PDA

View Full Version : Tình hình lừa đảo ở sever Anh Hùng đang đạt mức đỉnh điểm.

CDBAK12
19-05-2011, 08:49 AM
Minh chứng cho sự việc này là vào buổi trưa ngày hôm qua đã có 1 G tập hợp toàn chó của sv ra đời. Chủ G chó becgie kinhnhi, phó hội chó mực longsexhp, lãnh đạo trận chiến chó ghẻ Denet, nói chung là thành viên chó tây, chó ta, chó tầu, loại nào cũng có. Cũng là 1 điều đáng mừng cho sv Anh Hùng vì đang buồn tẻ thì giờ có cơ hội ngồi lại với nhau nhâm nhi chén rượu thịt chó. Nào các Anh hùng hào kiệt hãy nhanh tay cầm Đả cẩu bổng lên để tham gia đánh chó nào, hiếm khi có cơ hội được đánh cả 1 bầy chó như thế.
Khuyến cáo: Vì bọn chó này bố mẹ đi cắn người bị đập chết từ nhỏ nên lang thang ăn cứt, ăn đái ngoài đường đa phần đã bị dại, anh em nên tiêm phòng dại trước và khi gặp phải đập chết luôn chứ không được để cho nó ngáp, ngáp...

Chihiro
19-05-2011, 09:00 AM
Đối địch đi Black ML

G_duli
19-05-2011, 09:27 AM
Guild này nên tuyển thêm : tungny , prolatao.... vào nữa cho đủ mặt chó của SV nhể.

Đợi Ánh Sao Rơi
19-05-2011, 09:32 AM
Xời. Coporation of :o3:o3.Giờ để mà kể tên tất cả những thằng lừa đảo ở sv AH có lẽ cả ngày.Chán.8-|8-|8-|8-|

Chihiro
19-05-2011, 09:39 AM
Tập trung vào 1 G rồi đó

ngocanhTH
19-05-2011, 10:06 AM
Minh chứng cho sự việc này là vào buổi trưa ngày hôm qua đã có 1 G tập hợp toàn chó của sv ra đời. Chủ G chó becgie kinhnhi, phó hội chó mực longsexhp, lãnh đạo trận chiến chó ghẻ Denet, nói chung là thành viên chó tây, chó ta, chó tầu, loại nào cũng có. Cũng là 1 điều đáng mừng cho sv Anh Hùng vì đang buồn tẻ thì giờ có cơ hội ngồi lại với nhau nhâm nhi chén rượu thịt chó. Nào các Anh hùng hào kiệt hãy nhanh tay cầm Đả cẩu bổng lên để tham gia đánh chó nào, hiếm khi có cơ hội được đánh cả 1 bầy chó như thế.
Khuyến cáo: Vì bọn chó này bố mẹ đi cắn người bị đập chết từ nhỏ nên lang thang ăn cứt, ăn đái ngoài đường đa phần đã bị dại, anh em nên tiêm phòng dại trước và khi gặp phải đập chết luôn chứ không được để cho nó ngáp, ngáp...

Đúng là ông này cũng ác như ...chó nhỉ =))

k3nshjn
19-05-2011, 11:00 AM
Lập hẳn 1 G FCLuaDao mới acc chứ :D
SV tụt dốc , vp hiếm lên rất rất nhiều người dùng acc phụ để lừa đảo những người mới chơi .mong các bạn cẩn thận .
Hi vọng xong đợt sv HM open sv AH sẽ ổn định lại

madem
19-05-2011, 11:13 AM
Bên AH nhìu lừa đảo thế sang HT đi các bạn. Uy tín cực kỳ ;));));));))

oneloves
19-05-2011, 11:19 AM
Xin nói để mọi ng biết thêm Tungny chính là thang vjpbuj cũ. Đồ Sumon nó đg mặc là đồ của con Mileout(Sumon) ngày xưa và đồ kon Mileout đg mặc cũng lại là đồ kủa thằng vjpbuj(DK) ngày xưa. Vỳ sao tôi biết điều này ư? Vỳ cách nói chuyện chat POSt trên sv rất giống với thằng vjpbuj (Tungny bây giờ), thứ 2 là nó kũng lại là dân Bắc Giang rẻ rách chuyên đi lừa đảo. thứ 3 là cãi xác vjpbuj cũng đã ko còn xuất hiện trên sv nữa nhưng cái cách chat vs POST của thằng Tungny trên sv thỳ chả giấu đi đâu đc, chả # gì cách nc của thag vjpbuj kũ. Mà D.me sao mấy kon chó dân Bắc Giang thick lừa đảo thế nhở tối Hwa nó lại kon` dám post lên sv bảo sv có ai dám chửi nhau thy với nó ko nưa, đc lúc sau quay sang POST bảo DKM ALL những ai ngu ko biết lừa đảo...Haizzzz Hay DKm nó dg tự chửi thằng bố kon mẹ nhà nó đẻ nó ra đéo biết bảo ban dạy dỗ để nó fai? dặt dẹo ra ngoài xã hội, lên MU đi lừa những 15k VP cho 1 kon gấu hay 1 cái thẻ VT 50k cho 250K VP. Cái loại nó ra ngoài xã hội mà để cộng đồng biết đc thì chỷ có ăn trầu = lỗ mũi hàng ngày. Lúc ấy mình đi làm về mệt quá nên cũng chẳng thừa hơi với loại chó chỉ tranh thủ lên kày ít lần rs rồi chợp mắt cho khoẻ ng. Qua đây thấy có TOPIC ghé qua chia sẻ để mọi ng biết và tránh với nững hạng tiểu nhân hèn hạ này. Phải để cho chó nó đói dài dài thỳ nó sẽ tự té khỏi sv vì có lừa đc đéo ai nưa đâu, lúc ý chắc lai chạy đi tạo 1 char mới để tiếp tục lừa đảo ấy mà. Hài thật 1 vòng luẩn quẩn với những kon chó dội lốt người!

Ông nói thế khác gì cũng chửi tôi lừa đẩo à?:(.tôi cũng dân bắc giang đây:|

Chihiro
19-05-2011, 11:54 AM
Ở đâu cũng có người này người kia chứ, vd G AlQaeda bạn kiếm 1 mem lừa đảo dùm tôi đi!

meocodon9x
19-05-2011, 01:13 PM
CAND vẫn là uy tín số 1 b-)

Chihiro
19-05-2011, 01:33 PM
CAND + AlQaeda uy tín nhất sv, sao ko vào LM nữa, đang đơn độc đối địch với toàn sv AH đây

Tungny
19-05-2011, 06:01 PM
cam on cac ban da dua Minh len dien dan . phai noi ban viet rat Hay & chinh xac ve Tungny . Minh ko phai con nguoi nhu cac ban nghi, Minh noi that chi co nhung thang ngu khi choi MU moi ko bit lua . co phai fai ai cung lua dc dau . Lua Dao la 1 nghe thuat. hen cac ban ben sv moi ( HOAN MY ) . Minh mong sao khi sang sv moi .cac ban lai ung ho minh nhe ?

Tungny
19-05-2011, 06:13 PM
cam on Ban da dua minh len DIEN DAN fai noi Ban noi rat hay & chinh xac ve Tungny. nhung ngay thang gan bo voi sv AH . cac ban da ung ho minh rat nhiu . Minh xin cam? on . Phai noi chi co nhung thang ngu khi choi MU ko bit lua . ma co fai ai cung bit lua dau . LUA DAO la 1 nghe thuat do . Minh hen cac ban ben sv moi ( HOAN MY )

Tungny
19-05-2011, 06:26 PM
Junior Member

--------------------------------------------------------------------------------
Ngày tham gia May 2011
Bài viết 1
Cảm ơn 0
Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài cam on cac ban da dua Minh len dien dan . phai noi ban viet rat Hay & chinh xac ve Tungny . Minh ko phai con nguoi nhu cac ban nghi, Minh noi that chi co nhung thang ngu khi choi MU moi ko bit lua . co phai fai ai cung lua dc dau . Lua Dao la 1 nghe thuat. hen cac ban ben sv moi ( HOAN MY ) . Minh mong sao khi sang sv moi .cac ban lai ung ho minh nhe ?

Tungny
19-05-2011, 06:36 PM
cam on cac ban da dua Minh len dien dan . phai noi ban viet rat Hay & chinh xac ve Tungny . Minh ko phai con nguoi nhu cac ban nghi, Minh noi that chi co nhung thang ngu khi choi MU moi ko bit lua . co phai fai ai cung lua dc dau . Lua Dao la 1 nghe thuat. hen cac ban ben sv moi ( HOAN MY ) . Minh mong sao khi sang sv moi .cac ban lai ung ho minh nhe ?

Tungny
19-05-2011, 06:38 PM
Junior Member

--------------------------------------------------------------------------------
Ngày tham gia May 2011
Bài viết 4
Cảm ơn 0
Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài cam on cac ban da dua Minh len dien dan . phai noi ban viet rat Hay & chinh xac ve Tungny . Minh ko phai con nguoi nhu cac ban nghi, Minh noi that chi co nhung thang ngu khi choi MU moi ko bit lua . co phai fai ai cung lua dc dau . Lua Dao la 1 nghe thuat. hen cac ban ben sv moi ( HOAN MY ) . Minh mong sao khi sang sv moi .cac ban lai ung ho minh nhe ?

161194
19-05-2011, 06:41 PM
bạn ơi bạn sai lầm to rồi. :)
cái lừa đó là đy lợi dụng lòng tin lòng tốt của mọi người để thu lợi nhuận cho mình. Đó là hành động của kẻ tiểu nhân. bạn ra tr' pháp luật bạn nói câu ''thằng lừa là 1 nghệ nhân'' đi xem họ sẽ nói gì về bạn nè??? Ko đánh cho bạn 1 trận thỳ cũng chửi vào mặt bạn và đến cả Ba Mẹ bạn là ng` vô giáo dục đẻ ra bạn là thằng vô văn hóa lỪa đảo. VD nhé: ''Ba Mẹ chẳng may vì lý do gì đó, lỡ lừa ng` ta 1 số tiền lớn'' bị ng` ta chửi mắng, đánh đập, bị chửi là con người vô giáo dục. Lúc đó bạn cảm nhận của bạn sẽ ra sao??? muốn bảo vệ ba mẹ bạn, buông xuôi hay muốn nối nghiệp??? bạn ra đời lừa đi 3 cái tiền ảo trog game thỳ đáng gì? thôi nói vậy để bạn hiểu về lòng tin của con người chứ ko phải ''ngu'' như bạn nghĩ đâu nhé! Hope you can change(hi vọng bạn sẽ thay đổi)...

DiYiCi
19-05-2011, 07:53 PM
CAND vẫn là uy tín số 1 b-)

CAND còn ai đâu :-L

sando
19-05-2011, 08:05 PM
bạn ơi bạn sai lầm to rồi. :)
cái lừa đó là đy lợi dụng lòng tin lòng tốt của mọi người để thu lợi nhuận cho mình. Đó là hành động của kẻ tiểu nhân. bạn ra tr' pháp luật bạn nói câu ''thằng lừa là 1 nghệ nhân'' đi xem họ sẽ nói gì về bạn nè??? Ko đánh cho bạn 1 trận thỳ cũng chửi vào mặt bạn và đến cả Ba Mẹ bạn là ng` vô giáo dục đẻ ra bạn là thằng vô văn hóa lỪa đảo. VD nhé: ''Ba Mẹ chẳng may vì lý do gì đó, lỡ lừa ng` ta 1 số tiền lớn'' bị ng` ta chửi mắng, đánh đập, bị chửi là con người vô giáo dục. Lúc đó bạn cảm nhận của bạn sẽ ra sao??? muốn bảo vệ ba mẹ bạn, buông xuôi hay muốn nối nghiệp??? bạn ra đời lừa đi 3 cái tiền ảo trog game thỳ đáng gì? thôi nói vậy để bạn hiểu về lòng tin của con người chứ ko phải ''ngu'' như bạn nghĩ đâu nhé! Hope you can change(hi vọng bạn sẽ thay đổi)...

không nên cãi nhau với chó vì chúng không hiểu tiếng người ^:)^

hErOoFvN
19-05-2011, 08:06 PM
SV mới G CAND sẽ ko còn =))

VanLongNhj
19-05-2011, 08:18 PM

Chỉ 4 chữ :"Bó tay toàn tập" với cái loại như thế này^:)^.Nói thật với Tungny nhé bạn khôn vãi ra khi lừa được 1 số ít VP+ với vài chục K tiền card để rồi đánh đổi đi giá trị 1 con người.Lòng tin,tình bạn và sự tôn trọng là những thứ mà bạn sẽ mãi chẳng bao giờ biết được trong game( mà chắc là ngoài xã hội nó cũng như thế thôi).

Note: chỉ 1 câu cuối thôi....Nếu thương ba mẹ thì nên thay đổi quan niệm sống và làm người đi:-w

0989768223
19-05-2011, 08:22 PM
lừa đảo chỗ nào chẳng có cơ chứ

161194
19-05-2011, 08:23 PM
nói cho nó biết thế nào là cuộc sống. để nó cảm nhận được sự đau buồn của người bị thiệt. mấy bạn lừa thử đặt mình vào hoàn cảnh đó đi, mấy bạn bị lừa thì cũng lên đây lập topic khiếu nại lúc đấy ai giúp mấy bạn nè :) quay đầu là bờ

0989768223
19-05-2011, 08:26 PM
nói cho nó biết thế nào là cuộc sống. để nó cảm nhận được sự đau buồn của người bị thiệt. mấy bạn lừa thử đặt mình vào hoàn cảnh đó đi, mấy bạn bị lừa thì cũng lên đây lập topic khiếu nại lúc đấy ai giúp mấy bạn nè :) quay đầu là bờ

cái đó nó ngấm vào máu rồi. làm sao dứt được. đượt trước mình cũng bị lừa mất set RD 5% may sao ta copy được đoạn hội thoại cuộc nói chuyện nên lấy được đồ. thằng trẻ con nó sợ bị block acc nên phải trả. nhưng cũng có sự giúp đỡ của mod nói vài lời. ^^! căn bản là muốn bán nhanh nên chấp nhận :))

meocodon9x
19-05-2011, 08:26 PM
bjo mà cũng có lừâ đảo là 1 nghệ thuật & ng lừâ đảo là 1 nghệ sĩ ak =))

DiYiCi
19-05-2011, 08:30 PM
Chỉ 4 chữ :"Bó tay toàn tập" với cái loại như thế này^:)^.Nói thật với Tungny nhé bạn khôn vãi ra khi lừa được 1 số ít VP+ với vài chục K tiền card để rồi đánh đổi đi giá trị 1 con người.Lòng tin,tình bạn và sự tôn trọng là những thứ mà bạn sẽ mãi chẳng bao giờ biết được trong game( mà chắc là ngoài xã hội nó cũng như thế thôi).

Note: chỉ 1 câu cuối thôi....Nếu thương ba mẹ thì nên thay đổi quan niệm sống và làm người đi:-w
Nói với những loại ko = xúc vật này làm gì cho mệt b ạ ! Lừa đc tý tiền rồi tự cho mình là giỏi. Sĩ diện và tự trọng của con xúc vật này bị chó tha rồi !

CDBAK12
19-05-2011, 09:35 PM
Hơi mất dậy tí, nhưng cứ trung bình 30 phút ở sv Anh Hùng bố mẹ mấy thằng lừa đảo bị Đ... đến 100 phát. Rồi anh Lại Văn Sâm đến phỏng vấn đưa lên chuyện lạ Việt Nam mục người mà lại đẻ ra toàn chó, mình không bị lừa bao giờ nhưng nhìn lũ chó này vênh vênh tự đắc lại còn lập G lừa đảo nên lập ra cái topic nhỏ này. Để a e vào chửi, rủa, để con mẹ thằng bố chúng nó đang leo cầu thang giật mình vì bị chửi ngã gẫy cổ.

kissnight
22-05-2011, 11:45 AM
vi may'' dong bac ma lam mat dy 1 nhan cack con nguoi
Co'' dang k ha? Tungny