PDA

View Full Version : sao mà rẻ rách thế , làm sai không chịu nhận bị nói quay ra del topic bock acc VTG ak

LuvFox
18-07-2011, 08:35 PM
Gửi đến bạn nào vừa block acc VTG của mình nhé , mình nói thẳng GM event làm ăn k ra cái .... j , bị nói thì phải chịu . Nếu cảm thấy mình có năng lực thì hẵng nhận làm k thì đừng tổ chức gây bức xúc cho gamer . Những j trong bài viết của mình có j là sai là quá đáng MÀ BẠN BAND MÌNH VỚI LÍ DO CHỬI TỤC =)) nói cho bạn biết nếu như thế mà band vì chửi tục thì 1/2 cái nick 4rum này bị band rồi . Sự thật mất lòng , người ta nói cho mở mắt ra mà lần sau còn sửa , chứ đừng cậy quyền cậy thế mà cả vú lấp miệng em bạn nhé

bigadsd
18-07-2011, 08:37 PM
lại thách thức mình làm Event thì chết :))

LuvFox
18-07-2011, 08:39 PM
bạn nào vừa block acc VTG vào đây cho tớ xin vài lời vàng ngọc cái :))

KILL_DOG
18-07-2011, 08:41 PM
gửi đến bạn nào vừa block acc vtg của mình nhé , mình nói thẳng gm event làm ăn k ra cái .... J , bị nói thì phải chịu . Nếu cảm thấy mình có năng lực thì hẵng nhận làm k thì đừng tổ chức gây bức xúc cho gamer . Những j trong bài viết của mình có j là sai là quá đáng mà bạn band mình với lí do chửi tục =)) nói cho bạn biết nếu như thế mà band vì chửi tục thì 1/2 cái nick 4rum này bị band rồi . Sự thật mất lòng , người ta nói cho mở mắt ra mà lần sau còn sửa , chứ đừng cậy quyền cậy thế mà cả vú lấp miệng em bạn nhé
chỉ đc cái nói đúng làm ăn như cái ml ấy

LuvFox
18-07-2011, 08:47 PM
ơ thế band nick tớ rồi bh \bơ ak :)) , bạn thật là vãi ........ :))

Châu Bá Thông
18-07-2011, 08:47 PM
Tôi baned.

LuvFox
18-07-2011, 08:49 PM
ừ bạn band , bạn đáng yêu quá đà rồi đây :)) , bạn post cái phần theo bạn là tôi nói tục lên xem nào :)) , hay là vì tôi nói thẳng nói thật quá các bạn phật lòng nên band nick tôi :)) , làm ăn kiểu đấy nói như vậy alf nhẹ nhàng lắm rồi đấy bạn GM ThanhHien ak

MrChim
18-07-2011, 08:49 PM
Close Topic

LuvFox
18-07-2011, 08:51 PM
Close Topic thích thì bạn close đi tôi mở cái khác

KILL_DOG
18-07-2011, 08:54 PM
Close Topic chú chưa đủ tuổi để close đâu

TriệuTửLong
18-07-2011, 08:54 PM
:)) :)) :)) :))

KILL_DOG
18-07-2011, 08:56 PM
Gửi đến bạn nào vừa block acc VTG của mình nhé , mình nói thẳng GM event làm ăn k ra cái .... j , bị nói thì phải chịu . Nếu cảm thấy mình có năng lực thì hẵng nhận làm k thì đừng tổ chức gây bức xúc cho gamer . Những j trong bài viết của mình có j là sai là quá đáng MÀ BẠN BAND MÌNH VỚI LÍ DO CHỬI TỤC =)) nói cho bạn biết nếu như thế mà band vì chửi tục thì 1/2 cái nick 4rum này bị band rồi . Sự thật mất lòng , người ta nói cho mở mắt ra mà lần sau còn sửa , chứ đừng cậy quyền cậy thế mà cả vú lấp miệng em bạn nhé
hay đéo cần phải hỏi

lkinglhunt
18-07-2011, 09:00 PM
Ủng Hộ Chủ Topic 1 phiếu phang tiếp đe

Châu Bá Thông
18-07-2011, 09:01 PM
ừ bạn band , bạn đáng yêu quá đà rồi đây :)) , bạn post cái phần theo bạn là tôi nói tục lên xem nào :)) , hay là vì tôi nói thẳng nói thật quá các bạn phật lòng nên band nick tôi :)) , làm ăn kiểu đấy nói như vậy alf nhẹ nhàng lắm rồi đấy bạn GM ThanhHien ak

Tên tiêu đề là đủ baned ID của bạn rồi.

Dẹp cm event đê :)))))))))))))))))
mất công đi làm quỷ , rồi bao nhiêu thời gian lang thang trong dun tìm chỗ trốn ,me vào sv 14 ngồi yên mẹ tâm kiểu j cũng an giải rồi đang cười cười thì đúng 8h20 " ngắt kết nói với máy chủ " hóâ ra event này là evnet xem thằng nào dis trước dis sau ak :)) , tổ chức thế thì dẹp cm đi cho đỡ mệt người . Mất công vkl

KILL_DOG
18-07-2011, 09:03 PM
Tên tiêu đề là đủ baned ID của bạn rồi.
ừ thì người ta nói có hơi thô tục 1 tý thế nhưng mà chuẩn đéo cần chỉnh đâu các hạ ah

Châu Bá Thông
18-07-2011, 09:05 PM
ừ thì người ta nói có hơi thô tục 1 tý thế nhưng mà chuẩn đéo cần chỉnh đâu các hạ ah

Bạn công nhận là thô tục nhé. Vậy lời lẽ thô tục có đáng để baned không?

TriệuTửLong
18-07-2011, 09:07 PM
Bác coi nốt cái TP của em nói có nhời nào thô tục hông mà sao vẫn Banned
:)) :)) :))
Chắc làm bề trên phật lòng rồi

KILL_DOG
18-07-2011, 09:08 PM
ừ thế các hạ cho anh em 1 câu trả lời về vấn đề dis sever cái , còn vấn đề thô tục thì phải ban quá nửa nick chứ đùng nói 1 cái ,chẳng qua người ta ko động chạm đến các đồng chí nên để yên thôi chứ ko thì đố kiếm đc thằng nào post topic

lkinglhunt
18-07-2011, 09:08 PM
Đúng rùi pác ui, người ta ức chế người ta mới nói tục , mà tại sao người ta ức chế , tại vì cái event của bạn nó vãi ...... , hết sức là vãi...... , vây để không bị chửi thì lần sau làm cái event cho nó đàng hoàng vậy thôi , chứ ỹ lớn mà ăn hiếp nhõ ( cái chiêu Baned sài hoài không biết ngán ah ) mod toàn mấy thằng bù nhìn nhờ vả pm yahoo thì không giúp được gì cứ ú í vài câu rồi im luôn , thiệt là vãi ........

Ziner
18-07-2011, 09:09 PM
Trích Được post bởi VuToGhe Xem bài viết
Dẹp cm event đê )))))))))))))))

mất công đi làm quỷ , rồi bao nhiêu thời gian lang thang trong dun tìm chỗ trốn ,me vào sv 14 ngồi yên mẹ tâm kiểu j cũng an giải rồi đang cười cười thì đúng 8h20 " ngắt kết nói với máy chủ " hóâ ra event này là evnet xem thằng nào dis trước dis sau ak , tổ chức thế thì dẹp cm đi cho đỡ mệt người . Mất công vkl

=> tớ đồng ý với cậu... tớ cũng như cậu => dang trong team pt ngon, gặp cả event GM, còn pt vời GM cho zui nữa, nhưng sau đó thì bị đisconet, lúc 8h20 tức ko chịu nổi, event này cũng hay nhưng mà tiếc là mạng máy gì đâu đâu...ko ra cái gì?
Tớ chơi MU hơn 3,4 năm nay => chưa thấy MU nào lắm lỗi như MU này, có MU FPT cắm cả tuần ko bit disconet là gì? MU này 1 ngày vài 3 chục lần la bình thường..còn chưa nói lỗi phát sinh khi update, lỗi IP hack...tùm lum => nói chung là BQT nên xem lại vấn đề này dùm anh em game thủ.
Tks

Đời Phù Du
18-07-2011, 09:12 PM
GM Event có 1 con Gamer quá nhiều không tránh được sai sót
cái gì cũng phải từ từ, bạn chửi như thế là tạo thêm áp lực cho người khác rồi,
người đâu phải là máy móc đâu bạn

lkinglhunt
18-07-2011, 09:13 PM
Tất cả chỉ có 2 chữ :VÃI LÙ]

[-BoyCoDon-]
18-07-2011, 09:13 PM
Thằng em bức xúc thế nhờ:)

Châu Bá Thông
18-07-2011, 09:21 PM
Tôi đã tham gia hoạt động forum này rất lâu, tôi hiểu từng mem tham gia, cách cư xử, văn hóa như thế nào!
IDL VuToGhe tham gia lần này là lần thứ 2. Lần 1 tham gia đã bị Backup vào tháng 12 năm 2010 và bị xóa ID.
Quan sát cách trả lời bài, ngôn ngữ của VuToGhe nhiều tôi hiểu cảm giác ức chế như thế nào nên chỉ baned cảnh cáo 3 ngày.
Việc các bạn thắc mắc về Event cói thể lập 1 topic riêng, chúng tôi sẽ trả lời các bạn về Event.
Chú ý không phát ngôn bừa bãi, văng tục hay xúc phạm BQT nếu không thì hậu quả như thế nào các bạn đã hiểu.
Đóng topic tại đây!