PDA

View Full Version : cach xem do trong mu?

sonbn91
20-04-2011, 02:30 PM
em moi choi chang biet xem do nhu the nao ca? do 2% la nhu the nao? do 10% la nhu the nao? nhat duoc do nao la ngon nhat? em chang biet gi mong cac anh giai thich cho em
Tks!

Trưởng Phòng
20-04-2011, 02:40 PM
em moi choi chang biet xem do nhu the nao ca? do 2% la nhu the nao? do 10% la nhu the nao? nhat duoc do nao la ngon nhat? em chang biet gi mong cac anh giai thich cho em
Tks!

bạn dựa vào dây sách đưới đây thấy số nào đúng thì là nó
vd: 2% thì là Tăng 2% sát thương

Các option dành cho "trang phục: quần,áo,khiên, nhẫn..."

Giảm sát thương 4%
Phản đòn 5%
Khả năng tránh đòn 10%
Gia tăng HP 4%
Gia tăng Mana 4%
Tăng 40% Zen rơi ra

Các option dành cho "Vũ khí, dây chuyền"

10% tỉ lệ tấn công hoàn hảo
Tăng 2% sát thương
Tăng sát thương lv/20
Tăng 7 speed
Tăng mana/8
Tăng HP/8

Đại Gia : Long Công Tử
20-04-2011, 02:42 PM
Thật siêu đầy đủ. Thanks anh TP 1 vé :X

laotam
20-04-2011, 02:47 PM
bạn dựa vào dây sách đưới đây thấy số nào đúng thì là nó
vd: 2% thì là Tăng 2% sát thương

Các option dành cho "trang phục: quần,áo,khiên, nhẫn..."

Giảm sát thương 4%
Phản đòn 5%
Khả năng tránh đòn 10%
Gia tăng HP 4%
Gia tăng Mana 4%
Tăng 40% Zen rơi ra

Các option dành cho "Vũ khí, dây chuyền"

10% tỉ lệ tấn công hoàn hảo
Tăng 2% sát thương
Tăng sát thương lv/20
Tăng 7 speed
Tăng mana/8
Tăng HP/8

Anh trưởng phòng có thể giải thích cho em vè ngoc soket không. ví dụ như có ngọc nào là ảo ,ngọc nào là thật không giống như dòng MNL của W3 ấy .:D thank anh

Út Cưng
20-04-2011, 03:02 PM
Anh trưởng phòng có thể giải thích cho em vè ngoc soket không. ví dụ như có ngọc nào là ảo ,ngọc nào là thật không giống như dòng MNL của W3 ấy .:D thank anh

Hiện tại ngọc khảm socket rất đa dạng nói 1 cách nom na giống như gia cường dòng vàng , nhưng gia cường dòng vàng tính năng cố định và có dưới hạng, còn socket thì hiện chưa biết được dưới hạng tính năng chính xác cụ thể cả , và có thể nói tính năng socket quá nhiều chưa thể thông kê hết được.

laotam
20-04-2011, 03:12 PM
Hiện tại ngọc khảm socket rất đa dạng nói 1 cách nom na giống như gia cường dòng vàng , nhưng gia cường dòng vàng tính năng cố định và có dưới hạng, còn socket thì hiện chưa biết được dưới hạng tính năng chính xác cụ thể cả , và có thể nói tính năng socket quá nhiều chưa thể thông kê hết được.

thank cậu . vậy phải tự tes lấy thui :D

Trưởng Phòng
20-04-2011, 04:03 PM

Ngọc nào cũng thật hết :) nhưng chúng tôi chưa chắc hoạt động 100% thôi :D bạn ép được ngọc nào thì test thử đi nhé :D

laotam
20-04-2011, 04:15 PM
Ngọc nào cũng thật hết :) nhưng chúng tôi chưa chắc hoạt động 100% thôi :D bạn ép được ngọc nào thì test thử đi nhé :D

tes hết rùi anh ah. ngoc 6% gia tăng sự sống không hề có tác dụng một tẹo nào :D
vào cho em hỏi luôn ngoc 15% phòng thủ cho khiên thì 15% đó + vào def hay la def rete vậy anh