PDA

View Full Version : Những suy nghĩ của riêng blue87

blue87
26-04-2011, 10:13 PM
Dạo này chẳng có thời gian chơi game. chỉ có thời gian tạt qua 4rum để chia sẻ cùng anh em.
Đọc những dòng comen của mọi người về việc sát nhập giữa MUKL và MUHN. Có thể nói mình cũng như các bạn. đều là những người mê game MU. đều muốn gắn bó và làm cho nhân vật của mình có tên tuổi trong trốn "Giang hồ". Cái tên blue87 không còn xa lạ gì với anh em bên MUHN, bên MUKL thì chưa ai biết. Mình là blue87 chủ Guil CAND của cả 2 SV AH và HT. tuy không mạnh nhưng sống rất chân thành và tình cảm, nên anh em nào cũng qui. mình còn 1 cái cần giới thiệu nữa là smod của diễn đàn MUHN.
Việc sát nhập giữa 2 MU là sự quyết định của BQT. Làm ra 1 game là phải có tiền, và phải có nhiều tiền để nuôi game. các bạn chơi game cũng vậy, tuy là việc sát nhập ảnh hưởng đến nhiều cái nhưng điều đó rồi cũng qua.
Bên MUHN chắc các bạn còn nhớ chuyện hợp nhất MUHN với MUSG và MUHM. ban đầu đều ý kiến về mọi vấn đề, nhưng anh em chung sống cùng mái nhà rồi cũng quen. tất cả đều qua. rồi lại trở nên thân thiết, cùng nhau chơi game cùng nhau đua top và so tài. Vậy riêng blue87 mong anh em bên MUHN đừng nói nhiều về chuyện hợp nhất cũng như về đồ đạc. mình tin rằng rồi các bạn cũng sẽ có những đồ tuyệt như thế. các bạn đừng nói bọn này, bọn nọ vì dù sao họ cũng đang chung tay cùng xây dựng SV HT mãi đi vào HT
Bên MUKL các bạn cũng đừng buồn vì hợp nhất. các bạn thiệt thòi về số lần RS nhưng bạn lại đang sở hữu những sét mà HT đang mơ ước. các bạn hãy cố gắng cùng mọi người bên HT xây dựng sv HT mạnh như ngày nào.còn những thiệt thòi khác mình tin BQT sẽ có những bù đắp sứng đáng
Cuối cùng mình mong 2 bên NTC và HT đừng có những lời lẽ không hay làm mất đi tình cảm. cùng nhau đua tranh trên con đường xây dựng MUHN. chúc các bạn có những giây phút thoải mái chém gió cùng anh em

thân
blue87

NgocBich
26-04-2011, 10:18 PM
Ai la blue87 ? Đi of đã gặp phát nào đâu ^^

blue87
26-04-2011, 10:20 PM
Ai la blue87 ? Đi of đã gặp phát nào đâu ^^

NB yên tâm. rồi sẽ gặp mà. do công việc nên blue vắng thui chứ riêng blue có thể khẳng định là người rất nhiệt tình trong việc off . he he

NgocBich
26-04-2011, 10:28 PM
NB yên tâm. rồi sẽ gặp mà. do công việc nên blue vắng thui chứ riêng blue có thể khẳng định là người rất nhiệt tình trong việc off . he he
2/5 này nhớ đi đấy ^^

blue87
26-04-2011, 10:31 PM
2/5 này nhớ đi đấy ^^

trưc chiến 100 % :D

HEROIN
26-04-2011, 10:33 PM
ko quen tên này:))

blue87
26-04-2011, 10:34 PM
ko quen tên này:))

khéo lại vỡ mồm đấy nhé. =))

HEROIN
26-04-2011, 10:41 PM
Blue87 trùm lừa đảo liên SV. AE cẩn thận với tên này

Chợt Nhớ.
26-04-2011, 10:44 PM
Thông báo.Hôm qua vào lúc 15h47p tại sv3 Blue87 đã hỏi mượn ChotNho 2 cây DQN 10 2 speed lv/20 +15 cho đến nay chưa chịu trả.Ai gặp Blue87 ở đâu đề nghị dòi lại giùm mình nhé :))

blue87
26-04-2011, 10:48 PM
toàn tay chém gió ác. xúc phạm đại ca mod đấy nhé

junia
26-04-2011, 10:49 PM
Blue87 trùm lừa đảo liên SV. AE cẩn thận với tên này

khiếp làm mode mà đi lừa đảo người ta cười cho :))
chắc là bị vu oan rồi :D

blue87
26-04-2011, 10:51 PM

vote cho bạn. hehhehhehe

mambo
26-04-2011, 10:57 PM
toàn tay chém gió ác. xúc phạm đại ca mod đấy nhé

tên này phải bóc team :))

Chợt Nhớ.
26-04-2011, 10:58 PM
vote cho bạn. hehhehhehe

Vote cái gì.Trả DQN cho ta đi.Mượn lâu quá rồi đấy >.<

mambo
26-04-2011, 10:58 PM

anh sem phim hãy đợi đấy chưa ( chác chưa sem hở anh zai) =))

0989768223
26-04-2011, 11:33 PM

còn nợ em 1m Vp nữa đã trả đâu ;))

NgocBich
26-04-2011, 11:45 PM
Làm MOd thich thế , mượn được cơ man nào là đồ - là tiền

BloodOmen
27-04-2011, 12:41 AM
Làm MOd thich thế , mượn được cơ man nào là đồ - là tiền

lương mod cũng ít mà NgọcBich, làm chủ yếu giải quyết thắc mắc nhỏ cho A E thui,với lại tớ từ ngày làm mod cũng chưa lấy đồng lương nào thì phải giúp A E giúp MU là chính với lại cũng là giúp mình luôn :-*

deptrai1m72
27-04-2011, 01:25 AM
Hay lắm . Uppppppppp cho anh Blue87 để tất cả vào đọc nào :D

blue87
27-04-2011, 01:56 AM
đề nghị mọi người không chém gió. đi vào mục đích chính đi nào

Chợt Nhớ.
27-04-2011, 02:33 AM
nói chung game là để giải trí.4rum là để chém gió.Trả DQN đê >.<

DKFUIL
27-04-2011, 03:12 AM
Dạo này chẳng có thời gian chơi game. chỉ có thời gian tạt qua 4rum để chia sẻ cùng anh em.
Đọc những dòng comen của mọi người về việc sát nhập giữa MUKL và MUHN. Có thể nói mình cũng như các bạn. đều là những người mê game MU. đều muốn gắn bó và làm cho nhân vật của mình có tên tuổi trong trốn "Giang hồ". Cái tên blue87 không còn xa lạ gì với anh em bên MUHN, bên MUKL thì chưa ai biết. Mình là blue87 chủ Guil CAND của cả 2 SV AH và HT. tuy không mạnh nhưng sống rất chân thành và tình cảm, nên anh em nào cũng qui. mình còn 1 cái cần giới thiệu nữa là smod của diễn đàn MUHN.
Việc sát nhập giữa 2 MU là sự quyết định của BQT. Làm ra 1 game là phải có tiền, và phải có nhiều tiền để nuôi game. các bạn chơi game cũng vậy, tuy là việc sát nhập ảnh hưởng đến nhiều cái nhưng điều đó rồi cũng qua.
Bên MUHN chắc các bạn còn nhớ chuyện hợp nhất MUHN với MUSG và MUHM. ban đầu đều ý kiến về mọi vấn đề, nhưng anh em chung sống cùng mái nhà rồi cũng quen. tất cả đều qua. rồi lại trở nên thân thiết, cùng nhau chơi game cùng nhau đua top và so tài. Vậy riêng blue87 mong anh em bên MUHN đừng nói nhiều về chuyện hợp nhất cũng như về đồ đạc. mình tin rằng rồi các bạn cũng sẽ có những đồ tuyệt như thế. các bạn đừng nói bọn này, bọn nọ vì dù sao họ cũng đang chung tay cùng xây dựng SV HT mãi đi vào HT
Bên MUKL các bạn cũng đừng buồn vì hợp nhất. các bạn thiệt thòi về số lần RS nhưng bạn lại đang sở hữu những sét mà HT đang mơ ước. các bạn hãy cố gắng cùng mọi người bên HT xây dựng sv HT mạnh như ngày nào.còn những thiệt thòi khác mình tin BQT sẽ có những bù đắp sứng đáng
Cuối cùng mình mong 2 bên NTC và HT đừng có những lời lẽ không hay làm mất đi tình cảm. cùng nhau đua tranh trên con đường xây dựng MUHN. chúc các bạn có những giây phút thoải mái chém gió cùng anh em

thân
blue87

chác cháng là ai mê MU cũng sẻ nghỉ như vậy
nếu ai cũng nghỉ như bạn dây thì sóng giió nào mà ko vượt cua
dúng game la nơi dể ta giải trí ,tôi cũng mông anh em HT+KL hãy cùng nhau xây dựng 1 sân chơi hoan hảo hơn
nhưng nói thật , bên KL hồi mà mới có SV TTR thật là tình cảm ,nhưng cái tình cảm dó thật sự quá ngáng
:((

blue87
27-04-2011, 08:41 AM
mỗi người đều có 1 mái nhà để gắn bó và có nhiều tình cảm. Và hiện tại các bạn đã có lại mái nhà mới là HT. Mong các bạn cùng nhau xây dựng mái nhà này nhé
Chúc các bạn thành công !

Cau2ls
27-04-2011, 08:50 AM
mỗi người đều có 1 mái nhà để gắn bó và có nhiều tình cảm. Và hiện tại các bạn đã có lại mái nhà mới là HT. Mong các bạn cùng nhau xây dựng mái nhà này nhé
Chúc các bạn thành công !

Anh Blue87 đãc chôt lại câu này vì ở đây gió quá mạnh không đỡ được :))

HEROIN
27-04-2011, 08:56 AM
HT qua mất thời hoàng kim rùi:( nghĩ lại hồi mới open đc 1-2 tháng vui thật:(

EragonK
27-04-2011, 09:08 AM
chác cháng là ai mê MU cũng sẻ nghỉ như vậy
nếu ai cũng nghỉ như bạn dây thì sóng giió nào mà ko vượt cua
dúng game la nơi dể ta giải trí ,tôi cũng mông anh em HT+KL hãy cùng nhau xây dựng 1 sân chơi hoan hảo hơn
nhưng nói thật , bên KL hồi mà mới có SV TTR thật là tình cảm ,nhưng cái tình cảm dó thật sự quá ngáng
:((

game là ảo, nhưng trong ảo nó có cái thật. nó cũng giống với ngoài cuộc sống thực thôi các bạn ah, khi các bạn chuyển sang 1 nơi khác để sống, ban đầu ai chẳng gặp khó khăn, nếu các bạn cố gắng thì khó khăn đó sẽ được vượt qua
chúc các bạn sớm hòa nhập được
Blue87: sao để mang nhiều tiếng xấu vậy, quay đầu lại đi nha. Hứa cho ta cái ĐQN cùi gần 1 năm rồi mà sao h vẫn chưa thấy hàng họ đâu nhỉ =))

Châu Bá Thông
27-04-2011, 09:10 AM

Có đâu. Trước khi làm mod thì đi lừa đảo. Sau khi lên mod rồi thì gác kiếm giang hồ vì anh em nói quá đâm ra bỏ nghề.!
Dù sao thì cũng hoan nghênh bạn blue87 đã hoàn lương.
;;);;)

0983825343
27-04-2011, 09:40 AM
ly' do vi` sao a it onl cho ae dc biet
thieu a MUHN chan' han? moi ng song' thanh than? k lua` doi'

HEROIN
27-04-2011, 10:31 AM
ở đâu có MU là ở đó có lừa đảo. Quan trọng chúng ta phải tỉnh táo để nhận ra.:)) từ hồi open đến giờ có ai lừa đc ta đâu:))