Máy tính của mình cùi nên mỗi lần vào MU hơi lâu, tầm 5 phút mới vào được đến phần login, chưa kể lúc chọn nhân vật vào game, nó cứ LOADING... và không chịu vào game, mình lại phải tắt đi bật lại. "
minh cung bi nhu vay. nhung tam 2 hom rui het'

hieupro123
21-07-2011, 07:28 PM
từ khi Up phiên bản mới MU vô châm kinh, login 3 lần mới chọn được NV.chán