PDA

View Full Version : 1 chút tâm sự gửi tới PhimSexxx (Chủ guil HaoHoa sv AH) !!!!

gjahjeuhd
15-06-2011, 11:17 PM
- Ức cái D.m mày ý. Tao nói thẳng cái lũ LHM chúng mày mới ngày đầu sang sv AH đã muốn làm loạn rồi, tao ko nói toàn bộ aE LHM nhưng có những con sâu bỏ rầu nồi kanh. Để tao liệt kê nhé, mày (tức PhimSexxx), BoyNhaQue(DK), LuisFogo(DL)..vv..vv..

- Chỷ 1 số nhỏ bon LHM thick thể hiện với chủ nhà là sv AH thôi. Ngày đầu sát nhập lên k3 sub PK khệnh vs sv AH, giờ lên đây ý kiến kái l` con m. mày ý. Xem lại tư cách bản thân trk khi nói ng #. Tores sống cưc kỳ hoà nhã vs aE sv AH cũ và ngay cả bây giờ, cái thằng ranh kon mới chân ướt chân ráo chạy từ LHM sang đây như mày đéo có tư cách, đéo có tiếng nói để định giá 1 kon ng! Chó kon thỳ đừng có chạy dông liếm mặt ng lạ để tìm kiếm sư thân thiện, sự thân thiện thể hiện ở chỗ cư xử hoà nhã, lời ăn tiếng nói chứ ko phải cái loại ăn nói ngông cuồng như mày mà đòi chủ nhà AH thân thiện lại nghe chưa! Tao thấy nhục thay cho kai' loai đéo có liêm sỷ như mày rồi đấy :))

- Tao nói thẳng 1 điều, tao nói điêu thỳ cả nhà tao đéo = kon súc vật, ngày đầu LHM sát nhập vs sv AH, tao còn chạy quanh sv1 lorencia chat câu: "Chào mừng các bạn LHM gia nhập sv AH", cảm giác lúc ấy thật là vui vy` nghĩ rằng sv AH sẽ đông vui trở lại ko sợ buồn tẻ như lúc chưa sát nhập LHM vào nữa.

- Nhưg cái cảm giác ấy chỷ ở bên sv1 UT thôi. Mò sang k3 sub PK để tìm kiếm lần rs đầu tiên trong ngày thỳ ôi thôi, gặp ngay 1 thằng DK có kai' tên lạ hoắc BoyNhaQue chưa gặp bao giờ đg chạy loanh quanh bãi 1 bãi 2 bem ng sv AH như thể dằn mặt chủ nhà sv AH. Nó bem mình ngã xong còn buông 1 câu "tuổi L`" xanh rờn vs mình, 2` vkL! (trong khi minh vs nó còn chưa gặp bao h). Đấy, sau cái tình huống như vậy mà tự nhiên có ác kam? vs 1 số thằng thick làm gấu mèo ở nhà mới.

- Rồi đến lúc gặp cái thằng PhimSexxx này, mình vs nó train chung 1 bãi, nó chả nói 1 câu xin nhg` mà Ctrl mình đúng 1hit về làng xong nó POST lên sv là : "sao mấy bạn sv AH gặp ng LHM lại cứ ấn Ctrl vậy =)) " mà mình có Ctrl nó đâu, chỷ là mình đến sau và k3 đông quá hết bãi mới vào train cùng nó. Kai' thằng PhimSexxx này chắc nó ngậm cứt FUN ng quen rồi hay sao ý nhở =)), về ý kiến vs mẹ mày ý xem có phải mẹ mày sinh ra ko bảo ban mày đc tử tế, để mày bươc ra ngoài xã hội với cái bản mặt kâng kâng và phát ngôn ngông cuồng như vậy à. WIN vs ầm hoà đc mấy TOP DK sv AH hA-Oai kinh, post rằng :" đại diện cho LHM chưa bị mất mặt vs chủ nhà AH" vs kả "chỷ có thắng hoặc là hoà, solo chưa thua 1ai sv AH"..vv.vv.. PhimSexx mày có biết vy` sao mấy thằng LHM như mày bị NenCy, ARTEMIS vs 1 tập đoàn TOP sv AH quây trk' cửa k3 ngày đầu sát nhập 2 sv ko? Ko phải họ muốn dằn mặt tụi mày, mà là muốn cho mày hiểu ra thế nào là "Nhập gia tuỳ tục" "Phép vua còn phải thua lệ làng nữa là..."sang nhà mới phải biết hoà nhã nghe, đừng nghĩ mày FLO (PRO) quá mà khệnh. Tụi HaoHoa chúng mày mà ko LM vs TheBest thỳ nói thằng đi đến đâu kung~ có DD, đến đâu cũng sẽ có PK (chính vì chúng mày khệnh vs sv AH trk' nên aE AH có ác cảm đôi chút vs aE LHM)

- Nhưng dù sao tao cũng ko đánh giá mày tầm thg`, sang sv AH tập hợp đc aE LHM cũ về lại guil => ở LHM trk mày cũng là ng có tiếng nói, tao chỷ khuyên mày nên sống hoà nhã và đừng ngông cuồng nữa, núi cao còn có núi cao hơn cơ mà, ở đời phải biết mình là ai, ở địa vị nào, khả năng ra sao? Nếu mày đồng ý vs câu nói đó thỳ vào game, dù mày ko biết tao là ai, nhưg tao vẫn sẽ nhìn mày = ánh mắt bạn bè và cử chỷ thân thiện cùng vs sự nể phục 1thằng cầm đầu, lãnh đạo đc cả 1tập thể gamer sv LHM cũ ngày xưa( và mới bầy giờ).
Còn ko, vẫn cái thói ngông cuồng, khệnh khạng như bây h, tao KHINH, PhimSexxx àk!
- Đừng lên Forum post mấy bài đại loại như thế kia gây mất đoàn kết giữa ae LHM vs aE AH nưa nhé, và làm phiền hà đến các MOD, ADMIN. BQT còn rất bận rôn cho nhiều công việc trên toàn 3 sv MU HN này, OK :):X;)

Tôi xin cam đoan tất cả những lời nói trên hoàn toàn là sự thật, nếu có bất cứ 1câu nói bịa đặt dựng chuyện chém gió nào thỳ cả nhà tôi đéo = 1kon chó, ăn cứt cho xã hội OK!
Còn D.m thằng LHM nào vào đây bảo bố chém gió thỳ thề độc lên, thề cả gia phả mày lên nhé.
BÀI VIẾT TRÊN MANG TÍNH CHẤT TÂM SỰ VS MỌI NG
BÀI VIẾT TRÊN KO MANG TÍNH GÂY THÙ HẰN VS NGƯỜI SV LHM VS NGƯỜI SV AH
I LOVE THE MEMBERS LONG HỔ MÔN!!
WITH MU HN ss6.2 RC, HT vs NTC, AH vs LHM, sv HM WE ARE ONE

Từ MUKL quá rất muốn hoa đông nhưng cái thằng Torres pk gà thì in đi con bay đặt ADM sác nhập sv Tặn mỗi nv 30k pon +30k ĐIểm UT . và bọn top cũng bảo vậy top chỉ là hão 30k diểm thì chúng nó không đọ dc lại cũng đúng :-h

Mong ADM vào ý kiên rõ ràng xem Người LHM nhap sv AH dc quên lợi gì.
So sánh 1 ALl LHm 3/140 1 ALL AH 4/600

Mong Làm rõ xem từ MUKL qua ben sv AH chúng tôi dc hưỡng nhứng gì ? nhanh rùm
Và muc điểm Pcpon. người ta chiu khó ngày đêm đi săn chúng nó kêu mỗi thằng mấy triệu pcpon chú cứ đi săn đi sẽ hiểu công sữc con ngươig.
tưởng thế nào Torres cũng chỉ có thế. không khác gì ếch ngồi đáy giếng tự tôn mình là giỏi lắm . vậy là tự kiêu đấy

TanSat
15-06-2011, 11:25 PM
từ ngày chuyển qua đây ko choi nên chẳng biết chuyện ji xảy ra

ko chơi vì quá chán 2 acc đang top 1 & 3 SV sang đây đến top 50 còn ko thấy đâu hjc đồ đạc thì nản vãi.

Oceanus
15-06-2011, 11:35 PM
từ ngày chuyển qua đây ko choi nên chẳng biết chuyện ji xảy ra

ko chơi vì quá chán 2 acc đang top 1 & 3 SV sang đây đến top 50 còn ko thấy đâu hjc đồ đạc thì nản vãi.

do ngon the ma con keu nan

Man LHM PC1
15-06-2011, 11:36 PM
tại hạ xin lĩnh gião cảm ơn chia xe giờ đi ngu :D

VanLongNhj
15-06-2011, 11:39 PM
Un à.Nói chung tao không hiểu mày nhiều nhưng mà theo những gì mày nói thì tao thấy mày có vẻ sống được.Mặc dù nói ra câu nào thì tục tiểu câu đó nhưng không sao.Vẫn vui.keke.Game thì mọi thứ là ảo.Nhưng có những thứ không phải là ảo.Trình và đồ là ảo nhưng bạn bè và tình cảm ae là thật.1 mình chẳng cách nào ăn được số đông.pro cỡ nào nếu chẳng biết sống cũng chả thể nào trian hoặc săn đồ với 1 tập thể gà.=)).Dù như thế nào trước đây thì bây h tao muốn làm bạn với mày đó.Nhóc un à=))

NeverOne
15-06-2011, 11:47 PM
chu topic nói sai mẹ rồi :-j nó đéo là gì ở sv LHM và bị khinh như chó vì con ngươi` 2 mặt .chữi nó xong nó lại cười và làm như tiếp thu kiến thức ý=)) tao đỵt nát loz con mẹ mày phimcap1 ( phimsexx )

tinhlagi
15-06-2011, 11:50 PM
dkm thằng phimcap1 làm như mình oai loz lắm pro lắm , cái thứ tiểu như sống chó bỉ ổi của mày đéo ai thèm nói chuyện , lên 4rum sủa thì chính tả còn đéo xong , chắc thằng này đang thi lên cấp 2 quá :)) tao noi 1 câu là địt nát lon me mày chó phimcap1

gjahjeuhd
16-06-2011, 12:22 AM
Ùkm tao còn bé, sn 94 mà :D, mày gọi là nhóc cũng đc, nghe rất dễ thg, tks nhé. Dù kể kả trk đây mày chưa coi tao là bạn nhưng vs tao mày đã là bạn từ lâu rồi, kể kả Tores. Ae gặp nhau ở k3 hay bãi thỏ ngọc là đủ hiểu, ko KS, kũng chả PK nhau, tự kiếm cho mình 1bãi riêng tư nhưng lúc có hoạn nạn lai chay đến với nhau pt, GM vs MNS cho nhau, đoàn kết là vui rồi! Ko kần nói nhiêu!

Un à.Nói chung tao không hiểu mày nhiều nhưng mà theo những gì mày nói thì tao thấy mày có vẻ sống được.Mặc dù nói ra câu nào thì tục tiểu câu đó nhưng không sao.Vẫn vui.keke.Game thì mọi thứ là ảo.Nhưng có những thứ không phải là ảo.Trình và đồ là ảo nhưng bạn bè và tình cảm ae là thật.1 mình chẳng cách nào ăn được số đông.pro cỡ nào nếu chẳng biết sống cũng chả thể nào trian hoặc săn đồ với 1 tập thể gà.=)).Dù như thế nào trước đây thì bây h tao muốn làm bạn với mày đó.Nhóc un à=))

lvlrch0i
16-06-2011, 12:54 AM
up cho chủ thớt 1 phiếu nào.thằng nhất minh đâu rồi.vào đây bỏ lm voi bọn hào hoa đi nào.lm với cái bọn này chán vkl.xem chúng nó đối địch với G minh thế nào nào.có vào chuyện vớ vẩn mag ra lập topic để sủa nhặng hết cả lên.phimsex re? rách No1;))

bolatungpro
16-06-2011, 12:57 AM
tại hạ xin lĩnh gião cảm ơn chia xe giờ đi ngu :D
phệt bọn nó đê đệt mẹ ah bảo kê cho chú Xoắn thằng lồn nào :)

gjahjeuhd
16-06-2011, 01:32 AM
Dạ vâng đại gia đã lên tiếng, gấu mèo sv HM có # :)

lvlrch0i
16-06-2011, 08:01 PM

Tự nhiên có con chó nào vào sủa thế nhờ

ThanhNam
16-06-2011, 11:53 PM
hic! tất cả chỉ là ảo thôi mà.có cần phải căng thẳng như thế k? game là để giải trí, mọi gamer đều có quyền đc chơi và vui vẻ. mong rằng sau khi đọc đc những lời tâm sự này, những bọn rẻ rách chuyên đi PK các gamer yếu rồi tự cho mình cái quyền đc sinh đc sát, đc là đàn anh đàn chị, rồi cười hơ hớ trước sự bất bình củâ gamer còn yếu nói chung và tân gamer nói riêng hiểu đc vấn đề, để MUHN hay MUKL không còn là riêng nữa, như chủ thớt nói "we are one" :)

TuanProHN
18-06-2011, 06:30 PM
sever AH dạo nào phát sinh lắm chuyện nhỉ?

Oceanus
18-06-2011, 07:06 PM
nhưng mình vẫn thắc mắc 1 điều là cuộc solo giữa BlackSoul vs Phimsexx poin rất trênh lệch không biết là bạn phimsex pro hay là hach pro vậy với 30k str và 20k ene của Black chỉ chém bạn ấy được 8>9k máu mà bạn ấy chém black 50>60k máu nghĩ đến hài <khoảng cách poin giữa hai người cũng khoảng hơn 20k> bạn ấy quả thật là prào

Man LHM PC1
18-06-2011, 07:16 PM
vậy tối pk bảo GM fixx bảng Công điểm là biết mà . cậu bảo Unerd gigi đau la GM làm rõ :D

tieuyeu0292
20-06-2011, 06:49 AM
vậy tối pk bảo GM fixx bảng Công điểm là biết mà . cậu bảo Unerd gigi đau la GM làm rõ :D

Cách pk tỷ lệ nghịch với cách ăn ở đối xử với ae trong game.........

_____Nc_____

Man LHM PC1
20-06-2011, 06:51 AM
Cách pk tỷ lệ nghịch với cách ăn ở đối xử với ae trong game.........

_____Nc_____không hiêur