PDA

View Full Version : Guild AnhEmNo.1 máy chủ Huyền Thoại vào nhận hàng nhé :))

anhlash12
20-05-2011, 06:14 PM
Tình hình là đang rất cần một chiếc W3 DW, sau nhiều lần rao mua, một char tên là ZzMeozZ ( KO nhớ rõ nhưng đại loại như thế ) là một mem của guilde AENo.1, đã đến hỏi có muốn mua 1 w3 DW +9 7%hp ko. Sau khi thương lượng đi đến thỏa thuận là 200K vp + 50K thẻ VTC. Cách thức gia dịch do mình đưa ra là giao dịch w3 với VP trước, sau đó mình PM qua YM cho bạn í số seri và mã thẻ, nhưng ko bằng lòng bạn ấy đòi mình đọc thẻ cho trước rồi mới đưa w sau. Thấy guild AENo.1 là 1 guild có tiếng trong máy chủ Huyền THoại nên bình tạm tin tưởng đọc cho bạn ấy chi tiết về chiếc thẻ 50K VTC. Sau 1 lúc bạn ấy nói thẻ sai, mình check lại đến cả chục lần thì chả thấy sai một số nào, vậy mà bạn ấy vẫn nói thẻ sai. Đồng ý là đây là do lỗi của mình bất cẩn tin nhầm người nhưng mình thấy mem này ko xứng đứng trong hàng ngũ 1 guild danh tiếng như AnhEmNo.1, vậy đề nghị BQT của guild này mà đọc được những dòng này nên cân nhắc về việc tuyển chọn mem cho guild. Nếu cho mình nói sai sự thật, xin bạn ZzMeozZ post ảnh lịch sử nạp thẻ của bạn lên topic này, mình chắc chắn là trong khoảng từ 12h30 đến 13h ngày 20/5 bạn có nạp 1 thẻ như sau:
Số seri: PM0057684663
Mã thẻ: 9086 5787 3898
Thẻ mình đã check là thẻ sai, cả trên ebank.vtc cả trên trang nạp thẻ của mu-hanoi.net đều đã ghi là thẻ sai hoặc thẻ đã nạp. Mong toàn thể game thủ máy chủ Huyền Thoại và guild AnhEmNo.1 xem xét và cho ý kiến b-(

NhoxConPro
20-05-2011, 06:25 PM
Cậu ơi, mình ko thấy ai tên ZzMeozZ trong Guild mình cả :D

bboybigt
20-05-2011, 06:37 PM
Cậu ơi, mình ko thấy ai tên ZzMeozZ trong Guild mình cả :D

=)) hóa ra trở thành KL ;))

NhoxConPro
20-05-2011, 07:03 PM
KL là j :|

vinhvinh12
30-05-2011, 08:50 PM
Khối Lượng :))

DKFUIL
30-05-2011, 09:01 PM
Tình hình là đang rất cần một chiếc W3 DW, sau nhiều lần rao mua, một char tên là ZzMeozZ ( KO nhớ rõ nhưng đại loại như thế ) là một mem của guilde AENo.1, đã đến hỏi có muốn mua 1 w3 DW +9 7%hp ko. Sau khi thương lượng đi đến thỏa thuận là 200K vp + 50K thẻ VTC. Cách thức gia dịch do mình đưa ra là giao dịch w3 với VP trước, sau đó mình PM qua YM cho bạn í số seri và mã thẻ, nhưng ko bằng lòng bạn ấy đòi mình đọc thẻ cho trước rồi mới đưa w sau. Thấy guild AENo.1 là 1 guild có tiếng trong máy chủ Huyền THoại nên bình tạm tin tưởng đọc cho bạn ấy chi tiết về chiếc thẻ 50K VTC. Sau 1 lúc bạn ấy nói thẻ sai, mình check lại đến cả chục lần thì chả thấy sai một số nào, vậy mà bạn ấy vẫn nói thẻ sai. Đồng ý là đây là do lỗi của mình bất cẩn tin nhầm người nhưng mình thấy mem này ko xứng đứng trong hàng ngũ 1 guild danh tiếng như AnhEmNo.1, vậy đề nghị BQT của guild này mà đọc được những dòng này nên cân nhắc về việc tuyển chọn mem cho guild. Nếu cho mình nói sai sự thật, xin bạn ZzMeozZ post ảnh lịch sử nạp thẻ của bạn lên topic này, mình chắc chắn là trong khoảng từ 12h30 đến 13h ngày 20/5 bạn có nạp 1 thẻ như sau:
Thẻ mình đã check là thẻ sai, cả trên ebank.vtc cả trên trang nạp thẻ của mu-hanoi.net đều đã ghi là thẻ sai hoặc thẻ đã nạp. Mong toàn thể game thủ máy chủ Huyền Thoại và guild AnhEmNo.1 xem xét và cho ý kiến b-(

trứoc tiên tôi xin chào bạn :) tôi dại diện guild xin trả lời với bạn la guild mình ko co ai tên NV như ban nói
nếu có NV như vậy trong guild mình bị biến thai như vậy, thì mình se cho ban 1 cái w3 khác
cũng như ban nói guild AnhEmNo1 là 1 guild co danh tiến (thì thanks ban dã nói vậy)
guild của mình thì da số là anh em từ ********* wa
tóm lại *a tháng này mình sẻ onl lại nếu ban thấy NV dã lừa bạn ở guild mình thì hảy pm ac DKFUIL mình sẻ cho bạn 1 cái win3 như bạn nói ok nha
chư bạn nói mà ko có chứng cứ thì tội cho anh em guild mình lám
ký tên FUIL

NhoxConPro
30-05-2011, 09:04 PM
Lần đấy tui check rùi
Làm j có nv nào tên ZzMeozZ trong Guild mình :|
Bây h hình như vẫn còn đi lừa hay sao í :))

DKFUIL
30-05-2011, 09:09 PM
Lần đấy tui check rùi
Làm j có nv nào tên ZzMeozZ trong Guild mình :|
Bây h hình như vẫn còn đi lừa hay sao í :))

thì dù sao mình cũng phải nói cho người bị lừa hiểu ấy mà
nếu có thì FUIL sẻ cho người bị lừa cái win3 ấy mà sáp chuyên về DK rùi ấy
ah mà dao này guild mình có gì mới ko gọi DT cho ông xuôn ko dược chán wa

NhoxConPro
30-05-2011, 09:11 PM
Bây h tui bỏ Guild rồi
Đang yếu mà toàn đối địch với G khủng chán chả muốn chơi =.=!

0989768223
30-05-2011, 09:12 PM

ông mau w3 DW +9 off+ 1 set enis+ quỷ vương+9 5 socket LUCk chưa khảm+ acc RL2/8x + ring pen ngon của DW tôi B> cả 2L xúc ko

DKFUIL
30-05-2011, 09:23 PM
Bây h tui bỏ Guild rồi
Đang yếu mà toàn đối địch với G khủng chán chả muốn chơi =.=!

tôi thấy da là chơi game thì phải có đ đ chứ vậy mới vui:)
gạp íu thì xúc gạp mạnh thì chạy :))
nhưng cũng có mấy anh em d d cũng tốt mà gạp nhau chao nhau khi train
dó mới la game thủ chân chính
khi pk thì là kẻ thù ,khi train thì la anh em
dó là dãng cấp :))

0989768223
30-05-2011, 09:24 PM
tôi thấy da là chơi game thì phải có đ đ chứ vậy mới vui:)
gạp íu thì xúc gạp mạnh thì chạy :))
nhưng cũng có mấy anh em d d cũng tốt mà gạp nhau chao nhau khi train
dó mới la game thủ chân chính
khi pk thì là kẻ thù ,khi train thì la anh em
dó là dãng cấp :))
gặp phải ta thì ta xúc hết. thích thì chiến cả ngày tịa 1 chỗ đấy. xem thằng nào chạy trước :))

DKFUIL
30-05-2011, 09:25 PM
ông mau w3 DW +9 off+ 1 set enis+ quỷ vương+9 5 socket LUCk chưa khảm+ acc RL2/8x + ring pen ngon của DW tôi B> cả 2L xúc ko

SV HT dồ dó cho người ta ko bít người ta co lấy ko nưa
:))

botchien
30-05-2011, 09:27 PM
up.................:D

0989768223
30-05-2011, 09:28 PM
SV HT dồ dó cho người ta ko bít người ta co lấy ko nưa
:))

cứ up thôi m> thì M> ko thì thôi. ko quan trọng cho lắm

NhoxConPro
30-05-2011, 09:29 PM
Set 5 socket luck chưa khảm bây h hàng súp pơ hiếm đó à nha :D

DKFUIL
30-05-2011, 09:31 PM
gặp phải ta thì ta xúc hết. thích thì chiến cả ngày tịa 1 chỗ đấy. xem thằng nào chạy trước :))

:)) nếu ko gạp ta thì thôi , gạp thì phải trốn :))
dem acc BALAXAC lên stadium là có kèo danh liền :))
dánh dến nổi gian hồ kêu ta là vua hack poin :))

zLanhLungz
09-06-2011, 10:15 PM
hehe cai bai nay tu bao h nhi sao minh chua dc doc zz