PDA

View Full Version : [Topic] Bình chọn "Cuộc thi Thiết kế Logo MU Hà Nội" - Vòng Chung Kết

Châu Bá Thông
15-07-2011, 10:07 AM
Hãy bình chọn cho Logo bạn cảm thấy là đẳng cấp nhất nhé

Bài dự thi 1:
Ý nghĩa:
- Lấy gam màu nóng, chủ đạo là màu Cam thể hiện sự ác liệt của các cuộc chiến đấu trong MU HN
- Bên ngoài kết hợp 3 bánh răng lịch sử,thể hiện sự hình thành và tồn tại của các Sv trong MU HN đặc biệt là 3 sv đang Online Anh Hùng ,Huyền Thoại,Hoàn Mỹ

Bài dự thi 2:

Ý nghĩa: Một MU Hà Nội Vững Mạnh

Bài dự thi 3:

Ý nghĩa:
- Điểm nhấn chính là Win và biểu tượng cái khiêng đỡ (Thể hiện đại diện hình ảnh Anh hùng trong game)
- Ngọn lữa bốc cháy thể hiện nhiệt huyết của game thủ với MU Hà nội
- Mu Hà Nội là sân chơi thể hiện bản lĩnh Anh hùng của mỗi Game thủ chúng ta

Châu Bá Thông
15-07-2011, 10:13 AM
Luật bình chọn
- Các User bình chọn phải đăng kí tham gia forum trước ngày 01 tháng 06 năm 2011 mới được tính. Các user clone trùng tên sẽ không tính. Vd: binhchon , binhchon1, binhchon2
- Những thành viên tham gia bình chọn phải có từ 200 comments trở lên mới được công nhận kết quả.
- Vì trước đây các bạn đã có 3 ngày để bình chọn nên bây giờ chỉ bình chọn trong vòng 1 ngày để lấy ý kiến.
- Mọi sự thay đổi chúng tôi sẽ thông báo sớm nhất đến cho các bạn

trungtien
15-07-2011, 11:46 AM
game MU hà nội chỉ có thế thôi sao ?
3 logo này đều không đáng để bình chọn . đề nghị ADM và ban quản trị thiết kế 1 logo khác cho đẹp mắt .vì logo là 1 bộ mặt củâ cả 1 game .chẳng lẽ MU hà nội chỉ vẻn vẹn = 3 cái logo này thôi sao ? anh em và các game thủ khác nhìn vào 3 logo này cảm tháy quá bình thường .không đáng để nhìn .chẳng lẽg MU hà nội cũng chẳng đáng để chơi như mấy cái logo này sao ? ( Đề nghị ADM và ban quản trị sem lại và thiết kế 1 logo khác đúng với ý nghĩâ củâ 1 Mu hà nội hùng manh.anh em nhìn vào cảm thấy hãnh diện khi tham gia 1 game uy tín và tin cậy chứ không quá bình thường như 3 cái logo dự thi này ) NV :ThienLong SV :hoàn mỹ chủ Gui :xxNo1xx

vanthanh225355
15-07-2011, 12:41 PM
3 logo này đều không đáng để bình chọn . đề nghị ADM và ban quản trị thiết kế 1 logo khác cho đẹp mắt .vì logo là 1 bộ mặt củâ cả 1 game .chẳng lẽ MU hà nội chỉ vẻn vẹn = 3 cái logo này thôi sao ? anh em và các game thủ khác nhìn vào 3 logo này cảm tháy quá bình thường .không đáng để nhìn .chẳng lẽg MU hà nội cũng chẳng đáng để chơi như mấy cái logo này sao ? ( Đề nghị ADM và ban quản trị sem lại và thiết kế 1 logo khác đúng với ý nghĩâ củâ 1 Mu hà nội hùng manh.anh em nhìn vào cảm thấy hãnh diện khi tham gia 1 game uy tín và tin cậy chứ không quá bình thường như 3 cái logo dự thi này ) NV :ThienLong SV :hoàn mỹ chủ Gui :xxNo1xx

Tự sướng chăng
http://i1275.photobucket.com/albums/y441/hanoi_libra/cats_zpsa1a71cbd.jpg (http://s1275.photobucket.com/user/hanoi_libra/media/cats_zpsa1a71cbd.jpg.html)

vanthanh225355
15-07-2011, 12:43 PM

Nhận mình PRO cả MU này đếch có ai PRO hết. Chỉ mình pác PRO hài thật

TriệuTửLong
15-07-2011, 01:00 PM
Tớ gặp nó ở đâu tớ KS,giết gấu,Pk đến cùng :))

Nói ra tưởng mình Pro lắm,mày xem lại mày đi kún con à trungtien
Xem lại mày làm đc gì chưa rồi hãy nói người khác nhé
Mình thì kém mà chê người ta trung bình :)

MsKun
15-07-2011, 01:12 PM
đây chỉ là một cuộc thi chứ kô phải là để làm logo cho Mu-Hanoi mà bạn...mọi người nhiệt tình vậy mà trungtien lạ nói nặng lời vậy . ? nếu bạn thấy mọi người chưa làm tốt vậy sao bạn kô thử làm một logo của mình về Mu Hà nội đi . Biết đâu BQT sẽ lấy logo của bạn để làm logo cho Mu Hà Nội với đúng khả năng của bạn thì sao :>

blue87
15-07-2011, 01:45 PM
trungtien hình như là Trung Tiện= đánh rắm ah . ko biết phải không :D

Cuồng Sát
15-07-2011, 01:55 PM

Tớ thấy cậu này nói đúng đấy, cả 3 Logo này đều ko ổn, nhìn như trẻ con tập tô :-s (xin chủ design ra logo đừng tự ái)
Đây là ý kiến của mình góp ý, BQT nên xem xét và cho thi lại. tăng giá trị giải thưởng cao hơn nữa thì mình tin là sẽ có đc 1 Logo ưng ý.
:)

Châu Bá Thông
15-07-2011, 02:27 PM
Tớ thấy cậu này nói đúng đấy, cả 3 Logo này đều ko ổn, nhìn như trẻ con tập tô :-s (xin chủ design ra logo đừng tự ái)
Đây là ý kiến của mình góp ý, BQT nên xem xét và cho thi lại. tăng giá trị giải thưởng cao hơn nữa thì mình tin là sẽ có đc 1 Logo ưng ý.
:)

- Tôi đảm bảo nếu bạn là người có danh sách của 1 trong 3 logo trên thì chắc chắn bạn không nói như vậy?
- Tại sao bạn không tham gia? Hay bạn chê phần thưởng ít? Hay bạn nghĩ MU Hà Nội không phải là nơi thể hiện tài nghệ của bạn?
- Những bài dự thi vừa qua và những bài dự thi được chọn thì dù sao cũng là người ta mày mò tìm hiểu. Chí ít họ cũng lên Google search từ khóa: " Phần mêm thiết kế logo " và " Logo là gì?" để tìm hiểu, cho dù là thiết kế trẻ con (bạn thiết kế lâu nên gọi là thiết kế người lớn) thì họ cũng có góp phần xây dựng nên bộ mặt của Mu Hà Nội. Còn bạn?
Như thường lệ, nếu trong lời nói của tôi có làm Phật lòng các bạn thì mong các bạn bỏ quá cho.
Thân!

Châu Bá Thông
15-07-2011, 02:36 PM

Vậy theo bạn, 3 cái Baner bạn đăng kí dự thi mới đúng là logo ?

TriệuTửLong
15-07-2011, 02:50 PM
À thằng mặt chuột trungtien ! :))
Xấu tính quá :)

emneanh3
15-07-2011, 02:51 PM
Bi lộ bô mặt thật ấy mà

TriệuTửLong
15-07-2011, 02:53 PM
Bi lộ bô mặt thật ấy mà
Cho mình hỏi ai đây
Sao ủng hộ mình ghê thế :))
cho biết giúp

Tư Lệnh Quân Đoàn
15-07-2011, 03:29 PM

Có thế là sao? đây chỉ là 1 cuộc thi vui thôi chứ có sử dụng làm bộ mặt MU Hà Nội đâu? Chúng tôi có hẳn 1 designer được thuê riêng cho MU Hà Nội nên việc thiết kế LOGO là quá dễ với chúng tôi . Chúng tôi tạo ra cuộc thi này để cho các bạn giải trí và có tiền rs nhờ các event liên tục của MU Hà Nội.

vanthanh225355
15-07-2011, 03:40 PM
Có thế là sao? đây chỉ là 1 cuộc thi vui thôi chứ có sử dụng làm bộ mặt MU Hà Nội đâu? Chúng tôi có hẳn 1 designer được thuê riêng cho MU Hà Nội nên việc thiết kế LOGO là quá dễ với chúng tôi . Chúng tôi tạo ra cuộc thi này để cho các bạn giải trí và có tiền rs nhờ các event liên tục của MU Hà Nội.

chà chà té ra mục đích của cuộc thi là giải trí và GM lì xì VP rs
+ Thêm event cho vui

buồn 1 tiếng :(

TriệuTửLong
15-07-2011, 03:51 PM
Đã biết cho vui lâu rồi
nên cũng hết mình thôi
hi`

vanthanh225355
15-07-2011, 03:55 PM
Đã biết cho vui lâu rồi
nên cũng hết mình thôi
hi`

thôi thì đến đâu thì đến :(

trungtien
15-07-2011, 04:35 PM
đã chơi và đóng gop cho MU hà nội ai chẳng mong MU hà nội sẽ là nơi để mình thể hiện và là nơi mình có thể tin tưởng được .tôi cũng đã tham gia thiết kế logo cho MU hà nội không những 1 logo mà 3 logo liền .phần thưởng đối với tôi không quan trọng có 250k thôi mà .chỉ bằng tiền mua 2 món đồ ex 5% .tiêu rồi cũng hết .
nhưng ý kiến tôi đóng góp cho BQT không phải để phá đám hay tự cao với 1 ai hết.tôi chỉ đóng góp 1 phần ý kiến của tôi mong xây dựng nên bộ mặt của Mu Hà Nội đẹp hơn thôi .
tôi chỉ mong BQT hãy nhìn lại 3 logo kia đi .bộ mặt của MU hà nội chỉ hạn hưu thế thôi sao ?
nếu BQT thấy ý kiến của tôi không đúng thì lần sau tôi sẽ không post lên diễn đàn nữa .
có phật lòng 1 số bạn thì cũng cho mình sorry . ( chắc chắn sẽ có 1 số người chửi mình nhưng không sao miễn sao MU hà nội ổn định và vững mạnh là được rồi )

vanthanh225355
15-07-2011, 04:57 PM
đã chơi và đóng gop cho MU hà nội ai chẳng mong MU hà nội sẽ là nơi để mình thể hiện và là nơi mình có thể tin tưởng được .tôi cũng đã tham gia thiết kế logo cho MU hà nội không những 1 logo mà 3 logo liền .phần thưởng đối với tôi không quan trọng có 250k thôi mà .chỉ bằng tiền mua 2 món đồ ex 5% .tiêu rồi cũng hết .
nhưng ý kiến tôi đóng góp cho BQT không phải để phá đám hay tự cao với 1 ai hết.tôi chỉ đóng góp 1 phần ý kiến của tôi mong xây dựng nên bộ mặt của Mu Hà Nội đẹp hơn thôi .
tôi chỉ mong BQT hãy nhìn lại 3 logo kia đi .bộ mặt của MU hà nội chỉ hạn hưu thế thôi sao ?
nếu BQT thấy ý kiến của tôi không đúng thì lần sau tôi sẽ không post lên diễn đàn nữa .
có phật lòng 1 số bạn thì cũng cho mình sorry . ( chắc chắn sẽ có 1 số người chửi mình nhưng không sao miễn sao MU hà nội ổn định và vững mạnh là được rồi )

Ha ha nói đi nói lại thì té ra nó rớt trong đợt bình chọn ( LOGO 20 í ).
chắc mấy logo của pác xấu quá nó rớt chứ không phải mấy logo này xấu.
pác cứ đợi 10 năm nữa LOGO của pác sẽ đẹp và PRO hơn

vanthanh225355
15-07-2011, 04:58 PM
Đã biết cho vui lâu rồi
nên cũng hết mình thôi
hi`
Trúng giải cho tôi 30k mua đồ nhen :D

Man LHM PC1
15-07-2011, 05:00 PM
Trúng giải cho tôi 30k mua đồ nhen :D

qua AH có 30k nè kưng ;))

TriệuTửLong
15-07-2011, 05:02 PM
Vote thì Vote lung tung
Vote cho tớ để tớ lên danh sách cử tri
:)) :)) :))

Nhận giải sẽ phong bì

vanthanh225355
15-07-2011, 05:03 PM
Vote thì Vote lung tung

Nhận giải sẽ phong bì

Lỡ click jo sao?? reclick được không :D

vanthanh225355
15-07-2011, 05:04 PM
Vote thì Vote lung tung

Nhận giải sẽ phong bì
đẹp thì click chứ bộ

vanthanh225355
15-07-2011, 05:04 PM
qua AH có 30k nè kưng ;))

qua anh Hùng em cho pac 100k tiêu vặt :))
đại ja anh hùng đây :P

trungtien
15-07-2011, 05:12 PM
đây chỉ là 1 cuộc chơi .chỉ là 1 event thôi .thắng thua cũng chỉ là 1 cuộc chơi .cũng như trong MU cậu PK tôi tôi lại PK lại cậu .cũng có mất gì đâu. nhưng những điều tưởng rằng nhỏ và đơn giản đó chính là kiến thức mà bạn học được đấy .qua đây tôi cũng học được 1 điều cây cao còn có cây cao hơn .còn những người tự coi mình là đúng là sáng suốt thì suốt đời cũng chỉ là con số 0 tron trĩnh mà thôi .
nói thêm 1 điều nữa nhé bác ( tư lệnh quân đoàn ) lần sau không được ăn nói lỗ mãng như thế nhé .dù gì bác cũng là người nắm quyền điều hành trong diễn đàn này .ăn nói thế nào cho anh em nó nể . tôi nói thế thôi .còn có ai muốn chửi cứ chửi .kể cả bác chửi tôi tôi cũng nghe .

vanthanh225355
15-07-2011, 05:55 PM
đây chỉ là 1 cuộc chơi .chỉ là 1 event thôi .thắng thua cũng chỉ là 1 cuộc chơi .cũng như trong MU cậu PK tôi tôi lại PK lại cậu .cũng có mất gì đâu. nhưng những điều tưởng rằng nhỏ và đơn giản đó chính là kiến thức mà bạn học được đấy .qua đây tôi cũng học được 1 điều cây cao còn có cây cao hơn .còn những người tự coi mình là đúng là sáng suốt thì suốt đời cũng chỉ là con số 0 tron trĩnh mà thôi .
nói thêm 1 điều nữa nhé bác ( tư lệnh quân đoàn ) lần sau không được ăn nói lỗ mãng như thế nhé .dù gì bác cũng là người nắm quyền điều hành trong diễn đàn này .ăn nói thế nào cho anh em nó nể . tôi nói thế thôi .còn có ai muốn chửi cứ chửi .kể cả bác chửi tôi tôi cũng nghe .

Tự ái rồi, đôi khi những lời bạn nghĩ và những lời bạn ghi ra hoàn toàn khác nhau. pác thì muốn tốt nhưng lời lẽ ghi ra nặng nhẹ gây tự ái cho người khác, cho nên Bác Tư Lệnh quân đoàn mới nổi nóng, bản thân mọi người đọc qua đều phản ảnh bạn hết chứ đâu phải Tư lệnh quân đoàn.
Sự việc anh em đã hiểu pác cũng đừng trách pác Tư lệnh quân đoàn.
pác bình chọn ai chưa? thấy cái nào đẹp pác khoái pác Click ủng hộ nhé.
Đôi dòng tâm sự với pác
Tình cảm hết sức nhé

trungtien
15-07-2011, 06:18 PM
tôi định không nói ra đâu nhưng đến nay tôi sẽ nói .đầu tiên BQT đâu có nói đây là 1 event . nguyên văn nè :([Cuộc thi ] Thiết kế Logo Mu Hà Nội - Legend Of The Gladiator .Bước sang năm hoạt động thứ 2, với mong muốn sẽ tiếp tục đẩy mạnh và hoàn thiện hơn nữa chất lượng phục vụ của MU Hà Nội, BQT quyết định tổ chức một cuộc thi thiết kết Logo Mu Hà Nội trên toàn forum. Mục đích của hội thi làm tìm kiếm và chọn lựa ra được một Logo phù hợp nhất để đại diện cho Mu Hà Nội trong thời gian tới và sau này. Logo này sẽ trở thành hình ảnh đại diện chính thống cho thương hiệu “Mu Hà Nội” trong làng game Việt Nam. )
chính BQT cũng thấy những logo này không phù hợp nên phủ định và coi đó là 1 event cho anh em thi tài . các cậu không hiểu nên thế thôi .
không tin các cậu cứ đọc lại là biết . sem dốt cục đây là gì hay bị BQT coi chúng ta như 1 trò đùa .dem vài đồng ra để đùa rỡn anh em.
( xin BQT cho 1 câu trả lời ) neeus anh em nào muốn chửi tôi thì hãy đọc lại những sự kiện có liên quan tới thiết kế logo MU hà nội đi đã rồi hãy chửi tôi . thank

trungtien
15-07-2011, 06:24 PM
Cuộc Thi Thiết Kế Logo
MU Hà Nội - Legend Of The Gladiator

..."Như người ta thường nói, thiết kế logo là 1 trong những lĩnh vực khó nhất của ngành thiết kế tạo hình bởi nó không chỉ là 1 hình ảnh đơn thuần, mà còn là cả bộ mặt của công tý, là lời giới thiệu ý nghĩa và hiệu quả nhất với khách hàng. Không phải là thời trang, đó là sự cô đọng của nghệ thuật"...

Thời gian qua, với sự làm việc đầy tâm huyết của đội ngũ MU Hà Nội và sự ủng hộ nhiệt tình của các game thủ, Mu Hà Nội ngày một phát triển và khẳng định được chỗ đứng của mình trong Làng Game Việt Nam. Đặc biệt, Mu Hà Nội luôn nỗ lực trong việc mang đến nhiều tính năng mới nhằm đáp ứng nhu cầu của game thủ

Bước sang năm hoạt động thứ 2, với mong muốn sẽ tiếp tục đẩy mạnh và hoàn thiện hơn nữa chất lượng phục vụ của MU Hà Nội, BQT quyết định tổ chức một cuộc thi thiết kết Logo Mu Hà Nội trên toàn forum. Mục đích của hội thi làm tìm kiếm và chọn lựa ra được một Logo phù hợp nhất để đại diện cho Mu Hà Nội trong thời gian tới và sau này. Logo này sẽ trở thành hình ảnh đại diện chính thống cho thương hiệu “Mu Hà Nội” trong làng game Việt Nam.
thế này là thế nào ? ( xin BQT cho 1 câu trả lời .)

trungtien
15-07-2011, 07:56 PM
Cuộc Thi Thiết Kế Logo

..."Như người ta thường nói, thiết kế logo là 1 trong những lĩnh vực khó nhất của ngành thiết kế tạo hình bởi nó không chỉ là 1 hình ảnh đơn thuần, mà còn là cả bộ mặt của công tý, là lời giới thiệu ý nghĩa và hiệu quả nhất với khách hàng. Không phải là thời trang, đó là sự cô đọng của nghệ thuật"...

Thời gian qua, với sự làm việc đầy tâm huyết của đội ngũ MU Hà Nội và sự ủng hộ nhiệt tình của các game thủ, Mu Hà Nội ngày một phát triển và khẳng định được chỗ đứng của mình trong Làng Game Việt Nam. Đặc biệt, Mu Hà Nội luôn nỗ lực trong việc mang đến nhiều tính năng mới nhằm đáp ứng nhu cầu của game thủ

Bước sang năm hoạt động thứ 2, với mong muốn sẽ tiếp tục đẩy mạnh và hoàn thiện hơn nữa chất lượng phục vụ của MU Hà Nội, BQT quyết định tổ chức một cuộc thi thiết kết Logo Mu Hà Nội trên toàn forum. Mục đích của hội thi làm tìm kiếm và chọn lựa ra được một Logo phù hợp nhất để đại diện cho Mu Hà Nội trong thời gian tới và sau này. Logo này sẽ trở thành hình ảnh đại diện chính thống cho thương hiệu “Mu Hà Nội” trong làng game Việt Nam.
thế này là thế nào ? ( xin BQT cho 1 câu trả lời .) sao giờ lại coi như 1 event là sao ?

MsKun
15-07-2011, 08:09 PM

anh nói như vậy là cũng sai rồi anh ơi ... ! em thiết nghĩ bọn anh tạo ra event để Mu thêm phần hứng khởi và đỡ mệt mỏi trong khi chơi game ... liên kết và gắn bó thêm với Mu Ha Noi ... Anh là Mod mà lại nói : Chúng tôi tạo ra cuộc thi này để cho các bạn giải trí và có tiền rs nhờ các event liên tục của MU Hà Nội. ====> :-s

vanthanh225355
15-07-2011, 08:38 PM
Cuộc Thi Thiết Kế Logo

thế này là thế nào ? ( xin BQT cho 1 câu trả lời .) sao giờ lại coi như 1 event là sao ?

THôi qua rồi cái j bo qua thì bỏ qua chấp nhặt làm j
chúng ta chơi game rãnh rỗi chát chít cho vui
suy nghĩ làm j cho cực :D

vanthanh225355
15-07-2011, 08:40 PM
anh nói như vậy là cũng sai rồi anh ơi ... ! em thiết nghĩ bọn anh tạo ra event để Mu thêm phần hứng khởi và đỡ mệt mỏi trong khi chơi game ... liên kết và gắn bó thêm với Mu Ha Noi ... Anh là Mod mà lại nói : Chúng tôi tạo ra cuộc thi này để cho các bạn giải trí và có tiền rs nhờ các event liên tục của MU Hà Nội. ====> :-s

Biết thế nào được, đâu phải làm xếp là nói gì thì nói được đâu.
Nặng không nặng nhẹ không nhẹ thôi thì anh em sống với nhau cho vui, tình cảm chát chít là chính.
đừng chấp làm j bạn à

trungtien
15-07-2011, 08:51 PM
Cuộc Thi Thiết Kế Logo

cần BQT cho 1 câu trả lời thích đáng .

huonglan90
15-07-2011, 09:46 PM
Cuộc Thi Thiết Kế Logo

thế này là thế nào ? ( xin BQT cho 1 câu trả lời .)
Hì. Mình thấy đây là 1 evnet rất hay và ý nghĩa. BQT đã tạo ra 1 event vừa mang ý nghĩa giải trí mà lại vừa mang ý nghĩa học tập. Theo Mình nghĩ BQT nói sẽ chọn logo " phù hợp " nhất để làm đại diện cho MU Hà Nội. Đấy là trong trường hợp logo của thí sinh thật sự đẹp và đẹp hơn cả logo do người thiết kế riêng của MU Hà Nội.còn nếu các bài dự thi không thể đẹp bằng nhà thiết kế riêng của MU Hà Nội thì chắc chắn không thể lấy làm logo đại diện cho MU được rồi.Và BQT sẽ chỉ tìm ra tác phẩm đẹp nhất để trao giải thôi chứ không lấy làm logo đại diện.Mình thấy chẳng có gì sai cả. vui chơi là chính. Bình tĩnh, tự tin không cay cú. :D Minh cung tham gia event và bị loại từ vòng gửi xe.^^ vì lạc đề :D mình đã sửa lại và post lên tự sướng tý. :D
hê..hê.!

Châu Bá Thông
15-07-2011, 10:33 PM
cần BQT cho 1 câu trả lời thích đáng .

Ban đầu Ban tổ chức dự kiến sẽ chọn lọc ra 1 logo của Cuộc thi này để làm Logo cho MU Hà Nội nhưng sau khi các bạn tham gia ( thời gian bắt đầu đăng kí tham gia nhận bài là 1 tuần) vẫn chưa có Logo nào vừa ý của Ban Tổ chức.
1. Nếu chúng tôi thấy không có logo nào phù hợp để làm đại diện cho Mu Hà Nội thì tất nhiên chúng tôi sẽ hủy cuộc thi này nhưng làm như thế có đảm bảo rằng các bạn không có phản ánh lên forum ?
2. Tôi xin trích dẫn 1 comment của 1 mem:

Ac, thế là qua trường lớp đàng hoàng rồi ah.
Zễ thì bạn thử đi. 2 ngày hộc máu chưa ra gì, làm cái tầm bậy post lên để tụi nó Chửi cho ah.

Có những mem biết là vấn đề này khó cho nên đã không tham gia và tôi đã tâm lý cho các bạn khi tham gia (cho đăng bài dự thi nhưng không hiện tên tuổi người dự thi). Tất nhiên bài dự thi của bạn trungtien ( không đạt ) khi tôi xem các kết quả bình chọn của mem, số lượng bầu chọn ít nhưng có ai biết bài dự thi nào là của bạn không? Nếu biết bài dự thi và đọc các comment của bạn thì có chắc là bạn không nhận những lời lẽ khó nghe?
3. Vấn đề chọn lọc Logo để sử dụng đại diện cho MU Hà Nội lần này nhìn chung các bài dự thi không đạt. Nhưng Mu Hà Nội có rất nhiều phương tiện, hình thức quảng bá hình ảnh, đặc biệt là trang Fanpage mới ra mắt cách đây không lâu và hiện tại đang thiếu hình đại diện. Tôi sẽ chọn lọc để sử dụng làm hình đại diện cho Fanpage Mu Hà Nội.
- Mọi thắc mắc về Event này các bạn trao đổi trực tiếp với tôi qua Yahoo: hanoi_events

trungtien
15-07-2011, 11:08 PM
thanhhiền đã nói như thế thì tôi cũng không nói gì thêm nữa nhưng lần sau nếu có muốn thay đổi 1 sự kiện lớn nào như lần này thì BQT cũng nên thông báo cho anh em biết 1 tiếng để tránh tình trạng tranh cãi như thế này xảy ra thêm 1 lần nữa . ( thật lòng mà nói thì trong trường hợp này BQT cũng có 1 phần lỗi vì không thông báo cho anh em. chứ không phải riêng tôi .) tôi cũng là 1 thành viên trong game MU hà nội cũng là 1 cá thể trong toàn bộ tập thể anh em game thủ .những gì game thủ nói ra BQT cũng nên suy nghĩ và rút ra kinh nghiệm . < 3 bài thi của tôi cũng là tâm huyết của tôi .tuy lạc đề nhưng BQT cung không nên khinh thường .vì dù sao tôi cũng phải bỏ mồ hôi công sức ra để làm và dự thi .lạc đề , không nhận được phần thưởng . nhưng qua đây tôi cũng đã rút ra được rất nhiều kinh nghiệm .lần sau BQT co tổ chức 1 event khac thì nhất định bài thi của tôi sẽ tôt hơn lần này rất nhiều .
thank
>>>>>>>the end<<<<<<<

WaitL0v3
16-07-2011, 09:07 AM
Bài 2 ý nghĩa hơi trái với LOGO cậu ah.
Nếu Ý nghĩa vững mạnh thì không nên để nó như bức tường nứt được, mà hãy làm cho nó chắc chắn như kim cương vậy.
Hình thức không có gì sáng tạo, đơn điệu và tẻ nhạt.

vanthanh225355
16-07-2011, 09:33 AM
Bài 2 ý nghĩa hơi trái với LOGO cậu ah.
Nếu Ý nghĩa vững mạnh thì không nên để nó như bức tường nứt được, mà hãy làm cho nó chắc chắn như kim cương vậy.
Hình thức không có gì sáng tạo, đơn điệu và tẻ nhạt.
Nhưng cả 4rum đang click cho cậu ấy. Có phải ai cũng nghĩ như pác đâu. :))

(Lưu manh + nhiều Lưu manh -> Giàu có)

TriệuTửLong
16-07-2011, 10:10 AM
Hình như đó không phải LOGO :))
Chữ nghệ thuật
Text effect :(

vanthanh225355
16-07-2011, 10:15 AM
Hình như đó không phải LOGO :))
Chữ nghệ thuật
Text effect :(

100% chiến thắng. cố lến

TriệuTửLong
17-07-2011, 04:39 PM
Sao chưa thấy kết quả ,Vpoint gì thế này
Làm ăn cái kiểu ... :( :( :(

DaiGiaUSD
21-07-2011, 04:14 AM
Logo 1: Ổng này ăn cáp logo Ubuntu a
Logo 2: Chấp nhận
Logo 3: Màu mè quá

ngocduy130
22-07-2011, 02:32 PM
bai thu 2 no khong giong voi 1 cai logo. logo là một biểu tượng. còn nó giống là chữ nghệ thuật hơn

TriệuTửLong
22-07-2011, 02:35 PM
bai thu 2 no khong giong voi 1 cai logo. logo là một biểu tượng. còn nó giống là chữ nghệ thuật hơn
Bác nói đúng ý chính rồi hiihh

lucpro
30-07-2011, 06:08 PM
Logo 2 đẹp nhất cho 1 vé nekl`

maiyanh123
30-07-2012, 03:14 PM
up up cho bác và thêm sự lựa chọn cho các bạn Công ty Brandwork thiết kế logo (http://www.brandwork.vn/thuong-hieu/thiet-ke-logo) chuyên nghiệp, mang đến cho khách hàng những sản phẩm ấn tượng nhất