PDA

View Full Version : Những ai đã được được khôi phục đồ vào cảm ơn BQT MU-hanoi !

Hoa Cúc Dại
04-02-2011, 07:27 PM
Năm mới tất cả chúng ta đã phải hứng chịu 1 đợt khó khăn, chúng tôi cũng cùng tâm trạng với BQT. Tôi cũng nằm trong số anh em bị mất đồ trong thời gian Sever bị tấn công, cũng rất lo lắng, cũng rất tiếc công sức bỏ ra train, bỏ ra cày kéo đồ. đến h phút này thì đồ BQT đã khôi phục. Tôi có lời cảm ơn, chúc toàn thể anh em MU-hanoi cứng rắn hơn để chống chọi với những khó khăn tiếp :D để MU-hanoi là vĩnh cửu :">
PS: tôi vẫn đang uống rượu chưa vào tài khoản để xem tin vui, 2 ngày nay chỉ uống, ăn ít lắm, vì tiếc đố :D

Shjnichi
04-02-2011, 07:33 PM
Năm mới tất cả chúng ta đã phải hứng chịu 1 đợt khó khăn, chúng tôi cũng cùng tâm trạng với BQT. Tôi cũng nằm trong số anh em bị mất đồ trong thời gian Sever bị tấn công, cũng rất lo lắng, cũng rất tiếc công sức bỏ ra train, bỏ ra cày kéo đồ. đến h phút này thì đồ BQT đã khôi phục. Tôi có lời cảm ơn, chúc toàn thể anh em MU-hanoi cứng rắn hơn để chống chọi với những khó khăn tiếp :D để MU-hanoi là vĩnh cửu :">
PS: tôi vẫn đang uống rượu chưa vào tài khoản để xem tin vui, 2 ngày nay chỉ uống, ăn ít lắm, vì tiếc đố :D

chia vui cùng ae và cảm ơn BQT mong rằng ADM nhanh chóng giải quyết nốt các trường hợp của Ae post về sau để ae yên tâm cầy kéo đầu năm ..............

mafia90no9
04-02-2011, 08:49 PM
mình cũng hiểu và thông cảm cho toàn thể ae MU và ban quản trị thự sự thì do sv bị tấn công nên toàn thể game thủ MU bị khủng hoảng và anh em cũng phải hiểu ban quan trị cũng không muốn như vậy.anh em cứ bình tĩnh những đồ nào thực sự các bạn cần dùng đến và có giá trị thì hãy post để ADM giải quyết.Nói thật sự thì tớ cảm thấy các bạn chỉ lo cho bản thân mà không biết ban quản trị mệt nhọc gỡ lỗi và giải quyết đò cho các bạn.có những bạn có vài K vipon vài viên ngọc cũng post lên đòi rồi spam.nản tớ cũng bị mất đò nhưng chỉ là vài viên ngọc tạo hóa ngọc hộ mệnh chaos soul.để MU được trải qua cơn khủng hoảng này anh em nên cố gắng.

regudan1
04-02-2011, 08:53 PM
Em rất rất cảm ơn BQT đặc biệt là anh nào giải quyết hộ em , không những giải quyết mà còn tặng thêm ( mấy món đồ thêm luck ) chúc BQT không gặp những trường hợp ntn nữa . sớm có cái untilhack nào pro 1 tý . Chúc BQT năm nay làm ăn phát đạt ..................

Onelov3
04-02-2011, 08:55 PM
mình cũng hiểu và thông cảm cho toàn thể ae MU và ban quản trị thự sự thì do sv bị tấn công nên toàn thể game thủ MU bị khủng hoảng và anh em cũng phải hiểu ban quan trị cũng không muốn như vậy.anh em cứ bình tĩnh những đồ nào thực sự các bạn cần dùng đến và có giá trị thì hãy post để ADM giải quyết.Nói thật sự thì tớ cảm thấy các bạn chỉ lo cho bản thân mà không biết ban quản trị mệt nhọc gỡ lỗi và giải quyết đò cho các bạn.có những bạn có vài K vipon vài viên ngọc cũng post lên đòi rồi spam.nản tớ cũng bị mất đò nhưng chỉ là vài viên ngọc tạo hóa ngọc hộ mệnh chaos soul.để MU được trải qua cơn khủng hoảng này anh em nên cố gắng.

1 upppppppppp cho cái ý kiến này đây là ý kiến hay nhất từ đầu năm ae cũng nên thông cảm với BQT ko nên có những lời nói xúc phạm đến BQT và mong răng ADM và BQT sớm khắc phục nhanh sự cố này để AE yên tâm cày kéo đầu năm mới .....vạn sự khởi đầu nan Ae nên thông cảm nhé ...1 upppp cho BQT và ADM cố gắng vì Ae nào

LinDa
04-02-2011, 08:56 PM
các bạn may mắn quá :(( chả bù cho tôi mất 2tr. vpoint ADM trả có 600k không nói năng gì lại còn bị ban njck diễn đàn không hiểu tại sao :((

hoangbjtn
04-02-2011, 09:00 PM
BQT ko sr mình thì thôi lại kòn cảm ơn ;))