PDA

View Full Version : [Bí Mật HM] Vài góp ý tới BQT, ae vào thảo luận về event "Đại Chiên Bang Hội"

New.Star
02-07-2011, 12:39 AM
Thân chào toàn thể ae muhn nói chung và sv HM nói riêng.

Tuy G tôi ko đoạt giải nhưng thật sự cảm ơn BQT muhn về event này, đã cho ae chơi Thoả thích ( pk free )...cho ae mở mang tầm mắt. Và thấy ae gamer Đông như vậy cũng thấy rất vui và nhiều ae gamer yên tâm về 1 ngày mai của muhn.
Nhưng tôi xin góp ý với BQT như sau:
1. NếU ADM tổ chức event này lần tới thì nên chọn map khác rộng rãi hơn. Tôi xin đưa ra VD: devias4, cổng trc' losttower 0...!

2. ADM nên mở 1 sv riêng, sv này ko có quái, ko gd, ko UT, chỉ để đi các event như: Truy tìm công chúa, giải cứu công chúa, đấu trường rực lửa, đại chiến bang hội và CTC...bla...! Và nên cho sv này 1 sức chứa cao nhất có thể. Vì sức chứa như sv10 hôm nay vẫn ko kham đc. G NewStar ko có chuẩn bị trc' nên số member vào đc sv 10 Là 9 vì sv full từ event bắt đầu => kết thúc

3. ADM nên thông báo ngoài forum hay trong game trc' Chứ như hnay thì đột ngột quá. Sự đột ngột này làm nhiều Guild ko kịp chuẩn bị. Ko hô hào đc ae trong G. Vì có nhiều ae UT rồi ra ngoài, ko biết event vì k đc báo trc'.

----------Hết----------

Đây chỉ là những lời góp của bản thân tôi Chứ ko phải lời đề nghị...ae thấy thiếu xót gì thì bổ xung nhé...Mong ADM xem qua và bàn luận luôn cùng ae...!

AE thấy hài lòng thì vote ( tkanks ) cho New nhé :D

P/s: Tôi xưng tôi ở đây là với mọi người trong 4room, tôi cũng k phải lớn tuổi, và cũng ko thể xưng em hay Anh đc. Vì vậy các đàn a như: a Thành, a Phi,a TCT, a NB, a Blue, a Giáo, a Huy... Mấy a đừng để ý nhé...! :D :D

DakHero
02-07-2011, 12:41 AM
hì. Event ngẫu hứng mà bạn. Chấp nhận thôi

New.Star
02-07-2011, 12:45 AM
Quên mất...ở topic này ko có gạch nhé. Nên ae đừng ném nhau. Ai thích ném nhau thì qua topic khác.

Khóc-Nửa-Đêm
02-07-2011, 12:57 AM
Quên mất...ở topic này ko có gạch nhé. Nên ae đừng ném nhau. Ai thích ném nhau thì qua topic khác.

có bom hẹn giờ thôi :))

New.Star
02-07-2011, 12:59 AM
có bom hẹn giờ thôi :))
Bom đã bị ngắt :)). Mà vào ko cm gì về góp ý của tôi à. Có ý gì hay thì xông pha đê ;)

New.Star
02-07-2011, 01:17 AM
Upppp cái rồi ngủ nào...God Night to all...!

New.Star
02-07-2011, 08:38 AM
AE vào thảo luận tý nào...!

Man LHM PC1
02-07-2011, 08:42 AM
ném bỏ mẹ ;))

Út Cưng
02-07-2011, 09:00 AM
Thân chào toàn thể ae muhn nói chung và sv HM nói riêng.

Tuy G tôi ko đoạt giải nhưng thật sự cảm ơn BQT muhn về event này, đã cho ae chơi Thoả thích ( pk free )...cho ae mở mang tầm mắt. Và thấy ae gamer Đông như vậy cũng thấy rất vui và nhiều ae gamer yên tâm về 1 ngày mai của muhn.
Nhưng tôi xin góp ý với BQT như sau:
1. NếU ADM tổ chức event này lần tới thì nên chọn map khác rộng rãi hơn. Tôi xin đưa ra VD: devias4, cổng trc' losttower 0...!

2. ADM nên mở 1 sv riêng, sv này ko có quái, ko gd, ko UT, chỉ để đi các event như: Truy tìm công chúa, giải cứu công chúa, đấu trường rực lửa, đại chiến bang hội và CTC...bla...! Và nên cho sv này 1 sức chứa cao nhất có thể. Vì sức chứa như sv10 hôm nay vẫn ko kham đc. G NewStar ko có chuẩn bị trc' nên số member vào đc sv 10 Là 9 vì sv full từ event bắt đầu => kết thúc

3. ADM nên thông báo ngoài forum hay trong game trc' Chứ như hnay thì đột ngột quá. Sự đột ngột này làm nhiều Guild ko kịp chuẩn bị. Ko hô hào đc ae trong G. Vì có nhiều ae UT rồi ra ngoài, ko biết event vì k đc báo trc'.

----------Hết----------

Đây chỉ là những lời góp của bản thân tôi Chứ ko phải lời đề nghị...ae thấy thiếu xót gì thì bổ xung nhé...Mong ADM xem qua và bàn luận luôn cùng ae...!

AE thấy hài lòng thì vote ( tkanks ) cho New nhé :D

P/s: Tôi xưng tôi ở đây là với mọi người trong 4room, tôi cũng k phải lớn tuổi, và cũng ko thể xưng em hay Anh đc. Vì vậy các đàn a như: a Thành, a Phi,a TCT, a NB, a Blue, a Giáo, a Huy... Mấy a đừng để ý nhé...! :D :D

Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến, chúng tôi sẽ ghi nhận và thảo luận vấn đề này.

New.Star
02-07-2011, 09:02 AM
Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến, chúng tôi sẽ ghi nhận và thảo luận vấn đề này.

Cảm ơn út đã chú ý :D

nyko2588
02-07-2011, 09:38 AM
Cái Event này tối qua cũng là do tình cờ thôi. Chẳng là VipGame đang chuẩn bị war Guild với 1 Guild khác. Đang tập trung ở Kan3 SV10 thì hình như gặp ADM. Rồi bỗng dưng ADM nổi hứng làm luôn 1 cái event mini. Công nhận ADM cũng máu cơ. Vừa làm BGK vừa làm BLV. Nhiều câu bình luận đọc xong cười vỡ bụng :)) tks ADM nhá :* :X

New.Star
02-07-2011, 09:43 AM
Cái Event này tối qua cũng là do tình cờ thôi. Chẳng là VipGame đang chuẩn bị war Guild với 1 Guild khác. Đang tập trung ở Kan3 SV10 thì hình như gặp ADM. Rồi bỗng dưng ADM nổi hứng làm luôn 1 cái event mini. Công nhận ADM cũng máu cơ. Vừa làm BGK vừa làm BLV. Nhiều câu bình luận đọc xong cười vỡ bụng :)) tks ADM nhá :* :X

Oh My Chúa....!
Thảm nào G đó rôm kink :))

nyko2588
02-07-2011, 10:48 AM
hỳ hỳ. Hay không bằng hên mà. Cả G hơn 15 mạng đứng trong đấy nên được cái có số lượng :D. Cũng nhờ event mà mấy thằng em tớ có bãi train ngon ở các sv khác mà ko bị KS trong hơn 2h :D

New.Star
02-07-2011, 12:25 PM
Thấy ADM thông báo: chuẩn bị có event "Đại Chiến Bang Hội lần II"

http://matcuoi.com/smilies/2onion35.gif (http://www.matcuoi.com) http://matcuoi.com/smilies/2onion35.gif (http://www.matcuoi.com) http://matcuoi.com/smilies/2onion35.gif (http://www.matcuoi.com)

New.Star
02-07-2011, 02:18 PM
Bay lên....! Sexy quiz

=-Mikado-=
02-07-2011, 02:27 PM
Event này nên thêm cái chức năng như CTC giữa thủ thành và công thành.LM hay G này có thể PK LM hay G khác mà không phải ấn Ctrl.Người thì đông,ấn Ctrl thì người mình đánh trúng người mình thôi,mất hay đi.

nguyenphuc1490
02-07-2011, 02:44 PM
lên.............................................. .............

New.Star
02-07-2011, 04:30 PM
lên.............................................. .............

Vẫn lên forum cm đc à :-j

Cup150i
02-07-2011, 05:03 PM
bạn bảo là vì sv full nên G bạn kô chuẩn bị đc...đây là 1 event ngẫu hứng...liệu những guild đoạt giải là đc admin thông báo trc nên chuẩn bị sẵn hay sao...thật là buồn cười =))

NhoxConPro
02-07-2011, 05:09 PM
Có j buồn cười
Chỉ là muốn lần sáu Admin thông báo trước để Guild còn có thể chuẩn bị -> chiến -> thể hiện =))

New.Star
02-07-2011, 06:57 PM
bạn bảo là vì sv full nên G bạn kô chuẩn bị đc...đây là 1 event ngẫu hứng...liệu những guild đoạt giải là đc admin thông báo trc nên chuẩn bị sẵn hay sao...thật là buồn cười =))

Tôi đâu có đổi tại. Tôi bảo tuy G tôi ko đc giải nhưng vẫn rất vui mà...!
Với cả nghe ng` trong G VipGame nói...G VipGame đang tập chung ở kan3 chuẩn bị war G với G nào đó...thì gặp ADMin...Thế là ADMin nghĩ ra tổ chức event luôn. ^^!