PDA

View Full Version : 1 sever non-rs tại sao lại kô?

phuongga
03-06-2011, 05:13 AM
mình mới chuyển qua chơi mu hà nội. thấy mu HN cũng đông vui, mặc dù còn hiện tượng hack và dupe đồ, nhưng cái được lớn nhất của mu hn so với những mu khác là BQT khá quan tâm tới gamer :D. đặc biệt là khá nhiều event hấp dẫn :)

hôm nay mình lập topic này để đưa ra 1 ý kiến chủ quan của riêng mình :

mình thấy hiện mu hn đnag có 2 sv rs. sắp tới mở thêm 1 sv nữa ( cũng là rs). vậy tại sao BQT kô mở 1 sv non rs nhỉ :D.

Bản thân mình thấy sv non rs thể hiện tất cả nhưng gì gọi là hay nhất của 1 mu. từ cách cộng point rùi đến cách pk.... với 1 sv non rs sẽ khiến gamer có tính đồng đội hơn.sẽ xuất hiện những nhóm pt đi train đi săn đêm vừa vui vẻ, vừa đỡ nhàm chán ( điều này kô hề có đc or rất ít ở những sv rs :).

điểm mạnh lớn nhất của 1 sv non rs là nó thể hiện được tất cả sức mạnh của 1 món đồ. đối với 1 sv rs thì những dòng op như hp/8 mana/8 sẽ chẳng có ý nghĩa gì nhiều nhưng nó lại rất quan trọng với 1 sv non rs :D.

bảng Master sv rs kô thể hiện được gì nhiều. nhưng với non-rs thì nó mới trở nên đúng nghĩa là master :x.

cuối cùng mình tha thiết mong muốn BQT sẽ mở 1 sv non-rs cho ae thoả chí tugn hoành :D

Đại Gia : Long Công Tử
03-06-2011, 05:16 AM
Về vấn đề này BQT sẽ xem sét và sẽ có câu trả lời sớm nhất cho bạn. :D

OneTime
03-06-2011, 05:32 AM
Hiện tại chúng tôi chưa có ý định mở server non reset

New.Star
03-06-2011, 06:10 AM
mình mới chuyển qua chơi mu hà nội. thấy mu HN cũng đông vui, mặc dù còn hiện tượng hack và dupe đồ, nhưng cái được lớn nhất của mu hn so với những mu khác là BQT khá quan tâm tới gamer :D. đặc biệt là khá nhiều event hấp dẫn :)

hôm nay mình lập topic này để đưa ra 1 ý kiến chủ quan của riêng mình :

mình thấy hiện mu hn đnag có 2 sv rs. sắp tới mở thêm 1 sv nữa ( cũng là rs). vậy tại sao BQT kô mở 1 sv non rs nhỉ :D.

Bản thân mình thấy sv non rs thể hiện tất cả nhưng gì gọi là hay nhất của 1 mu. từ cách cộng point rùi đến cách pk.... với 1 sv non rs sẽ khiến gamer có tính đồng đội hơn.sẽ xuất hiện những nhóm pt đi train đi săn đêm vừa vui vẻ, vừa đỡ nhàm chán ( điều này kô hề có đc or rất ít ở những sv rs :).

điểm mạnh lớn nhất của 1 sv non rs là nó thể hiện được tất cả sức mạnh của 1 món đồ. đối với 1 sv rs thì những dòng op như hp/8 mana/8 sẽ chẳng có ý nghĩa gì nhiều nhưng nó lại rất quan trọng với 1 sv non rs :D.

bảng Master sv rs kô thể hiện được gì nhiều. nhưng với non-rs thì nó mới trở nên đúng nghĩa là master :x.

cuối cùng mình tha thiết mong muốn BQT sẽ mở 1 sv non-rs cho ae thoả chí tugn hoành :D

Ông Thích nhưng ông bắt đc hơn 100 gamer Theo ông ko. Thích non-rs thì snag muinsania mà chơi. Mu quốc tế đấy. Chứ mu non-rs k tồn tại đc ở VN đâu. Tôi chơi mu ý gần 1 năm. Ông a tôi du học bên cand nên là bạn adm. Nếu chơi tôi cho ông acc của tôi. Vẫn còn 4 set F.O ss 10 4 7 7 5. ( ưu tiên 5 ss ). 1 Hyon F.O ss 10 4 7.
7 weapoon F.O ss 10 25 30. tất cả + 13. max stat là 32767. Acc tôi đc ông a edit str 65535 với ene 42k. :)).
Chơi thì pm tôi vứt acc cho. Chứ đừng lôi kéo ae ở muhn. :))

Chr: SuperMan
Class: DW
Sv: HM

NhoxConPro
03-06-2011, 06:11 AM
Đằng nào cũng có mở đâu anh :|
Nếu muốn chơi 1 sv Non-reset thì sang Mu FPT, cụ thể là Server Jerin, xem liệu bao nhiêu người trụ nổi lên lvl 160 mà làm nv :))

sockvclvn
03-06-2011, 06:13 AM
Ghét nhất Non RS chơi oải.

NhoxConPro
03-06-2011, 06:16 AM
Ghét nhất Non RS chơi oải.

Luyện tập tính kiên trì mà
Chắc a/e Mu Hn chả mấy ai trụ được nổi đến lvl 100 bên sv Jerin =)) chứ đừng nói là 160

New.Star
03-06-2011, 06:16 AM
Đằng nào cũng có mở đâu anh :|
Nếu muốn chơi 1 sv Non-reset thì sang Mu FPT, cụ thể là Server Jerin, xem liệu bao nhiêu người trụ nổi lên lvl 160 mà làm nv :))

Ko. Mu insania khác. Cày xong rs. Rs ko đc poin mà BN poin rs trước vẫn nguyên chỉ về lv1 thôi. Rs 100 thì grand rs ( RL). Lấy credis mua đồ trên ws :)). Bạn conga day thích chơi thì tôi cho acc VIP nhất sv. Cày grand mà Change name :)). Vì ông a ko chơi nữa nên thôi :)).

NhoxConPro
03-06-2011, 06:18 AM
Mu insania, nghe quen ế :D

New.Star
03-06-2011, 06:24 AM
Mu insania, nghe quen ế :D

Mu quốc tế ý mà. Insaniamu.com. Có cách đây khoảng 3 năm :)). Có ae nào bên mu ý sang đây ko ^^!

HEROIN
03-06-2011, 06:31 AM
ghét nhất non-rs. chơi MU FPT mãi cũng oải.

DongTa
04-06-2011, 08:55 AM
hâm quá. chơi thế chán chết. Ông về làm cái mu Off mà chơi, muốn thế nào cũng được

pay1122
05-06-2011, 11:00 AM
ko rs thi dau gọi là MU . giờ nhiều game khác cũng đú theo MU cũng có trùng sinh . sao mình phải theo các game khác mà ko để cho game khac theo mình. hehe

DakHero
05-06-2011, 11:03 AM
non-rs thì thà chơi võ lâm cho rồi. Close topic đi

CDBAK12
05-06-2011, 11:11 AM
chơi non - rs chỉ dành cho những ông suốt ngày cắm đầu vô game thôi. Suốt ngày trông máy thì thời gian đâu mà làm các việc khác.