PDA

View Full Version : anh em cho em xin ý kiếm về 2 đối thủ này

bachma
10-05-2011, 04:37 PM
1 : DK str 10k
agi 10k
vit 10k
mau 7k+
2 : SM point cộng không dõ vì.............

nhưng số lần rs củâ 2 nhân vạt này như nhau

đồng ngĩâ với có số point như nhau

cũng cởi hết đồ :

DK chỉ cầm kiếm rông 10% 2% speed + 9

và 1 kiếm ngọc bích luck mana + 9

SM cầm gậy doản mệnh không dõ op ntn ?

nhưng theo các bạn nghĩ có chút nào khuất tất giữa SM với dk là GM kia không nhé :

http://www.youtube.com/watch?v=ER1kiGFhefU

vì SM kia chính là quản lý MU backan

khi minh train ở a2 thi sm bem minh sau đó mình cũng bem lai và SM cũng có chết mấy lần có lần mình không cần đánh cũng bị phản dmg chết
sau đó là 1 trân cãi vã
sau khi mình rs train ở d3 thi lại gặp SM nó lại bêm mình về lang
tức không chịu được mình cũng chơi lại và tỉ số là 5 - 3 ngieng về DK
sau đó xuống tới A2 thi vẫn là nhưng chận đâm chếm
và không gì bất ngờ hơn là lúc đó lại xuất hiện 1 bác DK và là GM của event MUBK
GM nói với SM " không pt được lv chênh lệnh nhau quá" vì GM lv 400 mà SM mới lên đc A2
sau khoang 10p thì là do mình yêu cầu để tạo da cuọc solo tren vì quá búc xúc
thứ 1 : là quản lý MU đeo w3 sét chiem tinh với mình để ăn đc không dễ nên mình yêu cầu tháo hết đồ
mà không hiểu sao với 10k vit vs 7k+ ene
mà SM kia chỉ càn 1 hit giật sét
vậy mình mong các bạn cho mình biết SM kia có được GM add point cho không hay đc GM gong máu cho không
đây là 1 topic ngoài luồng nhưng rất mong đc su thông cảm của mợi người nói chung
và ban quản lý nói riêng
và điều cuối cùng mình muốn nhận được đó là nhưng lời nhận sét của tất cả mợi người
trước khi BQL close topic này
thaks all

bboybigt
10-05-2011, 04:40 PM
đừng nói hack nhé ko BQL lại cười =)) lại giống các Pro HT nói Hack point =))

meocodon9x
10-05-2011, 04:47 PM
thế là thế nào :(

MrKenDy
10-05-2011, 04:50 PM
ôg bạn làm gi có ene. mà SM vs 37k poi thì ăn đứt DK 37k poi. Lý luận nhé SM 20k ene 10kagi 7kvit
ôg bạn k mặc đò thì làm gì có cửa. nói 1 câu tham khảo thế thôi còn vấn đề này hack hack k mình cũng k dõ = GM và ADM dc :))

KeoCaoSu
10-05-2011, 06:32 PM
DK không mặc đồ mà gặp Sum đó dã cho 10 - 0 là ít. :)) =)) Hài quá. Close toppic đi cho đỡ buồn cười. SM nó có Buff phản Dame. DK không mặc đồ Dame ở đâu mà phản :)) Nó bem chít là đúng rùi

mrkuljiao
10-05-2011, 07:03 PM
MU này không biết thế nào , chứ mấy MU kia Sum có chiêu Cuồng Nộ dame thì khỏi chê. Bình thường đánh quái ra có 15k nhưng buff chiêu đó lên dame gần 50k :)
Pác DK k chịu đc nhiệt là đúng roài :)) Có cái cảnh bác DK đâm đâm rùi tự sát :)) 2` vãi

New.Star
10-05-2011, 08:01 PM
Ko mặc đồ mà dám solo với sum mới ghê. Bây h bạn mặc đồ vào rùi + sang DK máu thì tỷ số sẽ khác hẳn.

OhMyGod
10-05-2011, 08:08 PM
agi 10k
vit 10k
mau 7k+

cũng cởi hết đồ :

nhưng theo các bạn nghĩ có chút nào khuất tất giữa SM với dk là GM kia không nhé :

khi minh train ở a2 thi sm bem minh sau đó mình cũng bem lai và SM cũng có chết mấy lần có lần mình không cần đánh cũng bị phản dmg chết
sau đó là 1 trân cãi vã
và không gì bất ngờ hơn là lúc đó lại xuất hiện 1 bác DK và là GM của event MUBK
GM nói với SM " không pt được lv chênh lệnh nhau quá" vì GM lv 400 mà SM mới lên đc A2
thứ 1 : là quản lý MU đeo w3 sét chiem tinh với mình để ăn đc không dễ nên mình yêu cầu tháo hết đồ
vậy mình mong các bạn cho mình biết SM kia có được GM add point cho không hay đc GM gong máu cho không
đây là 1 topic ngoài luồng nhưng rất mong đc su thông cảm của mợi người nói chung
và ban quản lý nói riêng
và điều cuối cùng mình muốn nhận được đó là nhưng lời nhận sét của tất cả mợi người
thaks all

nếu bạn nói thế thì do bạn quá gà không hiểu về lợi thế của dk khi pk dk lợi thế ở bộ đồ phản dame + hú máu nếu cởi đồ thì dù dk nhiều máu cũng thua thôi vì dame của sm quá khủng đấy là sm pk vẫn gà dùng set nếu dùng hút máu thì dk không kịp đánh

Mèo Đen
10-05-2011, 08:20 PM
Ông này quá gà nên nghiên cứu nhiều đi =))

0989768223
10-05-2011, 09:05 PM
ôg bạn làm gi có ene. mà SM vs 37k poi thì ăn đứt DK 37k poi. Lý luận nhé SM 20k ene 10kagi 7kvit
ôg bạn k mặc đò thì làm gì có cửa. nói 1 câu tham khảo thế thôi còn vấn đề này hack hack k mình cũng k dõ = GM và ADM dc :))

chuẩn ko cần chỉnh. nếu Dk chỉ có 7k point+ vit và 10k ene thì ko có cửa vượt mặt SM

PolPod
13-05-2011, 05:27 PM
agi 10k
vit 10k
mau 7k+

cũng cởi hết đồ :

sau đó là 1 trân cãi vã
và ban quản lý nói riêng
thaks all

Nói bạn đừng bùn chư bạn bík chơi dk ko ? Cả cách add point + cách pk đều 0. Lại ko mặc đồ thế bạn đòi ăn sum kỉu nào?

hErOoFvN
15-05-2011, 10:24 PM
Quả thật là ông này nên choi DW thì hơn là DK. :D ( DW dể chơi , dể hiểu )