PDA

View Full Version : [Báo MUHN] Gửi các sĩ tử Mu Hà Nội

Châu Bá Thông
03-07-2011, 12:22 PM
Các bạn sĩ tử thân mến!
Chỉ còn chưa đầy 24g nữa thôi là các bạn sắp trải qua 1 cuộc thi đầy căm go và thử thách. Áp lực từ nhiều phía đặc biệt là từ Gia đình và Xã hội. Kỳ thi ĐH - CĐ sắp đến là 1 bước ngoặt của cuộc đời các bạn nên tất nhiên sẽ có những khó khăn mà các bạn chưa hề gặp. Thức đêm nhiều hơn, tập trung trí óc nhiều hơn, vv...Trong giờ khắc này hơn bao giờ hết các bạn luôn cần những lời động viên chia sẻ của bạn bè và gia đình. Nay Thanh Hiền thay mặt Đại gia đình Mu Hà Nội xin kính chúc các bạn sức khoẻ, học tập thật tốt, vào phòng thi luôn: Tự tin - Lạc quan - May mắn!

Mong các bạn vượt Vũ môn thật tốt để khi trở về có thể khoe khoang với bạn bè anh em trong guild, trong Liên minh và trong toàn server Mu Hà Nội thành tích thi cử của mình.
Chúc các bạn có 1 kỳ thi Thành công tốt đẹp!
TM Ban Quản Trị Mu Hà Nội
Thanh Hiền

NhoxConPro
03-07-2011, 12:42 PM
Năm sau thi rồi :((
Chúc tất cả các anh, các chị thi DH đạt kết quả tốt :D

c4u2sky
03-07-2011, 01:06 PM
ẹc mình đã qua thời kỳ đỉnh cao và bây h ngồi nhìn các em đi thi mà mình cảm thấy xôn xao như hồi năm ngoái ;))

ThienMenh
03-07-2011, 01:08 PM
ối mình không đăng kí thi ;)) ở nhà đi bộ đội vậy ;))

Bố Già Cao Sang
03-07-2011, 01:21 PM
cứ chơi MU thì thi làm j cho mệt trượt chắc :)) ! muốn thi đỗ thì năm sau đừng chơi Mu nữa mà chăm học vào đừng bị cám rỗ;))

thanhbeo9x
03-07-2011, 01:26 PM
cứ chơi MU thì thi làm j cho mệt trượt chắc :)) ! muốn thi đỗ thì năm sau đừng chơi Mu nữa mà chăm học vào đừng bị cám rỗ;))
cứ ngồi chơi đê ...thoải mái đê thi đi thi lại dù gì cung sễ đỗ:D

Ngày xưa e gà lắm
03-07-2011, 02:00 PM
Cứ chơi thoải mái đi :)

nakahound1
03-07-2011, 02:47 PM
mới đây thấm thoắt đã trôi qua 6 năm rồi
nhớ cái thời sắp đến ngày thi cái cảm giác thật khó tả
cứ nghĩ nó rất là khó khăn
nhưng mọi chuyện vẫn ngon lành
chúc các sỹ tử nhà taBÌNH TĨNH- TỰ TIN và Có kết quả tốt nhất

LinhLang_92
03-07-2011, 02:48 PM
cvcvcvcvccvcvcv

Man LHM PC1
03-07-2011, 03:00 PM
trượt mẹ nó rồi ;__ L

SockMan
03-07-2011, 03:11 PM
Các bạn sĩ tử thân mến!
Chỉ còn chưa đầy 24g nữa thôi là các bạn sắp trải qua 1 cuộc thi đầy căm go và thử thách. Áp lực từ nhiều phía đặc biệt là từ Gia đình và Xã hội. Kỳ thi ĐH - CĐ sắp đến là 1 bước ngoặt của cuộc đời các bạn nên tất nhiên sẽ có những khó khăn mà các bạn chưa hề gặp. Thức đêm nhiều hơn, tập trung trí óc nhiều hơn, vv...Trong giờ khắc này hơn bao giờ hết các bạn luôn cần những lời động viên chia sẻ của bạn bè và gia đình. Nay Thanh Hiền thay mặt Đại gia đình Mu Hà Nội xin kính chúc các bạn sức khoẻ, học tập thật tốt, vào phòng thi luôn: Tự tin - Lạc quan - May mắn!

Mong các bạn vượt Vũ môn thật tốt để khi trở về có thể khoe khoang với bạn bè anh em trong guild, trong Liên minh và trong toàn server Mu Hà Nội thành tích thi cử của mình.
Chúc các bạn có 1 kỳ thi Thành công tốt đẹp!
TM Ban Quản Trị Mu Hà Nội
Thanh Hiền

Tôi chẳng có lời khuyên nào cho anh em cả ! Chỉ nhắc anh em 1 chút , kiểu gi thi cũng tốt:

- Mang theo ĐQN + GTM.... vào phòng thi giám thi+ thằng bên cạnh không cho coi bài bỏ ra phang luôn ..!
- Mặc sét 5% + 10% tránh đón + luck : tỉ lệ may mắn + né được 1 số nguy hiểm trong phòng thi sẽ cao hơn
- Nhớ học 1 số skill quan trọng : Dw nhớ học tele => thoăt ẩn thoắt hiện trong phòng thi quay bài sẽ tốt hơn
SM nhớ học Thôi miên + Ru ngủ :Ru ngủ giám thi + thôi miên thằng bên canh =>tha hồ chép bài

TriệuTửLong
03-07-2011, 03:13 PM
Cày nốt đêm nay rồi mai đi thi nào

:))

Chắc lại công cốc thôi ! thi cày MU thì có khả năng hơn

ThienMenh
03-07-2011, 03:38 PM
học tài thi vận E đỗ đại học quốc gia ;))

New.Star
03-07-2011, 03:49 PM
Chúc các ae sỹ tử ngủ ngon nha. :)) :))

Đùa tý....Chúc các ae thi tốt...!
Học đại học thì thích lắm...học 4 tháng nghỉ 3 tháng r~ đến ngày đi thi có mặt mà ok rồi. ;)). Nhớ bà giáo mình còn bảo: "AC nào có cách học riêng, cách học khác mà vẫn đảm bảo đc điểm thì lên đây đăng ký với tôi, ko cần phải đến lớp, đi thi đến đầy đủ là đc" ;)).
Mà ông già mình học có hết lớp 7 thì cô giáo tai nạn chết, vậy mà bây h cũng là 1 doanh nhân thành đạt rồi. Cũng xây đc nhà to, đi Lexus 460.

Học gì thì học, con người ta hơn nhau ở cái đầu và cách dùng người thôi :-j :-j

.: AE đừng chém nhé :D :.

XucXick
03-07-2011, 03:57 PM

Học đại học thì thích lắm...học 4 tháng nghỉ 3 tháng r~ đến ngày đi thi có mặt mà ok rồi. ;)). Nhớ bà giáo mình còn bảo: "AC nào có cách học riêng, cách học khác mà vẫn đảm bảo đc điểm thì lên đây đăng ký với tôi, ko cần phải đến lớp, đi thi đến đầy đủ là đc" ;)).
Mà ông già mình học có hết lớp 7 thì cô giáo tai nạn chết, vậy mà bây h cũng là 1 doanh nhân thành đạt rồi. Cũng xây đc nhà to, đi Lexus 460.

chuan? nhat' tri' voi o nay.hoc quan trong nhung ra doi moi la chu? yeu'.

ThienMenh
03-07-2011, 04:09 PM
sắp đánh nhau rồi thi làm gì đi bộ đội cầm laptop theo mà bảo vệ Mu ;))

NhoxConPro
03-07-2011, 04:10 PM

Vãi lều anh :|
Thấy thèm học Đại học rồi :-j

bboybigt
03-07-2011, 04:36 PM
bồi hồi thật :)) rất tiếc mềnh trải qua rồi. nhớ hổi đấy thấp thỏm sợ thật =))

New.Star
03-07-2011, 04:39 PM
sắp đánh nhau rồi thi làm gì đi bộ đội cầm laptop theo mà bảo vệ Mu ;))

Đi bộ đội thì vỡ hết cả mồm...thà đi làm còn hơn :))

New.Star

A nói thật...chú cứ hỏi những ai từng trải thì biết ngay ;)). Học đại học là nhẹ nhàng nhất của tuổi học sinh...!

HEROIN
ai top MU 80% là trượt ĐH ^^

New.Star
03-07-2011, 04:40 PM
Và 1 cái sướng của ĐH nữa đó là ko sợ đi tù :)) :))

HEROIN
03-07-2011, 04:41 PM

tóm lại về cầy MU . hơn nhau ở cái đầu. ko quan trọng bằng cấp đâu:))

ThienMenh
03-07-2011, 05:06 PM
Đi bộ đội thì vỡ hết cả mồm...thà đi làm còn hơn :))

nói như ông thì làm gì còn thằng nào bảo vệ Tổ Quốc :-j Cho ôg 1 vé ra Trường Sa Hoàng Sa ;))

NhoxConPro
03-07-2011, 05:21 PM
tóm lại về cầy MU . hơn nhau ở cái đầu. ko quan trọng bằng cấp đâu:))

Về sau ko kiếm việc được ở công ty tư thì phải làm công, mà làm công cần bằng cấp chứ anh =.=!

Man LHM PC1
03-07-2011, 05:39 PM
Vì Mu đã không thi đai học năm ngoái ;)) để rồi 7 ngày cuối tháng mất điện < chôm cục biến ap > thế là mất thi mất tốp không giờ đang Hn ;)) < ko DH thi CB , TC > năm nay học cho vui vậy ra pk tập thể cho vui của vui nhà ngồi nhà pk 1 mình buôn . XIn 1 SLot trọ phòng 2 3 ng MU HN ai co pm