PDA

View Full Version : Topic về việc Ngôi sao không còn lại tại sao lại 2 thái độ khác nhau

tungdepzaikt
15-06-2011, 10:28 AM
Ngôi sao không còn lại vào lúc 1h đã rất búc xúc về việc BQT tiếp tay cho các member người nhà săn kun7 với các bằng chứng ,video , hình ảnh con kun 7 bất tử bi giết trong thời gian không đến 5 phút chết . Phải chăng kun7 chỉ là cuộc chơi của GM va BQT.
đây là thái độ của bạn Ngôi sao không còn lại vài tiếng sau
Vậy vài tiếng sau Sau 1 hồi nc vs GM .
Có rất nhiều uẩn khúc .
Sự việc trên chỉ là hiểu lầm .
Đã check và Block các nhân vật săn kundun sử dụng hack .
Các bạn nên thông cảm . VỤ việc trên là hiểu lầm nhé
1 lần nữa nói lại . là : Tất cả chỉ là hiểu lầm
k có chuyện j` xảy ra ở đây nhé đừng làm ồn lên nữâ mất hết cả mem thôi
Mình cũng chơi mu mình cũng k muôn bị xảy ra . Mong các ban thôg cảm cho BQT đi
THôi nhé . chúng ta đều là thanh niên . có j k nên k phải nói xong thôi nhé

liệu có chỉnh sửa gì phía BQT hay gì đó không

cục cứt
15-06-2011, 10:29 AM
ui cái uỵt thằng ngôi sao không trở lại ăn đút lót hả. cứ up video lên ae bình luận xem nào. sợ cl gì phải xoá đi thế. dm thằng này mày ở đâu tn tao đến tận nhà bắt up video lên :-W

HoanLee
15-06-2011, 10:30 AM
đọc cho kỹ đi ;))

cục cứt
hay là nv Anhlaso1 của nó đc mở lại nên nó cho qua vụ này :-j

Eric
Nếu BQT chỉnh sửa thì sẽ có người phàn bác ngay bạn nhé

humphuy
15-06-2011, 10:31 AM
Thế này nhé.
Giờ kundun chưa bị ai giết đúng không?
Giờ mọi người làm 1 cái team giống TungPro,rồi hack max agi lên xem có giết được nó không hộ cái.
Mình không tin với cái team như thế kia,cách đánh như vậy mà có thể giết được kundun.
Kundun này có cái kiểu regen không phải ai cũng biết.
Và mình khẳng định 100% rằng dù có hack lên thì cái kiểu đánh đó cũng là vô dụng.

Ngôi sao không còn lại
15-06-2011, 10:32 AM
Bạn xem lại . nv anhlaso1 bị block r` . đang muốn nghỉ mu . mang F đi quay hack . đi phá mu đây . Nhưng thực ra mình sai . Tất cả chỉ là hiêu lầm thôi . Các bạn nên thông cảm .

cục cứt
15-06-2011, 10:32 AM
kô sợ thì cứ up lại video cho anh em xem :-j. tại sao mà GMevent đi tuần mà vừa thấy người lạ vào là ngừng xọc gió và out ngay nhỉ ;))

CherryBaBy
15-06-2011, 10:33 AM
Sự việc có vẻ chưa rõ ràng cho lắm , 1 đằng thì mói thiên vị và đủ mọi điều ,chỉ sau vài tiếng đồng hồ đã thay đổi , quay đến 360 độ ???

cục cứt
15-06-2011, 10:33 AM
Bạn xem lại . nv anhlaso1 bị block r` . đang muốn nghỉ mu . mang F đi quay hack . đi phá mu đây . Nhưng thực ra mình sai . Tất cả chỉ là hiêu lầm thôi . Các bạn nên thông cảm .

mày đc hối lộ ak`. up lại video đê

Eric
15-06-2011, 10:35 AM
Mọi thứ đã rõ ràng không cón gì phải bàn cãi nữa. Close topic

onlyu
Ngôi sao không còn lại vào lúc 1h đã rất búc xúc về việc BQT tiếp tay cho các member người nhà săn kun7 với các bằng chứng ,video , hình ảnh con kun 7 bất tử bi giết trong thời gian không đến 5 phút chết . Phải chăng kun7 chỉ là cuộc chơi của GM va BQT.
đây là thái độ của bạn Ngôi sao không còn lại vài tiếng sau
Vậy vài tiếng sau Sau 1 hồi nc vs GM .
Có rất nhiều uẩn khúc .
Sự việc trên chỉ là hiểu lầm .
Đã check và Block các nhân vật săn kundun sử dụng hack .
Các bạn nên thông cảm . VỤ việc trên là hiểu lầm nhé
1 lần nữa nói lại . là : Tất cả chỉ là hiểu lầm
k có chuyện j` xảy ra ở đây nhé đừng làm ồn lên nữâ mất hết cả mem thôi
Mình cũng chơi mu mình cũng k muôn bị xảy ra . Mong các ban thôg cảm cho BQT đi
THôi nhé . chúng ta đều là thanh niên . có j k nên k phải nói xong thôi nhé

liệu có chỉnh sửa gì phía BQT hay gì đó không
k phải có chỉnh sửa mà chắc là phương án 50:50 r`:"> đôi bên cùng có lợi bạn ạ :">

Ngôi sao không còn lại
ui cái uỵt thằng ngôi sao không trở lại ăn đút lót hả. cứ up video lên ae bình luận xem nào. sợ cl gì phải xoá đi thế. dm thằng này mày ở đâu tn tao đến tận nhà bắt up video lên :-W

chào anh em ! chúc anh em một ngày mới với MU thật đẹp thật may mắn nhé, mình vừa ngủ dậy :D thấy căng quá nên vào đính chính lại toppic mình hôm qua up lên là hiểu lầm thôi các bạn ạ,nên mình tự delete toppic rùi, có gì không phải anh em bỏ qua mình nhé, sr BQT MU nhé. mọi người hay chăm chỉ train để tìm niềm vui nhé. thanks for all. phuongga lh với mình SDT 0972063543 nhé, những ai thắc mắc gì cứ pmm mình nhé. bi bi ...xin phép đóng toppic nhé !

oneloves
sao topic kia vừa mở cho thằng ngôi sao sm đã close ngay rồi?

humphuy
15-06-2011, 10:36 AM
Thế này nhé.
Giờ kundun chưa bị ai giết đúng không?
Giờ mọi người làm 1 cái team giống TungPro,rồi hack max agi lên xem có giết được nó không hộ cái.
Mình không tin với cái team như thế kia,cách đánh như vậy mà có thể giết được kundun.
Kundun này có cái kiểu regen không phải ai cũng biết.
Và mình khẳng định 100% rằng dù có hack lên thì cái kiểu đánh đó cũng là vô dụng.

oneloves
15-06-2011, 10:36 AM
Là sao????????????????????????????????????////////////

Eric
15-06-2011, 10:37 AM
Người chủ topic đã nhận ra cái sai rồi thì chúng ta không nên bàn cãi nữâ nhé. Mong mọi người không spam tạo áp lực lên BQT nữâ