PDA

View Full Version : (DieuCay) gửi lời tri ân đến BQT.......!

Diem.My
26-08-2010, 05:14 PM
Trong sự việc hack đồ vừa qua thì cả BQT lẫn người bị hack đều đau đầu với sự việc đó. nhưng hiện tại BQT đã cố gắng khắc phục và trả lại đồ cho anh em tâm huyết với MUHN này. thay mặt cho anh em tâm huyết của MU xin gửi lời cảm ơn đến Admin và BQT đã cố gắng hết mình vì mọi người. Chúc BQT MUHN ngày càng vững mạnh, MU của chúng ta ngày càng đi lên và trở thành 1 Mu huyền thoại nhất từ trước đến nay. xin cảm ơn!
lưu ý : hiện tại 1 số đồ vẫn chưa được trả lại hết, mong BQT giải quyết dứt điểm luôn!
( NV DieuCay còn thiếu khiên ma thuật luck 4% +13 ) ^___^

Pexynh
26-08-2010, 05:34 PM
Tham ế . Biếu BQT đy anh iu :)

Trưởng Phòng
26-08-2010, 05:40 PM
Trong sự việc hack đồ vừa qua thì cả BQT lẫn người bị hack đều đau đầu với sự việc đó. nhưng hiện tại BQT đã cố gắng khắc phục và trả lại đồ cho anh em tâm huyết với MUHN này. thay mặt cho anh em tâm huyết của MU xin gửi lời cảm ơn đến Admin và BQT đã cố gắng hết mình vì mọi người. Chúc BQT MUHN ngày càng vững mạnh, MU của chúng ta ngày càng đi lên và trở thành 1 Mu huyền thoại nhất từ trước đến nay. xin cảm ơn!
lưu ý : hiện tại 1 số đồ vẫn chưa được trả lại hết, mong BQT giải quyết dứt điểm luôn!
( NV DieuCay còn thiếu khiên ma thuật luck 4% +13 ) ^___^

:) chân thành cảm ơn sự ủng hộ của các bạn suốt thời gian qua. chúng tôi sẽ cố gắng hoàn thiện server hơn để phục vụ các bạn càng tốt hơn nữa

Fuck You Baby
26-08-2010, 06:29 PM
the? Gien = hanh dong nhe truong phong

noi ma ko lam la ko ai tin dau

michelle882009
26-08-2010, 07:52 PM
tưởng DC thể hiện lời tri ân và nghỉ game chuyển nhượng toàn bộ đồ acc cho bạn michelle cơ...
buồn chế :(

vytdepzai
26-08-2010, 08:06 PM
hoàn thiện nv MG đi ADM ơi..

[-BoyCoDon-]
26-08-2010, 08:14 PM
Con hàng này.kekeke.admin vẫn quan tâm mà.mình biết cnf nhiều lỗi nhưng vẫn ủng hộ MU hà nội khắc phục.thi thoảng ae kêu ca quá thì mình kêu dùm.chứ cũng phải thông cảm cho admin

Fefa_Cavalli
26-08-2010, 09:06 PM
con hang lom? nay tham vai te dc tra roi ma van con doi` nua cho ta 1 it day