PDA

View Full Version : xin chỉ giáo cách + điểm cho RF nhà ta >"<

tuan2806
05-06-2011, 12:15 PM
tình hình là khi anphal test RF nhà ta đánh chả lại ai >"< Shen cho 1 ví dụ về con của Shen, mặc 1 set storm + 9 , 2 món phản 5% và 2 món giảm 4% sát thương,cái vk + skill và sức sát thương +12, còn về poin, Shen + thế này : str: 10k agi:11k vit:7k ene:2k
thế mà đánh chả chết ai >"<.
Nay lập topic này mong ADM và bros vào chỉ dẫn thêm để giúp RF 1 cách mạnh nhất :D và cũng mong có bảng Master Skill sớm sớm càng tốt lun ^^.
tên nv khi anphal test : VIP280693 class : RF
Hân hạnh làm quen mọi người :D

OneTime
05-06-2011, 12:17 PM
bạn thử
10k str
9k ene
6k agi
5k vit

pay1122
05-06-2011, 12:27 PM
bạn thử
10k str
9k ene
6k agi
5k vit
+ điểm thế này train quái tốt đấy

tuan2806
05-06-2011, 01:17 PM
đó là train >"< vậy ADM hay bros nào biết cách + để pk ko thế ?? xin chỉ giáo luôn ạ ^^

NhoxConPro
05-06-2011, 01:23 PM
Strength ko cần nhiều, chủ yếu tăng vào Vit + Ene, Agi tăng vừa phải là đủ, theo mình là thế :D
Nên mặc đồ thần gia cường gst hoặc có điều kiện hơn thì 5% 4%hp 4% GST ( cái này hình như chưa ai có :)) )
Ví dụ bên HM đang test với 30k point thì mình sẽ tăng
5k str
8k agi
9k vit ( lên lvl tương hết vào )
8k ene :D
Có j sai sót đừng chém :P

pay1122
05-06-2011, 02:24 PM
Strength ko cần nhiều, chủ yếu tăng vào Vit + Ene, Agi tăng vừa phải là đủ, theo mình là thế :D
Nên mặc đồ thần gia cường gst hoặc có điều kiện hơn thì 5% 4%hp 4% GST ( cái này hình như chưa ai có :)) )
Ví dụ bên HM đang test với 30k point thì mình sẽ tăng
5k str
8k agi
9k vit ( lên lvl tương hết vào )
8k ene :D
Có j sai sót đừng chém :P
ukm khá hợp lí nếu pk với người bình thường
+ thế này chỉ PK dc ko quá 30% các nhân vật trong Sv HM

tuan2806
05-06-2011, 03:22 PM
tăng như thế máu trâu + dame đều nhưng crit ít >"< đã vậy đánh với DK và SUM 1 con trâu bò và 1 con fản dame--> thua đánh với DL cũng thua , đánh với ELF thua nhanh,MG và DW khỏi bàn T_T thua nhanh chóng.Vậy con RF này đánh đc ai đây....!!!!

DiYiCi
05-06-2011, 03:45 PM
Cho hỏi Rf cắm chuột như thế nào vậy :(

phuongga
05-06-2011, 04:06 PM
rf kô afk đc nhé =))

tuan2806
05-06-2011, 04:31 PM
RF afk = skill Dark chain đó bạn :D bạn cứ afk như bt nhưng khoảng cách ảnh hưởng của skill hơi hẹp nên cấm chuột vào chỗ quái hồi sinh là tốt nhất :D ngoài ra bạn có thể pk từ xa với skill Dark chain chỉ cần thấy bàn chân là wánh đc r` đó hehehe

DiYiCi
05-06-2011, 04:38 PM
RF afk = skill Dark chain đó bạn :D bạn cứ afk như bt nhưng khoảng cách ảnh hưởng của skill hơi hẹp nên cấm chuột vào chỗ quái hồi sinh là tốt nhất :D ngoài ra bạn có thể pk từ xa với skill Dark chain chỉ cần thấy bàn chân là wánh đc r` đó hehehe

ý bạn là skill Dark Side hả, khoảng cách đc có tý, còn ko = xoay kiếm của DK, hjx, con này đúng là cùi nhất Mu :((

NhoxConPro
05-06-2011, 04:40 PM
ý bạn là skill Dark Side hả, khoảng cách đc có tý, còn ko = xoay kiếm của DK, hjx, con này đúng là cùi nhất Mu :((

Đấy là bên Mu này thấy thế thôi, chứ sang bên Mu Fpt mà xem, đến lúc RF ra mắt thì ca tụng hết lời
Nào là skill manalost, gồng máu ( khác với DK là tăng hẳn vào điểm thể lực ), tăng phòng thủ + nhiều cái nữa

pinkyboys
06-06-2011, 10:54 AM
tình hình là khi anphal test RF nhà ta đánh chả lại ai >"< Shen cho 1 ví dụ về con của Shen, mặc 1 set storm + 9 , 2 món phản 5% và 2 món giảm 4% sát thương,cái vk + skill và sức sát thương +12, còn về poin, Shen + thế này : str: 10k agi:11k vit:7k ene:2k
thế mà đánh chả chết ai >"<.
Nay lập topic này mong ADM và bros vào chỉ dẫn thêm để giúp RF 1 cách mạnh nhất :D và cũng mong có bảng Master Skill sớm sớm càng tốt lun ^^.
tên nv khi anphal test : VIP280693 class : RF
Hân hạnh làm quen mọi người :D

RF the tham ghe vay ah` the thi nv t7 se tro thanh huyen thoai ko ai biet toi' vào luck 13h chièu naj híhi =))

keen
20-06-2011, 03:30 AM
RF bn + len agi , ene . la chu? yeu + vit>str cac a thu xem pr0 hon day co''' j dunG cuọ ku thu? cọ~

vltn1234
20-06-2011, 06:00 AM
RF bn + len agi , ene . la chu? yeu + vit>str cac a thu xem pr0 hon day co''' j dunG cuọ ku thu? cọ~

chuẩn rf càng tăng vit thì càng lên damge ko tin bạn cứ thử xem...

kimchunsan
23-06-2011, 11:56 PM
Thực ra RF cũng rất là mạnh nhưng thấy ae ít chơi quá.Cái chính là cách cộng điểm.Thấy mọi người cộng điểm như vậy thì tôi thấy là chưa phát huy đc hết sựcmanh của RF.Mọi ng cộng điểm thấy giống cách của DK với DL quá. RF các ban lên tăng str với vit sẽ tăng dame ,ene ko can nhiều đâu.Không tin hả hãy thử xem nhé trâu lắm đấy ngang ngửa DK

tungken9x
27-06-2011, 12:52 PM
Train thi :
str = ene
agi 11k
vit 500>> ( du? dung )
con bao nhieu trnag het bao ene

bakjuaiue
29-06-2011, 06:56 PM
Các bạn bị điên à ! RF làm gì + điểm như zậy ! Cách +điểm cho RF giống hệt SM ! Hiện nay tôi đang chơi RF ! Theo như các cách cộng điểm như các bạn nêu trên tôi cũng đã thử ! Nhưng khi + điểm giống SM thì dame đánh quái và đi PK khác hẳn lúc trước ! RF có thể nói là nhân vật rất mạnh ! Zo các bạn ko biết cách + poin !VD: điểm poin 14k ! Các bạn hãy + str 500 >>Đủ mặc đồ và vũ khí +Agi 6000 +vit 500>>Cộng thêm khi len lv +ENE 7000 ! Tôi chắc chắn dame đánh quái 14k >>20k ! các bạn hãy chú ý kĩ khi các bạn +vit cao thì nó chỉ tăng lực tấn công cận chiến !Nhưng lực tấn công hình thể và diện rộng rất thấp ! Dame quái yếu hơn là + điểm giống SM ! Còn khi + điểm giống SM dame lên khủng ! và các skill buff của RF tăng dame tăng phòng thủ tăng máu vào khoảng thời gian tùy theo ene các bạn +điểm ! Nếu ene +cao thì skill buff càng lâu ! Và tất nhiên lực tấn công cận chiến ít !Nhưng lực tấn công hình thể và diện rộng rất cao ! Và dame quái và pk rất mạnh ! Hiện nay tôi đang chơi RF rs 63 lần bên hoàn mỹ ! Tuy rs thấp nhưng rs khoảng 100 lần <<< thì tôi pk sạch ! Các bạn nên tin tôi khi +điểm giống SM các bạn sẽ thấy tôi nói đúng ! Nếu ai +giống tôi mà cảm thấy dame mạnh hơn ! Thì nhớ thanks tui nha ! Tên nhân vật của tôi là GxChemLua ! Những ai đang chơi RF hãy +điểm giống tôi vì 1 tương lai RF !

NhoxConPro
29-06-2011, 06:59 PM
Các bạn bị điên à ! RF làm gì + điểm như zậy ! Cách +điểm cho RF giống hệt SM ! Hiện nay tôi đang chơi RF ! Theo như các cách cộng điểm như các bạn nêu trên tôi cũng đã thử ! Nhưng khi + điểm giống SM thì dame đánh quái và đi PK khác hẳn lúc trước ! RF có thể nói là nhân vật rất mạnh ! Zo các bạn ko biết cách + poin !VD: điểm poin 14k ! Các bạn hãy + str 500 >>Đủ mặc đồ và vũ khí +Agi 6000 +vit 500>>Cộng thêm khi len lv +ENE 7000 ! Dame đánh quái củâ tôi hiện nay 14k >>20k ! các bạn hãy chú ý kĩ khi các bạn +vit cao thì nó chỉ tăng lực tấn công cận chiến !Nhưng lực tấn công hình thể và diện rộng rất thấp ! Dame quái yếu hơn là + điểm giống SM ! Còn khi + điểm giống SM dame lên khủng ! và các skill buff của RF tăng dame tăng phòng thủ tăng máu vào khoảng thời gian tùy theo ene các bạn +điểm ! Nếu ene +cao thì skill buff càng lâu ! Và tất nhiên lực tấn công cận chiến ít !Nhưng lực tấn công hình thể và diện rộng rất cao ! Và dame quái và pk rất mạnh ! Hiện nay tôi đang chơi RF rs 63 lần bên hoàn mỹ ! Tuy rs thấp nhưng rs khoảng 100 lần <<< thì tôi pk sạch ! Các bạn nên tin tôi khi +điểm giống SM các bạn sẽ thấy tôi nói đúng ! Nếu ai +giống tôi mà cảm thấy dame mạnh hơn ! Thì nhớ thanks tui nha ! Tên nhân vật của tôi là GxChemLua ! Những ai đang chơi RF hãy +điểm giống tôi vì 1 tương lai RF !

Bây h mình cũng cộng điểm theo kiểu SM, thấy damage to hơn hẳn :D
Strength mình thấy ko cần thiết, tăng vào Energy là đủ

dragonbar
29-06-2011, 08:40 PM
đúng là một chủng tộc hấp dẫn cần phải khám phá a e ạ@-)