PDA

View Full Version : Kết thúc của bộ film 4D: "Battle between SuperMan vs congaday"

New.Star
02-06-2011, 02:37 AM
7' đồng hồ trôi đi. Acc DW SuperMan đã thua Sum congaday 10 - 9. Theo thoả thuận tôi sẽ phải del acc. Ko cần thương hại vì đây cũng chỉ là test thôi :)). Thua rồi tôi mới thấy. Cách đánh của mình sai. Sum đã có cách cộng rất hay là Theo đường Sum reflect. Thảm nào ko thấy bạn đánh mà chỉ tôi đánh rồi cả 2 cùng chết. Do turn đầu tôi k để ý nên đã reflect chết vì uống máu chậm. Rồi sau đó cả 2 cứ cùg chết cho đến 10 - 9. ^^!. Lẽ ra tôi ko nên đánh. :)). Thà đứng đấy còn hơn. Nhưng ko Sao. Dù Sao cũng vẫn chứng Minh đc. DW kbg thua Sum. DW k thua class nào cả. Kể cả DK. DK xiên Chay với DW của tôi thì đến mùa quýt chết :)). DĨ nhiên tôi k Để cho combo rồi ^^!. AE vào chém gió đi nhé ^^!

Congaday à. Tôi nói thế này.: "tôi ko phục và cũng ko cần đánh lại ^^!"

Thân - Chr: SuperMan
Class: DW
Sub: HM

NhoxConPro
02-06-2011, 02:42 AM
Kiểu đứng im để mình đánh như DK máu í, thế thì duel làm j cơ chứ :))

NgocBich
02-06-2011, 02:45 AM
Chúc em lên đường may mắn

New.Star
02-06-2011, 03:01 AM
Chúc em lên đường may mắn

Tks a...! :))
Mà a k chơi sv mới à. Vẫn chơi sv AH à.

Chr: SuperMan
Sb: HM

Candy
02-06-2011, 03:03 AM
7' đồng hồ trôi đi. Acc DW SuperMan đã thua Sum congaday 10 - 9. Theo thoả thuận tôi sẽ phải del acc. Ko cần thương hại vì đây cũng chỉ là test thôi :)). Thua rồi tôi mới thấy. Cách đánh của mình sai. Sum đã có cách cộng rất hay là Theo đường Sum reflect. Thảm nào ko thấy bạn đánh mà chỉ tôi đánh rồi cả 2 cùng chết. Do turn đầu tôi k để ý nên đã reflect chết vì uống máu chậm. Rồi sau đó cả 2 cứ cùg chết cho đến 10 - 9. ^^!. Lẽ ra tôi ko nên đánh. :)). Thà đứng đấy còn hơn. Nhưng ko Sao. Dù Sao cũng vẫn chứng Minh đc. DW kbg thua Sum. DW k thua class nào cả. Kể cả DK. DK xiên Chay với DW của tôi thì đến mùa quýt chết :)). DĨ nhiên tôi k Để cho combo rồi ^^!. AE vào chém gió đi nhé ^^!

kungfu panda2 đắt vé quá , đi galaxy 3h mà hết vé chạy qua parkson mua suất 5h40 làm tới h này mới zìa đc :-s

New.Star
02-06-2011, 03:03 AM

:)). Đánh nó mình lăn ra chết. :)). Thôi cũng thua rồi :)). Cũng ko thảm lắm :))

Chr: DW

New.Star
02-06-2011, 03:04 AM
kungfu panda2 đắt vé quá , đi galaxy 3h mà hết vé chạy qua parkson mua suất 5h40 làm tới h này mới zìa đc :-s

Thế chú bỏ lỡ công phu panda3 rồi :)).

Candy
02-06-2011, 03:04 AM
:)). Đánh nó mình lăn ra chết. :)). Thôi cũng thua rồi :)). Cũng ko thảm lắm :))

nó có đang onl ko :-j mình vào thử sức :-j

NhoxConPro
02-06-2011, 03:05 AM

Choảng SM buff thế mà 10-9 thì cũng đủ biết DW anh chơi ntn rồi ^^!

New.Star
02-06-2011, 03:06 AM
nó có đang onl ko :-j mình vào thử sức :-j

Ông class gì. DK thì ăn đc nó. Class khác thì 2 đứa vào đấy nc :))

New.Star
02-06-2011, 03:08 AM
Choảng SM buff thế mà 10-9 thì cũng đủ biết DW anh chơi ntn rồi ^^!

Nó hút máu mình đc 300 ( còn SD ). :)). mình đánh nó 12k phản dmg toàn 9k7. Mình có 15k máu. Nghẹo luôn :)).

Candy
02-06-2011, 03:14 AM
Nó hút máu mình đc 300 ( còn SD ). :)). mình đánh nó 12k phản dmg toàn 9k7. Mình có 15k máu. Nghẹo luôn :)).

nó đang sv mấy :-" thử sức mình thôi mà ;))

New.Star
02-06-2011, 03:17 AM
nó đang sv mấy :-" thử sức mình thôi mà ;))

Tôi k biết. :)). K chơi nữa. Open gặp ae sau :))

Candy
02-06-2011, 03:19 AM
Tôi k biết. :)). K chơi nữa. Open gặp ae sau :))

chán quá , nghe nói nó gê lắm :)) mà chưa đc thử sức :-j

phuongga
02-06-2011, 03:28 AM
là sum mà kô biết tận dụng ref thì còn nói gì nữa. cũng như dk đc cai x3 GM @@ thôy mà.

tối test cả 3 loại sum cơ pk máu train :))

New.Star
02-06-2011, 03:30 AM
chán quá , nghe nói nó gê lắm :)) mà chưa đc thử sức :-j

Ghê gì. Sum ref thôi mà. Mình k đánh đc nó. Nó cũng k đánh đc mình :))

phuongga
02-06-2011, 03:31 AM
kô phải tôi kô đánh. tôi chỉ xài quỷ kiếm phá mns thôy =))

NhoxConPro
02-06-2011, 03:31 AM
Ừ, nhưng liệu 2 loại Sum pk + train liệu có duel thắng ko ?

phuongga
02-06-2011, 03:34 AM
nếu cảm thấy thik thì ta vào test thử :)

New.Star
02-06-2011, 03:39 AM
Ừ, nhưng liệu 2 loại Sum pk + train liệu có duel thắng ko ?

Nếu là Sum pk. 15k ene a đứng im cho hút luôn. Chán thì thôi :))

MèoĐen
02-06-2011, 03:41 AM
Chơi thế ko đẹp :))

New.Star
02-06-2011, 03:44 AM
Chơi thế ko đẹp :))

Kệ đi ông. À ông rủ nó solo đi. Pm yh tôi chỉ cho cách +. rồi tôi vứt đồ cho. Ăn cám luôn :)).
Cách + superman mà thua 10 - 9. Tôi chỉ ông cách +. win lại 10 - 0. :))

phuongga
02-06-2011, 03:47 AM
sr vì sum pk mình vừa rs mất rồi kô còn để test :))

pk thì mình + 10k agi- 18k ene còn lại phang máu

NhoxConPro
02-06-2011, 03:48 AM
2k máu pk = mắt à :|

phuongga
02-06-2011, 03:51 AM
lên lv bơm hết vào máu ^^. khi pk thì nhai sd vs qqqq :))

làm tnao mà viết đc chữ bí mật hoàn mĩ ở tiêu đề bài viết thế :-s

Châu Bá Thông
02-06-2011, 03:58 AM
Tiếc nhỉ, mình không được xem. Có ai quay lại clips không vậy.!

Candy
02-06-2011, 04:03 AM
nếu cảm thấy thik thì ta vào test thử :)

congaday đây àh :) đang ở sv mấy mình qua

phuongga
02-06-2011, 04:22 AM
đang viết báo cáo. 11h mới onl đc :|

Pass
02-06-2011, 04:25 AM
sr vì sum pk mình vừa rs mất rồi kô còn để test :))

pk thì mình + 10k agi- 18k ene còn lại phang máu

Nhìn cách tăng đủ biết trình độ PK thế nào rồi...:|

Candy
02-06-2011, 04:26 AM

vậy sao ~~ nghe danh ghê quá cứ muốn PK thử sem khủng cỡ nào :-j chừng nào mới có dịp đây (:|

phuongga
02-06-2011, 04:26 AM
Nhìn cách tăng đủ biết trình độ PK thế nào rồi...:|

thế kô thấy tên nv là congaday ak` =))

Pass
02-06-2011, 04:28 AM
luôn đi :)

Candy
02-06-2011, 04:31 AM
vậy sao ~~ nghe danh ghê quá cứ muốn PK thử sem khủng cỡ nào :-j chừng nào mới có dịp đây (:|

hả ?

Pass
02-06-2011, 04:36 AM
đâu rồi nhỉ vào sv7 chiến thôi ;)).

Candy
02-06-2011, 04:37 AM
đâu rồi nhỉ vào sv7 chiến thôi ;)).

hâm mộ congaday quá mà chưa đc chim ngưỡng dung nhan :-j

Pass
02-06-2011, 04:39 AM
xem thữ sum 10k agi 18k ene còn lại toàn bộ Vịt Pk đến cỡ nào ;))

Candy
02-06-2011, 04:47 AM

:-j =))

nomeames
02-06-2011, 05:13 AM
Bạn mang DL vào:D Tung xích thôi nhé:D k bị phản dame chết đâu:)

Candy
02-06-2011, 05:37 AM
Bạn mang DL vào:D Tung xích thôi nhé:D k bị phản dame chết đâu:)

tung xích ko bị phản dmg chét mà nó có chết đc ko (:|
bạn congaday onl đc chưa

phuongga
02-06-2011, 05:41 AM
3 rack sv 1 vào đi bạn

New.Star
02-06-2011, 05:42 AM

Này. Nếu ông + như ông vừa nói. 18k ene ý. Vậy tôi với ông solo lại ko. Solo giao hữu thôi. Chơi ko. Yên tâm. Tôi vẫn del acc. Ko phải lo. Lười rs đi để del thôi. Cùng lắm là để đấy ko vào nữa là ok mà. Tại bây h nghịch acc MG :)) :)). Ok ko. + Sum PK đi. Tôi với ông solo.
Tôi tưởng ông test Sum pk thế nào. Hoá ra 18k ene, 10k agi :)). Thế nhé. Có gì pm tôi. Nếu ko tin ông có thể hỏi ae. Tôi ko onl acc DW nữa rồi. Tôi chơi MG với sum thôi :)). Hoặc là ông + 10k agi, 18k ene đi rồi solo với con sum của tôi del acc. :)). Chơi ko.

New.Star
02-06-2011, 05:44 AM

:)) :)). Nói thật sum mà + theo PK. Gặp DW tôi đứng im cho hút :)) :)). Phát đóng film chiều nay dại quá. Biết thế đứng mẹ im :)). Cứ háu háu đánh nó. Phản dame tợt mồm :)) :))

Candy
02-06-2011, 05:45 AM
t ăn nó rồi nè superman gà ;)) vậy là tại thằng superman gà :)) hehehhehe hahahah ;)) ( lâu lâu có cơ hội sỉ nhục ;)) )

Candy
02-06-2011, 05:46 AM
:)) :)). Nói thật sum mà + theo PK. Gặp DW tôi đứng im cho hút :)) :)). Phát đóng film chiều nay dại quá. Biết thế đứng mẹ im :)). Cứ háu háu đánh nó. Phản dame tợt mồm :)) :))

gà nó zậy :))

phuongga
02-06-2011, 05:46 AM
mình thua candy nhé

đừng bạn nào rủ solo nữa nhé :D

New.Star
02-06-2011, 05:47 AM
t ăn nó rồi nè superman gà ;)) vậy là tại thằng superman gà :)) hehehhehe hahahah ;)) ( lâu lâu có cơ hội sỉ nhục ;)) )

Sỉ nhục á. Nói câu hơi quá ấy :-w
Mà ko thấy nó vừa bảo nó + lại à. 10k agi với 18k ene kìa. :)) :)). Cách + này gặp tôi. Thì 10 - 0. Ông bảo ngta + sum ref như chiều nay xem thế nào :)). Kiểu gì ông đánh được nó chết ông cũng quy theo :))

Candy
02-06-2011, 05:48 AM

ghẹo thằng superman mà nó hok chịu nói gì >.< qê ghê T__T

Candy
02-06-2011, 05:48 AM
Sỉ nhục á. Nói câu hơi quá ấy :-w
Mà ko thấy nó vừa bảo nó + lại à. 10k agi với 18k ene kìa. :)) :)). Cách + này gặp tôi. Thì 10 - 0. Ông bảo ngta + sum ref như chiều nay xem thế nào :)). Kiểu gì ông đánh được nó chết ông cũng quy theo :))

ủa tl rồi hả ;)) cứ tg? hok phản ứng ;)) để mai nói bạn conga tạo lại build như chiều nay đi :D hồi nãy mình đánh với gaconday chứ hok phải congaday :|

New.Star
02-06-2011, 05:50 AM
ủa tl rồi hả ;)) cứ tg? hok phản ứng ;))

:)) :))Ngáo nhờ. congaday ơi. Solo del acc ko :)). + Sum chiến đi. Tôi cũng lấy con sum chiến của tôi vào nào. SuperMan đi rồi thì cho BxSuperMan theo với :)) :))

Candy
02-06-2011, 05:51 AM
:)) :))Ngáo nhờ. congaday ơi. Solo del acc ko :)). + Sum chiến đi. Tôi cũng lấy con sum chiến của tôi vào nào. SuperMan đi rồi thì cho BxSuperMan theo với :)) :))

con SM của superman cũng mới bị ta bụp mà :)) ;))( Cloud )

New.Star
02-06-2011, 05:54 AM
con SM của superman cũng mới bị ta bụp mà :)) ;))( Cloud )

Cloud bụp bao h. Hòm hòm thôi. Có thua đâu :-"

Eric
02-06-2011, 05:55 AM

xin chúc mừng người chơi :). Thôi thua keo này ta bày keo khác New ạ. Rất mong các bạn chỉ là giao lưu học hỏi đừng nói tục hoặc gây mất tình đoàn kết nhé :)

New.Star
02-06-2011, 05:56 AM
xin chúc mừng người chơi :). Thôi thua keo này ta bày keo khác New ạ. Rất mong các bạn chỉ là giao lưu học hỏi đừng nói tục hoặc gây mất tình đoàn kết nhé :)

Eric yên tâm. Toàn người có ăn có học cả mà ;)).

phuongga
02-06-2011, 05:56 AM
tôi chơi mu FPT thấy char sum chỉ ngán mỗi dk máu.

còn mu này sum bị đánh thảm quá. cầm quỷ kiếm +13 đập mns của dw mãi kô vỡ :-ss

gặp dk thì tắt điện vì dk mu này quá trâu :O

chả bít có hack hay kô chứ DL cũng kinh tởm. điển hình thằng TinhPhai.

thôy đi ngủ.

p/s: bjo chả ai ngu đi nói cách cộng point của mình ra đâu :D

New.Star
02-06-2011, 05:57 AM

Thua ừ công nhận thua thật. :)). Thua 10 turn thì chả turn nào là do congaday đánh chết cả :)).

New.Star
02-06-2011, 05:58 AM
tôi chơi mu FPT thấy char sum chỉ ngán mỗi dk máu.

còn mu này sum bị đánh thảm quá. cầm quỷ kiếm +13 đập mns của dw mãi kô vỡ :-ss

gặp dk thì tắt điện vì dk mu này quá trâu :O

chả bít có hack hay kô chứ DL cũng kinh tởm. điển hình thằng TinhPhai.

thôy đi ngủ.

p/s: bjo chả ai ngu đi nói cách cộng point của mình ra đâu :D

Này. Khi nào ông + sum pk dual với sum của tôi nha. Xem cách + của ông thế nào.

Eric
02-06-2011, 05:59 AM
Này. Khi nào ông + sum pk dual với sum của tôi nha. Xem cách + của ông thế nào.

Tinh thần giao lưu học hỏi thôi nhé. Tiếc là không được xem trận đấu này :(

New.Star
02-06-2011, 06:14 AM
Tinh thần giao lưu học hỏi thôi nhé. Tiếc là không được xem trận đấu này :(

Ko hay lắm đâu. Nhạt lắm Eric à. 1 Người đánh. 1 người khoanh chân bú máu :)). Có gì đâu mà xem

Sv: HM

_TheGhost_
02-06-2011, 06:26 AM

Thỉnh thoảng vào đọc 1 vài bài, thấy cái bài này, xin lỗi nói thẳng, bạn nói NHẢM VL

1. "DW ko thua class nào cả" <== thế 10-9 là thằng nào thua ? Chưa kể, bất cứ MU nào của team : Landofphi + Cruel config, rất tiếc cho bạn là ko có class nào "ko thua class nào cả" đâu ! <== sai tập 1
2. "Thà đứng đấy còn hơn" <== tại sao ko đứng mà để đến lúc thua mới lên đây "thà" ? <== sai tập 2
3. Congaday à. Tôi nói thế này.: "tôi ko phục và cũng ko cần đánh lại ^^!" <== Thế bạn nghĩ bạn "cần đánh lại" mà người ta đã đánh à ? Cơ hội chỉ đến 1 lần, và dành cho ai biết nắm lấy nó ! <== sai tập 2,5

Chốt cho bạn 1 câu chân thành : Biết người biết ta, trăm trận trăm thắng !

P.s : bậy bạ 1 tí "đái dầm đừng đổ tại chim"

mrbu
02-06-2011, 06:28 AM

ngủ đi la liếm nhiều

New.Star
02-06-2011, 06:48 AM
Thỉnh thoảng vào đọc 1 vài bài, thấy cái bài này, xin lỗi nói thẳng, bạn nói NHẢM VL

1. "DW ko thua class nào cả" <== thế 10-9 là thằng nào thua ? Chưa kể, bất cứ MU nào của team : Landofphi + Cruel config, rất tiếc cho bạn là ko có class nào "ko thua class nào cả" đâu ! <== sai tập 1
2. "Thà đứng đấy còn hơn" <== tại sao ko đứng mà để đến lúc thua mới lên đây "thà" ? <== sai tập 2
3. Congaday à. Tôi nói thế này.: "tôi ko phục và cũng ko cần đánh lại ^^!" <== Thế bạn nghĩ bạn "cần đánh lại" mà người ta đã đánh à ? Cơ hội chỉ đến 1 lần, và dành cho ai biết nắm lấy nó ! <== sai tập 2,5

Chốt cho bạn 1 câu chân thành : Biết người biết ta, trăm trận trăm thắng !

P.s : bậy bạ 1 tí "đái dầm đừng đổ tại chim"

Sorry, but I don't understand what r u barking about...?
1. DW ko thua class nào vì ai cũng 30k poin. Vì thế chẳng class nào đạt mốc phá mns cả. Tôi thua 10 - 9 là vì tôi nông nổi trong trận đấu này chứ ko phải vì tôi đánh ko lại. Bạn sum congaday k turn nào giết đc tôi mà toàn do tôi k tập Chung biết là sum ref mà vẫn đâm đầu vào và bị reflect chết. Chứ k phải DW k ăn đc sum. Nếu tôi k vội vã thì tôi cứ đứng im thì sum hút đến mai tôi k ngã.

2. Tôi sai tôi đã nhận sai. Chả có gì để bàn luận mà bắt lối cả. U r nood.

3. Tôi thua và đây cũng chả phải cái gì to tát cả mà cần cơ hội. Tôi thua nhưng ko thảm. Và tôi cũng k cần cơ hội thứ 2.

Tôi biết tôi là ai và mọi ng đánh giá về tôi thế nào. Tôi ko khệnh. Lập topic chủ yếu cho ae vào chém thôi. Và tôi nói DW ko thua class nào ko phải chỉ tôi vô đối. Tôi muốn nói đến tất cả các DW. VD: LaoNhat. Còn ông. Tôi ko lập topic để ae cho ý kiến hay bắt lỗi.
Tôi có câu này: U thing who U R...??
U r pro hah...! So U r wrong To think so too. U only trivial.
End - thanks

Candy
02-06-2011, 05:36 PM
1. DW ko thua class nào vì ai cũng 30k poin. Vì thế chẳng class nào đạt mốc phá mns cả. Tôi thua 10 - 9 là vì tôi nông nổi trong trận đấu này chứ ko phải vì tôi đánh ko lại. Bạn sum congaday k turn nào giết đc tôi mà toàn do tôi k tập Chung biết là sum ref mà vẫn đâm đầu vào và bị reflect chết. Chứ k phải DW k ăn đc sum. Nếu tôi k vội vã thì tôi cứ đứng im thì sum hút đến mai tôi k ngã.

3. Tôi thua và đây cũng chả phải cái gì to tát cả mà cần cơ hội. Tôi thua nhưng ko thảm. Và tôi cũng k cần cơ hội thứ 2.

Tôi biết tôi là ai và mọi ng đánh giá về tôi thế nào. Tôi ko khệnh. Lập topic chủ yếu cho ae vào chém thôi. Và tôi nói DW ko thua class nào ko phải chỉ tôi vô đối. Tôi muốn nói đến tất cả các DW. VD: LaoNhat. Còn ông. Tôi ko lập topic để ae cho ý kiến hay bắt lỗi.
End - thanks

up :-j

_TheGhost_
02-06-2011, 05:55 PM

End - thanks

- Ko ai chấp nhận chữ "nếu" ở tình huống này đâu, đừng cố lừa dối bản thân, cậu đã thua, và DW của cậu đã thua SM, dù cách đánh có ra sao đi nữa. Tại sao cậu ko "nếu" trong khi đánh ấy ? Tại sao MU thua Barca ? Bởi vì họ sai lầm ! Và cậu sai lầm, cậu phải chấp nhận chứ ko nên lên forum mà "nếu".

- " Bạn sum congaday k turn nào giết đc tôi mà toàn do tôi k tập Chung biết là sum ref mà vẫn đâm đầu vào và bị reflect chết" <== Ai noob ? Biết chết mà vẫn đâm đầu vào thì gọi là .....(tự hiểu)

- "Tôi ko khệnh" <== sẽ có người đánh giá, ko phải tôi, chẳng phải cậu.

- Tôi ko tham gia bản test ! Vì chẳng có gì cần phải test cả !

- Tôi tầm thường, nhưng hiện giờ là bản test cậu ạ ! Lúc tôi chơi MU HN, ko hiểu cậu đang ở đâu nữa, tầm thường là 1 cái lợi đấy :)

NhoxConPro
02-06-2011, 06:00 PM

Câu này thâm à nha =))

New.Star
02-06-2011, 07:57 PM
- Ko ai chấp nhận chữ "nếu" ở tình huống này đâu, đừng cố lừa dối bản thân, cậu đã thua, và DW của cậu đã thua SM, dù cách đánh có ra sao đi nữa. Tại sao cậu ko "nếu" trong khi đánh ấy ? Tại sao MU thua Barca ? Bởi vì họ sai lầm ! Và cậu sai lầm, cậu phải chấp nhận chứ ko nên lên forum mà "nếu".

- " Bạn sum congaday k turn nào giết đc tôi mà toàn do tôi k tập Chung biết là sum ref mà vẫn đâm đầu vào và bị reflect chết" <== Ai noob ? Biết chết mà vẫn đâm đầu vào thì gọi là .....(tự hiểu)

- "Tôi ko khệnh" <== sẽ có người đánh giá, ko phải tôi, chẳng phải cậu.

- Tôi ko tham gia bản test ! Vì chẳng có gì cần phải test cả !

- Tôi tầm thường, nhưng hiện giờ là bản test cậu ạ ! Lúc tôi chơi MU HN, ko hiểu cậu đang ở đâu nữa, tầm thường là 1 cái lợi đấy :)

I said: tôi k lập topic để ae nhận xét. Tôi thua tôi nhận tôi thua. Tôi đã nói khi thua mới thấy cách đánh của mình sai. Vì bạn chậm hiểu nên tôi mới phải giải thích nếu thế này thì sẽ k thua. Ok.
Tiễn khách...!