PDA

View Full Version : Một thời Huyền thoại... mãi xa.

vanthanh225355
14-02-2011, 08:10 PM
Tôi không biết mu này có trương mục cảm xúc mu, hôm nay viết thử một bài.

ngày 28/8/2010
-> xếp: làm kô lo làm suốt ngày đọc cái j không đâu
-> tui: mịa khỉ đang học css div mà thằng khỉ xếp dis biết j hết chửi riết, mịa khỉ chán thế kiếm cái j chơi cho sướng cái đã
tạch tạch http://google.com.vn
tạch tạch mu ha noi
sặc download xem nào
------------------>
/post ai cho tui xin ít zen cám ơn, may quá có một con sum cho 99M cám ơn bạn nhe
/post mua một cay gậy dw cùi +rate=80M ai bán pm "mu này zen co phải như mu việt nam đâu haiz~ quá"
sau một thời gian rao toàn bị chửi mát mát chạm chạm
thôi ko mua nữa ta tự lực cánh sinh vậy
chúc mừng bạn đã RS lần thứ 7 :) khuôn mặt bừng sáng sau 1 tiếng vật vã vì mạng gậy shop cùi và sét vải thô +9 hix
ha ha ha phải thế chứ phải thế chứ
đó là lần đầu tiên tôi cảm thấy hạnh phúc nhất khi chơi MU này

bẳng đi một thời gian sau một thời gian cày cố rs bằng chaos và JOC "Create"
tôi gặp ông Blue87 lúc đầu tôi gọi anh xái cổ b-(
anh blue87 có viên JOC nào ko cho em may viên rs
blue87 : ok anh cho ca thùng, ê nhan(nhan`) cho thằng em full create mày.
blue87 : em vào guild anh không
---> tui: dạ có
đó lần thứ 2 tôi hạnh phúc nhất khi quen biết thằng em quý nhất mà mãi sau này tôi alo cho nó mới biết thằng í nhỏ tuổi hơn tôi

Hưng ơi anh em mình có nhiều kỉ niệm nhỉ!
http://www.msnhiddenemoticons.com/Library/extra_large/hawki/default/cry.gifhttp://www.sinhhocvietnam.com/forum/images/smilies/icon_cry.gif
Lần thứ 3 tôi hạnh phúc lúc đó tôi dang ở sài gòn công tác
blue87 alo anh thành à em có 2 set enis +pk anubis anh lấy 1 sét mang nhé
lần đầu tiên trong đời tôi xài đồ thần đó pà con ah

<còn tiếp>

kyungfu
14-02-2011, 08:45 PM
upppppppppppppppppppppppppppppp. khoc day. huhhhuuh cam dong qua. the gio chia tay ah. tat ca tai ADM

Châu Bá Thông
14-02-2011, 09:32 PM
Một thời đam mê một thời bỏng cháy.
Sao ThanhHien không gặp anh này nhỉ. Gặp nhau chắc có nhiều kỉ niệm lắm đây.

blue87
14-02-2011, 09:58 PM
xới ơi. blue87 lên tận mây :D
anh mà nghỉ MU e chém. không chơi thì vẫn phải vào nói chuyện với ae chứ.

vanthanh225355
14-02-2011, 10:09 PM

ông nhàn và vợ ổng từ dạo đó đến jo ko thấy liên lạc j vơi anh em mình hưng nhỉ.

blue87
14-02-2011, 10:12 PM
ông nhàn và vợ ổng từ dạo đó đến jo ko thấy liên lạc j vơi anh em mình hưng nhỉ.

hehe. chém em nó thế ai dám pm. nhan0809 nó vừa về lại Vinh. nhưng tiếc không chơi game nữa. buồn ghê !

nozip
14-02-2011, 10:17 PM
hùng pm nhan0809 di ah gặp sem nào hy vong sẽ có ngày ah ra hn co dip ghé nhà .chú tiếp đón ah nha :D

blue87
14-02-2011, 10:19 PM
hùng pm nhan0809 di ah gặp sem nào hy vong sẽ có ngày ah ra hn co dip ghé nhà .chú tiếp đón ah nha :D

viết khó đọc. mi viết 1 mhf tự hiểu ah =))
nhan0809 để ng iu ở ngoai HN. bao cho mình mà không dám lấy

meocodon9x
14-02-2011, 10:20 PM
upppppppppppppp..................

blue87
14-02-2011, 10:21 PM
upppppppppppppp..................

" sờ pam " số 1

vanthanh225355
14-02-2011, 10:29 PM
Tiếp theo...
từ cái hôm mang set enis pk anubis tôi như con tôm hóa con rồng, phát nào ra phát đấy, quái jo đây cảm thấy yếu cày chán rồi tự nhiên thích quay đồ
Từ ngày đến ngày say khi biết ông PT ông này chỉ ông kia chỉ loạn xạ, canh jo, canh phút canh búa xua, mỗi ông mót của ông PT một tí gộp lại. chụp ảnh send nhau bí kíp mp với PT "nghĩ mà buồn cười"
cuối cùng đã tìm ra một bí kíp mà mãi sau này vẫn thế "bỏ đại vào máy chaos, liều ăn nhiều hô hô hô".
Từ cái dạo có map công thành chiến đêm nào cũng thức khuy, "đúng 2h sáng nhé hưng" "caster deep lorencia" hứng lên săn đồ.
"anh vào Nobjta săn nhé hưng" phải nói thời gian đó là thời gian mà đồ set thần tôi gộp lại trên 6 set (anubis, enis, set magic 2 set hoan` chỉnh, set daclot 2 set hoàn chỉnh) nếu cộng lại set của blue87 chắc đủ tất cả các set thần của MU Huyền thoại, chiều nào vào khoảng 5h đến 7h vào map săn đồ cỡ 5 10 phút là có 1 món đồ rớt ra "cái này ko phải do may mắn, mà mu này nó thế!"
nhưng rồi set thần kiếm cũng đã thỏa mãn chuyển sang đập shocket cho đồ shoket gậy quỷ vương có 2 cây op shoket có thể nói là pro nhất mu này 1 cây nhờ PT ép 15 đến jo này đã 3 tháng rồi chưa trả, 1 cây ưng ý nhất nozip đang giữ (mong là sau này xip đừng bán nhé vì cây này là tâm huyết của anh và anh hưng đó)
những tháng ngày í hưng nhớ chứ.
http://3.bp.blogspot.com/_Y_bD5kqBwW8/TS2lrxT2mgI/AAAAAAAAAAQ/93vDdV44sBo/s1600/Cry-icon.png
<còn tiếp>

nozip
14-02-2011, 10:31 PM
ném sdt nhan0809 đây nó bn tuổi thế có gj mai tau alo nó cafe .tau viết thế mà khó đọc az cha trời gửi ng iu mà chê az gặp ah thì xin lỗi đời chú quá đen :D

blue87
14-02-2011, 10:32 PM
Tiếp theo...
từ cái hôm mang set enis pk anubis tôi như con tôm hóa con rồng, phát nào ra phát đấy, quái jo đây cảm thấy yếu cày chán rồi tự nhiên thích quay đồ
Từ ngày đến ngày say khi biết ông PT ông này chỉ ông kia chỉ loạn xạ, canh jo, canh phút canh búa xua, mỗi ông mót của ông PT một tí gộp lại. chụp ảnh send nhau bí kíp mp với PT "nghĩ mà buồn cười"
cuối cùng đã tìm ra một bí kíp mà mãi sau này vẫn thế "bỏ đại vào máy chaos, liều ăn nhiều hô hô hô".
Từ cái dạo có map công thành chiến đêm nào cũng thức khuy, "đúng 2h sáng nhé hưng" "caster deep lorencia" hứng lên săn đồ.
"anh vào Nobjta săn nhé hưng" phải nói thời gian đó là thời gian mà đồ set thần tôi gộp lại trên 6 set (anubis, enis, set magic 2 set hoan` chỉnh, set daclot 2 set hoàn chỉnh) nếu cộng lại set của blue87 chắc đủ tất cả các set thần của MU Huyền thoại, chiều nào vào khoảng 5h đến 7h vào map săn đồ cỡ 5 10 phút là có 1 món đồ rớt ra "cái này ko phải do may mắn, mà mu này nó thế!"
nhưng rồi set thần kiếm cũng đã thỏa mãn chuyển sang đập shocket cho đồ shoket gậy quỷ vương có 2 cây op shoket có thể nói là pro nhất mu này 1 cây nhờ PT ép 15 đến jo này đã 3 tháng rồi chưa trả, 1 cây ưng ý nhất nozip đang giữ (mong là sau này xip đừng bán nhé vì cây này là tâm huyết của anh và anh hưng đó)
http://3.bp.blogspot.com/_Y_bD5kqBwW8/TS2lrxT2mgI/AAAAAAAAAAQ/93vDdV44sBo/s1600/Cry-icon.png
<còn tiếp>

cái gậy của ae mh có thằng trả thèm gấp đôi gia gậy TM xịn mà. :D
cái của em cầm oánh phê lòi :D

blue87
14-02-2011, 10:33 PM
ném sdt nhan0809 đây nó bn tuổi thế có gj mai tau alo nó cafe .tau viết thế mà khó đọc az cha trời gửi ng iu mà chê az gặp ah thì xin lỗi đời chú quá đen :D

có yhao thôi. sdt đổi rồi không biết
yaho đê gửi cho

nozip
14-02-2011, 10:34 PM
hix ah ơi .ah tâm sự e thấy khó chịu quá.dễ làm hotgilr rùi nè cảm thông va thấu hiểu hj :D

vanthanh225355
14-02-2011, 10:36 PM
cái gậy của ae mh có thằng trả thèm gấp đôi gia gậy TM xịn mà. :D
cái của em cầm oánh phê lòi :D
Báo với em tin buồn cây gậy của em anh đưa thằng PT ép hộ 3 tháng rồi chưa đưa lại, nếu lên dame lên không bằng cây gậy của anh, anh đã test nhé, chênh nhau 1k máu kan4, lúc đó anh tăng ene 20k nhé.
3 dame quan trọng nhất trong shoket
1.10%
2. +15 sát thương hoàn hảo,
3. +25 sát thương hoàn hảo

nozip
14-02-2011, 10:44 PM
gê thế az ah e it chơi dw nên ko am hiểu lắm hàng nhập khẩu ko bán để kỷ niệm ah hi :D

regudan1
15-02-2011, 12:00 AM
Tiếp theo...
<còn tiếp>

ơ thế ra map công thành chiến có boss rồi hả , sao mình ko bíêt nhỉ ( đang nói HT hay AH vậy .. em ko bít đừng chém em )

LinDa
15-02-2011, 08:51 AM
1 tình cảm quá đẹp :(( ... ước gỳ em đc như các anh :(

long92dn
15-02-2011, 08:59 AM
Có phải anh thanhdung k ta , đừng nghĩ game anh nhé :)

xS2xCoOleR
15-02-2011, 09:25 AM
hjx...Upppp came back nào HT :((

vanthanh225355
15-02-2011, 11:43 AM
<Tiếp theo>
Một đêm giá lạnh cuối tháng 11
Lúc đó 8h đó tôi đang ăn cơm
"reng reng" ah em Hưng blue87 alo nè anh thành "vợ tôi nói" ->
- alo Hưng ah có chuyện j thế em.
- Anh thành à có một số chiến hữu cần gặp anh, tụi nó đi OFFline đông đủ lắm khoảng 24 người toàn anh em liên minh vui lắm.
- tôi cắt ngang lời hưng, anh đang ăn cơm tí nữa anh alo nhé
- Anh có muốn gặp một số người cùng liên minh không...
- có chứ nhưng mà anh đang ăn cơm
- Anh mà không nghe em không cho anh ăn cơm "giọng em Hưng lúc đó rất khàn khàn giống ca sĩ hát rock -> xỉn rồi"
- alo anh THANHDUNG à.... từng người đều như vậy "tụi nó xỉn rồi mà tình cảm với mình thế"
tôi chỉ nhớ một vài người có boycodon,blue87,Vutoghe, bluesky, tomhum ("nghe nói lớn rồi ko dám pm"), shinichi, songoku
hôm đó là ngày tôi vui nhất, nghĩ lại thật tiêc sao mình ko alo nữa nhỉ
mấy đồng chí alo xong thì lúc đó đã 9h mấy thằng khỉ nì quậy ko cho mình ăn cơm 1 tiếng
1 tiếng cũng đủ cho ta biết chiến hữu mu là gì, mục đích chơi game là gì?, đêm đó tôi online rất muộn hy vọng có ông nào offline về kể chuyện cho biết với. Nhưng đợi mãi chẳng thấy ai, hì chắc mấy đồng chí xỉn rồi
nghe nói ông Blue87 về nhà ông Boycodon ngu qua đêm.
MU tạo cho tôi một cảm nhận về tình bạn thiêng liêng quá.
Không biết có ai còn nhớ đến THANHDUNG không.
http://files.myopera.com/NguyenHung1801/albums/610356/boy%20cry.jpg
<còn tiếp>

blue87
15-02-2011, 11:46 AM
nhớ làm gì! bỏ ae

0989768223
15-02-2011, 11:50 AM

đúng rồi đó. tiếc thay là anh blue87 ta toàn UT. ngồi nc với ma à

vanthanh225355
15-02-2011, 11:53 AM
đúng rồi đó. tiếc thay là anh blue87 ta toàn UT. ngồi nc với ma à
đặc thù về nghiệp vụ công việc, cũng phải thông cảm :)
chứ chí cố mà cày MU có mà "đi sớm"

0989768223
15-02-2011, 11:56 AM
đặc thù về nghiệp vụ công việc, cũng phải thông cảm :)
chứ chí cố mà cày MU có mà "đi sớm"

nói chung là anh qua njck em mà chơi. ko thì ném đồ njck em sang acc anh. có gì anh em mình chém chung. lo cái gì :D giờ chắc em cũng bận học hàng năm cuối nên ko thể train được. thỉnh thoảng vào nghjck cùng anh em chút xíu thôi

namdeptra
15-02-2011, 12:34 PM
Đau, nỗi đau ùa vào khoảng không cho một kẻ vừa đánh mất đi chính mình.
Của kẻ thoát khỏi tiếc nuối trong hạnh phúc mắt nhắm lim dim.
Đêm, màn đêm khi mà mọi người đã yên giấc, tiếng nấc trong những vì sao mỏi mệt và lại càng buồn thêm.
Mình tôi, mình tôi u sầu trống vắng chỉ mong nỗi đâu vơi đi một nửa.
Đã 3h sáng rồi đấy, Cầu Giấy vắng người tôi thấy trống rỗng đầu óc.Bên trong lớp vỏ bọc là linh hồn chết chóc giữa giữa trời đêm kiếm tìm.
Đời tôi như một cuộn phim
Đắng cay cho một chuyện tình mới hôm qua đoá hoa đã tàn anh tặng em.
Phím đàn không thể cất lên bản tình ca khi lòng anh đau nhói.
Bây giờ em đòi chia ly anh đây cũng giữ làm chi,

Hook

Khi đồng tiền thay đổi làm anh buồn thế.
Điếu thuốc tàn ngã gục trên ghế,
Tuy có đau khổ trên vết xe đổ của tình yêu.
Hư vô cứ đến hàng đêm, giấc mơ cứ đến hàng đêm, cho tim anh lại càng buồn thêm.
Ờ, nhìn đi nhìn lại anh vẫn bàn tay trắng.
Cô đơn bên điếu thuốc không cần biết đến tương lai vì yêu em kiếp này với anh đã là quá dại.
Những lần ham vui kẹt nét em, thằng nào cứu.
Buông lơi thân xác trong vòng tay bên ai em, thằng nào cứu
Sai lầm lớn nhất của đời anh là yêu em, sai lầm lớn nhất của đời em là quên anh để theo một thằng nào đó cùng những cuộc tình thoảng qua như cơn gió.
Em nói Kyo đẹp trai, em nói Kyo đa tài, em nói em rất yêu anh, em nói em rất cần anh, nhưng anh biết em cần tiền hơn.
Why…… Tại sao thế , tại sao thế, vì sao thế hả em?, thú vui duy nhất của em phải chăng là lên giường, tựa vào tường để cho thằng khác nó fang
www.YeuCaHat.com
Yêu em online, quen nhau trong vài phút rồi xa nhau trong bất diệt.
Những hôm ngồi net thâu đêm, trong cái bóng tối nhá nhem có em buông lời gọi mời, mặc cho bố mẹ khan hơi, em vẫn cứ buông lơi.
Nỗi đau không thể làm anh quên đi, khi tim anh chỉ còn lại xót xa và chia ly.
Mình anh bước đi trong đêm tối, nỗi nhớ chìm vào trong sâu lắng, bỗng chốc anh lại cảm thấy nó phôi pha

Hook

Khi đồng tiền thay đổi làm anh buồn thế.
Điếu thuốc tàn ngã gục trên ghế, tuy có đau khổ trên vết xe đổ của tình yêu.
Hư vô cứ đến hàng đêm, giấc mơ cứ đến hàng đêm, cho tim anh lại càng buồn thêm.

Rap

Những lần ham vui anh khổ vì em đó, gọi em em không nhấc máy,hay là bây giờ em đã bên người khác,thân xác với thằng bạn anh
Ngày xưa homie tri kỉ cũng vì tiền,cũng vì gái cũng vì em đó rồi tình bạn cũng là cơn gió.
Đơn giản là người thứ ba, xen ngang hạnh phúc người ta, phải chăng không thể thứ tha.
Phía xa một mái nhà là than xác hao gầy cùng những đồng tiền ít ỏi cha mẹ chắt chiu.
Em nhìn lại mình đi, kiếp sống phù phiếm xa hoa, rồi bỗng chốc lại im lặng, luôn phiên số kiếp chìm vào trong nỗi cô đơn.
Gangter online không cần biết đến tương lại tại sao Why.
Rồi em kết đảng em chia bè phái. Anh xem ben nhau, xa nhau cũng vì mấy món đồ ảo, trang phục Audition ôi vip quá cơ.Mấy món đồ anh mặc em vẫn từng mơ rồi dựng vợ gả chồng, phòng the là cái nhà nghỉ,mà đêm đêm em vẫn lui về.
Nhân vật Au thì Vip.Mặc cho số kiếp đưa đẩy cùng những đồng tiền cám dỗ ảo như trong phim.

s2tanvo
15-02-2011, 12:38 PM
Nghĩ mà buồn cho một sever...Hợp rồi lại tan...

beocunheo
16-02-2011, 10:21 AM
lâu lắm mới vào đây
khong ngờ nhiều người vẫn nhớ đến mình
cảm động quà hix

[-BoyCoDon-]
16-02-2011, 10:33 AM
Cần gì phải cày kéo nhiều đâu anh.Rảnh thì vào chơi thui.từ dạo đó đến nay em có cày kéo nhiều đâu.Nhưng vẫn yêu thích MU hà nội thì em vẫn chơi.nhưng ko cày cuốc như trước.Chúc anh có sự lựa chọn đúng đắn

vanthanh225355
16-02-2011, 11:45 AM
;118598']Cần gì phải cày kéo nhiều đâu anh.Rảnh thì vào chơi thui.từ dạo đó đến nay em có cày kéo nhiều đâu.Nhưng vẫn yêu thích MU hà nội thì em vẫn chơi.nhưng ko cày cuốc như trước.Chúc anh có sự lựa chọn đúng đắn
Ở truồng cả 2 server sao vụ mất đồ, GĐĐH hứa nhưng delay 3 ngày rồi.
7 ngày chờ đợi là đây.
anh em xem nhé

GĐĐH đã hứa cứ PM và cho nick của phi, nhưng đúng 3 không ngày nào tôi ko Ping, lỗi này trách ai đây anh em, lỗi của tôi tôi nhận, nhưng với cách điều hành với người chơi thật sự rất có vấn đề.

songuku
16-02-2011, 01:11 PM
<Tiếp theo>
Một đêm giá lạnh cuối tháng 11
Lúc đó 8h đó tôi đang ăn cơm
"reng reng" ah em Hưng blue87 alo nè anh thành "vợ tôi nói" ->
- alo Hưng ah có chuyện j thế em.
- Anh thành à có một số chiến hữu cần gặp anh, tụi nó đi OFFline đông đủ lắm khoảng 24 người toàn anh em liên minh vui lắm.
- tôi cắt ngang lời hưng, anh đang ăn cơm tí nữa anh alo nhé
- Anh có muốn gặp một số người cùng liên minh không...
- có chứ nhưng mà anh đang ăn cơm
- Anh mà không nghe em không cho anh ăn cơm "giọng em Hưng lúc đó rất khàn khàn giống ca sĩ hát rock -> xỉn rồi"
- alo anh THANHDUNG à.... từng người đều như vậy "tụi nó xỉn rồi mà tình cảm với mình thế"
tôi chỉ nhớ một vài người có boycodon,blue87,Vutoghe, bluesky, tomhum ("nghe nói lớn rồi ko dám pm"), shinichi, songoku
hôm đó là ngày tôi vui nhất, nghĩ lại thật tiêc sao mình ko alo nữa nhỉ
mấy đồng chí alo xong thì lúc đó đã 9h mấy thằng khỉ nì quậy ko cho mình ăn cơm 1 tiếng
1 tiếng cũng đủ cho ta biết chiến hữu mu là gì, mục đích chơi game là gì?, đêm đó tôi online rất muộn hy vọng có ông nào offline về kể chuyện cho biết với. Nhưng đợi mãi chẳng thấy ai, hì chắc mấy đồng chí xỉn rồi
nghe nói ông Blue87 về nhà ông Boycodon ngu qua đêm.
MU tạo cho tôi một cảm nhận về tình bạn thiêng liêng quá.
Không biết có ai còn nhớ đến THANHDUNG không.
http://files.myopera.com/NguyenHung1801/albums/610356/boy%20cry.jpg
<còn tiếp>

Thanh Dung gọi ai đó có tôi đây.dạo này vẫn cày kéo cơ ah.G CAND khủng thật hồi mới chơi em chửi nhau với thằng Hưng xuốt,nhưng mọi chuện qua rùi nó chỉ là kỉ niệm nhưng la kỉ niệm đẹp.em sắp lấy vợ rùi + đi làm nữa lên ko có thời gian chơi,nhưng t/c anh em vẫn như thế thì thật là tuyện vời chúc G CAND đoàn kết cung nhau tiến bộ cả trong lẫn ngoài game.chúc 1 năm mới vời nhiều niềm vui mới.Hừng Gà bao h vào chơi ta gặp ta chém đòi DQN =))

blue87
16-02-2011, 05:43 PM
lâu lắm không thấy em iu onl. hóa ra sắp được khợp =))
Thanks những lời chúc tốt đẹp. Cho Hưng gửi lời chúc tốt đẹp nhất đến vợ em iu nhá hehe

beocunheo
17-02-2011, 09:22 AM
lâu lắm không thấy em iu onl. hóa ra sắp được khợp =))
Thanks những lời chúc tốt đẹp. Cho Hưng gửi lời chúc tốt đẹp nhất đến vợ em iu nhá hehe

chuẩn bị tái xuất giang hồ nào
hi

vanthanh225355
17-02-2011, 02:44 PM
Đến jo này tôi vẫn ở truồng.
nhìn cái char THANHDUNG mà rớt hết nước mắt.

Destroyer
17-02-2011, 03:11 PM
vô chơi đi anh. Em chuyển DK hết mất rồi. Hay anh chuyển dk đi em đua set em cho ma chơi em chơi Elf :D

vanthanh225355
17-02-2011, 03:29 PM
vô chơi đi anh. Em chuyển DK hết mất rồi. Hay anh chuyển dk đi em đua set em cho ma chơi em chơi Elf :D
cám ơn lòng tốt của Destroy. anh khoái chơi sum hơn

phanhung87
17-02-2011, 10:15 PM
<tiếp theo>
sau những gì sảy ra vừa rồi, tôi thật sự rất buồn.
anh em chúng mình cày với nhau hằng đêm rồi. Giờ chia tay buồn quá.
Tôi nhớ em Hưng, mèo , boy quá.
Nhớ lại khi em Hưng rủ nhau anh qua server Anh hùng cùng với mấy đứa bạn, chia sẽ nhau từng li từng tí, đứa nào có win 1, win2 thì cho đứa kia thật vui anh em nhỉ.
giờ đây thì THANHDUNG cũng rs 1/226 rồi, cũng được 46k point í nhỉ, săn boss cũng ngon cũng dễ rồi nhưng….

đêm này chứng kiến nhiều cảnh đáng buồn.
Tôi nhận được câu trả lời của admin đó là band nick forum, việc này tôi cũng không nghĩ đến, tôi shock nặng khi tôi vào lại nick diễn đàn hệ thống forum báo như thế này.
bạn bị band nick với lý do: "cố tình lập nhiều tài khoản chửi bậy" và câu cuối đau đớn hơn là "band vĩnh viễn"
tôi cũng không hiểu sao lai như vậy:
1. nếu tôi cố tình lập nhiều tài khoản: vậy những tài khoản nào của tôi lập, IP xác thực acount đó do tôi post
2. Các anh em có thể Search tất cả các bài viết mà tôi viết , có bài nào vanthanh225355 có một lời chửi bậy và xúc pham với BQT không. Anh em có thể kiểm chứng.
3. tôi chắc làm cái j đó mà đến nỗi phải band vĩnh viễn.

Anh em sống với tôi, có những lúc vui vẻ và có những lúc nặng lời nhưng chưa bao giờ bản thân tôi cho phép mình nói bậy hay chửi thề với ai, vì bản thân công việc của tôi ko cho phép

Vậy đó anh em a, tôi đành phải tạm biệt anh em, Out Guild CAND, Del nhân vật summon THANHDUNG
tôi có cố gắng phí hoài thì chỉ có đổ sông đổ bể, nick THANHDUNG con` 13kGpoint và 165Vp hưng vào nick anh tạo lại nhân vật j đó rồi đổi item vp chia cho mỗi anh em một ít nhé.
cám ơn Hưng em, tạm biệt Mu-hanoi THANHDUNG mãi nhớ đến các bạn guild CAND và PT

blue87
17-02-2011, 10:25 PM
chào anh!
Chúc anh thành công trọng mọi việc. không có MUHN anh em mình không biết nhau. chia tay MUHN không có nghĩa chia tay ae.

TroiXanh
17-02-2011, 10:32 PM
Mấy hôm nay bận quá giờ vào lại DD lại thêm 1 người nữa chia tay .Anh em MUHN chắc sẽ ko quên bạn thật sự đến tôi còn buồn chứ đâu phải riêng bạn hịc

phanhung87
18-02-2011, 07:26 AM
chào anh!
Chúc anh thành công trọng mọi việc. không có MUHN anh em mình không biết nhau. chia tay MUHN không có nghĩa chia tay ae.

BQT tuyệt tình -> band nick vanthanh225355 hết sức vô lí -> không còn gì nữa -> tôi đã không còn j thì. xóa char THANHDUNG
may ra online YM thôi hưng à.

long92dn
18-02-2011, 07:39 AM
<tiếp theo>
Nhớ lại khi em Hưng rủ nhau anh qua server Anh hùng cùng với mấy đứa bạn, chia sẽ nhau từng li từng tí, đứa nào có win 1, win2 thì cho đứa kia thật vui anh em nhỉ.
giờ đây thì THANHDUNG cũng rs 1/226 rồi, cũng được 46k point í nhỉ, săn boss cũng ngon cũng dễ rồi nhưng….

Tôi nhận được câu trả lời của admin đó là band nick forum, việc này tôi cũng không nghĩ đến, tôi shock nặng khi tôi vào lại nick diễn đàn hệ thống forum báo như thế này.
bạn bị band nick với lý do: "cố tình lập nhiều tài khoản chửi bậy" và câu cuối đau đớn hơn là "band vĩnh viễn"
1. nếu tôi cố tình lập nhiều tài khoản: vậy những tài khoản nào của tôi lập, IP xác thực acount đó do tôi post
2. Các anh em có thể Search tất cả các bài viết mà tôi viết , có bài nào vanthanh225355 có một lời chửi bậy và xúc pham với BQT không. Anh em có thể kiểm chứng.

Anh em sống với tôi, có những lúc vui vẻ và có những lúc nặng lời nhưng chưa bao giờ bản thân tôi cho phép mình nói bậy hay chửi thề với ai, vì bản thân công việc của tôi ko cho phép

Vậy đó anh em a, tôi đành phải tạm biệt anh em, Out Guild CAND, Del nhân vật summon THANHDUNG
tôi có cố gắng phí hoài thì chỉ có đổ sông đổ bể, nick THANHDUNG con` 13kGpoint và 165Vp hưng vào nick anh tạo lại nhân vật j đó rồi đổi item vp chia cho mỗi anh em một ít nhé.
cám ơn Hưng em, tạm biệt Mu-hanoi THANHDUNG mãi nhớ đến các bạn guild CAND và PT

tại sao ??? vì sao lại banned ? người ta mất đồ các anh không giải quyết thì nói với người ta 1 tiếng thôi mà ? GDDH và BQT ác vậy sao :|

hungcon99
18-02-2011, 09:25 AM
<tiếp theo>

Đọc hết topic mà nghẹn nghẹn nước mắt. Quả là những tâm sự rất thật lòng. Có lẽ nó trùng với cảm xúc của mình trong thời gian qua. Chắc chắn tôi ko tin bạn bị band nick như lời hệ thống thông báo.

Tôi tin bạn và tin những lời bạn nói là sự thật. Có lẽ bạn cũng trạc tuổi tôi, có vợ con rồi mà vẫn còn đam mê game này thì quả là người sống có tình cảm, với kỷ niệm của 1 game online xuất hiện đầu tiên tại VN... Chắc chắn ko phải là người vô văn hóa!

Với những gì bạn đã làm, Nói quá 1 chút thì cho dù bạn ko mất đồ thì tôi cũng setup cho bạn (nếu tôi có quyền đó). Vì rõ ràng, games, diễn đàn cần những người như bạn vì sự tồn tại và phát triển chung. Nói thẳng là games cần những người như bạn chứ ko cần những kẻ chỉ biết suốt ngày chửi bậy. động 1 tý là chửi Admin, động 1 tý là chửi gamers khác... Những hạng người vô văn hóa như vậy mới cần tống cổ khỏi games, diễn đàn vì sự văn minh của diễn đàn, games!

Nhưng ở đời là thế, có những người có tâm hồn vô cảm... Chỉ nghĩ tới những lợi ích, lợi nhuận trước mắt mà ko quan tâm tới cảm xúc của anh em chơi game. Vì lý do đó nên tôi đã nghỉ chơi game rồi. Nay vẫn còn vuơng vấn chút kỷ niệm, thói quen vào diễn đàn nên thỉnh thoảng có vào xem qua... Nhưng có lẽ thời gian trôi đi sẽ làm tôi tạm quên được giống việc tôi chia tay Mu HN cách đây 6 năm về trước!

Trên phương diện games mất đi 1 thành viên như bạn thì quả là điều đáng tiếc, nhưng trên phương diện cá nhân giữa tôi và bạn thì sự ra đi đó là hoàn toàn đúng đắn. Rõ ràng, khi ko được thỏa mãn thì sự ra đi là tất yếu!!!

Có vài lời chia sẻ với bạn, hy vọng bạn cảm nhận được. Chúc bạn sức khỏe!

vanthanh225355
19-02-2011, 11:35 AM
Hôm này là ngày 19/2
sau một hồi lang thang trong 4rum và PM với mèo biết được nick Onetime
và vanthanh225355 đã trở lại với anh em. nhưng vui hơn nếu char THANHDUNG được hồi sinh một lần nữa.
nhưng về khía cạnh BQT anh Onetime làm việc rất tôn trọng Game thủ. tôi khía cạnh người chơi rất cảm ơn anh. cho dù nv THANHDUNG có đi về đâu.

meocodon9x
19-02-2011, 12:09 PM
hôm này là ngày 19/2
sau một hồi lang thang trong 4rum và pm với mèo biết được nick onetime
và vanthanh225355 đã trở lại với anh em. Nhưng vui hơn nếu char thanhdung được hồi sinh một lần nữa.
Nhưng về khía cạnh bqt anh onetime làm việc rất tôn trọng game thủ. Tôi khía cạnh người chơi rất cảm ơn anh. Cho dù nv thanhdung có đi về đâu.

:d::d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d

chimdepno1
19-02-2011, 12:38 PM
BQT tuyệt tình -> band nick vanthanh225355 hết sức vô lí -> không còn gì nữa -> tôi đã không còn j thì. xóa char THANHDUNG
may ra online YM thôi hưng à.

khóa nick này ta lập nick khác, sợ quái gì bố con thằng nào :)) ta đã chính thức trờ lại ;))