PDA

View Full Version : Topic dành riêng cho Thanh Thanh Hiền .

BosS
09-05-2011, 10:44 PM
Mong Hiền cố gắng đọc hết cái Topic nhé.. tuy mới có đc gần 100 page thôi..nhưng mong Hiền chịu khó đọc:P
Nhớ giữ gìn sức khoẻ kẻo lại ốm thì sẽ không có ai trao giải đâu nak.!.
AE sẽ đi cùng Topic tới ngày tận thế... :D
Chúc Hiền khoẻ mạnh.!. hj

New.Star
09-05-2011, 10:48 PM
Bỏ topic đê. Tôi ko đồng tình với cái topic này. Ông xem. Cả cái topic. Nếu trao giải thì 3 giải đều thuộc về 3 nv: NewStar, Boss và Mèo Đen đúng ko.
3 thằng đã thống nhất ko cần giải rùi mà. Hiền là con gái. Thương ngta thì đừng bắt ngta dí mắt vào màn hình đọc gần 400 cái coment như thế. ;) ;) ;). Còn nếu ông quan trọng giải thưởng thì tôi cũng chịu thôi. Tôi chỉ ko ham hố vp lắm. Chỉ muốn có cái danh hiệu " Super Spam " Thôi. hehe

BosS
09-05-2011, 10:58 PM
Bỏ topic đê. Tôi ko đồng tình với cái topic này. Ông xem. Cả cái topic. Nếu trao giải thì 3 giải đều thuộc về 3 nv: NewStar, Boss và Mèo Đen đúng ko.
3 thằng đã thống nhất ko cần giải rùi mà. Hiền là con gái. Thương ngta thì đừng bắt ngta dí mắt vào màn hình đọc gần 400 cái coment như thế. ;) ;) ;). Còn nếu ông quan trọng giải thưởng thì tôi cũng chịu thôi. Tôi chỉ ko ham hố vp lắm. Chỉ muốn có cái danh hiệu " Super Spam " Thôi. hehe
èo.. cậu lại hiểu sai hết rôi..
tôi lay 1 VD cho cậu dễ hình dung nhé.:P
Nếu cậu là 1 chủ Guild.. khi trong G có thành viên bị bát nạt.. thì cậu có ra tay không.?.
Thanh Hiền cũng vây.. lập ra topic nên cậu ấy biết mình nên làm gì...
Tớ cũng chỉ muốn động viên Thanh Hiền 1 chút thôi.. chứ cũng không có ý gì cả.!. cụa hiểu sai văn bản rồi..:((
theo tớ ngĩ Thanh Hiền cũng không ngờ rằng topic lại đc kết quả quá thành công như thế này.!.
Mong cậu đừng hiểu sai.!.:P

New.Star
09-05-2011, 11:00 PM
Ừm. ^^! tớ hiểu rùi. Tớ cũng nghĩ thế. Với cách nhận xét của TH về topic thì tớ biết ngay từ đầu TH ko ngờ topic lại dài kỉ lục thế này. hehe

BosS
09-05-2011, 11:36 PM
hihi.. chắc Hiền cũng mệt lắm đấy :D

alone
09-05-2011, 11:39 PM
Mong Hiền cố gắng đọc hết cái Topic nhé.. tuy mới có đc gần 100 page thôi..nhưng mong Hiền chịu khó đọc:P

mấy thằng mất dậy.
chúng mày biết hiền bao nhiu tuổi k???
bày đặt tán tỉnh
hix. đến trình độ như tao tán mãi mà có dc đâu :(
thôi ae cố gắng na
mình rút lui :((

New.Star
09-05-2011, 11:39 PM
hihi.. chắc Hiền cũng mệt lắm đấy :D

Mệt chứ Sao ko. Ng khác vào nhìn số trang đã ngán rùi ý. Chỉ có ng trong cuộc mới thíc thú thôi.
Gần 400 cái comment chứ ít à.

New.Star
09-05-2011, 11:41 PM
mấy thằng mất dậy.
bày đặt tán tỉnh

=)). vậy thì tôi biết Sao ông lại đặt tên 4room như thế rùi. :)) hoá ra ko tán đc ThanhHien.

New.Star
09-05-2011, 11:42 PM
ong boss này ma mãnh lắm. ;))

BosS
09-05-2011, 11:44 PM
mấy thằng mất dậy.
bày đặt tán tỉnh
thôi ae cố gắng na
mình rút lui :((
yêu cầu cậu ăn nói có lịch sự chút.. AE chúng tôi chỉ chém gió.. nếu cậu không thích thì no spams ở topic này đi.!. Thanks.. nhiều

BosS
09-05-2011, 11:46 PM
ong boss này ma mãnh lắm. ;))

sặc.. cậu nói cái gì nữa thế.!. đã gọi là Games thì chỉ có chém gió cho vui thôi.. đừng nghĩ lung tung.. mất quyền lợi của ng khác lắm :((

New.Star
09-05-2011, 11:48 PM
Ngta cũng vào góp gió mà ông. =))

New.Star
09-05-2011, 11:49 PM
sặc.. cậu nói cái gì nữa thế.!. đã gọi là Games thì chỉ có chém gió cho vui thôi.. đừng nghĩ lung tung.. mất quyền lợi của ng khác lắm :((

Ơ đùa...! Hehe

BosS
09-05-2011, 11:50 PM
óc..:P ối zời đất ơi..

New.Star
09-05-2011, 11:53 PM
Hehe. Mãi k open. Haizzz

BosS
09-05-2011, 11:54 PM
lâu thật đấy.. nhưng biết làm sao đc .? @@

New.Star
09-05-2011, 11:55 PM
Ừ. Lâu thế này lại k ra j thì thôi chán hẳn.

LinDa
09-05-2011, 11:57 PM
chắc gì TH đã đọc hết n~ cm =))
Tôi topic nào chả đọc từng cm 1 có sao đâu ;))

BosS
09-05-2011, 11:58 PM
mình nghĩ chắc sẽ hấp dẫn thôi.. :D
thui.. mình đi chơi đây.. đi dạo tý cho đầu óc nhẹ nhàng :P
pye cậu ha.. chúc ngũ ngon :P

New.Star
10-05-2011, 12:02 AM
mình nghĩ chắc sẽ hấp dẫn thôi.. :D
thui.. mình đi chơi đây.. đi dạo tý cho đầu óc nhẹ nhàng :P
pye cậu ha.. chúc ngũ ngon :P

Ừ pai. Chúc v2

Châu Bá Thông
10-05-2011, 07:12 AM
chắc gì TH đã đọc hết n~ cm =))
Tôi topic nào chả đọc từng cm 1 có sao đâu ;))

Bởi nói miệng không thì đâu có ai tin là Hiền đọc hết tất cả những comments. Bởi vậy Hiền đã trích dẫn 1 số Comments làm bằng chứng đó.

Châu Bá Thông
10-05-2011, 07:18 AM

Cám ơn các bạn rất nhiều. Cho dù có khó khăn đến đâu, chông gai như thế nào, Dẫu biết rằng sẽ hoa mắt, ù tai, đau đầu nhưng Hiễn vẫn sẽ cố gắng hết sức mình để chăm chút Topic ấy. Phải công nhận là topic này ngoài sức tưởng tượng của Hiền. Bởi trò chơi gốc này ở 1 trang wed games chỉ có 20 page mà MU Hà Nội của chúng ta đã lên gần 100 page rồi. Hiền mong các bạn hãy cũng chung tay xây dựng Forum MU Hà Nội thành 1 forum thật hoành tráng.
Chúc các bạn sức khỏe để tham gia sever mới nhé.
Note: Chỉ mong sao sever sớm open để Hiền còn trao giải và close.
[-O<[-O<[-O<

BosS
10-05-2011, 07:43 AM
ác.. nhìn cái note mà minh không dám post nữa.. :((