PDA

View Full Version : Sau mỗi lần bảo trì , số member lại giảm đi đáng kể

regudan1
15-02-2011, 12:48 PM
Như cái tiêu đề , coá ai thấy như zậy ko nhỉ . đc mấy hôm ko bảo trì , thấy số member mới tăng tăng chút ít , ko bít sau khi bảo trì xong đc mấy mống , hay toàn top chơi với nhau

Duke
15-02-2011, 12:50 PM
Câu trả lời phụ thuộc vào chiến lược và nội dung quảng bá, thái độ và trách nhiệm của người quản lý, đồng thời cũng là khả năng lôi kéo, xúi bẩy và dụ dỗ của những gamers tâm huyết. ;))

Tung_Ch0at
15-02-2011, 12:51 PM
Câu trả lời phụ thuộc vào chiến lược và nội dung quảng bá, thái độ và trách nhiệm của người quản lý, đồng thời cũng là khả năng lôi kéo, xúi bẩy và dụ dỗ của những gamers tâm huyết. ;))

duyệt câu này upppppppppppppppppp

regudan1
15-02-2011, 12:51 PM

Đi chết đi

Nickpro
15-02-2011, 12:55 PM
Đợt rồi cũng đúng dịp nghỉ lễ nên là cũng vắng. Giờ thì chưa biết thế nào chứ nhiều Mem log vào ko đc là mệt nhoài tìm kiếm thú vui khác rồi. :))

NesCaFe
15-02-2011, 01:15 PM
Công nhận là Mu càng ngày càng ít ng chơi. Trước 8 sv gần full hết. Giờ thì còn đc 4 sv. Nghĩ mà nãn cái MU này

Duke
15-02-2011, 01:19 PM
Công nhận là Mu càng ngày càng ít ng chơi. Trước 8 sv gần full hết. Giờ thì còn đc 4 sv. Nghĩ mà nãn cái MU này

Con đường phát hành MU mỗi ngày một chật chội vì phải chen lấn, xô đẩy nhau. Cách để vượt lên trước dễ dàng hơn cả là bước sang một con đường khác. MUHN chỉ cần thực hiện quảng bá theo cách khác mới hơn thì có thể giật lại thị phần rồi.

NesCaFe
15-02-2011, 01:21 PM
Con đường phát hành MU mỗi ngày một chật chội vì phải chen lấn, xô đẩy nhau. Cách để vượt lên trước dễ dàng hơn cả là bước sang một con đường khác. MUHN chỉ cần thực hiện quảng bá theo cách khác mới hơn thì có thể giật lại thị phần rồi.

Pro thế. Truyền nhân của Bill Gate ak` . hãm lồn

Duke
15-02-2011, 01:26 PM
Pro thế. Truyền nhân của Bill Gate ak` . hãm lồn

;))
Cái này thì ai cũng nghĩ được. Quan trọng là có diễn đạt được ra hay không. Mà quan trọng hơn là có làm được hay không.
Nói thì ai chả nói được, mình hổ thẹn chưa dám nhận là "pờ rô" :">.

Cậu bảo mình là truyền nhân của Bill Gate không biết là có ý nịnh nọt mình hay là chửi Bill Gate đây? =))

OhMyGod
15-02-2011, 01:40 PM
oppppppppppppppppppppp

regudan1
15-02-2011, 01:48 PM
;))
Cái này thì ai cũng nghĩ được. Quan trọng là có diễn đạt được ra hay không. Mà quan trọng hơn là có làm được hay không.
Nói thì ai chả nói được, mình hổ thẹn chưa dám nhận là "pờ rô" :">.

Cậu bảo mình là truyền nhân của Bill Gate không biết là có ý nịnh nọt mình hay là chửi Bill Gate đây? =))

Mời bác giúp đỡ BQT , thậm chí làm đc thì làm lun GDDH đi

naxue89
15-02-2011, 01:51 PM
ko phải nhiều mà là rất nhiều.số lượng mem bán acc ngày càng tăng,mà lượng MU ngày càng nhiều .có giải pháp nào cho MUHN phát triển đc, như duke đã nói .Chả muốn nói lại nữa buồn quá !!!
Em ước j có cái máy thời gian ,cho em quay lại 7,8 năm trước chơi MUHN tranh nhau ko full phòng,tranh quái đánh hoài chả hết đi đến đâu quái đánh die đến đấy ^^ sướng nhất là giật đc vé đi BC và devil ^^