PDA

View Full Version : Đính chính lại sự việc trên của Ngôi Sao

Ngôi sao không còn lại
15-06-2011, 04:35 AM
Sau 1 hồi nc vs GM .
Có rất nhiều uẩn khúc .
Sự việc trên chỉ là hiểu lầm .
Đã check và Block các nhân vật săn kundun sử dụng hack .
Các bạn nên thông cảm . VỤ việc trên là hiểu lầm nhé :)
1 lần nữa nói lại . là : Tất cả chỉ là hiểu lầm
k có chuyện j` xảy ra ở đây nhé đừng làm ồn lên nữâ mất hết cả mem thôi :|
Mình cũng chơi mu mình cũng k muôn bị xảy ra . Mong các ban thôg cảm cho BQT đi
THôi nhé . chúng ta đều là thanh niên . có j k nên k phải nói xong thôi nhé . o:-)

Ngôi sao không còn lại
15-06-2011, 04:45 AM
Tất cả vụ việc trên đêu là hiểu lầm sau khi nói chuyện với GM và GM đưa ra bằng chứng mình lên xin đính chính lại .
Việc này rât ảnh hưởng tới mu chúng ta đang chơi .
Mình cũng chơi và chơi 3 4 acc cơ . CŨng k muốn có cái j` làm mang tiéng cả .
AE dù sao cung đồng hành cùng MU lâu rồi . nên có thể hiểu và đừng sồn sồn lên nhé .
Mình b' ai cũng ức chế nhưng mà nó k phải sự thật đành chấp nhận thôi . Buồn .
ae chơi vui vẻ nhé . chúc 1 ngày mới tốt lành

BiKerclub
15-06-2011, 04:47 AM
thế nv nào bị block thế

tuấn anh
15-06-2011, 04:49 AM
Chả hiểu GM săn KD hộ hay là có người hack ăn KD vậy :(

Trưởng Phòng
15-06-2011, 04:50 AM
thế nv nào bị block thế

TranHaoNam bị block :)

Ngôi sao không còn lại
TranHaoNam

Trưởng Phòng
Chả hiểu GM săn KD hộ hay là có người hack ăn KD vậy :(

:) thế theo bạn sum chỉ tăng 100 agi và lại đổ hết vào ene mà đi săn đánh vèo vèo là thế nào :D

BiKerclub
anh em bỏ qua đi , hiểu nhầm a win làm a ấy chưa ngủ đc :( , thôi đóng topic ngủ thôi ae

Ngôi sao không còn lại
15-06-2011, 04:51 AM
con F giả ngu giả ngơ . còn dW + MG k hack :|
Block mỗi con chó kia . đã thế nó hack cả map chúng mày ơi .antihack vkl

paparise
15-06-2011, 05:22 AM
TranHaoNam bi block. thế những F 100agi MG 100 agi dw 100 agi và lv 342 vào K7 có bị Block không?

Giải quyết thế không thoả đáng.

Tôi không đồng ý vs cách giải quyết này. những ai đc lợi từ cái con KD mà ADM săn hộ, những ai đáng bị block, tất cả chỉ là nguỵ biện chả có cái l` gì hợp lý cả.

bây h sv có TungPro bán w3 DW đấy, sao không giải quyết đi, hay có cần thêm 1 team 132 agi vs lv 342 nữa vào săn KD nữa không ?

xNothingx
15-06-2011, 05:25 AM
sao GM k viết 1 bài lên 4rum để giải thík chứ như vầy nghi ngờ bỏ mẹ

xNothingx
15-06-2011, 05:26 AM
ơ biker mày lên mod hồi nào vậy :)

Ngôi sao không còn lại
15-06-2011, 05:27 AM
TranHaoNam bi block. thế những F 100agi MG 100 agi dw 100 agi và lv 342 vào K7 có bị Block không?

Giải quyết thế không thoả đáng.

Tôi không đồng ý vs cách giải quyết này. những ai đc lợi từ cái con KD mà ADM săn hộ, những ai đáng bị block, tất cả chỉ là nguỵ biện chả có cái l` gì hợp lý cả.

bây h sv có TungPro bán w3 DW đấy, sao không giải quyết đi, hay có cần thêm 1 team 132 agi vs lv 342 nữa vào săn KD nữa không ?

Bạn k hiểu rồi . Elf thì agi 100 làm j ? dw 100 làm j` . check rồi co 1 nv SM đó hack bị block thôi
Còn tungpro liên quạn ở đây đâu . cái j đúng thi đúng , cái j sai thi sai . hiểu lầm rồi . thông cảm đi sock ơi

™MrSon©™
15-06-2011, 05:30 AM
Nói chung là éo phải thi thôi mệt quá đi ngủ thôi!

BiKerclub
15-06-2011, 05:32 AM
ơ biker mày lên mod hồi nào vậy :)

có thành tích sao mày biết , ngủ nào ae, a wild close đi

xNothingx
15-06-2011, 05:34 AM
có thành tích sao mày biết , ngủ nào ae, a wild close đi
thành tích :)) =))
GM làm việk nhanh vl 2`

Ngôi sao không còn lại
15-06-2011, 05:35 AM
thành tích cái cc :)). có mà làm AVT j đó ha ha
thôi ae đi ngủ / ngủ ngon nhé

xNothingx
15-06-2011, 05:39 AM
tò mò quá k ngủ đc :))

BiKerclub
thành tích :)) =))
GM làm việk nhanh vl 2`

thôi tao chém đó , ngủ đi ae , g9 :x

paparise
không phải tớ không hiểu. đơn giản 1 cái là. họ là 1 team đúng không??
và đã là 1 team thì cái gì lợi thì xài. bạn nghĩ đơn giản 1 con Sum hack thôi á. nhưng tớ không nghĩ thế đâu.
cái gì đúng là đúng cái gì sai là sai. bạn lập cái pic hot như thế, a e mới biết đc thế nào là Kun Dun mu hà nội. tớ luôn chơi tâm huyết nhưng tớ không muốn thành quả của mình đi vào ngõ cụt, bqt đã xử thì phải xử cho nó hợp lý, chả có thằng ngu nào cùng team với nhau mà 1 thằng hack đc còn thằng kia phải nhìn thằng bạn thân của mình hack trong khi nó biết chắc là ... nó cũng hack đc=)).

còn 1 cái hài hơn là... adm chụp cái hình đó tại sao không biết là agi của nó là 1xx ?? tại sao không block nó trc khi mình phát hiện cái sự thật mà " ai cũng biết là cái gì đấy". tớ biết bạn có quan hệ vs adm nhưng đã đánh rắn là phải đánh dập đầu, còn không đánh thì thôi tốt nhất đừng chữa lợn lành thành lợn què như cách ADM đã xử lý với box trước.

Trưởng Phòng
15-06-2011, 05:44 AM
không phải tớ không hiểu. đơn giản 1 cái là. họ là 1 team đúng không??
và đã là 1 team thì cái gì lợi thì xài. bạn nghĩ đơn giản 1 con Sum hack thôi á. nhưng tớ không nghĩ thế đâu.
cái gì đúng là đúng cái gì sai là sai. bạn lập cái pic hot như thế, a e mới biết đc thế nào là Kun Dun mu hà nội. tớ luôn chơi tâm huyết nhưng tớ không muốn thành quả của mình đi vào ngõ cụt, bqt đã xử thì phải xử cho nó hợp lý, chả có thằng ngu nào cùng team với nhau mà 1 thằng hack đc còn thằng kia phải nhìn thằng bạn thân của mình hack trong khi nó biết chắc là ... nó cũng hack đc=)).

còn 1 cái hài hơn là... adm chụp cái hình đó tại sao không biết là agi của nó là 1xx ?? tại sao không block nó trc khi mình phát hiện cái sự thật mà " ai cũng biết là cái gì đấy". tớ biết bạn có quan hệ vs adm nhưng đã đánh rắn là phải đánh dập đầu, còn không đánh thì thôi tốt nhất đừng chữa lợn lành thành lợn què như cách ADM đã xử lý với box trước.

Mình là GM nên việc block nick phải chờ qua bộ phận kĩ thuật :) Mình sẽ Block các nhân vật trong team đó hết :)
Nv: TranHaoNam, va Elf sẽ bị block :) và Anti hack sẽ được update trong nay mai thôi :)

Sự việc này đã rõ rồi nhé. Mọi thắc mắc pm yahoo mình wildcatcold mình sẽ giải quyết.

Close topic

BiKerclub
15-06-2011, 05:47 AM
mọi việc chỉ là hiểu nhầm GMEvent , ae cũng thông cảm và những nv trên cũng ra đi rồi :)) , thôi chúng ta cùng đi ngủ nào , g9 ae