PDA

View Full Version : Hết dis lại bảo trì Phải chăng ADMIN cho anh em nghỉ giải lao qua chơi thử FPT

ZzHunterZz
20-06-2011, 02:00 PM
Hết dis lại bảo trì Phải chăng ADMIN cho anh em nghỉ giải lao qua chơi thử FPT :))

ZzHunterZz
20-06-2011, 02:02 PM
Uppppppppppppppppppppppp

Eric
20-06-2011, 02:03 PM
Hết dis lại bảo trì Phải chăng ADMIN cho anh em nghỉ giải lao qua chơi thử FPT :))

Chúng tôi đã cố gắng để sửa lỗi cho các bạn để có thể chơi game thoải mái. Nếu bạn không thể chờ đợi được thì bạn hãy tìm 1 game nào đó mà hoàn hảo cho mình. Bạn nên hiểu BQT đã và đang nỗ lực như thế nào. Không nên có những câu nói thế này bạn nhé

Châu Bá Thông
20-06-2011, 02:05 PM
Bảo trì vì hacker tấn công. Và trước khi hacker tấn công phải tấn công vào firewall làm server thương xuyên disconect và server disconect nên buộc lòng phải bảo trì.Việc các bạn tham gia game nào đó là do các bạn và ThanhHien hi vọng các bạn chọn được game nào phù hợp với sức khỏe và vấn đề kinh tế gia đình của bạn.!

ae của phuongga
20-06-2011, 02:05 PM
tks tiếp :))

nhjncaidis
20-06-2011, 02:06 PM
màu ko chơi thì nghỉ hơi tí la kêu

Xjnh0Kjeu
20-06-2011, 02:08 PM
ai thấy game nào hoàn hảo cứ chơi k ai ép ai...

ae của phuongga
20-06-2011, 02:08 PM
mua đồ DK w2 + set rđỏ 5% robo 10% or DQN+9 ai có pm or đổ đồ SUM tương đương

ZzHunterZz
20-06-2011, 02:09 PM
màu ko chơi thì nghỉ hơi tí la kêu

đã ko chơi thì vào đây làm gì dis suốt lại bảo trì suốt vào xả stres ADMIN tý cho đỡ bực thôi mà

braveheart
20-06-2011, 02:11 PM
chui boi hoai,met....noi chung la de nghi GM neu bao tri,thi thong bao,va thong bao thi cho moi nguoi biet thoi gian du kien bao tri bao lau, dung im lang nhu the. vua kiem duoc mot bai vang ve,quay di quay lai thay diss roi...

culan
20-06-2011, 02:16 PM
Bảo trì vì hacker tấn công. Và trước khi hacker tấn công phải tấn công vào firewall làm server thương xuyên disconect và server disconect nên buộc lòng phải bảo trì.Việc các bạn tham gia game nào đó là do các bạn và ThanhHien hi vọng các bạn chọn được game nào phù hợp với sức khỏe và vấn đề kinh tế gia đình của bạn.!

Một Câu Nói Đầy Hàm Ý Của ThanhHien ( Kinh Tế Và Sức Khỏe )

Thứ Nhất Cái MU Này Mạng Không Ổn Định AFK Hay Ủy Thác Mà Không Trực Máy Hả Cho Mày Diss Ngay Tốt Nhất Căng Mắt Ra Mà Trực Diss Thì Con Vào Lại Ngay Không Thì Tụt =)) ( Vấn Đề Sức Khỏe Tự Hiểu )

Thứ Hai Tiền Nạp Vào Game Chắc Cũng Không Chênh Lệch Là Mấy So Với Các MU Lậu Khác MU Này Cũng Có Khá Nhiều Loại Hình
Tiêu Tiền Lâu Lâu Mới Chơi Cái Anh RS VIP Thua Anh FPT Cái SV VIP

Choi 1 Trong 2 Cái MU Này Yên Tâm Là Không Bị Đóng Cửa ( Hy Vọng SV Sớm Ổn Định Để Giữ Được Chân AE )

ku0ngkut1
20-06-2011, 02:17 PM
kO chƠi Thì lẻ lươn. thÊ' thÔi trình lÀm cái đéo gì mỆt

ZzHunterZz
20-06-2011, 02:19 PM
các bạn công nhận 1 điều là ko bao h yên tâm cắm bãi ko chỉ sợ diss

culan
20-06-2011, 02:20 PM

Câm Hay Ngóng Ngọng Hay Nói =))

monmon
20-06-2011, 02:21 PM

chi thanh hiền đi uông cafe với em ko

ZzHunterZz
20-06-2011, 02:21 PM

nói cho đàng hoàng ko chơi thì vào đây góp ý phàn nàn làm gì

syneatee
20-06-2011, 02:23 PM
Một Câu Nói Đầy Hàm Ý Của ThanhHien ( Kinh Tế Và Sức Khỏe )

Thứ Nhất Cái MU Này Mạng Không Ổn Định AFK Hay Ủy Thác Mà Không Trực Máy Hả Cho Mày Diss Ngay Tốt Nhất Căng Mắt Ra Mà Trực Diss Thì Con Vào Lại Ngay Không Thì Tụt =)) ( Vấn Đề Sức Khỏe Tự Hiểu )

Thứ Hai Tiền Nạp Vào Game Chắc Cũng Không Chênh Lệch Là Mấy So Với Các MU Lậu Khác MU Này Cũng Có Khá Nhiều Loại Hình
Tiêu Tiền Lâu Lâu Mới Chơi Cái Anh RS VIP Thua Anh FPT Cái SV VIP

Choi 1 Trong 2 Cái MU Này Yên Tâm Là Không Bị Đóng Cửa ( Hy Vọng SV Sớm Ổn Định Để Giữ Được Chân AE )

có lý đang cắm diss nhục lắm mà tgian đâu mà coi cả ngỳa

botchien
20-06-2011, 02:24 PM
Theo thong tin vua` cap nhat....co' 1 so' game choi ko bao gi`o bao? tri` va` ton' Money day.....y8.com.........:D