PDA

View Full Version : Thông BÁO KHẨN ( Vũ Khí Hạt Nhân TRung Quốc)

Glory
16-07-2011, 11:15 PM
THÔNG BÁO KHẨN: Các anh chị em gởi cho mọi người cùng biết nhé. "Tuyệt đối không ăn Táo, Cam, Quýt, Lê, Nho,... các loại Hoa Quả từ Trung Quốc. Bên đó, lên Ti vi lệnh Cấm Dân ăn, vì có chất gây Phá Hủy Nội Tạng. Trung Quốc lập tức đẩy Hàng sang Việt Nam bán. Tin chính xác từ Đại sứ quán Việt Nam, ở Trung Quốc báo về, mọi người tuyệt đối cảnh giác với Hoa Quả Trung Quốc. Thực tế thì khách du lịch Trung Quốc sang Việt Nam cũng không dám ăn Hoa Quả của chính nước mình sản xuất. (Hãy loan tin vì Nhân Dân Việt Nam) .Gửi Tin Nhắn Này Tới Tất Cả Bạn Bè Của Bạn

Châu Bá Thông
16-07-2011, 11:18 PM
THÔNG BÁO KHẨN: Các anh chị em gởi cho mọi người cùng biết nhé. "Tuyệt đối không ăn Táo, Cam, Quýt, Lê, Nho,... các loại Hoa Quả từ Trung Quốc. Bên đó, lên Ti vi lệnh Cấm Dân ăn, vì có chất gây Phá Hủy Nội Tạng. Trung Quốc lập tức đẩy Hàng sang Việt Nam bán. Tin chính xác từ Đại sứ quán Việt Nam, ở Trung Quốc báo về, mọi người tuyệt đối cảnh giác với Hoa Quả Trung Quốc. Thực tế thì khách du lịch Trung Quốc sang Việt Nam cũng không dám ăn Hoa Quả của chính nước mình sản xuất. (Hãy loan tin vì Nhân Dân Việt Nam) .Gửi Tin Nhắn Này Tới Tất Cả Bạn Bè Của Bạn

Hình như đây là tin của mình gửi. Thiếu chữ Dear all nữa bạn ơi! :)
Nhắc nhở:
- Lần sau chú ý không dùng font chữ màu đỏ của Ban Quản Trị bạn nhé!

Glory
16-07-2011, 11:20 PM
Hình như đây là tin của mình gửi. Thiếu chữ Dear all nữa bạn ơi! :)
Nhắc nhở:
- Lần sau chú ý không dùng font chữ màu đỏ của Ban Quản Trị bạn nhé!

bạn gửi ở đâu thế

Châu Bá Thông
16-07-2011, 11:23 PM
bạn gửi ở đâu thế

Yahoo! Messenger.

Glory
16-07-2011, 11:24 PM
Yahoo! Messenger.

Mình có yahoo bạn đâu nhỉ hihi mình cũng chỉ biết BỌn TQ ngày càng khựa thui ak

Châu Bá Thông
16-07-2011, 11:26 PM
Mình có yahoo bạn đâu nhỉ hihi mình cũng chỉ biết BỌn TQ ngày càng khựa thui ak

Đấy là tin nhắn spam trên Yahoo! Messenger và bạn hiểu tin spam thì lan rộng như thế nào rùi! :)

Glory
16-07-2011, 11:28 PM
Đấy là tin nhắn spam trên Yahoo! Messenger và bạn hiểu tin spam thì lan rộng như thế nào rùi! :)

uhm. cái này bạn mừn gửi cho mừn mà. nghe xong mà choáng phết.. thế này hoa quả mùa hè lại ế rồi :-S

MeoHoang1102
17-07-2011, 12:44 AM
tốt nhất ta nên tự trồng lấy 1 cây gì đó bao giờ có quả ta tự hái rồi tự ăn thôi

Glory
17-07-2011, 08:09 AM
ôh hố. trồng 1 cây bao h mới có quả..trồng xong chắc khát mà DIE :))

mambo
17-07-2011, 08:46 AM
như này phải gọi là vũ khí sinh hoc chứ hạt nhân đâu mà hạt nhân :|

Man LHM PC1
17-07-2011, 08:54 AM
tốt nhất ta nên tự trồng lấy 1 cây gì đó bao giờ có quả ta tự hái rồi tự ăn thôi

HN đất chật người đông cho nào mà trông . chồng 1 cây quyt là mất 1 m vuông cả tỷ đồng đay . quýt ra bao nhiều quả mới đủ bù ;))

Glory
17-07-2011, 10:26 AM
bây h giá cả đất đai tăng cứ vù vù 1m đất trung bình chia ra làm nhiều loại. trồng cây ăn quả bao h cho giàu :))

naxue89
17-07-2011, 10:56 AM
HN đất chật người đông cho nào mà trông . chồng 1 cây quyt là mất 1 m vuông cả tỷ đồng đay . quýt ra bao nhiều quả mới đủ bù ;))
có chổ 1,5 tỷ nha . Pác chủ topic chỉnh lại tiu đề cái đọc hạt nhân giật hết cả mình, hoá ra là sinh học thui. Bòn tàu khựa gan nào giám dùng hạt nhân !