PDA

View Full Version : con bệnh của xã hội >>> NgoYLan

Bố Già Cao Sang
10-07-2011, 09:08 AM
dạ vâng mình xin giới thiệu các bạn con dog của xã hội, rẻ rack' cứ p? gọi là vãi đái con gà mái, mình train sv7 cũng ko yên với cả nó, mình cũng đã bảo thôi cho mình train nhưng nó vẫn ko tha, mình rs vẫn cùi ko ăn dc nó, nó ỷ mạnh nó đều pk mình, chắc các bạn cũng ko ít ng` bị nó cắn rồi p? ko, mình viết lên đây để toàn thể ae bik dc con chó này bệnh ntn, bạn nào mạnh thì giúp mình phang chết con mẹ nó đi với, bựa vkl ra ý!!!
Em hơi bức xúc các bác thông cảm, à mà quên nó còn hét 1 câu rất hoành tá tràng '' sv7 là của bố mày'' -->>> nó nói thế thì thật là vkl rùi các bác ak.
Em xin hết, đến mệt vì con chó chạy rông của G aeDaNang loz` này.

jennyfan
10-07-2011, 09:12 AM
dạ vâng mình xin giới thiệu các bạn con dog của xã hội, rẻ rack' cứ p? gọi là vãi đái con gà mái, mình train sv7 cũng ko yên với cả nó, mình cũng đã bảo thôi cho mình train nhưng nó vẫn ko tha, mình rs vẫn cùi ko ăn dc nó, nó ỷ mạnh nó đều pk mình, chắc các bạn cũng ko ít ng` bị nó cắn rồi p? ko, mình viết lên đây để toàn thể ae bik dc con chó này bệnh ntn, bạn nào mạnh thì giúp mình phang chết con mẹ nó đi với, bựa vkl ra ý!!!
Em hơi bức xúc các bác thông cảm, à mà quên nó còn hét 1 câu rất hoành tá tràng '' sv7 là của bố mày'' -->>> nó nói thế thì thật là vkl rùi các bác ak.
thì cố rs cao lên mà bem lại nó :))

Bố Già Cao Sang
10-07-2011, 09:17 AM
thì cố rs cao lên mà bem lại nó :))

mình íu chỉ muốn chơi vui vẻ mà nó cứ cho nó là số 1, MU có những thằng bệnh này này thì cũng chán, đến p? giải tán cho lành, chơi chỉ thêm ức chế.

·GameOver·
10-07-2011, 09:21 AM
bạn NgoYLan hôm qua bị taolas01 fang cho lồi hết con mắt ra rôi :D =]]

INeedAGirl
10-07-2011, 09:24 AM
Thân phận những người thấp bé nhẹ cân là như vậy :-j

QuynhGa
10-07-2011, 09:31 AM
Bạn cứ yên tâm là co bem dc NgoYLan thi cung bat ngo xuat hien 1 SOul bom MNS ngay ==> minh dinh 1 lan roi ! Ca nhan thoi chu ko phai noi ca G lam gi anh huong nhieu thanh vien khac ban a

Bố Già Cao Sang
10-07-2011, 09:32 AM
uppppppp cho mọi ng` bik con chó dại này !!!

Bố Già Cao Sang
10-07-2011, 09:33 AM
chơi MU như nó mà để ng` khác đéo coi = con dog thì nói thật là đâm đầu chết mẹ nó đi

Bố Già Cao Sang
10-07-2011, 09:53 AM
upppppppppppppppp chém chết mẹ nó đi pà con

luan
10-07-2011, 09:54 AM
toi cung nhiu ke thu lam. nhiu thang danh deo lai nhug van cu chui minh ga. me no. lai goi het F het DW bù du thu tren doi> nhug ket qua co dc gi dau

COmbo==>>> bum`bum`==>>> a' a' a' the la no nam nhu con cho chet.

nanqua1111
10-07-2011, 09:56 AM
:-$ sever 7 hay nhỉ . thế chak anh em đổ bộ sever 7 làm anh hùng thôi $-) $-) $-) $-)

Bố Già Cao Sang
10-07-2011, 10:43 AM
uppppppppppppp

HEROIN
10-07-2011, 11:07 AM
upppppppppppppppppppppppppppp

Bố Già Cao Sang
10-07-2011, 12:36 PM
Uppppppppppp, ae vào chém chết mịa nó đi

MYDieLove
10-07-2011, 12:57 PM
có thấy nó bén mạng ở SV7 đâu chư thôi thì bạn hãy train típ đi nha
trách móc gì mấy thàng đó

dragonbar
10-07-2011, 01:47 PM
hix thì cậu đổi sv khác mà kêy kệ mẹ nó vây. ngậm ngùi nhịn rồi sau này rs cao giết chết nó :D

k3nshjn
10-07-2011, 02:05 PM

mình cũng bị con này hiếp . nó +mấy thằng trong G AEDaNang pt buff shell +gm chạy khắp kan3 . G đó máu chiến lắm :))