PDA

View Full Version : Tất cả đều good trừ 1 điều...

noopdesign
18-06-2011, 09:34 AM
Tất cả cơ cấu trong MU như map train, lv rs, hạn chế rs và sự cân bằng của các character đều rất tốt có thể nói là hoàn hảo nếu không vướng mắc 1 điều mà admin cần nên sửa ngay.

Là dù có mạnh bao nhiêu đi trăng nữa thì tất cả các nhân vật đều không dám thẳng tay PK 1 người nào mà mình ghét trong games. =)).

Tại sao khi giết trên 3 người lại phải mất vnđ . Chúng ta chơi MU để làm gì ?
Nói thẳng ra luôn là không phải để khám phá vì nó quá quen thuộc với chúng ta, mỗi con đường, mỗi con boss nó đã gắn sâu trong ký ức của chúng ta mà chúng ta chơi để luyện cho khủng rồi đi săn đồ và PK. Nhưng ở cái MU này thì không có cái đó.

Thú vui của người chơi là chém và giết, luyện rs chỉ là lúc đâu. bây giờ top 20x rồi tôi con chưa nghe thấy vụ đanh nhau dình đám nào. chưa có 1 map cố định nào để những ai thích PK move đến đấy và thử vận may.

Một dk rất là khủng kill tôi cướp bãi với nhưng rồi để làm gì, tôi quay lại rồi kill lại, nhưng rồi chẳng thấy anh ta đâu nữa ( Không dám đánh lần thứ 2 sợ bị quây và khôgn có cơ hội rs nếu không có vnđ) .

Môt DW lao vào ks kill tôi ngay lập tức. Tôi lại quay lại cho anh ta 1 combo. Trước kh nằm xuống anh ta thốt ra 1 câu: "được" . Tôi cảm thấy lo lắng khì lại hok được train. Nhưng rồi anh ta cũng mất hút ....

Vì sao...?

MU nào cũng thế thôi train lv cũng có 1 thời kỳ. Người chơi cần được giải trí bằng những combo "baaang... baang...", nhưng pha tele ngoạn ngục, nhưng pha máu sôi sùng sục vì bị đồ sát cướp kundun...=))

Vì vậy tôi nhắn nhủ 1 lời đến BQT, nên bỏ chức năng rs mất vpoint (Cái này NetBanBe phát triển MU nào cũng có ). Nó làm hạn chế quá nhiều cái vui của MU.

Gramors
18-06-2011, 09:42 AM
Up !
nói rất hay =)
tôi kill đag vui và hăng nhưng chỉ đc 3 người rồi lại ra rửa tội. ( là khi có nhiều zen )
cứ ra cứ vào. mệt người ;))

Eric
18-06-2011, 09:44 AM
Nếu bạn muốn pk thì đã có đấu trường vulcan bạn nhé

minhrau00
18-06-2011, 09:45 AM
Đúng rồi đấy BQT à nguời ta kày mu để làm gì chứ, chủ yếu là để PK mà bây giờ PK lại mất VND thì ai dám PK nữa chứ. BQT len xem lại bỏ cái mục mà PK mất VND đi thì MU sẽ hay hơn rất nhiều.

ZzNicky
18-06-2011, 09:47 AM

" Đã có đấu trường vulcan " từ ss2 ra MU là có quyết đấu, ss4 có vulcan, giờ còn " đã có đấu trường vulcan " ko hợp tí nào

Gramors
18-06-2011, 09:47 AM
ý họ là thíck chém giết nhau loạn xạ cơ :))

minhrau00
18-06-2011, 09:49 AM

Nói nhu bạn thì nói làm gì ? chơi MU dược mấy ngày rồi :))

NhoxConPro
18-06-2011, 09:50 AM
Đến những lúc người khác ko muốn bị liên lụy thì sao ?
Đang train mà bị người khác pk hỏi xem có tức ko ?
Cái này là để tránh việc pk bừa bãi, ko phải gặp ai cũng pk
Thích thể hiện thì có đấu trường rồi, ko thì đối địch nhau đi
Để pk rộng rãi có mà mấy đứa thừa hơi đi phá quấy người khác liên tục à

minhrau00
18-06-2011, 09:52 AM
ý họ là thíck chém giết nhau loạn xạ cơ :))

Không phải là thế mà là BQT phải xem xét bỏ ngay cái PK = VND đi chứ không thì ai dám PK chơi MU dẻ làm gì :-/

minhrau00
18-06-2011, 09:53 AM

Thếbạn đừng co đi sinh sự với ai nữa là ok ấy mà :))

ZzNicky
18-06-2011, 09:56 AM
Nếu nói MU đã theo wenzen thì hãy làm đúng đi.
Muốn rữa tội thì trian đánh quái rớt mau, chứ ko có kiểu đừng trong thành đúng giờ hay rửa = ..... đâu :-s
Giống như giết 100 mạng cho đã tối đứng UT đến sáng xong, 1 công 2 chuyện

meocodon9x
18-06-2011, 09:57 AM
war G mà thế này thì chán chết ;))

noopdesign
18-06-2011, 09:57 AM

Tôi nghĩ bạn không nên chơi MU...

Mu cũng như 1 xã hội thu nhỏ. Có người tốt kẻ xấu. Và việc PK chém giết có thể sảy ra bất cứ lúc nào....

NhoxConPro
18-06-2011, 10:00 AM
Tôi nghĩ bạn không nên chơi MU...

Mu cũng như 1 xã hội thu nhỏ. Có người tốt kẻ xấu. Và việc PK chém giết có thể sảy ra bất cứ lúc nào....

Bạn sang bên HT chơi từ đầu lúc open tới h xem có khó chịu ko mà bảo tôi ko nên chơi MU

minhrau00
18-06-2011, 10:00 AM

Bạn chơi MU tính trên đầu ngón tay được mấy ngày rồi mà chậm hiểu thế
:-/

NhoxConPro
18-06-2011, 10:01 AM

War G đâu có tính tội đâu :|
Còn ko đánh được quái cơ =))

minhrau00
18-06-2011, 10:02 AM
Bạn sang bên HT chơi từ đầu lúc open tới h xem có khó chịu ko mà bảo tôi ko nên chơi MU

Thế tôi hỏi bạn chơi MU để làm gì ?? kày không cho khủng rồi để đấy à???

NhoxConPro
18-06-2011, 10:03 AM
Thế tôi hỏi bạn chơi MU để làm gì ?? kày không cho khủng rồi để đấy à???

Tôi duel, chứ ko phải loại đi quá quấy người khác

noopdesign
18-06-2011, 10:04 AM

Những lời nói của bạn nói ra sẽ là căn cứ chứng minh bạn không hiểu và hok yêu MU

ZzNicky
18-06-2011, 10:04 AM
Đã là game online thì ai cũng muốn mình mạnh pro và đẹp trai nữa ;)) mà muốn thể hiện điều đó phải dùng đến sức mạnh => BQT đánh ngay điểm yếu cho gamer quá ;))

NhoxConPro
18-06-2011, 10:05 AM
Những lời nói của bạn nói ra sẽ là căn cứ chứng minh bạn không hiểu và hok yêu MU

Đừng từ bụng ta suy bụng người nhé
Mỗi người yêu Mu theo 1 cách riêng, chả lẽ chỉ có đúng 1 cách để yêu 1 game hay sao

noopdesign
18-06-2011, 10:07 AM
Tôi duel, chứ ko phải loại đi quá quấy người khác

Bạn là người kiểu như là "Sống và làm việc theo hiến pháp và pháp luật của Nước cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam" . Phải có những kẻ lập dị, những kẻ giết người điên loạn thì xã hội thu nhỏ của mình mới vui được...=)).

NhoxConPro
18-06-2011, 10:14 AM
Bạn là người kiểu như là "Sống và làm việc theo hiến pháp và pháp luật của Nước cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam" . Phải có những kẻ lập dị, những kẻ giết người điên loạn thì xã hội thu nhỏ của mình mới vui được...=)).

Cái này cũng đúng, nhưng tôi nghĩ rằng đã dám pk thì phải dám chịu tội :D

minhrau00
18-06-2011, 10:21 AM

dương nhiên là phải chịu tội nhưng dôi khi cung phải nách luật, nếu pk nhiều quá Công an mà tím thì phải trốn nã ! :))

ZzNicky
18-06-2011, 10:28 AM

Game onl chịu tội gì kinh nhĩ, tiền PK còn nhiều hơn tiền rs từ lúc open ;))

noopdesign
18-06-2011, 10:28 AM
^^!... Chụi thì chụi nhưng đừng có quá đáng, không nên kiếm tiền ở cái rửa tội..:(

minhrau00
18-06-2011, 10:31 AM
^^!... Chụi thì chụi nhưng đừng có quá đáng, không nên kiếm tiền ở cái rửa tội..:(

Chuẩn luôn ! BQT làm Mu vẫn chưa co exp !

noopdesign
18-06-2011, 10:35 AM
Chuẩn luôn ! BQT làm Mu vẫn chưa co exp !

Chú nhầm kinh nghiệm làm MU thì có thừa, nhưng hok ai trong BQT chơi MU và chỉ phát triển MU nên chưa hiểu hết thôi...:D

minhrau00
18-06-2011, 10:40 AM
Chú nhầm kinh nghiệm làm MU thì có thừa, nhưng hok ai trong BQT chơi MU và chỉ phát triển MU nên chưa hiểu hết thôi...:D

Thì thế em mới bảo là GM Chicken chứ không nếu quản lý tốt MU thì em nói gì :))

Eric
18-06-2011, 10:44 AM
" Đã có đấu trường vulcan " từ ss2 ra MU là có quyết đấu, ss4 có vulcan, giờ còn " đã có đấu trường vulcan " ko hợp tí nào

Ý tồi là nếu muốn pk hay làm gì đó thì đã có đấu trường các bạn có thể vào đó giải quyết với nhau. chứ không phải bao bh mới có đấu trường

noopdesign
18-06-2011, 10:45 AM
Trial Super Moderators..... Xem cái này chán lắm..

NhoxConPro
18-06-2011, 10:46 AM
Map vulcanus pk nhau thoải mái ko sợ bị tội kìa

ZzNicky
18-06-2011, 10:47 AM
Map vulcanus pk nhau thoải mái ko sợ bị tội kìa

Ước gì trong đó có bãi trian vip =))

NhoxConPro
18-06-2011, 10:50 AM
Hồi trc có bây h ko =))

intertho
18-06-2011, 10:52 AM

đồng ý với bạn - Top thì thích PK là chuyện bình thường, thế còn ae hậu duệ chơi sau thì sao @@! ko lẽ họ đi ngang top là phải cúi đầu chào, còn ko thì ...

đơn cử trường hợp của tớ. Khi đang trian trên stadium, 1 con MG top rất láo, pk tớ, còn bảo cút đi bãi khác, tớ ko đi và thế là cậu ta bem tớ (lại sau ks mà láo vậy đấy) và thế là a ta làm sát thủ.
Hiệp 1 a ta màu cam - tớ combo 1 phát cậu ta đi
Hiệp 2 cậu ta màu đỏ - tớ làm hero
cứ thế 5 lần cậu ta đổi sv @@!

Đó là khía cạnh mà tớ thấy có lợi cho phần lớn ae chơi game để VUI, chứ không có time ngồi cày 20/24 hay 24/24 để đc top
Nếu không có việc rửa tội = VP thì sao?
Tớ và cũng sẽ như phần lớn ae khác => RA ĐI (không có cửa nói chuyện với ae có time + money nhiều, hay nói cách khác PRO CÀY).

Nói chung - PK thì như cậu ERIC nói đấy - Pro có thể wa VUL mà so tài!
Còn anh em commend MU ko có PK lại là chuyện khác. Chính xác là MUHN cho PK - nhưng đúng mực! săn boss bỏ VND ra pk để đổi lại ITEMS là vip rồi!
Thân

Khóc-Nửa-Đêm
18-06-2011, 11:00 AM
Thằng nào k thích PK sang sv Non PK mà chơi ks tẹt ga k thằng nào bem đc =))=))

ZzNicky
18-06-2011, 11:02 AM
Nếu ra Quỹ rửa tội = VP thì mong ADM ra chức năng rữa Hero có VP đi =)) ( treo 2 acc 24/24 kiếm VP =P~=P~ )

meocodon9x
18-06-2011, 11:02 AM
Bạn chơi MU tính trên đầu ngón tay được mấy ngày rồi mà chậm hiểu thế
:-/

chậm hiểu b-(

Eric
18-06-2011, 11:09 AM
Chúng tôi làm sever từ rất nhiều MU rồi chưa ai kêu ca gì về vấn đề này cả. Các bạn chơi thì cũng nên hiểu rằng sv phát triển về lâu dài chứ không 1 sớm 1 chiều. Giờ các bạn rs khủng đứng train ở bãi ngon những người mới chơi yêu ks thì bị các bạn giết. Như thế thì các bạn nghĩ gì. Vấn đề này bàn đến đây thôi. Không có góp ý gì thêm :)

Khóc-Nửa-Đêm
18-06-2011, 11:19 AM
Chúng tôi làm sever từ rất nhiều MU rồi chưa ai kêu ca gì về vấn đề này cả. Các bạn chơi thì cũng nên hiểu rằng sv phát triển về lâu dài chứ không 1 sớm 1 chiều. Giờ các bạn rs khủng đứng train ở bãi ngon những người mới chơi yêu ks thì bị các bạn giết. Như thế thì các bạn nghĩ gì. Vấn đề này bàn đến đây thôi. Không có góp ý gì thêm :)

chuẩn chuẩn tôi thấy có mấy thằng khủng toàn đi giết mấy ông mới chơi nản :-<

minhrau00
18-06-2011, 11:23 AM
2 ong noi chuan day =))

Vinabig.Com.vn
18-06-2011, 12:02 PM

noi ngu vkl` . doc topic ma` deo hieu ak

Vinabig.Com.vn
18-06-2011, 12:03 PM

lai 1 cau noi ngu nua.

NhoxConPro
18-06-2011, 12:03 PM
Suy nghĩ trước rồi hẵng nói, đừng để người ta cười cho

noopdesign
18-06-2011, 02:17 PM

Trial Super Moderators ...............

=-Mikado-=
18-06-2011, 02:41 PM
TSM Eric thật vãi đạn.Vào đấu trường Vulcanus nữa mới hài.Bớt cái trò lừa người Kinh đi.MU k chém giết,hãy vào Zing mà chơi Khu Vườn trên mây.Chưa xông pha trận mạc mà nói như biết rồi ấy.

DKphep
18-06-2011, 02:43 PM
Tất cả cơ cấu trong MU như map train, lv rs, hạn chế rs và sự cân bằng của các character đều rất tốt có thể nói là hoàn hảo nếu không vướng mắc 1 điều mà admin cần nên sửa ngay.

Là dù có mạnh bao nhiêu đi trăng nữa thì tất cả các nhân vật đều không dám thẳng tay PK 1 người nào mà mình ghét trong games. =)).

Tại sao khi giết triên 3 người lại phải mất vnđ . Chúng ta chơi MU để làm gì ?
Nói thẳng ra luôn là không phải để khám phá vì nó quá quen thuộc với chúng ta, mỗi con đường, mỗi con boss nó đã gắn sâu trong ký ức của chúng ta mà chúng ta chơi để luyện cho khủng rồi đi săn đồ và PK. Nhưng ở cái MU này thì không có cái đó.

Thú vui của người chơi là chém và giết, luyện rs chỉ là lúc đâu. bây giờ top 20x rồi tôi con chưa nghe thấy vụ đanh nhau dình đám nào. chưa có 1 map cố định nào để những ai thích PK move đến đấy và thử vận may.

Một dk rất là khủng kill tôi cướp bãi với nhưng rồi để làm gì, tôi quay lại rồi kill lại, nhưng rồi chẳng thấy anh ta đâu nữa ( Không dám đánh lần thứ 2 sợ bị quây và khôgn có cơ hội rs nếu không có vnđ) .

Môt DW lao vào ks kill tôi ngay lập tức. Tôi lại quay lại cho anh ta 1 combo. Trước kh nằm xuống anh ta thốt ra 1 câu: "được" . Tôi cảm thấy lo lắng khì lại hok được train. Nhưng rồi anh ta cũng mất hút ....

Vì sao...?

MU nào cũng thế thôi train lv cũng có 1 thời kỳ. Người chơi cần được giải trí bằng những combo "baaang... baang...", nhưng pha tele ngoạn ngục, nhưng pha máu sôi sùng sục vì bị đồ sát cướp kundun...=))

Vì vậy tôi nhắn nhủ 1 lời đến BQT, nên bỏ chức năng rs mất vpoint (Cái này NetBanBe phát triển MU nào cũng có ). Nó làm hạn chế quá nhiều cái vui của MU.

hay.tao rat dong y vs thang nay.choi mu ma ko dc pk chan vl :D

DKphep
18-06-2011, 02:46 PM
hay admin tao ra 3 sever rieng biet pk thoa mai nhi?thang nao thik giet nhau sang do.dam? bao sever do luc nao cung full =))

botchien
18-06-2011, 02:48 PM
rs....ko co ton Gcon...Vp....thi` anh em ko nap. the?...CHi phi' dau AD tra? tie`n moi thu'.........ban. nen suy nghi~ truoc khi noi' nhe'.............:D

botchien
18-06-2011, 02:57 PM
up.............:D

gjahjeuhd
18-06-2011, 02:58 PM
bạn có học đã ko lôi tên bác hồ ra làm nickname forum :)) Minh Râu =))

Sao bạn chủi người ta :-/ bạn có học hay không thế hay học đến lơp 3 cô giáo bị ngan dẫm chết ???? Thăng vo học :))

=-Mikado-=
18-06-2011, 03:00 PM
Rs cũng mất k bao nhiêu nhưng cái khoản rửa tội mất vpoint là điều k thể chấp nhận đc.

botchien
18-06-2011, 03:03 PM
the' thi`.....ai goi ban k we' chi....neu pk wi~ ko can ton vp....wa sv1 ut' ta`m 1t...la rua toi het' ngay.....minh` lam hoa`i a`......:D

thanhqn
18-06-2011, 03:05 PM
ADM cứ để như thế hay đấy. Hwa G tôi fang LM hanoi mỗi thằng rửa tội cũng phải tầm 10k vp.Đối Địch thì bọn hanoi đéo dám.Sợ mất bãi train đó.
h các bố khủng hết rồi các bố đòi PK bừa bãi à.các bố yên tâm afk sv PK ko.Chắc hẳn chẳng bố nào dám =))

TuanThanh
18-06-2011, 03:08 PM
nhưng mà mu này . giết người xong chức năng phòng thủ mất nhanh giã man. mình chạy từ đầu map katun core lên bãi 4 của map . nó bem cho 1 cái . định chạy lên bem thì đến bãi 3 chức năng phòng thủ đã bị gỡ bỏ . ghét vô đối

=-Mikado-=
18-06-2011, 03:13 PM
Mô Phật.Con xin chào các sư thầy.Xin cho con hỏi là các sư thầy đi đâu đây mà k về chùa tu hành vậy.

minhrau00
18-06-2011, 06:57 PM
bạn có học đã ko lôi tên bác hồ ra làm nickname forum :)) Minh Râu =))

Bạn toan bịa ra à ! Minh Râu là tên Bác Hồ à :-/

vltn1234
18-06-2011, 07:27 PM
nói chung là ko muốn chơi HM thì sang HT chơi :))

DKphep
18-06-2011, 08:43 PM
noi that minh choi mu la de dc chem giet.ma MU nay ham~ vl.chac khac j Mu fpt deo dc pk @@.pk la vo mom

shadow_boy
19-06-2011, 06:55 AM
vậy cho hỏi GM 1 đều, vậy cho DW mns, DK gm, SM rf, ef buff dame defence làm j, chủ íu là đi săn ah, nhìu ng đâu thix chơi MU là đi săn, ng ta thix đâm nhau xả stress, đấu trường solo 1vs1 có ng đánh đâu có lại trong đó, ra ngoài đc hỗ trợ các class # mới đánh lại, cái này tui bị rồi bên sv LHM, lúc tui DK RS 2/300 mới DGT chưa có set 5%, chỉ mặc hyon w3 L mnl, vào đấu trường với DW nó RS 1/12x, máu DK tui 300k, zo trong đó lại gần nó còn hk đc nói chi đánh, thả Mưa Độ Tố chừng 5 giây " tử vong ", nhưng ra ngoài tui đố no giết đc tui, SM buf rf đứng cho nó đánh, nó tự chết, ADMIN chỉ bik ngoài quản lý chứ đâu thấu đc cái ức chế của ng chơi chúng tui, đúng chứ

thiennhon
19-06-2011, 07:18 AM
ai sao thì tớ chã biết nhưng tớ thích Pk = hệ thống " Quyết đấu"
còn cái bọn ham chém giết quá thì tớ khuyên nghĩ Mu đi ----> sang CF hay đại loại như thế mà chém giết thoãi mái . bọn bây là cái loại đéo có tính người, cài gì cũng muốn, muốn pk lại không muốn trả giá :)) hài vcl ! làm theo lời tụi bây bỏ vụ rửa tội = vpoint chắc chẵng thằng nào luyện được với bọn bây! rồi thì chẳng ai chơi nữa ( vì có luyện được gì đâu mà chơi !) rồi lúc đó server MU chỉ còn tồn tại lai : NGƯỜI mới + lũ chó cắn trộm + NGƯỜI săn chó ---> nói chung cỏn 2 thành phần người + 1 thành phần không phải người !

vinhvinh12
19-06-2011, 10:52 AM
đã là Mu thì phải có PK sát nhân anh hùng mới gọi là Mu chứ như những ng thích 1-1 thì ra mà chơi võ thú nó còn vui hơn ..Theo tôi thì train mạnh là để PK chứ k phải train mạnh để ngắm để solo 1-1 .thế thoy

vinhvinh12
19-06-2011, 10:56 AM
còn cái bọn ham chém giết quá thì tớ khuyên nghĩ Mu đi ----> sang CF hay đại loại như thế mà chém giết thoãi mái . bọn bây là cái loại đéo có tính người, cài gì cũng muốn, muốn pk lại không muốn trả giá :)) hài vcl ! làm theo lời tụi bây bỏ vụ rửa tội = vpoint chắc chẵng thằng nào luyện được với bọn bây! rồi thì chẳng ai chơi nữa ( vì có luyện được gì đâu mà chơi !) rồi lúc đó server MU chỉ còn tồn tại lai : NGƯỜI mới + lũ chó cắn trộm + NGƯỜI săn chó ---> nói chung cỏn 2 thành phần người + 1 thành phần không phải người !
Nói như bạn chác mới chơi Mu nhỉ ...... nếu bạn chơi Mu đã lâu rồi thì bạn sẽ biết thế nào là phối hợp Pk trong MU nó vui hơn bất cứ game ONL nào .... nếu bạn yếu bị mạnh PK thì sang bãi khác train train train đến chừng nào đủ sức phục thù thì tìm nó mà giết ... mà chửi bới chư bạn chơi Mu để train solo 1-1 qua võ thú chơi đi lời khuyên chân thành Mu k hợp với bạn đâu .... nếu người nghĩ MU chính là bạn okE

NhoxConPro
19-06-2011, 10:57 AM

Đồng tình với bạn này :))
Nhưng có cái bạn nói hơi nặng quá :P

NhoxConPro
19-06-2011, 10:58 AM
Nói như bạn chác mới chơi Mu nhỉ ...... nếu bạn chơi Mu đã lâu rồi thì bạn sẽ biết thế nào là phối hợp Pk trong MU nó vui hơn bất cứ game ONL nào .... nếu bạn yếu bị mạnh PK thì sang bãi khác train train train đến chừng nào đủ sức phục thù thì tìm nó mà giết ... mà chửi bới chư bạn chơi Mu để train solo 1-1 qua võ thú chơi đi lời khuyên chân thành Mu k hợp với bạn đâu .... nếu người nghĩ MU chính là bạn okE

Chơi Mu chỉ có đúng kiểu đi train rồi pk chắc
Người thích kiểu này, người thích kiểu nọ
Ai ai cũng giống nhau thì còn gì là game

intertho
19-06-2011, 11:03 AM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1115246-C%E1%BA%A7n-Chuy%E1%BB%83n-Nh%C6%B0%E1%BB%A3ng-T%C3%A0i-Kho%E1%BA%A3n-cho-anh-em-y%C3%AAu-th%C3%ADch-Dark-Knight&p=193711#post193711

Hung
19-06-2011, 05:25 PM
hiện giờ có thể vp còn khó khăn với bạn nhưng 1 thời gian nữa khi bạn có thể săn đồ bán đồ kiếm vp 10k vp = 100 mạng giết đến phát chán luôn

Khóc-Nửa-Đêm
19-06-2011, 06:09 PM
thế nào là nơi thể hiện đẳng cấp :))

đằng cấp mà k dám kill 1 người vì sợ tốn tiền chăng :|

Khóc-Nửa-Đêm
19-06-2011, 06:10 PM

tớ thấy cậu thuộc thành phần k phải người đó ;))

noopdesign
20-06-2011, 08:45 AM
Nhiều người vẫn chưa hiểu cách chơi MU quá..

noopdesign
20-06-2011, 08:49 AM

Buồn cho những con ếch ngồi đáy giếng

minhrau00
20-06-2011, 08:50 AM

Chuẩn ko cần chỉnh

manhduyhp1
20-06-2011, 07:12 PM
Hay đấy thank cho một cái mu là phải đánh nhau chứ không đánh nhau thì chơi mu làm gì. Thích là giết giết xong dùng lệnh /pkclear mất tầm 40tr thì hay chứ mất VND thì thằng nào giám giết