PDA

View Full Version : Việc nv NuOa

NeverOne
16-06-2011, 08:47 AM
ae tránh spam để mod giải quyết nhé, mod hãy trả lời cho ae
còn nv NuOa , tôi nói với bạn chắc bạn ko tin, chứ SM tôi chấp bạn 30k pont bạn đi được Drop đấy , bạn bảo DK gồng máu àh , xin thưa răng dk bạn gồng lên đc 20k máu là cao nhất, còn dw mns chẳng là gì , bạn cứ nghĩ tôi đã top svLHM điểm nhìu mà vào nó còn đánh 2k > 3k là bt , tôi nói thế bạn tự hiểu L-) còn việc bạn gian lận hay hok thì cũng kệ cm ban . hết :-h

Kick Ass
16-06-2011, 09:05 AM
ae tránh spam để mod giải quyết nhé, mod hãy trả lời cho ae
còn nv NuOa , tôi nói với bạn chắc bạn ko tin, chứ SM tôi chấp bạn 30k pont bạn đi được Drop đấy , bạn bảo DK gồng máu àh , xin thưa răng dk bạn gồng lên đc 20k máu là cao nhất, còn dw mns chẳng là gì , bạn cứ nghĩ tôi đã top svLHM điểm nhìu mà vào nó còn đánh 2k > 3k là bt , tôi nói thế bạn tự hiểu L-) còn việc bạn gian lận hay hok thì cũng kệ cm ban . hết :-h
bạn ơi, ko phải là hack hay bug gì cả, chỉ là cái Doople bị lỗi và bạn vào đó train rất là nhanh, bạn nên tìm hiểu về vấn đề đó nhé.

AE hay tỏ ra 1 chút người lơn nào, tối ngày chỉ biết lập 1 topic rồi spam nv NuOa thế. Admin đã nói là đang xem xét vấn đề nv NuOa, vậy các bạn hay stop spam di nhé, và chờ đợi kết quả. Thanks