PDA

View Full Version : cách tăng điểm elf

manduy
06-07-2011, 11:34 AM
kok bik có ai tăng elf kiểu vừa ae mà vừa ee kok,vì em nghĩ nếu chỉ tăng ee kok thì kok mạnh bằng tăng thêm ae vì buf sức mạnh cũng khá là trâu thêm đó là buf sát thương

NhoxConPro
06-07-2011, 11:47 AM
Agi / Ene = 5/3, tăng thử xem sao ;)

manduy
06-07-2011, 12:06 PM
có cao quá kok,sợ kok đủ điểm ks

NhoxConPro
06-07-2011, 12:08 PM
Damage to + thủ trâu để đi pk thôi, chứ train thì cứ tẹt vào Agi :D

ngocduy130
06-07-2011, 01:03 PM
kok bik có ai tăng elf kiểu vừa ae mà vừa ee kok,vì em nghĩ nếu chỉ tăng ee kok thì kok mạnh bằng tăng thêm ae vì buf sức mạnh cũng khá là trâu thêm đó là buf sát thương

tang vao agi va vit. ti le 1:1. + them 1 set phan dame. thang nao danh thi dung yen cho no danh. :D

PHANTHAN
09-07-2011, 06:30 PM
tang vao agi va vit. ti le 1:1. + them 1 set phan dame. thang nao danh thi dung yen cho no danh. :D

t co 70k poin tang pk va train the nao??
moi nguoi chi t vs

leminhpro
13-07-2011, 01:53 AM
hôm này mình luyện đc skill buf hồi sd rẩt hay khi đánh nhau buf cho đồng đội =)) đánh mãi ko hết

gak0ol89
14-07-2011, 06:53 PM
[QUOTE=leminhpro;224222]hôm này mình luyện đc skill buf hồi sd rẩt hay khi đánh nhau buf cho đồng đội =)) đánh mãi ko hết[/QU
jhoc dc skill day nhung rs xong la mat'
phai cay len hon 300lv moi hoc dc ban ak`

NamViDai
28-07-2011, 08:49 PM
Vấn đề tăng điểm elf mình cũng xin hỏi các pro vì cũng thấy có chút thắc mắc.
Cái thứ 1 là elf nếu tăng vào toàn bộ agi thì có nhưng mốc agi ko thể bắn được tuyệt chiêu từ skill của vũ khí.Nhưng bù lại ai cũng biết tăng agi tức là tăng phòng ngự -> tăng agi nhiều khỏe + dame to.
Cái thứ 2 mình thấy có người nói tăng vào ene,mình nhận thấy tăng vào ene cũng có rất nhiều cái lợi đó là đi buff cho đồng đội nhưng 1 nhược điểm khi + vào ene đó là khi buff tăng sát thương tăng phòng ngự thì time duy trì rất ngắn -> phải buff liên tục.Nếu elf tăng vào ene như kiểu này khi solo pk ngoài bãi rất bất tiện.Ngoài ra còn 1 điểm nữa đó là Mu này mình thấy đánh nhau chưa cái trận nào quá 5s, solo chưa hết 5s đã nghe thấy bùm rồi về làng dưỡng sức.vì thế tăng vào ene cái kiểu này thì xác định đi làm cave đi các bạn.
Cái thứ 3,phái nào cũng thế thôi dk hay sumon hay soul muốn đi đánh nhau hay săn box cũng phải tăng vào máu hết,nhưng các bạn nên nhớ khi đánh nhau bao giờ cũng hết cột SD trước ( thực chất là 2 cột cùng mất ) nhưng cột SD mà hết khi các bạn nghe tiếng Bùm ấy,thì các bạn có + vào và đạt lượng máu tầm 40 50k,thì cũng vẫn chỉ 1 hit là về làng thôi.vì thế cái tỷ lệ 1.1 vào agi + vit của bạn nào ở trên thì các bạn nên tham khảo + tìm hiểu thêm nhé.
Tớ cũng chỉ là 1 người mới chơi elf và nhận thấy những điều trên,có j sai sót các bạn đóng góp bổ sung thêm để elf càng ngày càng có chỗ đứng chứ tớ thấy ít người chơi elf quá, đa phần đánh elf toàn đi làm cave hết;)

chum991
24-11-2011, 09:16 AM
[B][/ef thì bắn cung hay bắn nỏ manh hơ nhỉ

BimBim.HaNoi
24-11-2011, 09:36 AM
Làm gì có pon để tăng nhỉ (:|(:|(:|(:|

chum991
24-11-2011, 09:43 AM
220lv la hoc dc mak

Út Cưng
24-11-2011, 10:46 AM
Nếu point còn ít thì trian bạn chủ yếu tăng agi, nếu thích nghịch pk thì thăng thêm máu, ene ko cần nhiều thậm chí khá ít.

maithy1928
14-04-2012, 12:29 AM
Nếu point còn ít thì trian bạn chủ yếu tăng agi, nếu thích nghịch pk thì thăng thêm máu, ene ko cần nhiều thậm chí khá ít.

thế út ơi tăng buff có cần tăng max ene không út

Chém Gió Max Siêu Cấp
14-04-2012, 12:31 AM
ef buf max ene là quá chuẩn mà :))

gadenok115
12-05-2012, 05:00 PM
co 20k P thi tang train nTn và tăng Pk nTn anh em chỉ hộ cái

DiepThu
12-05-2012, 05:24 PM

tăng train 12k agi 8k ene :D đó là cách của tôi

mercy
16-05-2012, 07:02 PM
cung nhanh no? manh ba.n ak

bolasang
16-05-2012, 07:12 PM
theo như mình tăng thì 20k poid bạn tăng 16k agi và 4k ene như vậy đam to vô cùng

zLadyGagaz
16-05-2012, 07:14 PM
theo như mình tăng thì 20k poid bạn tăng 16k agi và 4k ene như vậy đam to vô cùng

Tănge nhiều agi ts ene thỳ ks nhanh dame nói chung cũng mạnh khi ko buf Nhưng tăng vfuwaf agi vừa ene vào buf lên đánh mạnh gần gấp 2 đấy.

tocxoan123
22-05-2012, 07:14 PM

chơi cái trò phản dame mà ông tăng vào AGI thì tôi thua ông thật rồi :))

tocxoan123
22-05-2012, 07:23 PM
Vấn đề tăng điểm elf mình cũng xin hỏi các pro vì cũng thấy có chút thắc mắc.
Cái thứ 1 là elf nếu tăng vào toàn bộ agi thì có nhưng mốc agi ko thể bắn được tuyệt chiêu từ skill của vũ khí.Nhưng bù lại ai cũng biết tăng agi tức là tăng phòng ngự -> tăng agi nhiều khỏe + dame to.
Cái thứ 2 mình thấy có người nói tăng vào ene,mình nhận thấy tăng vào ene cũng có rất nhiều cái lợi đó là đi buff cho đồng đội nhưng 1 nhược điểm khi + vào ene đó là khi buff tăng sát thương tăng phòng ngự thì time duy trì rất ngắn -> phải buff liên tục.Nếu elf tăng vào ene như kiểu này khi solo pk ngoài bãi rất bất tiện.Ngoài ra còn 1 điểm nữa đó là Mu này mình thấy đánh nhau chưa cái trận nào quá 5s, solo chưa hết 5s đã nghe thấy bùm rồi về làng dưỡng sức.vì thế tăng vào ene cái kiểu này thì xác định đi làm cave đi các bạn.
Cái thứ 3,phái nào cũng thế thôi dk hay sumon hay soul muốn đi đánh nhau hay săn box cũng phải tăng vào máu hết,nhưng các bạn nên nhớ khi đánh nhau bao giờ cũng hết cột SD trước ( thực chất là 2 cột cùng mất ) nhưng cột SD mà hết khi các bạn nghe tiếng Bùm ấy,thì các bạn có + vào và đạt lượng máu tầm 40 50k,thì cũng vẫn chỉ 1 hit là về làng thôi.vì thế cái tỷ lệ 1.1 vào agi + vit của bạn nào ở trên thì các bạn nên tham khảo + tìm hiểu thêm nhé.
Tớ cũng chỉ là 1 người mới chơi elf và nhận thấy những điều trên,có j sai sót các bạn đóng góp bổ sung thêm để elf càng ngày càng có chỗ đứng chứ tớ thấy ít người chơi elf quá, đa phần đánh elf toàn đi làm cave hết;)

ống nói tăng vào ene mà buff yếu và thời gian ngắn hơn thì tôi lậy ông rồi .
Tăng vào ENE là tăng khả năng sử dụng phép thuật , của class nào cũng vậy , SKILL buff của EF bạn nghĩ là phép thuật hay dame vật lý . Cứ thử test EF tâm 40k POINT nha : Agi 11k , ENE 20k , Bit 9k . Và 1 loại 30k AGI , 9k Vit , 1k ENE xem . Xem dame nó ntn mà ông bảo yếu . Tăng vào ENE vùa làm cave vừa PK được . Tăng ntn khi buff dame và phỏng thủ đều trâu hết . Nhược điểm tăng vào ENE là Train hơi khó vì speed thấp . Còn về PK thì theo mình là như thế vì mình đã test ban 6.3 nhiều lần rồi .

tocxoan123
22-05-2012, 07:24 PM

MOD đây sao , MOD vô test thử EF 6.3 này xem tăng ENE và AGI hoặc MAX AGI xem nó ntn :))

tocxoan123
22-05-2012, 07:28 PM

11k AGI 9k ENE , lên lv đập vô hết máu , đây là cách tăng của mình , khi buff lên quái k2 đánh mất 10 máu , k3 thì tầm 60 máu , 3rach thi 90 máu , mình không mặc đồ . Cầm cung Mai Hoa + 9 dame quái k2 22k máu , k3 20k , 3rach 19k , đeo stan và đây là dame 10% của mình .

tocxoan123
22-05-2012, 07:29 PM

11k AGI 9k ENE , lên lv đập vô hết máu , đây là cách tăng của mình , khi buff lên quái k2 đánh mất 10 máu , k3 thì tầm 60 máu , 3rach thi 90 máu , mình không mặc đồ . Cầm cung Mai Hoa + 9 dame quái k2 22k máu , k3 20k , 3rach 19k , đeo stan và đây là dame 10% của mình . ( mình chưa tăng master )

lelong
23-05-2012, 12:33 AM
elf mà có 25k poin thì mình tăng như này : str. đủ mặc đồ, ene. 3k, vit. 500, còn lại tăng vào agi. đó là train nha ae. còn PK thì tăng theo từng người. :)) :41;

verychicken
22-09-2013, 12:52 PM
cho hỏi ef buf đểu là gì thế và tăng point thế nào . Thật lòng muốn biết

mach94
02-11-2013, 09:51 PM
70k piont bạn tăng ene 30k, agi 30k => buff đánh ,dmg được 65k đó :D

kauty87
26-03-2014, 06:22 AM
ban cung hon b ak dame tkat cku k dame ao nku no?

S2DuyThanh
26-03-2014, 08:07 AM
http://upfree.ssc.vn/images/891page_zps6fbaa39c.jpg (http://upfree.ssc.vn/view.php?filename=891page_zps6fbaa39c.jpg)

Be_SuHao
26-03-2014, 01:18 PM
Em là em chơi Elf :)) đi đánh nhau cùng team thì em cứ tăng Str đủ mặc đồ , vit thêm 1k, agi 10k :)) còn lại ene hết đứng giữa các anh e :)) xoay 360 độ liên tục :) còn các a đánh thế nào là việc của các a

nguyendac1234
26-03-2014, 02:35 PM
THU MUA LAPTOP CŨ GIÁ CAO (http://laptopcugiare.vn/tin-tuc/thu-mua-laptop.html)

CHUYÊN MUA BÁN TẤT CẢ CÁC LOẠI LAPTOP. THU MUA LAPTOP CŨ GIÁ CAO (http://laptopcugiare.vn/tin-tuc/thu-mua-laptop.html) CÁC LOẠI .THU MUA LAPTOP XÁCH TAY NƯỚC NGOÀI VỀ VỚI GIÁ CAOTHU MUA LAPTOP HƯ CÁC LOẠI.THU MUA LAPTOP CỦA CƠ QUAN, XÍ NGHIỆP VỚI SỐ LƯỢNG.THU MUA LAPTOP DÒNG CAO CẤP VỚI GIÁ CAO CAM KẾT SẼ THU MUA VỚI GIÁ CAO HƠN THỊ TRƯỜNG.
THU MUA TẬN NƠI, KHÔNG NGẠI ĐƯỜNG XA, THỜI GIAN CHÍNH XÁC.
NHANH GỌN, KHÔNG KÌ KÈO, ÉP GIÁ , TIỀN MẶT MỘT LẦN.
HÃY GỌI HOẶC SMS CHO CHÚNG TÔI ĐỂ ĐƯỢC BÁN VỚI GIÁ CAO NHẤT.

Hotline: 0989 591 147 Khang

nguồn web : http://laptopcugiare.vn/tin-tuc/thu-mua-laptop.htmlhttp://laptopcugiare.vn/Content/images/laptops%281%29.jpg

Tìm Kiếm Từ Khóa từ Google : thu mua laptop cu gia cao (http://laptopcugiare.vn/tin-tuc/thu-mua-laptop.html), thu mua laptop cu hcm, Thu mua laptop cu tan noi, Thu mua laptop cu tphcm, Thu mua laptop cu gia cao hcm, Thu mua laptop cu gia cao tphcm, Thu mua laptop cu hu, Thu mua laptop apple, Thu mua laptop cu gia cao tan noi, Thu mua laptop cu gia cao tai tphcm, Thu mua laptop cu gia cao nhat, Diem thu mua laptop cu, thu mua laptop dell, Thu mua laptop cũ thủ đức, Địa chỉ thu mua laptop cũ, Thu mua laptop quan binh thanh, Thu mua laptop quan 1, thu mua laptop quan 10, thu mua laptop quan tan phu, Thu mua laptop quan go vap, Thu mua laptop cu tan nha, Thu mua laptop cu tai nha, Thu mua laptop cu tai tphcm, Thu mua laptop cu tan noi hcm, Thu mua laptop cu tan noi minh, Thu mua laptop ibm, Thu mua laptop cu gia cao o tphcm, Thu mua pin laptop cu, Thu mua laptop sony, Thu mua laptop lenovo, Thu mua laptop binh thanh, Thu mua laptop bể, bang gia thu mua laptop cu, thu mua laptop cu gia tot, Thu mua laptop cu hong, Thu mua laptop cũ hư giá cao, Thu mua laptop xách tay, Thu mua laptop cu moi, Thu mua laptop moi, Thu mua laptop moi tan noi, Thu mua may laptop cu, Thu mua laptop moi gia cao, Thu mua laptop moi tan noi gia cao, Thu mua laptop macbook, Thu mua laptop moi 100, Thu mua main laptop cu, Thu mua laptop vaio