PDA

View Full Version : Ôi...! New Ser...!

Versace
05-05-2011, 07:13 PM
Đợi dài cổ mà mãi ko đến tuần sau. Thi xong chỉ đợi cày kéo mu. Tôi góp ý thế này "BQT nếu đã cho ra server bản chính thức thì nên thông báo trước 1 2 ngày. Để còn chuẩn bị canh đua top tháng. Còn ko thì nên cho ra bản thử nghiệm khoảng 1 tuần trước đã."
Đọc giới thiệu thì quả thực rất hay...! Nhưng còn bên trong thế nào thì còn phải test nhiều. Hy vọng sẽ ko làm các game thủ thất vọng...! :D :D :D

Trưởng Phòng
06-05-2011, 12:40 AM
Đợi dài cổ mà mãi ko đến tuần sau. Thi xong chỉ đợi cày kéo mu. Tôi góp ý thế này "BQT nếu đã cho ra server bản chính thức thì nên thông báo trước 1 2 ngày. Để còn chuẩn bị canh đua top tháng. Còn ko thì nên cho ra bản thử nghiệm khoảng 1 tuần trước đã."
Đọc giới thiệu thì quả thực rất hay...! Nhưng còn bên trong thế nào thì còn phải test nhiều. Hy vọng sẽ ko làm các game thủ thất vọng...! :D :D :D

MU Hà Nội mở được hớn năm, kinh nghiệm về việc này chúng tôi cũng có đủ, đương nhiêu là phải thông báo về thời gian mở server trước từ 2-5 ngày thì server mới chính thức hoạt động.và cũng đương nhiên sẽ có Server Test cho các bạn rồi.
MU Hà Nội hi vọng sẽ ko làm bạn thất vọng với sự chuẩn bị kĩ lưỡng về chất lượng server và chiến thuật marketing độc đáo của chúng tôi :)
Hãy cùng chờ đợi 1 Bí Mật Hoàn Mỹ!!!!

Versace
06-05-2011, 08:04 AM
Ok. Ae đang rất rất nóng lòng đây. Tôi cũng là 1 member cũ của muhn sv: AH. Lúc đó thì thỉnh thoảng vẫn gặp 1 vài lỗi như mất đồ. Kẹt acc. Nhưng cũng đc giải quyết. Hy vọng sv hoàn mỹ sẽ k gặp phải những lỗi thế này. Và 1 điều qtrong hơn là hy vọng adm đừng bán đồ khủng qua các nv phụ. Mong sv mới sẽ được như cái tên của nó...! :D
Tks adm ...!