PDA

View Full Version : Chào đón các bạn Nhân Thần Chiến tụ hội tại Huyền Thoại

OneTime
24-04-2011, 12:28 PM
MU Hà Nội - sv Huyền Thoại rất vui mừng chào đón các thành viên từ MU Kim Long - sv Nhân Thần Chiến đã đến, mong rằng các bạn vẫn sẽ luôn đồng hành với MU Hà Nội một cách vui vẻ và thân thiện

ChicKenPro
24-04-2011, 12:33 PM
anh sao em Download bản full về ấn kêt nối nó bi đẩy ra giúp em vói

mambo
24-04-2011, 12:34 PM
sát nhập rồi hihi . lại đông vui rồi anh em ơi

Đại Gia : Long Công Tử
24-04-2011, 12:37 PM
Là một mod của MU HN mình tức Long Công Tử chào đón các bạn MU Kim Long. Mong rằng sau khi sát nhập các bạn và game thủ MU HN sẽ cống hiến cho MU HN nhiều hơn nữa. Chân thành cảm ơn

ChicKenPro
24-04-2011, 12:43 PM

NhoxConPro
24-04-2011, 12:46 PM
Sao hem có thông báo j trước vậy ta =.=!
Mà đồ bên KL hình như cũng khủng phết nhỉ :D

mambo
24-04-2011, 12:47 PM

cậu ơi hồi xưa tớ cũng bị thế đấy . kết quả là tớ cài lai win hihi .hết luôn . tớ bị y nhu cậu . nhấn Kết nối lập tuc bi out luon

Chợt Nhớ.
24-04-2011, 03:12 PM

có thể máy bạn có cài PM diệt viủt :D

VipXinh
24-04-2011, 06:06 PM
MU Hà Nội - sv Huyền Thoại rất vui mừng chào đón các thành viên từ MU Kim Long - sv Nhân Thần Chiến đã đến, mong rằng các bạn vẫn sẽ luôn đồng hành với MU Hà Nội một cách vui vẻ và thân thiện

Khi MU kim long đc mở, có 1 người đã nói thế này, "MUKL là MUKL, MUHN là MUHN, sẽ ko bao giờ có chuyện MUKL sát nhập vsMUHN", và giờ thì...chúng ta đã bị con nít lừa :-j

ZuZu
24-04-2011, 06:13 PM
Khi MU kim long đc mở, có 1 người đã nói thế này, "MUKL là MUKL, MUHN là MUHN, sẽ ko bao giờ có chuyện MUKL sát nhập vsMUHN", và giờ thì...chúng ta đã bị con nít lừa :-j

Tất cả cũg chỉ xoay qah đồg tiền thôi e à. Bây h MU HN a nhìn = còn mắt khác r`:))

nhungochb
24-04-2011, 06:16 PM
me no set tian 15 dc xem la hang doc bay gio thanh do shop . lam an kieu nay thi ngang voi giet bo^' roi con ADM

VipXinh
24-04-2011, 06:19 PM
Tất cả cũg chỉ xoay qah đồg tiền thôi e à. Bây h MU HN a nhìn = còn mắt khác r`:))

Chắc quay lại chơi CF quá, tuy toàn hack nhưng mình chẳng phải phụ thuộc vào bố con thằng nào

ZuZu
24-04-2011, 06:31 PM
Chắc quay lại chơi CF quá, tuy toàn hack nhưng mình chẳng phải phụ thuộc vào bố con thằng nào

Mày k biết tr'c a cũg chơi CF, sog chuyển sag MU HN này à. CF sv2 k2 Nv ZuZu chuyên chơi BC-Axe :)) Bây h mà chơi CF thì tiết kiệm đc time và điện đág kể đấy.

nthhuunyg12
24-04-2011, 06:45 PM
đồ của sv HT giờ hết giá trị rồi GM chỉ vì tiền ăn đủ rồi muốn giải tán đấy mà

Đại Gia : Long Công Tử
24-04-2011, 06:47 PM
Đề nghị các bạn không ăn nói hàm hồ. Mu nào khi sát nhập chúng ta đều phải chào đón. Nếu các bạn còn có những bài viết hoặc lời nói như vậy chúng tôi sẽ banned nick các bạn nhẹ nhất là 3 ngày

SweT
24-04-2011, 06:49 PM

Bác One chơi ác quá,chẳng thông báo trước vài ngày để chuẩn bị. Đùng phát chuyển luôn :|

nthhuunyg12
24-04-2011, 06:51 PM
MUKL là MUKL MUHN là MUHN ts pải sát với nhau làm cái gì.trog khi đó đồ của 2 MU lại khác nhau.Thông tin ko nhầm ADM của MUKL MUHN là 1 người

SweT
24-04-2011, 06:53 PM
MUKL là MUKL MUHN là MUHN ts pải sát với nhau làm cái gì.trog khi đó đồ của 2 MU lại khác nhau.Thông tin ko nhầm ADM của MUKL MUHN là 1 người

9 xác đó,cùng 1 BQT thôi. Chứ có ai mong muốn chuyển sang đây đâu, lệch rs quá nhiều mà

nthhuunyg12
24-04-2011, 06:57 PM
kiểu nì pải xin hỏi ông anh cái số của Adm thôi :)

kphaixoan
24-04-2011, 07:01 PM
kể cả bank nick cũng nói vì đây là quyền lợi của ae chơi game chơi mà không được nói thì chơi làm gì bây h bên HT đồ luck 5% không còn giá trị khi đồ full đã tràn lan
và bạn thử nghĩ xem những ai mà đã mua đồ ngày trước với giá cắt cổ mà h đây biến thành đồ cùi ít có giá trị
liệu ai mà muốn gắn bó với MU Hn
ngay chiều nay đã có thằng trả mình sét rden luck 5%+9 = 150k vp thử hỏi ai mà chịu được khi bỏ bao công sức để săn được 1 set như thế bây h chỉ còn đáng giá hơn 20k vnd xi hết nào bank nick đy để nghỉ MU ( ae nao chơi aoe thi pm mình nhé mình la G_dinosaur xin được đón tiếp các bạn ở thể loại R assy vs shang) :D
á

SweT
24-04-2011, 07:06 PM
kể cả bank nick cũng nói vì đây là quyền lợi của ae chơi game chơi mà không được nói thì chơi làm gì bây h bên HT đồ luck 5% không còn giá trị khi đồ full đã tràn lan
và bạn thử nghĩ xem những ai mà đã mua đồ ngày trước với giá cắt cổ mà h đây biến thành đồ cùi ít có giá trị
liệu ai mà muốn gắn bó với MU Hn
ngay chiều nay đã có thằng trả mình sét rden luck 5%+9 = 150k vp thử hỏi ai mà chịu được khi bỏ bao công sức để săn được 1 set như thế bây h chỉ còn đáng giá hơn 20k vnd xi hết nào bank nick đy để nghỉ MU ( ae nao chơi aoe thi pm mình nhé mình la G_dinosaur xin được đón tiếp các bạn ở thể loại R assy vs shang) :D
á

Bạn nghĩ đồ full tràn lan à,đồ full đếm trên đầu ngón tay. Đừng nói là cả set full

Shmily
24-04-2011, 09:11 PM
bên KL ko thiếu đâu :D

HEROIN
24-04-2011, 09:48 PM
thôi. dù sao cũng chào đón AE bên KL qua. Hi vọng sẽ có dịp gặp mặt và giao lưu trên mọi lĩnh vực:D

TimCanCoEm
25-04-2011, 02:55 AM
mấy hôm nữa sát nhập sv anh hung mở sv mới cho mà xem :))

Habi
25-04-2011, 03:15 AM
Chenh lenh RS wa cao .wa ben HN toan bi an hiep ,ADM thi chan thay co huong giai quyet nao

junia
25-04-2011, 03:37 AM
- admin chơi ác quá sang bên này RL của bên này quá nhiều so với NTC - Kim Long
- đêm qua đứng cạnh tên kedaman mà như đánh cạnh đôi đao quyền năng ful + 15 mình mới bán đi xong :D
- tên kedaman bảo thêm đất này là của hắn (quả thật hắn RL cao so với ta quá :D)
- tên này ngoài đời chắc hung hãn lắm nhỉ :D

Shmily
25-04-2011, 03:39 AM
vừa mới sáp nhập NTC với TTR, lại chênh lệch RS.
bây giờ lại sáp nhập chênh lệch quá nhiều
KL thiệt thòi quá n:(

botchien
18-05-2011, 10:41 PM
CHoi cho vui wa nga`y thang' Giai tri' thoi....can` gi` rs cao voi ko cao mien~ nga`y rs max hoac 10 lan` la duoc...choi 1 acc thi rat' la khoe? roi`.....ben MUHN nhi`u anh em choi rat' la nhi`u acc ko phai? 1 acc dau ban. a` ^^..:D

botchien
22-05-2011, 05:58 PM
up...........

mambo
22-05-2011, 06:01 PM
- admin chơi ác quá sang bên này RL của bên này quá nhiều so với NTC - Kim Long
- đêm qua đứng cạnh tên kedaman mà như đánh cạnh đôi đao quyền năng ful + 15 mình mới bán đi xong :D
- tên kedaman bảo thêm đất này là của hắn (quả thật hắn RL cao so với ta quá :D)
- tên này ngoài đời chắc hung hãn lắm nhỉ :D
à nó chuyên kiếm ăn = nghề đâm thuê chém mướn ấy mà :))

botchien
22-05-2011, 10:33 PM
ko biet khi na`o Sv AH sat nhap sang HT nhi~...:D

botchien
24-05-2011, 07:26 PM
Minh` sr nhe'...viet' co' dau' hem wen......:D
Mod+AD......w3 L+3 op'......5%MNL+5% phan? do`n..5%HPHTHP....chua fix lai duoc hay sao vay.....cho` doi. fix lau we'....toi' gio` van~ chua Hoan` Thien. Duoc.......vay. minh` ko cho` duoc nua~ roi`.....MOd+AD......co' the? bo? DU`m minh` DOng` 5% phan? chien' duoc hem.....chu' w3 bi loi~ vay..danh' ko duoc....Minh` mong Mod+AD bo? Giu'p DOng`...5% phan? do`n nhe'.....thx..
ten NV : SuolMater
Sv : HuyenThoai
Minh` de? w3 o? Trong Thung` do` roi`.....Mod+AD sua Du`m nhe'......thx......:D