PDA

View Full Version : [Thông báo chung] Bảo vệ tài khoản - Thay đổi ngay các thông tin tài khoản

OneTime
10-07-2011, 08:47 PM
Các bạn thân mến, các ngày qua nhiều bạn bị mất item, bị xoá nhân vật, chúng tôi đã hỗ trợ và kiểm tra log thì đều phát hiện ra các bạn bị keylog và xuất phát từ 1 IP, bằng các biện pháp điều tra và chúng tôi biết được rằng các bạn đã mải mê với việc khám phá hack mà bị "dính" keylog, dù các bạn có khẳng định là chỉ chơi ở nhà, không ai biết pass, nhưng như các bạn biết tin học là những gì khó thể tin được tuyệt đối.

ngay bây giờ, Chúng tôi yêu cầu các bạn hãy thực hiện việc đổi mật khẩu, các thông tin quan trọng liên quan tới acc của mình để bảo toàn tài sản của chính mình. Đặc biệt không cho ai mượn acc, tiết lộ pass cho người thứ 2 biết.

Nếu sự vụ tương tự xảy ra chúng tôi sẽ khó có thể hỗ trợ các bạn được

Vì thế, một lần nữa biện pháp để bảo vệ tốt nhất là hãy đổi ngay các thông tin tài khoản của mình

Thay mặt BQT MU Hà Nội

OneTime

Út Cưng
25-07-2011, 11:47 AM
Các bạn hay bị mất đồ và bị xóa nhân vật thì vào xem lại 1 lần nữa nhé.

Út Cưng
19-08-2011, 04:44 PM
Các bạn nên ý thức rằng , nếu hack sẽ bị mất nick. Chúng tôi có thể hỗ trợ được phần nào thui, nên ngay bây giờ các bạn nên xóa sạch tất cả những phần mềm hack, cài lại windows hoặc quét virus bằng những phần mềm đang có. Sau đó thay đổi tất cả các thông tin tài khoản.

MeoHoang1102
19-08-2011, 05:16 PM
Up Thường xuyên để anh em Chú Ý !

OneTime
19-08-2011, 05:58 PM
Các bạn nên thay đổi lại ngay mật khẩu bằng bàn phím ảo sau khi chơi ở nơi công cộng

Út Cưng
19-08-2011, 06:31 PM
Khi chơi ở tiệm net , để ý người đúng phía sau lưng nhé.

Út Cưng
22-08-2011, 02:54 PM
Khi chơi ở tiệm net , để ý người đúng phía sau lưng nhé.
Những member nào hay mất đồ đột xuất thì vào đây tham khảo thêm lần nữa nhé.