PDA

View Full Version : Những tính năng socket gồm:

Út Cưng
29-04-2011, 12:16 AM
Hiện nay có nhiều bạn không biết rỏ về socket củng như tính năng đặt trưng của nó. Mỗi phiên bản mu đều mỗi khác , cái này do Gm điều chỉnh. Ở đây Út liệt kê 1 số tính năng tương đối đầy đủ các bạn có thể tham khảo để chọn cho mình dòng khảm socket mà mình yêu thích nhất. Chỉ mang tính chất tham khảo thui nha!

Tăng sức sát thuơng / Kỹ năng +28
Tăng tốc độ tấn công +7
Tăng lực đánh tối đa / Kỹ năng + 30
Tăng lực đánh tối thiểu / Kỹ năng + 30
Tăng sức sát thuơng / Kỹ năng +20
Giảm sử dụng AG + 40%
Tăng sức phòng thủ hoàn hảo +10%
Tăng sức phòng thủ +30
Tăng phòng thủ cho khiên +7%
Giảm sức sát thuơng +4%
Phản hồi sát thuơng + 5%
Tăng sức phục hồi máu khi giết quái vật + 2026
Tăng sức phục hồi Mana khi giết quái vật + 683
Tăng sức tấn công tuyệt chiêu +37
Tăng khả năng tấn công hoàn hảo +25
Tăng độ bền +30%
Tăng khả năng phục hồi máu +8
Tăng lượng máu tối đa +4%
Tăng lượng Mana tối đa +4%
Tăng khả năng tự động phục hồi Mana +7
Tăng AG tối đa +25
Tăng lựong AG +3%
Tăng sức sát thuơng hoàn hảo +15
Tăng tỷ lệ chính xác sát thuơng + 10%
Tăng sức sát thuơng chí mạng +30
Tăng tỷ lệ chính xác sát thuơng chí mạng +8%
Tăng nội lực +30

DuaMam
29-04-2011, 12:23 AM
Tăng sức phục hồi máu khi giết quái vật + 2026 . Theo mình biết thì NNT này ko phải + 2026 hp khi giết quái vật mà nó chỉ tăng theo tỉ lệ máu của mình máu mình càng nhiều thì hồi phục càng nhiều . Nếu thấy mình nói sai thì xin góp ý đừng chủi mình nhé

Út Cưng
29-04-2011, 12:35 AM
Tăng sức phục hồi máu khi giết quái vật + 2026 . Theo mình biết thì NNT này ko phải + 2026 hp khi giết quái vật mà nó chỉ tăng theo tỉ lệ máu của mình máu mình càng nhiều thì hồi phục càng nhiều . Nếu thấy mình nói sai thì xin góp ý đừng chủi mình nhé

Đây là topic thảo luận giữa gamer với nhau, còn chuyện đúng sai thì mỗi gamer sẽ tự cảm nhận củng như có quyền nhận xét đánh giá. Tính năng socket rất nhiều thậm chí chưa có 1 xát định củ thể, hy vọng topic này 1 phần nào đó giúp các member chưa biết về socket củng đã biết, sẽ có thêm những nghiên cứu tìm hiểu sâu sắc hơn trong lĩnh vực này!

xS2xCoOleR
29-04-2011, 01:39 AM
Bạn nên ghi rõ đây là tính năng của ngọc 1 còn khi dùng khuôn nguyên mẫu 2 3 nó sẽ tăng lên !! :)
VD: Với NNT nước 1 : Giảm sức sát thương 4%
NNT nước 2 : Giảm sức sát thương 5%