PDA

View Full Version : Nối đi nào cho Chiến Binh hoàng gia

ChelseaOne
04-05-2011, 04:14 AM
Tình hình là sau 1 thời gian gắn bó cày cuốc với cái con giang hồ đồn đại là chiến binh hoàng gia nè (Ragefighter) tớ đang thấy rơi vào thất vọng .Tìm mỏi mắt xem coa bạn nào chơi RF đang chơi không để nói chuyện cũng khó mà mình thấy có mấy ai chơi RF đâu
Ngày đầu mới chơi háo hức với dòng character mới nè nhưng giờ thấy nản thôi rồi
Không biết với phiên bản 6.2 này liệu RF có vươn lên đúng nghĩa hoàng gia không hay chỉ lại rơi vào quên lãng part 2
Mình lê lết hết tất cả các diễn đàn để tìm hiểu thì nhận được 95% ý kiến là họ rất ghét cái con RF này vì thật sự nó yếu thật.....tràn trè thất vọng
Mong rằng với phiên bản cập nhật mới nè ADM sẽ xem xét để mắt tới RF một chút chú cứ thế này các game thủ sớm gạt phăng RF trong list mất

mrkuljiao
08-05-2011, 07:12 AM
RF Sinh sau đẻ muộn nên không hiểu sự đời các bác chỉ giáo cho em nó Pro với !
Bạn yên tâm SV mới có mình chơi rùi :))
Chưa biết vác tên con Robot này là gì nữa :) Nhìn cũng hầm hố ra phết , không biết PK ra sao ! Chắc nằm lấy thịt đè người luôn !

SiuNhan_i2k
10-05-2011, 11:47 PM
Chiến binh dame ban dầu to gấp đôi BK

mrkuljiao
11-05-2011, 01:07 AM
Hình như RF vẫn chưa có bảng Master phải k mọi ng ?

biengiang
12-05-2011, 09:54 AM
3:-O

Tình hình là sau 1 thời gian gắn bó cày cuốc với cái con giang hồ đồn đại là chiến binh hoàng gia nè (Ragefighter) tớ đang thấy rơi vào thất vọng .Tìm mỏi mắt xem coa bạn nào chơi RF đang chơi không để nói chuyện cũng khó mà mình thấy có mấy ai chơi RF đâu
Không biết với phiên bản 6.2 này liệu RF có vươn lên đúng nghĩa hoàng gia không hay chỉ lại rơi vào quên lãng part 2
Mình lê lết hết tất cả các diễn đàn để tìm hiểu thì nhận được 95% ý kiến là họ rất ghét cái con RF này vì thật sự nó yếu thật.....tràn trè thất vọng
Mong rằng với phiên bản cập nhật mới nè ADM sẽ xem xét để mắt tới RF một chút chú cứ thế này các game thủ sớm gạt phăng RF trong list mất

Cong nhan la RF dam danh quai thi khung vcl luon nhung PK thi kho khan lam cha danh duoc ai ca vi cac Skill cua no chi de danh quai ko de danh nguoi dau .sang phien ban moi nay chac la co them Skill day

biengiang
12-05-2011, 09:55 AM
Cong nhan la RF dam danh quai thi khung vcl luon nhung PK thi kho khan lam cha danh duoc ai ca vi cac Skill cua no chi de danh quai ko de danh nguoi dau .sang phien ban moi nay chac la co them Skill day

KingOfLord
12-05-2011, 11:05 AM
ko có master với train chậm thôi chứ pk vẫn ngon mà :)

chiphiphop
01-06-2011, 07:53 AM
Bạn nào chỉ mình lảm nv 150 , 220 cua RF cái ? Mình ko đeo Wing 3 đc . Thanks !

New.Star
01-06-2011, 08:20 AM
Bạn nào chỉ mình lảm nv 150 , 220 cua RF cái ? Mình ko đeo Wing 3 đc . Thanks !

RF hình như giống MG DL. K cần làm 2 nv đó. Chỉ cần làm nv cấp 3 thôi.
Còn khi làm xong cậu đổi nv là đeo đc w3. ;)

Chr: SuperMan
Class: DW
Sub: HM

New.Star
01-06-2011, 08:23 AM
ko có master với train chậm thôi chứ pk vẫn ngon mà :)

Train k chậm đâu. Trian skill 150 xoáy vòng như DK mà. Ko có master với chưa có đồ thôi. Và cách + poin thì cũng đã test nhưng k biết bn poin = % 1 mốc.

Chr: SuperMan
Class: DW
Sub: HM

unnamer
20-08-2011, 04:41 PM
minh cũng chơi RF theo kn của minh cac ban pk cũng bằn kill 150 cứ đứng 1 chỗ xoáy thôi nhưng đc cái kill này chỉ đâu nó phang đó lợi phết đấy :) 2 là o máy khác nhin thấy bạn vẫn đứng yên mặc dù bạn vẫn xoáy tit mù >>>kẻ địch chủ quan heheh bạn cứ pk thử theo cách của mình đi hay phết đó khi đó bạn sẽ thấy yêu RF hơn nha chúc bạn yêu RF của minh hơn nua nha

thub0m55
11-10-2011, 09:02 PM
ham~ vai RF cui bap the nay ADM check lai di. fien ban nay DK SUM khung wa RF k co cho dung. uc che vai

ChuaNhan
12-10-2011, 06:11 PM
Theo minh` nha` làm game khi đưa ra nhân vât mới thì chắc chắn phải co ưu nhược điểm j đó rồi>>ví dụ như dk pk khủng nhưng lại train lâu>> mg hay suol nhanh dc rs nhưng pk lai ko ăn dc dk.... con` nv rf này do chungchungs ta chưa nghiên cứu ra đấy thôi. nhỡ đâu rf rl 10 lần lại là vô đối thì sao.>>>mộ nhân vật có cái hay riêng mà. đến giờ với các nhân vât cũ như mg dk sum.. chúng ta vẫn còn đang tim cach chơi tối ưu nhất cơ mà>>>mong sơm một ngày tìm ra cái hay của rf